Mua bán nhà đất tại Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hàng thơm xuất hiện chdv hẻm xe hơi đường man thiện ( cách man thiện 30m ),
3
17 tỷ 170 m²
Nhà Riêng

Đường Man Thiện, P.Tăng Nhơn Phú A, Tp.Thủ Đức, HCM

Chủ Gửi- Hàng Thơm Xuất Hiện CHDV
Hẻm xe hơi Đường Man Thiện ( Cách Man Thiện 30m ), phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9 cũ
- Toà nhà ngang 8m x 19 m
- Công nhận 170m² thổ cư
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu với 19 phòng căn hộ cho thuê thu nhập 70tr/tháng
- Kết cấu móng lên được thêm 2 lầu thêm nữa!
- Đất đẹp vuông vức
- Giá chào 17 tỷ
LH:
Bán gấp lô 200m sát sông ngay sau lưng gigamall khu bên sông hiệp bình chánh thủ đức
3
15.8 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Số 20, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Đất bên sông hiệp bình chánh thủ đức
- Diện tích 9x22=200m
- Vị trí ngay sau lưng gigamall cách sông chỉ 5 cực kì thoáng mát. Nếu xấy tầng cao view sông cực kì đẹp
- giá chỉ 15.8 tỷ có thương lượng
Liên hệ: em sử
Hàng hiếm  nhà 5 tầng 2 mặt tiền  đường số 17 hbc  sát tttm gigamall  từ phạm văn đồng vào 50m
6
13.49 tỷ 62 m²
Nhà Mặt Tiền
4 5

Đường Số 17, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Tôi Chủ Cần Bán Căn Góc Mặt Tiền Đường 17 Phạm Văn Đồng
bên sông GIGAMALL , Tp. Thủ Đức (N269)

Phù hợp làm VP cty, Spa, kinh doanh

- Diện tích: 4,7 x 13m
- Kết cấu: Trệt lửng 2 lầu, sân thượng

- Hiện trạng: nhà mới, sạch sẽ, nhà trống giao ngay
- Vị trí: cách siêu thị Giga Mall 200m, cạnh trung tâm tiệc cưới White Palace Phạm Văn Đồng
- Thuận tiện đi vào trung tâm.

GIÁ : 13 Tỷ 490 ( Thương ...
Siêu rẻ! tòa văn phòng hầm 7 tầng mặt tiền nguyễn duy trinh. (20x100m)  hđt 500tr/th  giá 137 tỷ
3
137 tỷ 1670 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Phú Hữu, Tp.Thủ Đức, HCM

Chính chủ cần bán gấp tòa văn phòng mặt tiền Nguyễn Duy Trinh, Thành Phố Thủ Đức

- Diện tích : 20x100m
- Công nhận : 1672,6m2
- Kết cấu : 1 hầm + 7 tầng ( sân vườn rộng thoáng mát )
- Thuận lợi kết nối Q2 & Sân bay Long Thành
- Hợp đồng thuê: 500tr/tháng
- Giá : 137 tỷ
Liên hệ: gặp Khải để xem nhà gặp chủ!
Gửi hh ace 1.5% . đất sát gigamall, khu bên sông 69m2 , tp thủ đức
5
6.1 tỷ 69 m²
Đất Riêng

Đường Số 26, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

4,5m x 15m =69m² ( full thổ cư không lộ giới )
Đường xe hơi vào tận đất quay đầu 4m
Cách Phạm Văn đồng 300m
Cách Gigamall 900m
Giảm mạnh 2 tỷ. bán nhà mặt tiền xây kiên cố 5 tầng ngay chợ linh trung 90m2
14
11.8 tỷ 90 m²
Nhà Mặt Tiền
6 2

P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Danie (13 tin đăng)
Bán Nhà mặt tiền xây Kiên Cố 5 Tầng ngay Chợ Linh Trung- 90m2
- Vị trí: Đuờng 10. P Linh Trung- Tp Thủ Đức
- Đường rộng 6m có lề đường 2 bên.
- Diện tích : 90m² (5x18)
- Diện tích sàn: 271 m²
- Cấu trúc 1 trệt, 3 lầu, 1 Sân thuợng
- Gồm : 1 Sân Xe- PK , Bếp , 6PN, Sân Thượng, Giếng Trời Mát Mẻ..
- Pháp Lý: Hoàn Công đầy đủ...
- Chủ cho thuê 35Tr/ Tháng

Giá 14 tỷ còn 11.8 Tỷ
Nhà c4 tô ngọc vân, tam bình, gần bv thủ đức 96m2 (5.5x17.5), 4.7 tỷ tl
7
4.7 tỷ 96 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Tô Ngọc Vân, P.Tam Bình, Tp.Thủ Đức, HCM

DT100 nhà C4 Tô Ngọc Vân, Tam Bình, gần BV Thủ Đức 96m (5.5x17.5), 4.7 tỷ TL.

Kết cấu: Nhà cấp 4, 3PN, 2WC, sân rộng để xe, nhà đẹp vào ở liền.

Tiện ích: Sát BV Thủ Đức, gần trường C12 Tam Bình, chợ, UBND phường, 2 phút ra Vành Đai 2, kết nối nhanh Tô Ngọc Vân QL13.

LH Em Thu xem nhà làm việc chính chủ.
Giảm 300tr bán gấp lô đất 69m2 kbs hiệp bình chánh, hxh, giá 6tỷ1 tl
6
6.1 tỷ 69 m²
Đất Riêng

Đường 26, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

* Bán lô mặt tiền hẻm phường Hiệp Bình Chánh Thủ Đức.
- Vị trí: Hẻm đường 26 khu bên sông Hiệp Bình Chánh củ cách Phạm Văn Đồng 100m.
- Lô A2: 68.7m² (4.5 x 15 )
- Sổ hồng riêng pháp lý đầy đủ, hẻm ô tô.
- Xây dựng 4 TẦNG
Công chứng nhanh.
Giảm 500 triệu còn 3.7 tỷ nhà 3 tầng hẻm xe hơi tam bình tỉnh lộ 43 tp thủ đức
9
3.7 tỷ 64 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Tỉnh lộ 43, P.Bình Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

GIẢM 500 triệu CÒN 3.7 TỶ NHÀ 3 TẦNG HẺM XE HƠI TAM BÌNH
Tỉnh Lộ 43 TP Thủ Đức

Nhà 3 tầng kiên cố vào ở ngay
Diện tích: 64m
Hoàn công chuẩn

Hẻm xe hơi rộng rãi, khu dân cư ổn định
Vị trí thuận tiện di chuyển Quốc Lộ 1, KCX Linh Trung 2

Giá chỉ 3.7
Đã giảm mạnh 500 triệu

Liên hệ xem nhà thực tế.
Em Vượng
Giảm gấp 1thxh thảo điền sát quốc hương, 8x12 dùng 100m. nhỉnh 16t2t. bank giữ 6t, tiện ở, thuê
6
16.48 tỷ 95 m²
Nhà Riêng
3 2

P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

Hẻm ô tô Thảo Điền - 95,4m² (8x12) a4 - 2 tầng sân vườn - 16.5 tỷ.

+ Vị trí: Đường 61 Thảo Điền Quận 2.

+ Diện tích: 95.4m² (8x12) A4 nở hậu nhẹ.

+ Kết cấu: Trệt, lầu, sân vườn.

+ Nhà hẻm ô tô đỗ cửa.

+ Tài sản duy nhất gần 100m² khuôn đất siêu đẹp 8x12 đang rao bán ở phân khúc nhỉnh 16 Tỷ tại Thảo Điền.

+ Cụm cư dân Hàn, Châu Âu, Chuyên gia các ngành nghề sinh sống, bán đảo bao quanh là ...
Nhà đẹp 3 tầng 2 mặt tiền hẻm xe hơi nguyễn duy trinh chỉ 5,7 tỷ
4
5.7 tỷ 64 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Phú Hữu, Tp.Thủ Đức, HCM

NHÀ ĐẸP 3 TẦNG 2 MẶT TIỀN HẺM XE HƠI NGUYỄN DUY TRINH CHỈ 5,7 TỶ

Diện tích: 5,5 x 12m.

Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng.

Gồm: 4 phòng ngủ 3WC.

Ban công thoáng, phòng nào cũng có cửa sổ.

Sân để xe, trồng cây mát mẻ.

Hẻm xe hơi vào tận nhà.

Vị trí đẹp, tương lai sát mặt tiền Nguyễn Duy Trinh.

Gần UBND phường, trường học Long Trường.

Gần ga Metro Thủ Thiêm Long Thành.

Di ...
Bán căn hộ urban green thủ đức  5,25 tỷ  65m2  2pn 2wc  ntcb/full nội thất
6
5.25 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Urban Green, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Căn hộ chung cư Urban Green tọa lạc tại Đường Số 6, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.
- Giá bán: 5,25 tỷ NTCB.
- Diện tích: 65m², thiết kế 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm.
- Nội thất đầy đủ: Điều hòa, giường, tủ lạnh...
- Pháp lý đầy đủ với sổ hồng.
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
- Không gian sống thoáng đãng, tiện nghi và hiện đại.

Khu vực xung quanh:
- Bệnh viện Vạn ...
Bán đất tặng căn nhà cấp 4, 90m2,khu êm đềm , đường rộng 8m, cây xanh, vỉa hè, công viên, nhỉnh 6tỷ
4
6.4 tỷ 90 m²
Nhà Riêng
3 1

Đường Quốc lộ 1K, P.Linh Xuân, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán Đất Tặng Căn Nhà Cấp 4, Khu Tái Định Cư Êm Đềm, TP. Thủ Đức
Không lỗi phong thủy
Trục đường nhựa rộng 12m, cây xanh, vỉa hè khu vực đang xây dựng rất mạnh
Diện tích: 90m² , Ngang 5 x 18 , Chỉ Tiêu Xây Dựng : 1 Trệt 3 Lầu Sân Thượng
Kết nối:
+ Đi Phạm Văn Đồng 3 phút - Sát bên chợ và UBND phường - Cách siêu thị và bệnh viện 1km
Hạ tầng đẹp, điện nước âm, cây xanh mát mẻ, gần trạm y tế, chợ ...
Chính chủ cần bán gấp căn st moritz căn view sông sài gòn giá 4.3tỷ full nội thất,  0938 536 ***
8
4.3 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

ST Moritz Phạm Văn Đồng, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Căn hộ ST Moritz Phạm Văn Đồng - 2PN - 2WC.

Mặt tiền Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, cách Gigamall 1km.
Giá bán: 4.3 tỷ.
Nội thất: Đầy đủ.
Cách sân bay Tân Sơn Nhất 6km.

Khu căn hộ mới số lượng chỉ 103 căn hộ rất yên tĩnh.

Căn hộ 71m² - 2PN - 2WC căn view sông.

Nội thất chủ đầu tư.

Tiện ích: Hồ bơi tầng thượng, gym, BBQ, khu thư giãn đọc sách,...

Xem nhà liên: gặp Ms Quyên.
Bán nhà mặt tiền, giảm sốc 2 tỷ, còn 43,5 tỷ, góc 2 mặt tiền, đường lê văn việt, tp. thủ đức, 8x21m
6
43.5 tỷ 168 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Văn Việt, P.Tăng Nhơn Phú A, Tp.Thủ Đức, HCM

BÁN nhà VỊ TRÍ VÀNG NGAY NGÃ TƯ LÊ VĂN VIỆT, TP. THỦ ĐỨC

Liên hệ ngay: Mr. Đức (làm việc chính chủ)

Vị trí đắc địa:
Nằm ngay ngã tư Lê Văn Việt giao với Võ Nguyên Giáp và Xa lộ Hà Nội, khu vực sầm uất bậc nhất TP. Thủ Đức. Kết nối nhanh chóng về các quận trung tâm như Q.1, Q.2, Bình Thạnh.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 8 x 21 m (168 m)
Pháp lý chuẩn, không lộ giới, công chứng nhanh ...
Lô đất duy nhất full thổ cư gần gigamall phạm văn đồng  hẻm xe hơi  xd 4 tầng  chỉ hơn 6 tỷ
3
6.3 tỷ 68 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Ngọc (16 tin đăng)
Vị trí đẹp, cách Phạm Văn Đồng chỉ 200m, khu dân cư hiện hữu, giao thông thuận tiện.

Ngang 4,5m
Full thổ cư, đất vuông vức đẹp
Hẻm xe hơi, khu an ninh, dân trí cao

Phù hợp:
Xây nhà ở lâu dài
Xây căn hộ dịch vụ / cho thuê
Đầu tư giữ tài sản khu trung tâm Thủ Đức
Sẵn sổ công chứng ngay

Giá bán: 6,3 tỷ thương lượng tốt
Cần bán gấp căn hộ st.moritz phạm văn đồng,thủ đức 2pn,2wc view sông giá 4tỷ2 0985 807 *** vy
7
4.2 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

ST Moritz Phạm Văn Đồng, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Cần tiền bán gấp căn hộ ST. Moritz Phạm Văn Đồng, Thủ Đức 2pn, 2wc giá 4ty2.
Tiện ich hồ bơi vô cực, phòng gym, khu nướng BBQ, Khu vui chơi trẻ em. Tiện ích ngoại khu cạnh Gigamall.
Bán 68m2 đất thổ cư, giá chỉ 4 tỷ, đường nhựa 5m, ô tô thoải mái
4
4 tỷ 68 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 1K, P.Linh Xuân, Tp.Thủ Đức, HCM

- Giá bán: 4 tỷ: Còn thương lượng (tính ra chỉ 58.8tr/m², rẻ hơn giá căn hộ lân cận rất nhiều rồi ạ).
- DT đẹp: 4m x 17m, 68m² full thổ cư.
- Pháp lý: Sổ hồng sẵn để ở nhà công chứng ngay.
- Đường nhựa xe hơi tránh nhau.
- Đất trống ngay QL 1K, phường Linh Xuân.
- Hỗ trợ vay vốn ngân hàng trên 3 tỷ vay thoải mái.
- Chỉ tiêu xây dựng: 1 trệt, lửng, 2 lầu + Sân thượng.
Hoặc xây 1 trệt 3 lầu + sân ...
Khu bên sông gần gigamall phạm văn đồng 4 tầng 4pn hẻm xe tải nhỉnh 10tỷ
10
10 tỷ 62 m²
Nhà Riêng
4 5

P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

NHÀ ĐẸP- 4 TẦNG- 4PN- KHU BÊN SÔNG- HIỆP BÌNH CHÁNH- GẦN GIGAMALL PHẠM VĂN ĐỒNG- THỦ ĐỨC- NHỈNH 10Tỷ
- Ngay khu biệt thự bên sông,
Không gian thoải mái, yên tĩnh
- Nhà 4 tầng kiên cố, thích hợp cho gia đình đông thành viên với 4 phòng ngủ
- Di chuyển thuận lợi với hẻm xe tải, đường nhựa, cách Phạm Văn Đồng chỉ 1 phút. Tiện đi các hướng
Bán mặt tiền đường số 8 p tăng nhơn phú sát trường hoa lư dt 226m2 ful thổ cư ngang 8m giá tốt
6
18.6 tỷ 226 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 8, P.Tăng Nhơn Phú B, Tp.Thủ Đức, HCM

Chính chủ cần bán lô đất mặt tiền đường số 8 ( Cạnh sân banh Tiến Phát ) P. Tăng Nhơn Phú B, Quận 9 cũ.
- Diện Tích : 226m² ful thổ cư ( 8m x 29m )
- Giá : 18 tỷ 6 (Thương lượng mạnh)
** Vị Trí :
- Cách trường cao đẳng Công Thương 800m, cách trường Hoa Lư chỉ 300m. Đường VĐ2 chỉ 400m.
- Xây dựng tối đa 1 hầm 5 tầng + tum.
- Thích hợp Xây dựng CHDV khai thác dòng tiền. Và mở văn Phòng công Ty ...
Từ 360 tới 380 của 4482

Xem quy hoạch tại Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh