Mua bán nhà đất tại Khánh Hòa diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất lô góc mặt tiền 20 nguyễn thiện thuật gần nguyễn thị minh khai, vị trí rất đẹp
4
143.36 tỷ 448 m²
Đất Mặt Tiền

P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Thanh (16 tin đăng)
Bán nhanh, thương lượng giá!!!
Giờ kiếm đâu ra 1 lô có sẵn giấy phép xây dựng 20 tầng nữa đâu ạ!!!!
-
Bán đất mặt tiền 20 Nguyễn Thiện Thuật gần Nguyễn Thị Minh Khai - lô Góc
Diện tích: 448m² ngang 11,5m
Hướng Đông
Vị trí đất đẹp đường hiện trạng 20m và bên hông hẻm 2.5m cách Biển 2 phút đi bộ
Đã có giấy phép xây dựng khách sạn 20 tầng + 01 tầng hầm
Giá bán nhanh: 320tr/m² (đã bao gồm tiền ép ...
Bán lô đất hướng nam nằm đường số 22 khu đô thị phú ân nam 2, diên an, diên khánh
4
3.86 tỷ 128 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Ân Nam 2, X.Diên An, H.Diên Khánh, KH

Bán lô đất hướng Nam nằm đường số 22 khu đô thị Phú Ân Nam 2, Diên An, Diên Khánh
- Diện tích : 128.7m² ( 6m x 21.5m )
- Hướng mát mẻ, 2 lô bên cạnh nhà đã xây, nằm trung tâm huyện Diên Khánh đầy đủ tiện ích, gần đường 23/10, sổ hồng thổ cư 100%, xây dựng tự do
. Giá chỉ 30triệu/m² ( 3 tỷ 861 triệu, bớt lộc )
. Liên hệ : gặp Nguyên để tư vấn và làm việc chính chủ
Người đăng: Thanh (16 tin đăng)
Khách sạn 3 sao mặt tiền Biệt Thự, phố người Tây Nha Trang, gồm 19 tầng nổi và 1 hầm.
- Quy mô: Gồm 45 phòng gồm phòng tổng thống
- Diện tích đất: 142,3m²; Diện tích sàn :2204m²;
- Ngang 7.2m hướng Đông Nam
- Gồm 19 tầng sổ đỏ hoàn công, đầy đủ giấy tờ phòng cháy chữa cháy
Giá bán 85 tỷ (thương lượng trực tiếp chủ)
Giảm 2 tỷ bán nhanh, khách sạn 6 tầng đinh tiên hoàng  khu trung tâm lộc thọ
14
38 tỷ 112 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Đinh Tiên Hoàng, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

GIẢM 2 TỶ BÁN NHANh, KS 6 TẦNG ĐINH TIÊN HOÀNG - KHU TRUNG TÂM Lộc Thọ.

Diện tích: 112,0 m².
Hướng: Đông.
Thiết kế: Khách sạn 6 tầng, mỗi tầng có 5 phòng, quy mô 27 phòng, có thang máy, tầng trệt có phòng nội bộ. Tầng 2 - 5 mỗi tầng 5 phòng, sân thượng chủ đã làm thêm 2 phòng nữa.
Đậu xe máy trong sảnh.
Đường rộng: 20 m.
Tiện ích: Đối diện trường Lý Tự Trọng, 20m ra trường chuyên Nguyễn ...
Bán lô đường số 1 gói 2 kđt mỹ gia vị trí đẹp, vuông vắn, dễ xây dựng, cực thoáng
4
5.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Thanh (16 tin đăng)
Bán lô đường số 1 gói 2 KĐT Mỹ Gia Khai Xuân.
KĐT Mỹ Gia Gói 2 06Lk35.
Diện tích: 5x20m.
Vị trí đẹp, vuông vắn, dễ xây dựng.
Đất sạch: Không vướng tủ điện, không hố ga, sau dãy biệt thự nên cực thoáng.
Giá bán rẽ chỉ: 59 triệu/m².
Bao toàn bộ chi phí sang tên chuyển nhượng, ép cọc cho khách mua (Đã ép thêm 2 cọc cổng 30tr bao chắc chắn).

LH: Thanh làm việc trực tiếp ...
Bán đất tđc ngọc hiệp nha trang  giá 3 tỷ 950tr 62m²
7
3.95 tỷ 62 m²
Đất Riêng

P.Ngọc Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

NCT 264- Ngọc Hiệp . Tây Nha Trang
Số tờ : 31. Số thửa 318
Bán đất TĐC Ngọc Hiệp Nha Trang - Giá 3 tỷ 950tr
Đường nhựa 10m, khu dân cư đồng bộ
Diện tích: 62m² (4m 15,5m) đất vuông vắn, đẹp
Hướng: Đông mát mẻ
Vị trí: Đường số 12 rộng 10m, giao thông thuận tiện, khu dân trí cao
Pháp lý: Sổ hồng riêng, full ODT xây dựng tự do - Tặng Giấy Phép Xây Dựng
Tiện ích : vị trí kề bên trung tâm ...
Nhà đẹp diên an  chỉ 3,18 tỷ có ngay nhà 1 trệt 1 lầu, full nội thất, vào ở ngay
12
- Nằm tại đường Thông Tin, Diên An, chỉ 400m ra trục đường 23/10, di chuyển về TP Nha Trang chỉ khoảng 9km cực kỳ thuận tiện.
- Nằm trong khu dân cư đông đúc, an ninh, hàng xóm thân thiện, đường ô tô tải ra vào thoải mái.
- Diện tích đất: 83,4m² (ngang 5,02m)
- Diện tích sử dụng: 120m² có GPXD đầy đủ
- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu gồm
3 phòng ngủ; 2 WC
Phòng khách rộng
Bếp + phòng ăn
Phòng thờ
...
Bán đất biệt thự vip 1, dự án vcn phước hải  nha trang. giá 72 tr/m2
3
23.76 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất biệt thự VIP 1. Dự án VCN Phước Hải - Nha Trang.

Lô 16 ( sạch đẹp )
DT: 330m² (ngang 15 m).
Khu vực yên tĩnh, có bảo vệ 24/24.
Hướng: Tây Nam.

Gía: 72 triệu /m².

LH: Mi
Lô đẹp 100m2 (5x20) kđt hà quang 1, đường dương thị xuân quý thông ra vành đai 2 giá 7,55 tỷ
3
7.55 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Diệp (12 tin đăng)
Lô sạch đẹp mặt tiền đường đường Dương Thị Xuân Quý, trục đường thông từ Thích Quãng Đức ra đường Vành Đai 2
Diện tích lô: 100m² , ngang 5m dài 20m
Giá: 7 tỷ 550 triệu bớt lộc
Liên hệ em Diệp xem đất thực tế và làm việc chính chủ
Trân trọng cám ơn Anh/Chị đã xem tin
Cần bán căn góc 3 phòng ngủ  chung cư ssh08  kđt lê hồng phong i  giá bán 4 tỷ
6
4 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
3 2

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán căn góc 3 ngủ - chung cư SSH08 - kđt Lê Hồng Phong I - giá bán 4 tỷ

- Diện tích 68m² thông thuỷ.
- Căn góc 3 phòng ngủ 2 wc ban công Đông Nam cực mát. Để lại nội thất liền tường.
- View tầng 11 cực mát mẻ.
- Giá bán : 4 tỷ ( bao sang tên)

Liên hệ: gặp em Phương Cầm để đi xem căn hộ ạ
Em chuyên bất động sản căn hộ - nhà phố - đất nền dự án - trên toàn khu vực Nha Trang Khánh Hòa, uy ...
Bán lô đất đẹp khu bàn cở mặt tiền bạch đằng trunb tâm nha trang
4
34.8 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bạch Đằng, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP NGAY MẶT TIỀN BẠCH ĐẰNG , Ngay Trung tâm Phố du lịch Nha Trang

Diện tích: 200m² ngang chuẩn 7m
- Đất vuông vức, nở hậu cực kỳ lý tưởng để xây nhà phố, khách sạn, căn hộ hoặc đầu tư giữ tiền
- Mặt tiền đường lớn, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện
-Vị trí đẹp giao thông thuận tiện tiện ích xung quanh đầy đủ

Pháp lý sạch sổ sẵn mua công chứng ngay
GIÁ : Chỉ 174tr/m² ...
Bán nhà 3 tầng ( đã có sồ ) tại kđt phước long a  nha trang chỉ 9 tỷ
9
9 tỷ 96 m²
Nhà Mặt Tiền
4 3

Phố Trần Tử Bình, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

- Nhà 3 tầng tại KĐT Phước Long A - Nha Trang.
- Diện tích: 96,9m² ngang 5m, hướng Đông Nam, đường rộng 13m.
- Nhà gồm : 2 giếng trời, phòng khách rộng, 4PN, phòng thờ, 5WC, bếp, gara ô tô 7 chỗ, nội thất cơ bản gồm máy lạnh, gường tủ cho tất cả phòng ngủ, kệt bếp.
- Pháp lý: Sổ Hồng hoàn công đầy đủ.
- Giá bán : 9 tỷ (thương lượng)
- Liên hệ: Tuấn Kiệt
Bán đất tại tđc ngọc hiệp, 5,35 tỷ, 99m2, hướng bắc, mặt tiền 4,5m
7
5.35 tỷ 99 m²
Đất Mặt Tiền

P.Ngọc Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Nơi lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư tại TĐC Ngọc Hiệp, Phường Tây Nha Trang, Khánh Hòa (Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa cũ). Đất có diện tích 99m², pháp lý đầy đủ, hướng cửa chính Bắc, rất phù hợp cho việc thiết kế nhà ở hoặc kinh doanh. Đặc biệt, mặt tiền rộng 4,5m cộng với ngõ vào rộng 16m, dễ dàng cho xe hơi di chuyển, tạo thuận lợi cho việc ra ...
Nhà 3 tầng mặt tiền kinh doanh đường trần quý cáp trung tâm tp nha trang
3
15 tỷ 90 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trần Quý Cáp, P.Phương Sài, Tp.Nha Trang, KH

-- NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN KINH DOANH TRẦN QUÝ CÁP, NHA TRANG

-- Diện tích: 90,2m Ngang 4,84m nở hậu 5,12m
-- Diện tích sàn: 207,3m
-- Hướng Nam lệch Đông
4 phòng ngủ 3 WC
-- Tầng trệt rộng, thông suốt kinh doanh
Bếp, phòng thờ, sân thượng thoáng mát
-- Ngay ngã 3 Trần Quý Cáp & Lê Thành Phương
Đối diện Ngân hàng PVBank
-- Khu vực kinh doanh sầm uất, phù hợp mở shop, văn phòng, showroom, ...
Bán lô biệt thự góc siêu đẹp, siêu vip gói 7 kđt mỹ gia, nha trang, chỉ 50tr/m2
5
14.38 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Thanh (16 tin đăng)
Lô Biệt Thự góc Siêu Đẹp, Siêu VIP đối diện đường Công Viên Cây Xanh (rộng 29m), Gói 7 KĐT Mỹ Gia, Nha Trang.
Diện tích: 287,5m².
Hướng Bắc và Tây.
Giá bán: 50 triệu/m² (cọc riêng 158 triệu, tặng thiết kế).
Liên hệ: Thanh xem đất và làm việc trực tiếp với chủ!
Bán nhà 6 tầng đẹp căn góc mặt tiền đường tô hiến thành đoạn gần nguyễn thị minh khai, cho thuê tốt
3
170 tỷ 500 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Tô Hiến Thành, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Thanh (16 tin đăng)
Bán nhà căn góc mặt tiền đường Tô Hiến Thành đoạn gần Nguyễn Thị Minh Khai.
- Diện tích: 500m² ngang 20m.
- Hiện trạng: Nhà 6 tầng đẹp, đang cho thuê kinh doanh siêu lợi nhuận.
- Vị trí: Cách biển 600m đoạn gần Nguyễn Thị Minh Khai hoạt động du lịch tấp nập, sầm uất.
- Giá bán: 170 tỷ thương lượng trực tiếp chủ.

https://maps.app.goo.gl/JJicaxr4V3L1ubri8?g_st=com.google.maps.preview.copy
Người đăng: Diệp (12 tin đăng)
Bán đất tặng nhà Vĩnh Thạnh Nha Trang.
Đường ô tô vào tận nhà, cách đường chính chỉ vài bước
Xung quanh tiện ích đầy đủ: chợ, trường học các cấp (tiểu học, trung học cơ sở, trung học phổ thông), trong bán kính 3km có bệnh viện, siêu thị
Diện tích 139m², full thổ, ngang hơn 7m nở hậu
Hiện trạng có 2 nhà cấp 4 đang cho thuê 6 triệu/tháng
Giá bán: 3,4 tỷ thuế phí 2 bên
Liên hệ em Diệp xem đất, xem ...
Bán nhà đường b9 kđt vcn phước long 2. đã có sổ hồng. giá chỉ  6,5 tỷ.
5
6.5 tỷ 62 m²
Nhà Mặt Tiền
3 4

Khu đô thị VCN Phước Long 2, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Nhà mặt tiền đường B9 khu đô thị VCN Phước Long 2 (đã có sổ Hồng)
Vị trí gần chung cư Xh2, mặt tiền đường rộng 12m vừa ở vừa kết hợp mở văn phòng nho nhỏ hoặc kinh doanh buôn bán
Diên tích đất: 62m² ngang 4m