Bán đất biệt thự, dự án tại Khánh Hòa diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
BÁN LÔ ĐẤT ĐƯỜNG SỐ 2 - KHU ĐÔ THỊ MIPECO NHA TRANG 0972336445
8
8.74 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

- Lô đất nền đường số 2 tại dự án MIPECO NHA TRANG
- Vị trí đối diện khu hỗn hợp Trung tâm thương mại 18 tầng đang được khởi công xây dựng
- Đây là vị trí phù hợp để khai thác dòng tiền: Cafe, Văn phòng cho thuê
- Pháp lý: Số hồng cá nhân riêng
- Diện tích: 95m2
** Giá bán: 92tr/m
* Hãy liên hệ: Call/zalo: 0972 336 4450972 336 xxx (em Tú). để nhận thông tin tư vấn và cùng phân tích giá
Chuyên đất nền dự án ...
Đường thích quảng đức ngang 8m  kđt hà quang 1  giá trị tiềm năng tăng cao  giá bán nhanh
6
18.6 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất trục đường chính Hà Quang 1 - Thích Quảng Đức - ngang 8m.

- Cơ hội vàng sở hữu lô đất ngay mặt tiền đường Thích Quảng Đức trục đường huyết mạch, sầm uất bậc nhất KĐT Hà Quang 1.

- Thông tin lô đất:

Diện tích: 120m² (ngang 8m hiếm có).

- Vị trí: Mặt tiền đường Thích Quảng Đức trục đường chính kết nối trung tâm, thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề.

- Tiện ích: Gần chợ, trường học, công ...
Bán đất mặt tiền đường phong châu kđt ven sông tắc vĩnh thái nha trang
4
7.2 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường Phong Châu KĐT ven sông Tắc Vĩnh Thái Nha Trang
+ Diện tích: 160m ngang 8m
+ Mặt tiền đường Phong Châu rộng 20m phù hợp kinh doanh, buôn bán
+ Đối diện KĐT tập đoàn Sungroup, KĐT Mỹ Gia tiềm năng tăng giá cao
+ Giá bán: 7,2 tỷ
Liên hệ: gặp Ngọc Dịu
Đất biệt thự vcn phước hải giá rẻ nhất thị trường 58tr/m2 đối diện công viên 0966 838 ***
4
19.14 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô biệt thự đường V2 KĐT VCN Phước Hải, Nha Trang đối diện công viên giá rẻ nhất thị trường
Diện tích: 330m (15 x 20m)
Hướng: Đông Nam, thoáng mát
View: Công viên trước mặt, không gian xanh mát, yên tĩnh
Pháp lý: HĐMB rõ ràng
Giá bán: 58 triệu/m
Vị trí đẹp, phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư sinh lời.
Lh Tâm
Bán đất tđc diên an  nằm trong khu đô thị phú ân nam 2. cách đường 23/10 chỉ 150m
5
3.8 tỷ 128 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Ân Nam 2, X.Diên An, H.Diên Khánh, KH

Bán đất TĐC Diên An - nằm trong Khu đô thị Phú Ân Nam 2. Cách đường 23/10 chỉ 150m.
Diện tích: 128,7m² ngang 6m.
Đường rộng 13m có vỉa hè.
Hướng Nam mát mẻ.
Đất TĐC pháp lý chuẩn, ranh mốc rõ ràng. Xây dựng tự do.
Cách đường 23/10 chỉ 150M, khu nhiều nhà xây mới đẹp. Tiện ích đầy đủ gần trường học, bệnh viện, chợ,...
Giá bán: 3 tỷ 799 triệu (bao sang tên).
Liên hệ: .
Bán đất nền biệt thự kđt vĩnh hoà, sát biển, sổ hồng lâu dài, view công viên giá đầu tư
5
14.63 tỷ 266 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất nền biệt thự hiếm view công viên KĐT Vĩnh Hoà, sát biển, sát bến du thuyền.
- Diện tích: 266m² (ngang 7.9 dài 30m nở hậu 10m).
- Lô hiếm view công viên nhỏ, ngay cạnh bến du thuyền cực kỳ đẹp và tiềm năng.
- Pháp lý sẵn sổ đỏ lâu dài, sang tên được ngay.
- Giá bán: 55 triệu/m².
Liên hệ em: - Ms. Hoa.
Bán lô đất nền gói 2 kđt mỹ gia đường 16m hướng đông nam, 150m2 giá tốt 54tr/m2 bao hết tất cả
3
8.1 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất nền Gói 2 KĐT Mỹ Gia giá tốt
- Diện tích 150m² (ngang 7.5m dài 20m)
- Đường trước nhà rất rộng, 16m, hướng nhà Đông Nam, đối diện quỹ đất trung tâm thương mại.
- Giá: 54 triệu/m² bao hết tất cả (ép cọc + thiết kế, chi phí sang tên)
Bán đất nền goldenbay mt nguyễn tất thành ngay biển bãi dài giá từ 25tr/m2  0919 860 ***
24
3.15 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Golden Bay, X.Cam Hải Đông, H.Cam Lâm, KH

Dự án Golden Bay nằm ngay vị trí mặt tiền đường Nguyễn Tất Thành, Bãi Dài Cam Ranh, Cách sân bay quốc tế Cam Ranh chỉ 12km, cách trung tâm thành phố biển Nha Trang chỉ 25km. Nằm ngay top 10 vịnh biển đẹp nhất thế giới.
Hiện tại ở nơi đây đã có sẵn hơn 200 căn nhà đã xây dựng và cư dân sinh sống tại đây. Cơ sở hạ tầng hoàn thiện, các tiện ích như: Hồ danh vọng rộng 4,2 ha và 3,2ha, sân tennis, cầu ...
Bán đất 55tr/m2, đường xuân thủy, kđt vĩnh hòa, nha trang. dt 1.216,4m2 (ngang 40m). sát biển
8
66.9 tỷ 1216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 55tr/m² - tổng diện tích 1.216,4m² gồm 04 lô liền kế.
Bán 04 lô đất xây biệt sát biển, đường Xuân Thủy, khu ĐT mới Vĩnh Hoà, Nha Trang. Cạnh Bến Du thuyền.
===============
- Lô số 292 + 293 + 294 + 295292 + 293 + 294 + xxx khu 15.
- Tổng diện tích: 1.216,4m² (ngang 40m).
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% thổ cư.
- Hướng Bắc.
- Đường rộng 16m.
- Vị trí cực đẹp, thích hợp nghỉ dưỡng, đầu tư xây ks, căn hộ ...
Cần bán đất 832,9m2  giá cực rẻ 52 tr/m2. đường huỳnh văn nghệ, bắc nha trang. gần bến du thuyền
6
43.31 tỷ 832 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 52 tr/m².
Bán tổng 03 lô đất xây biệt sát biển, đường Huỳnh Văn Nghệ, khu ĐT mới Vĩnh Hoà, Nha Trang. Nay là Phường Bắc Nha Trang.
Cạnh Bến Du thuyền.
===============
- Lô số: 166 + 167 + 168 khu 14.
- Tổng diện tích: 832,9m² (ngang 30m).
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% thổ cư.
- Hướng Bắc.
- Đường rộng 13m.
- Vị trí cực đẹp, thích hợp nghỉ dưỡng, đầu tư xây ks, căn hộ aparmant cho thuê, ...
Bán lô đất đường 8c khu đô thị hà quang 2 nha trang
3
6.45 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô: STH 18..
- đường 8C- Hà Quang 2 ( song song đường 13)
- Diện tích 80m²(4x20), đã ép cọc, lô sạch đẹp không vướng hố gas tủ điện.
- Xung quanh dân cư tri thức cao
chỉ còn trống vài lô, thích hợp an cư hoặc mở văn phòng công ty.
- Pháp lý: HĐMB.
Giá bán nhanh: 6 tỷ 450tr
Mọi chi tiết vui lòng liên hệ:
Nhận ký gửi mua bán bds
Đất biển paragrus chỉ 15,x triệu/m2,  0935 318 ***
4
1.92 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Para Grus, P.Cam Nghĩa, Tp.Cam Ranh, KH

Đất nền dự án Para Grus tọa lạc tại Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa. Đây là một cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa gần sân bay quốc tế Cam Ranh, chỉ cách 5 phút di chuyển.

+ Diện tích: 120 m² với giá 16,3 triệu / m².
+ Mặt tiền rộng 16m, thuận lợi cho việc xây dựng và kinh doanh.
+ Đường vào 16m, dễ dàng tiếp cận, phù hợp cho xe hơi.
+ Thiết kế ...
Hàng hiếm sót lại lô 2 mặt tiền đường vành đai 2 view trực diện sông quán trường và kđt sungroup
4
10.2 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm sót lại lô đất 2 mặt tiền đường Vành Đai 2 view trực diện Sông Quán Trường và khu hành chính mới Nha Trang, rất thích hợp xây vừa ở vừa kinh doanh.

Diện tích 90m² ngang 5m lô sạch đẹp

Giá bán chỉ 10 tỷ 200 triệu bao ép cọc

Liên hệ tư vấn : Rôn Huỳnh
Cực hiếm lô kề góc 118.4m2 hướng đông nam, có sổ riêng giá 10,06 tỷ kdt an bình tân, nha trang
3
10.06 tỷ 118 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất cực đẹp TDC, KDT An Bình Tân, xây tự do.
Cách 1 lô góc, DT 118,4m², ngang 5,67m hướng đông Nam.
Cách vành đai vài bước chân. Đối diện đại dự án Sun Group, cạnh khu biệt thự.
- Đường 13m, Trước mặt công viên, cách đài truyền hình, tòa nhà ở xã hội 100m.
- Sổ hồng cá nhân, xây tự do.
Giá 85tr/m² (~10,06 tỷ) bớt lộc. Giá trị sẽ còn tăng khi Sun Group xong, nhà ở xã hội xong.
Lh .
Hàng hiếm ... mặt tiền 8m tại kđt hà quang 2 .
5
11.81 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất mặt tiền 8m tại kđt Hà Quang 2
- Diện tích: 144m² . Ngang 8m
- Được xây dựng 3,5 tầng
- Hướng : Đông
- Phù hợp làm căn hộ, coffe, spa..
- Giá bán : 83tr/m² ( bên bán bao hết các loại thuế phí liên quan đến chuyển nhượng)
Giá tốt nhất kđt an bình tân chỉ 6,4 tỷ  lô 85m2 sạch đẹp hướng đn gần công viên. dân cư đông vui
6
6.4 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT An Bình Tân, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

* Hàng ngon bổ rẻ đây ạ - Bán lô đất KĐT An Bình Tân cạnh công viên giá chỉ 6 tỷ 400 triệu:
- Diện tích: 85,2 m² (ngang 4,3 x dài 19,8), lô sạch đẹp.
- Hướng: Đông Nam mát mẻ.
- Tiếp giáp Đường T18 rộmg 13m, sau lưng là công viên tiện tập thể dục.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, yên tâm đầu tư để dành lẫn cả xây ở.
* Giá bán: 6 tỷ 400 triệu đồng.

* Liên hệ em Hiếu Trần xem đất và giải đáp mọi băn ...
Bán lô đất đẹp kđt nam vĩnh hải 103,8m2 ngang 5m  giá 38,5 triệu/m2
7
4 tỷ 103 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Nam Vĩnh Hải, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đẹp KĐT Nam Vĩnh Hải 103,8m² ngang 5m giá 38,5 triệu/m².

Vị trí: Khu Đô Thị Nam Vĩnh Hải Phường Vĩnh Hải TP. Nha Trang.
(Lô LK11).

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 103,8m².
Ngang: 5m.
Hướng: Tây.
Đường nhựa rộng 11m ô tô tránh nhau thoải mái.
Pháp lý: Hợp đồng mua bán chuyển nhượng.

Lợi thế nổi bật:

Thuộc khu đô thị quy hoạch đồng bộ, dân cư văn minh.
Hạ tầng hoàn thiện, điện âm ...
Giỏ hàng căn góc mỹ gia gói 8 the cappela  đối diện hồ bơi và công viên  chỉ 50tr/m2  60tr/m2
8
14.38 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KVG The Capella Nha Trang, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

GIỎ HÀNG CĂN GÓC MỸ GIA GÓI 8 THE CAPPELA - ĐỐI DIỆN HỒ BƠI VÀ CÔNG VIÊN - CHỈ 50TR/M2 - 60TR/M2

Lô 50tr/m² - gần hồ bơi - cách hồ bơi 50m
Anh chị inb em để tham khảo thêm các vị trí gần hồ bơi và công viên ạ

Lô GÓC Rẻ Nhất GÓI 8 Mỹ Gia
view Công Viên và Hồ Bơi
Diện tích: 287.5m (17x20)
Hướng: Bắc, Tây
Đường số 60 (26m) & đường số 57 (15m)
Tiện ích bán kính 1km: hồ bơi, nhà hàng, quán ăn, ...
Bán lô đất nền mỹ gia gói 3 thái xuân, đường số 47 giá 5,4 tỷ bao ép cọc
3
5.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất nền Mỹ Gia Gói 3 Thái Xuân Nha Trang giá 5,4 tỷ bao ép cọc.

- Diện tích: 100m² (5x20), xây dựng 3 tầng 1 tum.
- Vị trí đường Số 47 lộ giới 12mét, gần đường lớn Võ Nguyên Giáp, gần bệnh viện đa khoa, trường học, chung cư.
- Giá bán nhanh 5,4 TỶ bao ép cọc và chi phí sang tên.

- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Bán đất biệt thự ven sông tắc nha trang  vị trí đẹp ngay trục chính dự án  giá đầu tư
5
10.24 tỷ 325 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị ven sông Tắc, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

BÁN lô đất BT Trục Chính dự án - Giá rất tốt để đầu tư sinh lời cũng như xây Villa để ở
Diện Tich : 325m²
Ngang 15m
Đối diện cvien và bãi đậu xe, trục đường chính lớn
Sổ đỏ riêng - Hạ tầng đã hoàn thiện sẵn cho chủ xây nhà
Đối diện dự án Sun Group - hưởng đầy đủ tiện ích của Sun Group
Đang tiến hành nạo vét kè hai bên bờ sông Tắc

GIÁ ĐẦU TƯ: 30 triệu/m²

Liên hệ : - Thành
Quý anh ...
Từ 0 tới 20 của 386

Xem quy hoạch tại Khánh Hòa

Bán đất biệt thự, dự án Khánh Hòa Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Khánh Hòa tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Khánh Hòa. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.