Mua bán nhà đất tại Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà đường 36 kđt vạn phúc 7mx20m  5 tầng tại vạn phúc city giá 30 tỷ
5
30 tỷ 140 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

KĐT Vạn Phúc City, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Cần bán gấp nhà thô đường 36 - Vạn Phúc City - mẫu nhà mới sang trọng.
Vị trí: Đường 36, KĐT vạn phúc city Thủ Đức.
Điện thoại: Đức - Vạn Phúc City.
-----------------------
- Diện tích: 7m x 20m.
- Kết cấu: Hầm + 4 tầng.
- Hiện trạng: Nhà thô hoàn thiện mặt ngoài.
- Phù hợp vừa ở vừa cho thuê, Văn phòng cty,...
- Giá bán: 30 tỷ.
- Pháp lý: Sổ hồng hổ trợ vay 75% - 80%.
- Quý khách quan tâm vui ...
Giảm 2,5 tỷ chủ cần bán 289m2 đất tại trung tâm hiệp bình chánh ngay tttm gigamall phạm văn đồng
3
19.95 tỷ 298 m²
Đất Riêng

Đường 22, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Diện tích 289m² ngang 14m, đường trước nhà 10m.
- Hiện trạng đất trống 14 x 21, lô đất khá đẹp, vuông vức.
- Đường trước đất 10m, xe hơi 7 chỗ vô tận nơi.
+ Phù hợp xây khách sạn, căn hộ dịch vụ, phòng karaoke..
+ Vị trí quá VIP, cách GigaMall chỉ 50m, 100m ra mặt tiền Phạm Văn Đồng, kế bên là khu biệt thự compound.

+ Không lộ giới không quy hoạch, không ngập nước.
- Giá bán 19. Tỷ 950 tr (giá ...
Căn hộ thủ đức 3pn giá rẻ chỉ 51tr/m2 dt 147m2 tặng ngay 3 chỉ vàng khi booking thành công
3
8.8 tỷ 147 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Fiato Premier, P.Tam Phú, Tp.Thủ Đức, HCM

Fiato Uptown: Duplex căn hộ 2 tầng sở hữu chỉ 51triệu đồng/m².
Chỉ 51 triệu đồng/m² sở hữu ngay Duplex - căn hộ 2 tầng độc bản, loại hình khan hiếm với số lượng giới hạn, dành riêng cho chủ nhân xứng tầm!
Hotline: .
Chính sách thanh toán linh hoạt.
Thanh toán đợt 1 chỉ 10%.
Thanh toán 44% nhận nhà ngay.
Đẳng cấp đỉnh cao đặc quyền duy nhất.
Vị trí tầng cao của tòa nhà, tận hưởng view toàn cảnh ...
Hoàng diệu 2  bán gấp nhà đẹp 214m2(12x14.5) 5pn 4wc đường oto ngay nai vàng cũ chỉ 58tr/m2 có tl
5
12.5 tỷ 214 m²
Nhà Riêng

Đường 8, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Hàng hiếm - Giá tốt nhất khu vực
Bán Nhà hẻm XE HƠI, đường số 8, P Linh Trung.
- Diện tích Rộng thích hợp Xây Biệt Thự Mini, CHDV Nhà Ở. Nằm trên sát Mặt Tiền đường số 8, vài bước chân ra Hoàng Diệu 2, Gas Metro Thủ Đức,...
- Diện Tích công nhận: 214m (12x 14.5m) NỞ HẬU 16.2m
- Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 lầu, gồm 5 PN, 2 WC, Sân Đậu Oto rộng rãi..
- Giá 12,5 Tỷ ( có TL)
- Pháp lý chuẩn chỉnh, 1 đời ...
Bán nhà mặt tiền đường, ngay lê văn việt, quận 9 cũ, dt 139m2, ngang khủng 6m, chỉ 9 tỷ nhỉnh
3
9.6 tỷ 139 m²
Nhà Mặt Tiền
5 2

Đường Lê Văn Việt, P.Tăng Nhơn Phú B, Tp.Thủ Đức, HCM

BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG P.TĂNG NHƠN PHÚ B, QUẬN 9 cũ
- Cách Lê Văn Việt 100m, thông Lã Xuân Oai, Đình Phong Phú
- DT : 139m² - Ngang 6m xe hơi ngủ nhà
- Kết cấu : 1 trệt 1 lầu, 5PN
- Vừa ở vừa cho thuê dòng tiền ~10tr/th
Liên hệ
Bán nhà ngay mặt tiền kinh doanh 1 trệt 1 lầu  đường chương dương  62.9 m2 nhỉnh 5tỷ
10
5.2 tỷ 62 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Chương Dương, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán nhà 1 trệt 1 lầu đường Chương Dương, Phường Linh Chiểu.
- Nhà nở hậu, decor theo phong cách Indochine, hiện đang cho thuê làm quán cafe với lượng khách ổn định.
- Vị trí trung tâm, sầm uất ngay cạnh trường Cao đẳng Thủ Đức và trung tâm thể thao Chương Dương.
- Khai thác dòng tiền ngay lập tức với hợp đồng thuê có sẵn.
* DT: 62.9 m² ngang 9.2m.
Giá: 5,2 tỷ TL.
Bán nhà riêng hẻm xe hơi đường 160 tăng nhơn phú 70m2 hxh giá 4.5 tỷ
5
4.5 tỷ 70 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường 160, P.Tăng Nhơn Phú A, Tp.Thủ Đức, HCM

Nhà bán thuộc hẻm đường 160 phường Tăng Nhơn Phú A. Nay là phường Tăng Nhơn Phú.
Diện tích đất 70m². Ngang 4.5m.
Kết cấu 2 tầng bê tông 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.
Pháp lý chuẩn hoàn công đủ, sổ hồng riêng đang vay ngân hàng.
Giá 4.5 tỷ thương lượng.
Gọi ngay e Ngọc chuyên nhà 1 đến 10 tỷ khu vực Trường Thạnh Long Trường Tăng Nhơn Phú Long Bình để tìm sản phẩm nhà phù hợp ạ.
Đất 108m2 mặt tiền đường số 49  phạm văn đồng vị trí đẹp
3
8.6 tỷ 108 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 49, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Đất 108m² mặt tiền đường Số 49 - Phạm Văn Đồng vị trí đẹp.
Lô đất tọa lạc ngay mặt tiền đường 49, Hiệp Bình Chánh, TP. Thủ Đức.
Đường nhựa hiện hữu 12m, cực kỳ thuận lợi cho giao thông và phát triển kinh doanh.
Diện tích: 108m² (ngang 5.2m x dài 19m) nở hậu đẹp, vuông vức có 95m² thổ cư.
Hướng Đông Bắc, đón nắng sáng, phong thủy tốt.
Khu dân cư hiện hữu, an ninh, đông đúc, cho phép xây dựng tự ...
Cần bán tòa nhà văn phòng 7x20m, hầm 5 tầng đối diện cv vạn phúc city
5
33 tỷ 140 m²
Nhà Mặt Tiền
6 6

KĐT Vạn Phúc City, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

- Diện tích 7x10m. 140m2
- DTXD 700m² sàn
- Kết cấu 5 tầng, hầm.
- Đã hoàn thiện nội thất văn phòng, có thang máy,
-Pháp lý: có sổ hồng riêng công chứng ngay
- Hiện tại đang cho thuê 55tr/ tháng. HĐ thuê còn 4 năm
Vị trí đối diện công viên, cảnh đẹp. Chủ đang cần bán gấp nên giá rất tốt
Giá 33 tỷ có thương lượng
Căn góc 2 mặt tiền  5 tầng sát ql13, đối diện vạn phúc  giá chỉ 8,9 tỷ
10
8.9 tỷ 80 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Quốc Lộ 13, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

CG: Căn góc 5 tầng 2 mặt tiền sát QL13 Hiệp Bình, đối diện KĐT Vạn Phúc
Diện tích: 80m² (5.7 x 14m)
Kết cấu: Trệt + lửng + 2 lầu + mái che thang
Công năng: 4 phòng ngủ, 5 WC, sân thượng trước sau thoáng mát
Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ

Vị trí cực kỳ đắc địa, nằm ngay trục QL13 sầm uất, đối diện khu đô thị Vạn Phúc khu vực phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá cao.
Đường ...
Giá bán trong 5ngày  giảm gấp 400tr đất đẹp ngô chí quốcthủ đứctừ 4,8 tỷ giảm còn đúng 4.4 tỷ.
3
4.4 tỷ 77 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Chí Quốc, P.Bình Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

GIÁ BÁN TRONG 5NGÀY - GIẢM GẤP 400TR

CƠ HỘI ĐẦU TƯ HIẾM 2LÔ LIỀN KỀ GIẢM MẠNH 400 TRIỆU CHỈ 4.4Tỷ ( GIÁ CHỐT )

Đất đẹp Ngô Chí Quốc Thủ Đức
Từ 4,8 tỷ giảm còn đúng 4,4 tỷ chốt giá không thương lượng.

Diện tích 77m² ngang 4.5m cực đẹp
Đường trước nhà 6m, xe hơi xe tải đậu thoải mái ngày đêm
Khu vực xây dựng tới 4 tầng thích hợp ở, đầu tư hoặc xây CHDV

Cách mặt tiền Ngô Chí Quốc ...
Bán chdv 4 lầu mặt tiền đường số 8 p. trường thọ  cách đặng văn bi 200m. cạnh metro, vành đai 2
6
13.5 tỷ 111 m²
Nhà Mặt Tiền
9 8

Đường 8, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán CHDV mặt tiền 1 trệt 3 lầu - đường Số 8 - P. Trường Thọ - gần Đặng Văn Bi.

Bán CHDV mặt tiền đường Số 8, P. Trường Thọ.
* Khu dân cư đông đúc.
* Tiện ích xung quanh đầy đủ.
* Cách ga Metro chỉ 5p đi xe.
* Gần chợ và trường học các cấp.
* Kết cấu nhà 1 trệt 3 lầu hoàn công đầy đủ.
* Diện tích công nhận: 111.5m² (4m x 27.3m).

Giá bán 13.5 tỷ - thương lượng.

Em Nguyên chuyên BĐS Nhà phố, Đất, ...
Rỗ hàng chuyển nhượng căn 2pn giá rẻ nhất urban green từ 5tỷ4  7tỷ3.  xem nhà 24/7
12
Thỏa thuận 83 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Urban Green, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

* Giá bán cho quý A/C tham khảo:
Căn 1PN DT 50m² gía bán 4ty5 (e có 2 căn).
Căn 2PN - DT 65m² tầng 6, 12, 21 giá từ 5ty2 - 5ty4 (view nội khu, và view sông) = rổ hàng e có 6 căn.
Căn 2PN DT 83m² giá từ 6ty - 6y5 (view nội khu và view sông, có full NT) - rổ hàng em có 20 căn.
Căn 3PN - DT118m² giá từ 7ty3 - 8ty5 (có view sông tầng cao) - rổ hàng em có 12 căn.

Hỗ trợ vay bank đến 80% (lãi suất từ ...
Bán đất mặt tiền kinh doanh, khu dân cư sầm uất, ngang 13m, đường 38, hiệp bình chánh, thủ đức
3
35 tỷ 400 m²
Đất Mặt Tiền
2 2

Đường 38, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

- Bán đất mặt tiền đường 38, Hiệp Bình Chánh, TP. Thủ Đức.
Vị trí đẹp, đường 12m, thuận tiện kinh doanh, mở văn phòng, căn hộ dịch vụ, khách sạn.
Mặt tiền rộng, thích hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư sinh lời.
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng chính chủ, chưa qua đầu tư.
Phong thủy tốt, khu dân cư sầm uất, tiềm năng tăng giá cao.
- Hiện tại đường 38 đang làm hệ thống đường xá lại, sau khi hoàn ...
Đất đẹp hẻm ngô chí quốc bình chiểu giá chỉ 3.8 tỷ  68m2(4x17) xây dựng 5 tầng.
3
3.8 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Chí Quốc, P.Bình Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

ĐẤT ĐẸP HẺM NGÔ CHÍ QUỐC BÌNH CHIỂU GIÁ CHỈ 3.8 TỶ TL

Vị trí đẹp gần cầu vượt Gò Dưa chợ đầu mối ngã tư Bình Phước
Hẻm xe tải thông, kết nối nhanh Ngô Chí Quốc ra Quốc lộ 13 cực thuận tiện.

Diện tích: 68m² ngang 4.1m x dài 17m
Giá chỉ 3.8 tỷ ~ 56 triệu/m²
Rẻ hơn mặt bằng khu vực đang giao dịch trên 60 triệu/m²

Khu vực hệ số xây dựng 5.0
Xây được 4 tầng + 1 tum cực đẹp
Thích hợp ở, ...
Bán nhà mặt tiền kinh doanh, khu bên sông mát mẻ, khu an ninh , dân trí cao
7
17.5 tỷ 115 m²
Nhà Mặt Tiền
4 5

Đường 8, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

BÁN NHÀ MỚI DỰ ÁN PHÚ NHUẬN, KHU BÊN SÔNG, PHẠM VĂN ĐỒNG, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức ( cũ )

- Nhà mới hoàn thiện, thiết kế hiện đại khu dân cư yên tĩnh, thoáng mát.

Diện tích đất: 6.8m 17m (115.5m²)
Tổng diện tích sàn: ~379.76m²

- Kết cấu: 1 trệt + 3 lầu (đúc kiên cố)
Mái đúc, sân thượng thoáng
4 phòng ngủ
5 nhà vệ sinh
Phòng thờ riêng
Không gian bếp rộng rãi
Nhà mới xây, dọn vào ở ...
Đất mặt tiền kinh doanh đường 30, linh đông, sát phạm văn đồng 73.6m2, giá 8.5 tỷ
3
8.5 tỷ 73 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 30, P.Linh Đông, Tp.Thủ Đức, HCM

Cần bán lô đất mặt tiền kinh doanh đường 30, Linh Đông, Phạm Văn Đồng, Thủ Đức.
Diện tích 73.6m² thổ cư 59.1m².
Giá 8.5 tỷ còn thương lượng.
53tr/m² hàng hot xây chdv kha vạn cân. linh chiểu  201m2 ngang 7.3m  xây dựng 5 tầng
4
10.8 tỷ 201 m²
Đất Riêng

Đường 14, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Hàng hot xây CHDV Kha Vạn Cân. Linh Chiểu - 201m² Ngang 7.3m - Xây dựng 5 tầng

* Diện tích: 201m² Ngang 7.3m bề thế.
* Cấp gpxd: 5 tầng. Thích hợp xây chdv khai thác dòng tiền cực cao.

* Vị trí hẻm xe hơi Kha Vạn Cân. Linh Chiểu. Gần nhiều trường ĐH. Nhu cầu thuê cực kì cao.(nh1lc)

* Giá: 10.8 tỷ (53tr/m²) Giá cực tốt thị trường

Liên hệ: gặp em An để đặt lịch xem nhà và đàm phán chính chủ !
Biệt thự sân vườn  linh chiểu  ô tô ngủ trong sân  chỉ nhỉnh 50tr/m2
8
11.9 tỷ 202 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Đường Kha Vạn Cân, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Nga (11 tin đăng)
***BIỆT THỰ VƯỜN - 202M2 - FULL THỔ CƯ - gần CHỢ THỦ ĐỨC - ÔTÔ NGỦ NGON TRONG NHÀ - CHỈ NHỈNH 50TRIỆU/M2 - 11,9 TỶ

- Diện tích: 14 x 14.5= 202m², Full thổ cư.

- Nhà 1T1L kiên cố, công năng 4PN - 4WC.

- Sân vườn đậu Ôtô, làm tiệc tùng tại gia thoải mái

- Sát mặt tiền Kha Vạn Cân, cách Chợ Thủ Đức chỉ 200m.

- Gần Trường ĐH Cảnh Sát - khu sinh viên đông đúc

*Anh chị xem nhà nhắn Nga ...
Siêu phẩm 50tr/m2 có ngay nhà 2 tầng diện tích lớn ngang 14m cách kha vạn cân 50môtô đậu trong nhà
8
10.8 tỷ 201 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Kha Vạn Cân, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Dự án:
Thông tin chi tiết: Quá rẻ nhỉnh 50tr/m - bán nhà giá rẻ hơn đất được sẵn nhà 2 tầng - Ngay Linh Chiểu ra Kha Vạn Cân chỉ 50m.
SIÊU PHẨM CÓ 1-0 -2 CỦA PHƯỜNG TRUNG TÂM LINH CHIỂU
GIÁ Đầu tư xây ở , CHDV - tách thửa đều phù hợp

Biệt thự vườn - 202m - full thổ cư - dọn vào ở ngay.
- DT: 202m 14 x 14.5= 202m, Full thổ.
- Nhà 1T1L kiên cố, công năng 4PN - 4WC. Sân đậu xe rộng rãi..
- Giá: ...
Từ 160 tới 180 của 4482

Xem quy hoạch tại Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh