Mua bán nhà đất tại Xã Vạn Long, Huyện Vạn Ninh giá 2 tỷ đến 3 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất tại xã vạn long, huyện vạn ninh, khánh hòa, giá tốt 16,5 triệu / m2, 174,6 m2
4
2.88 tỷ 174 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền tại Xã Tu Bông, Khánh Hòa, trước đây Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa với diện tích 174,6 m², giá bán 16,5 triệu / m² mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
+ Hướng cửa chính Đông, giúp đón gió mát và ánh sáng tự nhiên.
+ Ngõ vào rộng 3m, thuận tiện cho việc di chuyển phương tiện.
+ Địa điểm lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
+ Không gian thoáng đãng, ...
Bán lô đất đẹp tại thôn long hòa, xã tu bông, vị trí tiềm năng. cách ql1a chỉ 300m
4
2.01 tỷ 138 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Chính chủ cần bán lô đất đẹp tại thôn Long Hòa, xã Tu Bông, vị trí tiềm năng, thích hợp an cư hoặc đầu tư lâu dài.

- Diện tích: 138.7m2
- Có 60m đất thổ cư, còn lại đất cây lâu năm
- Kích thước đẹp: ngang 7m, dài 19.8m
- Đất vuông vắn, bằng phẳng, dễ xây dựng

- Đường bê tông hiện trạng, ô tô vào tận nơi
- Khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh, an ninh tốt

Vị trí cực kỳ thuận lợi:
- Nằm ngay sau lưng ...
Bán đất vạn long  vạn ninh 151,6m2 giá chỉ 17,5tr/m2 giá tốt đầu tư
3
2.65 tỷ 151 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền Vạn Long - Vạn Ninh.
Ngang 6m(151,6m).
Đường bê tông 4m (2MT).
Khu dân cư hiện hữu.
Tiện ích xung quanh bán kính 1km.
Giá 17,5tr/m².

https://maps.app.goo.gl/V5fkajPGZWvCaRgR6?g_st=ic
Bán đất tại xã vạn long, 17,5 triệu/m2, 151,6m2, mặt tiền 5.5m, ngõ 3m
3
2.65 tỷ 151 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền ở Xã Tu Bông, Khánh Hòa (Huyện Vạn Ninh, Khánh Hoà cũ) với diện tích 151,6m² đang chờ đón chủ mới.

Giá chỉ 17,5 triệu/m², cực kỳ hợp lý cho một vị trí đẹp.

Mặt tiền rộng 5,5m, dễ dàng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng.

Ngõ vào rộng 3m, thuận lợi cho xe cộ ra vào thoải mái.

Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng rõ ràng.

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ với Võ Hoàng Thảo Hà Vy để được tư vấn ...
Thửa 100 tờ 18.
Bán đất thôn Long Hòa - Vạn Long.
DT: 174.6m². Full thổ cư đất ở.
Hướng Đông. Đường bê tông hiện trạng 5m 6m.
Nằm trong cư dân cư.
Giá: 2 tỷ 880tr (chỉ 16.5tr/m).
LH Thuận.
Bán lô hai mt đường khu vạn long tu bông dt 151,6m2 giá đầu tư 17,5tr/m2
3
2.65 tỷ 151 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Chủ bán lô hai mt đường khu Vạn Long Tu Bông Vạn Ninh
Khu dân cư đông đúc nhiều tiện ích: chợ, nhà thuốc, nhà ga trong bán kính 500m
DT: 151,6m² có 136m² thổ cư
Ngang rộng 6m thích hợp an cư đầu tư
Cách đường Nguyễn Huệ khoảng 1,4km
Pháp lý sổ hồng
Giá Bán: 17,5tr/m2

Liên Hệ: Mr Bảo
Chủ cần bán đất vạn lương dt 160m2 khu hải triều tu bông giá 17tr/m2
3
2.72 tỷ 160 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Chủ bán lô đất dân thôn Hải Triều Vạn Lương Tu Bông Vạn Ninh
Ngay khu dân cư hiện hữu đông dân
Đường đất hiện trạng 4m có QH mở rộng đường
DT: 160m² có 60 thổ cư còn lai CLN
Đất QHGT: 21m2
Cách trục đường Nguyễn Huệ hơn 200m
Pháp lý sổ hồng
Giá Bán: 17tr/m2

LH: Mr Bảo
Bán đất tại, vạn long cũ,xã tu bông hiện nay giá 16,5 triệu/m2, 174m2, pháp lý chuẩn khu dân cư
3
2.87 tỷ 174 m²
Đất Riêng

Đường 651, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất đẹp tại Đất xã vạn long cũ, Xã Tu Bông, Khánh Hòa - Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa cũ đang chờ chủ mới! Diện tích 174m² full thổ cư với giá chỉ 16,5 triệu/m², pháp lý đầy đủ, cực kỳ tiện lợi cho việc xây dựng hoặc đầu tư. Mặt tiền rộng 7m sâu gần 30m, đường bê tông rộng 5m, dễ dàng tiếp cận, thoải mái cho xe cộ. Ở đây sẽ là chốn lý tưởng cho cuộc sống và kinh doanh của bạn.
Lot long khu dân cư ...
Đất bán tại đường 651, xã tu bông, khánh hòa, 17,5 triệu / m2, 152 m2, view đẹp cạnh sông tu bông
3
2.66 tỷ 152 m²
Đất Riêng

Đường 651, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Nằm ở Đường 651, Xã Tu Bông, Khánh Hòa - Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa cũ, mảnh đất này có diện tích 152 m², cực kỳ phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Đất thổ cư với pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, rất an tâm cho các dự án tương lai.

+ Giá: 17,5 triệu / m²
+ Mặt tiền rộng 6m sâu vào 26m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng
+ Đường vào rộng 3m, dễ dàng tiếp cận cho xe cộ
+ Phong thủy tốt, ...
Đất hướng biển, cách kđt sungroup chỉ 200m, ktt vân phong
3
2.4 tỷ 160 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Khu vực: (Vạn Long) xã Tu Bông, tỉnh Khánh Hòa.
Diện tích: 160m².
Mặt tiền: 6m.
Hướng: Đông Nam.
Thiết kế: Đất bằng phẳng.
Đường bê tông rộng 4m.
Vị trí đất cách dự án KĐT Sungroup chỉ 200m.
Bán kính 5p di chuyển đầy đủ tiện ích như trường học, chợ tu bông, bệnh viện, ủy ban... Cách biển chỉ 200m.
Giá bán: 15tr/m².
Thuế phí: Chủ lo.
Hoa hồng: 2%.
Nguồn: Win ...
Bán đất tại thôn lộc thọ, vạn ninh tu bông mới, 16 triệu / m2, 126.9 m2 ngang 7.3m
3
2.03 tỷ 126 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 651E, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất bán tại Thôn lộc thọ xã vạn long, Đường Tỉnh lộ 651E, Xã Tu Bông, Khánh Hòa (cũ: Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa) với diện tích 126.9m², giá 16 triệu / m².
- Pháp lý đầy đủ sổ hồng 126.9m² có 100m² đất ở nông thôn và 26.9m² đất cây lâu năm.
- Mặt tiền rộng 7.3m dài 17m, phù hợp cho kinh doanh.
- Đường nhựa rộng 8m, xe hơi dễ dàng ra vào.
- Hướng cửa chính: Nam, phong thủy tốt.
- Tiện ích gần chợ tu ...
Từ 0 tới 11 của 11

Xem quy hoạch tại X. Vạn Long, H. Vạn Ninh, Khánh Hòa

Mua Bán Bất Động Sản Xã Vạn Long, Huyện Vạn Ninh Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Xã Vạn Long, Huyện Vạn Ninh ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Xã Vạn Long, Huyện Vạn Ninh.