Mua bán nhà đất tại Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Khu phân lô coop mart q9 100m  6.5 tỷ
3
6.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

P.Hiệp Phú, Tp.Thủ Đức, HCM

BÁN ĐÂT 100M - HOA LƯ - HIỆP PHÚ - Q9

- Diện tích 100m vuông
- Cạnh trường học công viên, khu dân cư hiện hữu
- Đường ô tô né nhau, hạ tầng hoàn chỉnh
- Khu cao tầng đồng bộ văn minh phong thủy tốt
- Hướng Đông Nam, mát mẻ quanh năm
- Giá 6,6 tỷ có bớt
Nhỉnh 10 tỷ đất sát the global city 5x22 sổ hồng
3
10 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Tp.Thủ Đức, HCM

Đất KDC Kiến Á đường Liên Phường sát dự án the Global cty.
- Diện tích 5x22 được xây 4 tầng.
- Đường xe tải, khu dân cư văn minh, quy hoạch đồng bộ đường 15m.
- Gần chợ, trường học các cấp, gần các dự án cao cấp: The Global city, Lakeview city, Khang Điền, Nam Long.., và rất nhiều dự án khác ..,phù hợp xây nhà ở hoặc căn hộ dịch vụ.
- Sổ hồng chính chủ, hỗ trợ vay bank.
Gọi ngay em Diệp để xem ...
Bán nhà mặt tiền đặng văn bi, thủ đức, 275m2, ngang hiếm 8m
4
45 tỷ 275 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Đặng Văn Bi, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán nhà mặt tiền kinh doanh đường Đặng Văn Bi, Thủ Đức, gần ngã tư Bình Thái

Diện tích: 275m², ngang đẹp 8m, vuông vức

Vị trí mặt tiền đắc địa phù hợp kinh doanh đa ngành, toà nhà văn phòng, khách sạn, cho thuê, đầu tư dài hạn

Hiện trạng nhà 1 trệt 1 lầu cho thuê 60tr/tháng, mới hết hợp đồng

Pháp lý: sổ hồng riêng, hoàn công

Giá bán: 45 tỷ (thương lượng)

Liên hệ em Đạt xem nhà làm ...
Biệt thự liên phường, 3 tầng thang máy, sổ vuông a423 tỷ
5
23 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Tp.Thủ Đức, HCM

ĐẲNG CẤP SỐNG THƯỢNG LƯU BIỆT THỰ THANG MÁY ĐƯỜNG LIÊN PHƯỜNG.
Gia đình đông thành viên nhưng vẫn muốn sự riêng tư và tiện nghi tuyệt đối? Đây chính là câu trả lời!
* Diện tích vàng: 10m x 18m (180m²), không gian bề thế, uy nghi.
* Kết cấu hoàn hảo: 3 tầng kiên cố, bố trí thông minh với 06 phòng ngủ rộng rãi.
* Điểm nhấn đắt giá: Trang bị THANG MÁY hiện đại Giải pháp hoàn hảo cho người lớn ...
Chỉ 43.5tr/m, bán đất tặng dãy trọ hẻm oto tô ngọc vân, tam bình, thủ đức, 218m nhỉnh 9tỷ
3
9.5 tỷ 218 m²
Đất Riêng

Đường Số 9, P.Tam Bình, Tp.Thủ Đức, HCM

BÁN ĐẤT TẶNG DÃY TRỌ CŨ HẺM OTO TÔ NGỌC VÂN, TAM BÌNH, THỦ ĐỨC, 218M NHỈNH9T, NGANG 6.5M NỞ HẬU 8,5M
Đang cho thuê 10 phòng trọ cũ
Thích hợp xây CHDV, biệt thự sân vườn.
Gần Vành Đai 2, QL1A, chợ đầu mối Nông Sản Thủ Đức, UBND phường, QL13.
Dân trí cao, xe hơi tới nhà, vài bước ra mặt tiền Tô Ngọc Vân
Sổ hồng chính chủ, hoàn công đủ, công chứng ngay
LH DOAN THU xem nhà miễn phí làm việc ...
Bán nhà riêng 89m2, 9 tỷ, đường phạm văn đồng, phường linh tây, tp.thủ đức, đẹp, nhiều tiện ích
3
9 tỷ 89 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Phạm Văn Đồng, P.Linh Tây, Tp.Thủ Đức, HCM

Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Xuân, Hồ Chí Minh - Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh cũ là một căn nhà riêng 3 tầng có diện tích 89m², với 4 phòng ngủ và 4 phòng tắm. Căn nhà được thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất, mang lại không gian sống thoải mái cho gia đình.

- Giá: 9 tỷ VND.
- Phòng khách rộng rãi.
- Hướng cửa chính: Đông Bắc.
- Chiều ngang mặt tiền: 4.5m.
- Chiều rộng ngõ trước: 8m.

Căn ...
Bán nhà mặt tiền hiệp bình chánh 85m gần gigamall bên phạm văn đồng thủ đức.
7
6 tỷ 85 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường 47, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

- Diện tích: 5 x 16 (85m)
- Nhà 2PN 2WC ở ngay
- Mặt tiền ô tô lưu thông Gần chợ Hiệp Bình khu dân cư đông
- Mặt tiền kinh doanh , Khu xây dựng cao tầng, Giá cực tốt khu vực
- Sổ hồng riêng pháp lý chuẩn
- Giá Chỉ : 5.999 tỷ (TL chính chủ)
LH: Linh Chi
Đất hxt ngay mt đường 8 linh trung  dt 10 x 36m gpxd 1500m2 sàn sẵn dòng tiền 400 tr/tháng
4
21 tỷ 364 m²
Nhà Riêng
22 22

Đường Hoàng Diệu 2, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

CHỦ GỞI NHÀ TRỌ HẺM XE TẢI ĐƯỜNG SỐ 8 LINH TRUNG SAU LƯNG ĐẠI HỌC SƯ PHẠM KỸ THUẬT
- DT 364M2 FULL THỔ CƯ (NGANG 7.8 X 36M NỞ HẬU 10M CỰC ĐẸP)
- HIỆN TRẠNG NHÀ C4 GỒM 22 PHÒNG TRỌ CHO THUÊ ỔN ĐỊNH. XÂY MỚI HẦM 6 TẦNG GẦN 1500M2 SÀN TIỆN KHAI THÁC DÒNG TIỀN 300-400 TRIỆU/THÁNG
- GIÁ BÁN SIÊU TỐT CHỈ 22 TỶ TL ~ NHỈNH 50 TR/M2
LIÊN HỆ TRỰC TIẾP. XIN CÁM ƠN
Siêu phẩm! góc 2 mặt tiền 380,9m2  chỉ 75tr/m2  ngay kdc sông đà  đường thông tứ phía
6
28.6 tỷ 380 m²
Đất Mặt Tiền

P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

* Vị trí tiềm năng sinh lời cao, mua giữ tài sản hoặc xây biệt thự đều cực kì tốt. Sát bên đầy đủ tiện ích, đường thông ra Hiệp Bình & Quốc lộ 13. Cách TTTM Gigamall chỉ 2km - Thuận lợi di chuyển ra sân bay TSN.

- Diện tích: 12,3x30m - 380,9m² (Công nhận đủ).
- Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riên chính chủ.
- Đường thông tứ phía, 2 làn xe ôtô chạy thoải mái.

- Giá bán: 28,6 tỷ (~75 triệu/m²).
- Liên ...
Bán đất mặt tiền đặng văn bi, bình thọ, dt 110m2 giá chỉ nhỉnh 22 tỷ.  0917 288 ***, nhận kg
5
22 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đặng Văn Bi, P.Bình Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

BÁN ĐẤT MT KINH DOANH ĐẶNG VĂN BI, BÌNH THỌ

- Giá bán: 22 tỷ 400 triệu

- Diện tích đất full thổ cư: 109 m² (Ngang 5,5 x dài 20 m,Vuông vức đẹp).

- Tiện mở cửa hàng, shop, spa, chuỗi cafe...
sổ hồng, xây được 5-6 tầng
- Chính chủ thiện chí bán

- Vị trí trung tâm, gần chung cư Moonlight, gần ngã ba đường DÂN CHỦ - ĐẶNG VĂN BI, và các ngân hàng ACB, Vietcombank, BIDV, VIB

Liên hệ : Mr ...
Đầu tư gốc  đón đầu vành đai 3 486m trường thạnh, thủ đức
5
21.5 tỷ 486 m²
Đất Riêng

P.Trường Thạnh, Tp.Thủ Đức, HCM

(GIÁ "SỈ" CHỈ 44 TR/M RẺ HƠN ĐÔNG TĂNG LONG 30%)

VỊ TRÍ: Mặt tiền đường nhựa hiện hữu (đường bàn cờ), phường Trường Thạnh, TP. Thủ Đức. Cách trục Nguyễn Xiển chỉ vài phút di chuyển.

HẠ TẦNG KHỦNG: Cách Vành Đai 3 chỉ vài trăm mét. Năm 2026 là thời điểm vàng khi tuyến đường này thông xe, giá đất khu vực chắc chắn "cất cánh".

DIỆN TÍCH HIẾM: 486m² (ngang lớn ~16m). Đã có 483m² thổ cư. Phù hợp ...
Bán nhà mặt tiền hẻm 12  đường số 8  hiệp bình phước  thủ đức, diện tích 81m2(4x20m) giá 9,5ty
8
9.6 tỷ 81 m²
Nhà Riêng
4 5

P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

CG: Bán nhà mặt tiền hẻm 12 - Đường số 8 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức.
Diện tích: 81m²(ngang 4m x 20m).
Kết cấu: 1trệt 3lầu - BTCT.
Gồm: 4phòng ngủ - 5toilet -sân thượng- sân ô tô.
Dường trước nhà hiện hữu 12m - có vỉa hè(như hình chụp).
Đối diện Trường CĐ BKSG.