Mua bán nhà đất tại Khánh Hòa diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất 3 mặt tiền phạm văn đồng ngang hơn 9m diện tích 226,4 m2 view biển phù hợp đầu tư
5
49 tỷ 226 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất 3 mặt tiền Phạm Văn Đồng Nha Trang.

Vị trí: Mặt tiền đường Phạm Văn Đồng trục biển đẹp và sầm uất bậc nhất Nha Trang.
Diện tích: 226,4 m².
Lợi thế: 3 mặt tiền cực hiếm, giá trị thương mại cao.
Phù hợp xây khách sạn, căn hộ dịch vụ, showroom, tòa nhà văn phòng.

Giá bán: 49 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí).
Pháp lý: Sổ hồng riêng sang tên nhanh.

Siêu phẩm khan hiếm vị trí không có ...
Bán nhà 2 mặt tiền phó đức chính, vĩnh hoà, nha trang 1 trệt 1 lầu sổ hoàn công 137,2m2 giá 10tỷ
15
10 tỷ 74 m²
Nhà Mặt Tiền
3 3

Phố Phó Đức Chính, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhà 2 mặt tiền Phó Đức Chính, Vĩnh Hoà, Nha Trang.
Diện tích đất: 74,1m² (ngang 5,2m nở hậu 6,6m).
Diện tích sàn: 137,2m² có sổ hoàn công.
Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 lầu, gồm 3 phòng ngủ, 3 vệ sinh, phòng khách, bếp.
Vị trí: Cách biển chỉ 150m, gần chợ & nhiều tiện ích xung quanh.

Giá bán: 10 tỷ.
Thuế phí: Hai bên thỏa thuận.

Zalo: Nguyễn Trang & .
Bán gấp nhà riêng 100m2, 3pn,2vs,sân trước sân sau, giá chỉ 2,499tỷ
14
2.5 tỷ 100 m²
Nhà Riêng
3 2

X.Diên An, H.Diên Khánh, KH

Cần bán căn nhà 100 m² tại chợ Diên an ,Diên Khánh
Nhà gồm :1 phòng khách
3 phòng ngủ
1 phòng bếp
2 wc
Sân trước +sân sau
Nội thất cơ bản
Vị trí nằm trong khu dân cư đông,cách chợ Diên An 3phút chạy xe ,xe ô tô vô tận nơi.
Di chuyển xuống TT Nha Trang tắm biển hay mua sắm chỉ mất 15phút chạy xe
Nhà hướng: đông nam ...
Mặt tiền đường võ trứ, ngang 10m  sát tô hiến thành * ngay đoạn phố tây sầm uất.  giá 56,8 tỷ
3
56.8 tỷ 284 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Võ Trứ, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền đường Võ Trứ, NGANG 10m _ sát Tô Hiến Thành * Ngay đoạn phố Tây Sầm Uất.

Giá: 56,8 tỷ
_____

+ ĐANG CÓ HỢP ĐỒNG CHO THUÊ RẤT OK

+ Vị trí: Võ Trứ, P Tân Tiến, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 284m² (ODT).

+ Ngang: 10m/ hướng Đông Bắc.

+ Ô tô nhựa rộng: 13m.

+ Cách biển Trần Phú: 600m / sân bay Cam Ranh: 32km.
Cực rẻ, đ. điện biên phủ, nha trang  270,4m2 ngang 6m nở hậu 12m  giá bán 18tỷ(66 tr/m2)
4
18 tỷ 270 m²
Nhà Mặt Tiền
3 2

Đường Điện Biên Phủ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Mặt đường Điện Biên Phủ - Vĩnh Hoà, Nha Trang - 270,4m² ngang 6m nở hậu 12m - giá bán chỉ 18 tỷ.

Cần bán đất tặng nhà cấp 4, đường Điện Biên Phủ, Vĩnh Hoà, Nha Trang.
- Diện tích: 270,4m², ngang rộng 6m, nở hậu 12m.
Trong đó có 150m² thổ cư, còn lại 120,4m² đất CLN.
- Hiện trạng: Phía trước cho thuê 9 triệu/tháng. Phía sau nhà ở gia đình.
- Hướng: Bắc.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Vị trí: Nằm trên mặt ...
Bán lô đất mặt tiền bùi huy bích, ngang 6 m, diện tích 74,8 m², gần biển và bến du thuyền 500 m
3
7.2 tỷ 74 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bùi Huy Bích, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất mặt tiền Bùi Huy Bích 13m, ngang 6m

Diện tích: 74,8m² ngang 6m dài 12m
Mặt tiền đường Bùi Huy Bích 13m
Hướng: tây nam
Lô đất đẹp gần biển và bến du thuyền Nha Trang
Cách biển 500m

Giá: 7,2 tỷ, bớt lộc
Thuế phí: thuế phí mỗi bên
Liên hệ: & Nguyễn Trang
Đất biển bắc vân phong giá tốt đón sóng hạ tầng
5
6.5 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

X.Vạn Thọ, H.Vạn Ninh, KH

Đất biển Bắc Vân Phong giá tốt đón sóng hạ tầng.

Vị trí cực đẹp tiềm năng tăng trưởng mạnh.

* Cách khu lấn biển Chả Sun chỉ 300m.
* Cách bãi tắm 500m đi bộ ra biển.
* Đón đầu hạ tầng khi Sun Group triển khai.

Diện tích: 1.000m².
Thổ cư: 200m².
Ngang 20m vuông vức dễ xây dựng.
Đường bê tông ô tô thông các ngả.

Phù hợp: Đầu tư, xây homestay, nghỉ dưỡng ven biển.

Giá chỉ: 6,5 triệu/m² (thương ...
Cần bán lô đất tại hòn thơm xuân ngọc . vĩnh ngọc ( phường tây nha trang )
3
1.45 tỷ 78 m²
Đất Riêng

Đường Hòn Thơm, X.Vĩnh Ngọc, Tp.Nha Trang, KH

CẦN BÁN LÔ ĐẤT TẠI XUÂN NGỌC . VĨNH NGỌC ( TÂY NHA TRANG )
Giá : 1,45 tỷ triệu VNĐ
Diện tích : 78,7 m² ( có 60m ONT )
Hướng Nam _Đường 4m
Liên hệ
Bán lô đất thổ cư mặt tiền tỉnh lộ 2 diên thọ khánh hoà
4
5 tỷ 1473 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tỉnh Lộ 2, X.Diên Thọ, H.Diên Khánh, KH

Bán lô đất mặt tiền Tỉnh Lộ 2, Diên thọ tỉnh khánh Hoà
- Diện tích 1473m²
- mặt tiền 10,36m
- hướng Tây nam
- có sẵn 750m² thổ cư
- đất nở hậu đẹp . Có nhà trên đất ,khu dân cư đông đúc
- giá bán 3,5 triệu/m²
Liên hệ
Bán trang trại nhà vườn 4.700m2 giá 580ng/m2
6
272.6 tỷ 4700 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh Lộ 2, X.Diên Thọ, H.Diên Khánh, KH

Đất vườn cây hàng năm, đã tách 02 sổ liền kề nhau: Địa chỉ thôn Láng Nhớt, đường Hương Lộ 62, xã Diên Tân cũ.
Thửa 363 - DT 2.451,4m², tiếp giáp mặt đường bê tông 27m.
Thửa 364 - DT: 2.208,3 m² tiếp giáp mặt đường bê tông 39 m.
DT tổng 4700m².
Giá 2,7 tỷ. Toàn bộ cây trái đã thu hoạch: Cây Xoài, Mít, Bưởi, Dừa, Ổi, có nhà nuôi Yến cấp 4 đang làm tổ, và công trình phụ, có điện, Wifi, có bắt nước ...
Người đăng: Vi Anh (3 tin đăng)
Chính chủ bán lô đất Phố Mỹ Trạch, phường Ninh Hà, thị xã Ninh Hoà, Tỉnh Khánh Hoà, vị trí siêu đẹp, mặt hướng sông.
- Diện tích gần 300m², đã có thổ cư, tiềm năng tăng giá cao, đất vuông vắn đẹp. mặt tiền tận 8,1m² Xây nhà, biệt thự vườn quá hợp lý.
- Giá bán 1,2tỷ Giá bao lời
- Liên hệ chính chủ:
Bán đất đường nguyễn cụ 20m  khu trung tâm phường ninh hoà, sát ql1a 162m2 chỉ 1tỷ475tr (9,1tr/m2)
11
1.47 tỷ 162 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Cụ, P.Ninh Đa, Tx.Ninh Hòa, KH

Chính chủ bán đất phường Ninh Đa - khu hành chính sầm uất nhất TX Ninh Hòa.
- Chỉ 9,1tr/m².
* Ưu điểm:
+ Pháp lý sổ hồng thổ cư 100% ODT (Đất ở đô thị) thuận lợi xây dựng nhà và đầu tư lợi nhuận cao.
+ DT: 162m² (ngang 5,5m) hướng Nam.

+ Đường tương lai rộng 20m và gần các tuyến đường lớn thích hợp cho xe ô tô lưu thông và thuận tiện kinh doanh.
+ Bán kính 1,5km đầy đủ tiện ích:
Gần các trường ...
Căn hộ 2pn 2wc dqua 29 phan chu trinh gần biển full nội thất  sổ hồng trao tay.
8
3.8 tỷ 70 m²
Condotel
2 2

Nha Trang City Central, P.Vạn Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

Căn hộ DQUA - vị trí đắc địa ngay TTTP.

- Nằm ngay số 29 Phan Chu Trinh, trung tâm TP. Nha Trang.

- Cách biển chỉ 3 phút chạy xe, ngay cạnh chợ Đầm.

- Chủ đầu tư thuê lại lợi nhuận 7,5%/năm suốt 5 năm (Thu nhập từ 250triệu/ năm).

- Thanh toán trong vòng 45 ngày nhận dòng tiền đều, an toàn, minh bạch.

- Giá từ: 54 triệu/m² - 3,802 tỷ/căn - 70,3 (2pn, 2wc) đã bao gồm full nội thất. Chưa bao ...
Tòa oc3  căn 3528 (tầng 35) view biển đông nam dòng tiền cho thuê ổn định,  2223triệu/ tháng
21
3.9 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư

Mường Thanh Viễn Triều, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Căn hộ vip tầng cao giá mềm hiếm có
view biển đông nam cực mát - hàng hiếm tại OC3
Khu tổ hợp căn hộ Mặt tiền đường biển Phạm Văn Đồng
Dự án : Mường Thanh Viễn triều

Cơ hội sở hữu căn hộ đẹp đồng bộ sảnh tầng VIP tại tòa OC3 vị trí đắc địa tại Nha Trang

Thông tin căn hộ: 3528
Tòa OC3 căn 3528 (Tầng 35 mã căn 28)
Diện tích: 65m²
Thiết kế: 2PN 2WC tối ưu công năng
Vừa hoàn ...
Chủ cần ra nhanh đất ở khu dân cư gần đầm thuỷ triều cam lâm.  0798 347 ***
4
3.5 tỷ 207 m²
Đất Riêng

X.Cam Thành Bắc, H.Cam Lâm, KH

Người đăng: Hang (17 tin đăng)
Diện tích 8.5*24m full thổ cư hai mặt tiền đường. Khu dân cư giữ lại gần Đầm Thuỷ Triều, quốc lộ A. Cách chợ Cam Đức 5 phút di chuyển. Liền kề các khu đô thị resort nổi tiếng. LH: .
Địa chỉ: Thôn Tân Phú, Xã Vạn Phú, Huyện Vạn Ninh, Tỉnh Khánh Hòa.

Pháp lý: Sổ hồng (giấy chứng nhận quyền sử dụng đất).

Loại đất: Đất trồng cây hàng năm.

Vị trí đẹp: Bằng phẳng, mát mẻ. Gần sát nguồn nước nóng và gần suối, rất phù hợp cho phát triển du lịch nghỉ dưỡng nước khoáng nóng để phục vụ cho khu kinh tế Bắc Văn Phong.

Xung quanh là khu dân cư.

Đường xe oto vào tận nơi.

Diện tích: ...
Đất thổ cư giáp sông cạnh ql27c trục đường nha trang  đà lạt
6
4 tỷ 1010 m²
Đất Trang Trại

Đường 2, X.Liên Sang, H.Khánh Vĩnh, KH