Mua bán nhà đất tại Khánh Hòa diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nhà 2 tầng mặt tiền sao biển  sẵn dãy trọ { cách biển hòn chồng 250m. giá 11,5 tỷ
3
11.5 tỷ 118 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Nhà 2 tầng mặt tiền Sao Biển _ sẵn dãy trọ { cách biển Hòn Chồng 250m}

Giá: 11,5 tỷ
____

+ Vị trí: Sao Biển, P Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 118m² (odt).

+ Hướng Đông Nam / ngang 4,8m (nở hậu).

+ Bê tông ô tô : 8m

+ Cách Sân bay Cam Ranh: 34km.
Bán lô đất đẹp giá tốt kđt hà quang 2 nha trang.  0934 797 ***
5
11.43 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Bán lô đất đẹp giá tốt KĐT Hà Quang 2 Nha Trang.
- Diện tích: 190,5m² ngang đẹp.
- Giá rẻ nhất thị trường: 60triệu/m².
- Vị trí đẹp chỗ để xe rộng phù hợp kinh doanh.
- Còn nhiều lô đáp ứng đầy đủ nhu cầu quý khách hàng.
- A/C quan tâm.
Liên hệ: .
Hẻm ô tô sát đường 2/4  giá mềm (khu dân cư văn minh) giá 3,3 tỷ
4
3.3 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường 2/4, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Hẻm ô tô sát đường 2/4 - giá mềm (khu dân cư văn minh).

Giá: 3,3 tỷ.

+ Vị trí: Hẻm 101 đường 2/4, P Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích sổ: 86,1m² (ODT).

+ Hướng Đông Nam / ngang 4,7m.

+ Bê tông rộng: 4 - 5m.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 35km / Biển Hòn Chồng: 2km.
Bán nhà 3 tầng hà quang 2 khu dân trí cao vị trí đẹp đường lớn phù hợp đầu tư sinh lời
8
7.5 tỷ 80 m²
Nhà Mặt Tiền
3 4

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Bán nhà 3 tầng Hà Quang 2 khu dân trí cao.
- Diện tích: 80m² ngang 4m đường rộng 18m.
- Hướng: Tây Nam.
- Giá bán: 7,5 tỷ.
- Hiện trạng 3 phòng ngủ 4 vệ sinh, phòng thờ sân để xe.
- Vị trí ở và cho thuê tốt đầy đủ tiện ích xung quanh hàng xóm thân thiện.
- Còn nhiều căn a/c quan tâm.
Liên hệ: .
- Mua bán ký gửi bất động sản.
- A/C mua bán gửi em ạ.
- Cảm ơn đã đọc tin!
Bán nhà hẻm thông tô hiệu, trần phú, cách đường trần phú 150m, dt 74.8m2 giá chỉ 3 tỷ 800
5
3.8 tỷ 74 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Tô Hiệu, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhà hẻm thông Tô Hiệu, Trần Phú, cách đường Trần Phú 150m, DT 74.8m² giá chỉ 3 tỷ 800 triệu.
Nhà 2 phòng ngủ, 1PK, 1WC, 1 bếp. Sân để xe máy. Dt: 74,8m². Được cấp sổ 72,7m², 59,4m² ODT. Ngang 4,4m.
Cách biển đi bộ 3 phút, bảo tàng Hải dương học, Giải trí Vinpearl Hồ cá trí nguyên, Vịnh nha Trang 5 phút đi bộ và các nhà hàng hải sản nổi tiếng Thanh Sương1, 2 số 15 Trần phú Vĩnh nguyên, Lụm ...
[ nhà cấp 4 có gác lửng  sát sơn thủy, ngô đến ] * đi ra biển trần phú  999m  giá 4,750 tỷ
4
4.75 tỷ 79 m²
Nhà Riêng

Đường Ngô Đến, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

[ Nhà cấp 4 có gác lửng _ Sát Sơn Thủy, Ngô Đến ] * Đi ra biển Trần Phú : 999m

Giá: 4,750 tỷ
_____

+ Vị trí: hẻm Diệp Minh Tuyền, P Vĩnh Phước, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 79m² (ODT).

+ Ngang: 5m (hướng Tây Bắc).

+ Bê tông ô tô: rộng 5m

+ Cách Biển Hòn Chồng: 999m / sân bay Cam Ranh: 34km.
2 mặt tiền nguyễn thị minh khai  vị trí thoáng * cách biển trần phú 800m * giá 42,8 tỷ
11
42.8 tỷ 173 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Phước Hòa, Tp.Nha Trang, KH

2 mặt tiền Nguyễn Thị Minh Khai - vị trí thoáng * Cách biển Trần Phú: 800m.

Giá: 42,8 tỷ.

Vị trí: Nguyễn Thị Minh Khai, P Phước Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích: 173m² (ODT).

Ngang: 6,1m (hướng Tây Bắc).

Ô tô vi vu: 20m.

Cách Biển Trần Phú: 800m / Sân bay Cam Ranh: 33km.
[ nhà đoàn trần nghiệp  cách biển hòn chồng 200m ] hẻm ô tô thông cao văn bé *** giá  8,868 tỷ
5
8.86 tỷ 103 m²
Nhà Riêng

Đường Đoàn Trần Nghiệp, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

[ Nhà Đoàn Trần Nghiệp _ Cách biển Hòn Chồng 200m ] *** Hẻm ô tô thông Cao Văn Bé ***

Giá : 8,868 tỷ
____

__ Vị trí : hẻm Đoàn Trần Nghiệp, P Vĩnh Phước, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa

__ Diện tích : 103m² ( odt )

__ Hướng Đông Nam / ngang 3,2m

__ Ô tô thông : 4_5m

__ Cách Đoàn Trần Nghiệp & Cao Văn Bé : 60m / Sân bay Cam Ranh : 33km
Mini hotel 5,5 tầng, chuẩn chỉnh pccc  sát điện biên phủ ] thu nhập 50tr/ tháng **  giá  17 tỷ
5
17 tỷ 130 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Điện Biên Phủ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

[ Mini Hotel 5,5 tầng, chuẩn chỉnh PCCC _ sát Điện Biên Phủ ] ** thu nhập 50tr/ tháng **

Giá : 17 tỷ
____

__ 5,5 tầng CÓ THANG MÁY + ĐÃ HOÀN CÔNG BÀI BẢN

__ 16 phòng (3 phòng double, 11 phòng tripple, 1 phòng dorm với 04 giường 02 tầng & 1 phòng dành cho gia đình)

__ Vị trí : hẻm Điện Biên Phủ, P Vĩnh Hoà, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa

__ Diện tích : gần 130m² ( odt )

__ Hướng ...
Hiền lương  cam an  1001m2  8 x 121  giá 900 triệu
10
900 triệu 1001 m²
Đất Riêng

X.Cam An Bắc, H.Cam Lâm, KH

- vị trí: hiền lương- cam an- khánh hòa
- diện tích: 1001 m² -- 8 x 121
- qui hoạch 2045 đất ở mới
- giá: 900
- liên hệ: ( Toàn Minh BĐS )
https://maps.app.goo.gl/Vz8KDXc1kVc6mJN47
Nhà 2 tầng mới, 2 mặt tiền, ô tô đặng lộ cách biển hòn chồng 1km giá 4,6 tỷ
8
4.6 tỷ 98 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Đặng Lộ, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Nhà 2 tầng mới, 2 mặt tiền ô tô Đặng Lộ cách biển Hòn Chồng: 1km.

Giá: 4,6 tỷ.

+ Nhà 2 tầng mới 3PN / 2WC / bếp / khách...

+ Diện tích: 98m² ODT.

+ Ngang lô đất: 6,5m / Đường bê tông rộng: 3,7m.

+ Hướng: Tây Bắc và Đông Nam.

+ Vị trí: Hẻm Đặng Lộ, P Vĩnh Hải, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Cách 2/4: 300m / Biển Hòn Chồng: 1km / sân bay Cam Ranh: 36km.
Hạ 100tr [rrrr]nhà đẹp kđt an bình tân đối diện dự án noxh  ct02, nha trang, khánh hòa.
9
9.5 tỷ 100 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

HẠ 100 Triệu chỉ còn 9.5 tỷ [rrrr]NHÀ ĐẸP KĐT AN BÌNH TÂN ĐỐI DIỆN DỰ ÁN NOXH _ CT_02, NHA TRANG, KHÁNH HÒA.

Diện tích: 100m (ngang 5m). Hướng: Tây Nam. Đường T12 13m.

Kết cấu: 3 tầng + 1 tum.
4PN 3WC, có 2 giếng trời có thể cải tạo thêm phòng. Hướng sông, view khu biệt thự, thoáng mát.

Nhà mới, để lại nội thất liền tường. Khu dân trí cao, hạ tầng đồng bộ, không gian sống thoáng.

Pháp ...
Hạ giá bán gấp!! đất vĩnh hoà khu đông mương diện tích  80m2 ( ngang 4m ) 3.6 tỷ
5
3.6 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bặc, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Hạ Giá bán gấp!! Đất Vĩnh Hoà khu Đông Mương
- Diện tích : 80m² ( ngang 4m )
- Khu vực cao ráo, gần bên Du Thuyền, xây dựng tự do
3.6 tỷ
Liên hệ : Địa
Bán 403m2 đất 3 mặt tiền ql1a suối dầu ( suối hiệp cũ), diên khánh, gần kcn, giá 5 tỷ 6
4
5.6 tỷ 403 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc lộ 1A, X.Suối Hiệp, H.Diên Khánh, KH

Bán đất 3 mặt tiền QL1A Suối Dầu Diên Khánh, gần KCN, diện tích lớn, giá 5 tỷ 6
403,6m (349,8m thổ cư), ngang 7,54m, 3 mặt tiền
Mặt tiền QL1A 26m, phía sau và hông 4m
Hướng Đông Nam + Tây Bắc
Phù hợp kinh doanh, kho xưởng hoặc đầu tư lâu dài
Giá bán 5 tỷ 6
Thuế phí: hai bên
NhungHomes
NCT 2118
Giá rẻ như cho chỉ 72,5 tr/m2  lô 100m2 vỉa hè siêu siêu rộng đẹp, trục đường t3 thông ra vành đai
7
7.25 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất KĐT An Bình Tân Đường T3, Sổ hồng riêng - Vị trí đẹp, có vỉa hè siêu rộng.
- Diện tích: 100,3 m².
- Hướng Tây Bắc.
Vị trí đắc địa sở hữu vỉa hè siêu siêu rộng rất lợi thế.
- Trục đường T3 thông kết nối từ VCN Phước Long 2 ra đường Vành Đai & ngược lại, gần cầu nối KĐT An Bình Tân qua KĐT Sun Group.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân. Yên tâm mua để dành, không bắt xây dựng ngay.
* Giá rẻ như ...
Biệt thự sư vạn hạnh, đường hẻm ô tô thông, rộng 5m phường vĩnh hải bắc nha trang, giá 11,5 tỷ
7
11.5 tỷ 140 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Sư Vạn Hạnh, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Biệt thự Sư Vạn Hạnh, đường hẻm ô tô thông, rộng 5m - Phường Vĩnh Hải Bắc Nha Trang.

Giá: 11,5 tỷ.

Biệt thự 4 tầng (đã hoàn công).

Vị trí: Hẻm Sư Vạn Hạnh, P Vĩnh Hải, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích: 140m² (ODT).

Ngang: 8,15m / Hướng Nam.

Đường bê tông rộng: 5m thông.

Cách biển Hòn Chồng: 1,8km / Sân bay Cam Ranh: 34km.
Bán nhà mới diên phú diên khánh, sân vườn rộng, đậu 2 ô tô, giá 3 tỷ 168
4
3.17 tỷ 158 m²
Nhà Riêng
3 2

X.Diên Phú, H.Diên Khánh, KH

Bán nhà Diên Phú Diên Khánh, sân vườn rộng, đậu 2 ô tô, giá 3 tỷ 168
158,5m (sử dụng ~180,5m), nhà 1 trệt 1 lầu: 3PN 2WC, phòng khách, bếp, phòng thờ
Tặng full nội thất mới, có sân trước ~50m đậu 2 ô tô, sân sau ~25m
Đường nhựa ô tô, quy hoạch 13m, khu dân cư
Phù hợp ở gia đình, thích không gian sân vườn
Giá bán 3 tỷ 168 (bao thuế phí)
Hotline: NhungHomes
NCT 2078