Mua bán nhà đất tại Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán biệt thự hồ bơi thảo điền 534 m², ngang 15m, 4 tầng, 3pn, thang máy, 120tỷ
3
120 tỷ 540 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Ư Dĩ, P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán biệt thự hồ bơi Thảo Điền 534 m², ngang 15m, 4 tầng, 3PN, thang máy, 120tỷ
- Diện tích: 15x40 x 45m.
- Kết cấu: 4 tầng
- Đầy đủ tiện nghi: Hồ bơi + thang máy, phòng tập Gym, Gara xe,...
- Giá bán: 120 tỷ TL.
Bán khuôn đất khan hiếm mặt tiền hoàng hữu nam q. thủ đức 35 x 101m, ct hầm 15 tầng, giá 230 tỷ tl
3
230 tỷ 3506 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hoàng Hữu Nam, P.Tân Phú, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán khuôn đất khan hiếm mặt tiền Hoàng Hữu Nam Q. Thủ Đức.
- Diện tích: 35 x 101m. Công nhận: 3506.6m².
- Đất quy hoạch full thổ cư. Khu vực chỉ tiêu xây dựng cao tầng.
- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 15 Tầng | Hệ số sử dụng đất: 5.5 | Mật độ xây dựng: 40%.
- Vị trí gần Ngã Ba Nguyễn Văn Tăng - Lê Văn Việt.
- Giá bán: 230 tỷ ~ 65 triệu/m².
- Vị trí: Https://maps.app.goo.gl/hSnJxgK2izYXqTR78
Đất thổ cư làm dự án đầu tư long phước quận 9 giá rẻ, quỹ đất lớn làm dự án thành phố hồ chí minh
3
1058 tỷ 26462 m²
Đất Riêng

Đường Long Phước, P.Long Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Chủ gửi bán
Đất diện tích: 26462m² đất 2.6 hecta
Công nhận đủ 26462m² sổ

Trong đó có: 15.645m² Thổ cư

Tổng 11 sổ diện tích 26.462m²
Trong đó có 15.645m² thổ cư
Còn phần đất bồi ven sông được sử dụng thực tế

270m mặt đường
400m bám sông cực hiếm
Quỹ đất lớn gần như không có sản phẩm thứ 2 trong khu vực để so sánh

Phù hợp:

* Khu compound nghỉ dưỡng
* Resort ven sông
* Khu đô thị cao ...
Bán toà nhà chdv cao cấp ngay ga metro số 1  thủ đức  700m2  hdt 550tr/tháng  giá bán 69 tỷ
4
69 tỷ 700 m²
Nhà Mặt Tiền

P.Tân Phú, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán toà nhà CHDV cao cấp ngay Ga Metro số 1 - Thủ Đức.
- Diện tích: 700m².
- Kết cấu: Hầm 7 tầng.
- HDT: 550tr/tháng mới ký.
- Giá bán: 69 tỷ.
- Liên hệ chính chủ: em Hồng.
Ngộp bank, bán gấp khuôn đất 1240m2 (20x62m) nguyễn duy trinh quận 2 giá 87 tỷ thương lượng sâu
3
87 tỷ 1240 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Tây, Tp.Thủ Đức, HCM

Chủ ngộp bank cần bán gấp khuôn đất 1240m² Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2 giá 87 tỷ thương lượng sâu.
- Diện tích: 20x62m.
- Khuôn đất lớn tọa lạc tuyến đường tập trung nhiều trường quốc tế, ngân hàng, nhà hàng,...
- Pháp lý cá nhân.
- Giá 87 tỷ thương lượng sâu.

Cùng với rổ hàng hơn 100.000 sản phẩm giúp khách hàng lựa chọn được sản phẩm phù hợp với mình nhất.
110 tỷ  đất ven sông sài gòn  dt 1.300m2  quận 2
3
110 tỷ 1300 m²
Đất Riêng

P.An Khánh, Tp.Thủ Đức, HCM

110 tỷ - đất ven sông Sài Gòn - DT 1.300m² - Quận 2.
Cam kết rẻ nhất thị trường - không có đối thủ.

Vị trí đẹp: Gần Thảo Điền.

Diện tích CN: 890m² (Có 400m² Thổ cư).
Diện tích thực tế: 1.300m².
Kích thước: 25m x 50m.

Giá bán: 110 tỷ.
Bán kho, nhà xưởng 37  39 đường 12, 210 tỷ, 5564 m2, thủ đức, hcm
6
210 tỷ 5564 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường 12, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Tọa lạc tại 37 - 39 Đường 12, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh, kho, nhà xưởng này có diện tích rộng lớn lên đến 5564 m², phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng, từ sản xuất đến lưu trữ. Với giá bán 210 tỷ VND, đây là cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh lý tưởng.

- Diện tích rộng: 5564 m², thích hợp cho nhiều loại hình kinh doanh.
- Mặt tiền rộng 98m, ...
Tòa nhà anh văn tô ngọc vân, thủ đức 14x38 dòng tiền 350tr/th
3
99 tỷ 501 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Tô Ngọc Vân, P.Tam Phú, Tp.Thủ Đức, HCM

Tòa Nhà Anh Văn Tô Ngọc Vân, Thủ Đức - 14x38 -Dòng Tiền 350TR/TH

Thích hợp tích sản, dòng tiền hàng tháng ổn định
HĐT VUS thuê 350 tr/tháng net, bên thuê đóng thuế (dòng tiền 4,5-5%/năm) đến T7/2027
Trường VUS thuê từ 2018
DT: 14x38m - công nhận 501.1m2
Kếu cấu: hầm 4 tầng, tổng sàn: 1982 m2
Pháp lý cá nhân; không tranh chấp kiện tụng
Giá chỉ từ 99 tỷ
THÔNG TIN CHUẨN CHỈ, QUÝ KHÁCH XEM ...
Bán căn hộ dịch vụ 5 lầu mặt tiền đường số 12 . hiệp bình chánh . doanh thu hơn 3 tỉ / năm
4
55 tỷ 546 m²
Nhà Mặt Tiền
60

Đường Số 12, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán Căn Hộ Dịch Vụ 5 Lầu Mặt Tiền Đường Số 12 . Hiệp Bình Chánh . Thủ Đức
- DT Đất 546M ( 10,5 x 50 M ) .
- DTSD 1646 M
- Đang có hợp đồng thuê khoán 260 tr / tháng .
- Mặt tiền đường số 12 ( đường số 12 đang thi công mở rộng + làm mới ) . Hiệp bình chánh . Thủ đức . Sát copmax bình triệu . Gigamail . 50 m ra mặt tiền quốc lộ 13 . 5 phút di chuyển tới gò vấp . Bình thạnh
- Giá đầu tư 55 Tỉ có ...
Hiếm  quỹ đất mặt tiền võ văn ngân  giá chỉ 168 tr/m2 kinh doanh đa nghành nghề
5
160 tỷ 952 m²
Nhà Mặt Tiền
3 2

Đường Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

CHÍNH CHỦ GỞI BÁN NHÀ MẶT TIỀN VÕ VĂN NGÂN - NGAY CHỢ THỦ ĐỨC
- DT KHUÔN VIÊN 952M2 ( NGANG 24.5 X 46M0 FULL THỔ CƯ
- HIỆN TRẠNG BIỆT THỰ SÂN VƯỜN TIỆN XÂY MỚI TÒA NHÀ VP, SHOWROOM, TRƯỜNG HỌC.... KINH DOANH ĐA NGHÀNH NGHỀ...
- TUYẾN ĐƯỜNG TRỤC CHÍNH SÂM UẤT NHẤT THỦ ĐỨC TOÀN THƯƠNG HIỆU LỚN....
- GIÁ SIÊU TỐT CHỈ 160 TỶ (ĐƠN GIÁ 168 TR/M2 , KHU VỰC MẶT BẰNG CHUNG 250 TR/M2 TRỞ LÊN)
LIÊN HỆ XEM ...
Bán biệt thự 5pn, 5wc tại đường số 5, long trường, thủ đức, giá ưu đãi 24 tỷ, 550m2
12
24 tỷ 550 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Đường Số 5, P.Long Trường, Tp.Thủ Đức, HCM

Biệt thự tọa lạc tại Đường Số 5, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh cũ) với thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, diện tích 550m², 2 tầng, 5PN + 5WC + bếp, hướng cửa chính Nam, ban công Đông Nam. Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ, mang lại sự tiện nghi tối đa. Mặt tiền 16m, ngõ vào rộng 8m, thuận tiện cho xe hơi. Pháp lý đầy đủ, phù hợp cho gia ...
Bán đất mặt tiền kha vạn cân, 800m2 ngang 33 chủ hạ 55 tỷ còn 32 tỷ, cực rẻ.  0917 288 ***, nhận kg
3
32 tỷ 800 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Kha Vạn Cân, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Vị trí: Ngay chợ Thủ Đức, UBND Linh Tây, Phạm Văn Đồng.

+ Đất trống có nhà Cấp 4, đầu tư siêu lợi nhuận. Diện tích ngang 33m dài 38m, tương lai 3 mặt tiền đường.

+ Đã có quyết định quy hoạch mở rộng đường Kha Vạn Cân, tương lai thành mặt tiền đường.

+ Sổ đẹp, chủ cực kỳ hợp tác, pháp lý chuẩn.
Diện tích: 800m² nhưng thực tế 1200m².
+ Tiện làm trường học, căn hộ dịch vụ, tòa nhà bao ngon.
Liên ...
Bán lô đất cực hiếm gần 1400m2 full thổ cư trường thọ 55 tỷ tl. nhận ký gửi 0917 288 *** mr thương
3
55 tỷ 1355 m²
Đất Riêng

Đường 11, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Cần bán đất gần 1400m full thổ cư Đường 11 Trường Thọ.
Diện tích: 30x49m hiện trạng có 1 căn hộ dịch vụ cho thuê tháng 40tr và đất trống.
Tiện phân lô, làm kho xưởng, xây căn hộ dịch vụ.
Giá bán: 55 tỷ thương lượng.
Liên hệ xem đất: Mr Thương.
Nhận ký gửi bán nhà, đất: .
Đất mặt tiền kinh doanh siêu vip đuờng thống nhấtngay ga metro  xd cao tầng building ngang 47m
5
92 tỷ 580 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thống Nhất, P.Bình Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán khuôn đất 3 MẶT TIỀN KINH DOANH SIÊU VIP- NGAY GA METRO - XD CAO TẦNG BUILDING- VP- CTY..

Địa chỉ: Thống Nhất - Bình Thọ - TP. Thủ Đức- Ra Ga Metro chỉ 100M
- Kích thước: 47,5m X 12,5M Vuông Vức
- Diện tích khuôn viên : 580m²
- Vị trí: Góc 3 Mặt Tiền Thống Nhất - Hàn Thuyên - Vị trí Trung tâm
- Giá: 92 Tỷ TL ______________
Lh : Ms Nguyễn Trinh
Hỗ trợ kiểm tra pháp lý- xây dựng.
Đăng bộ ...
Hạ giảm xuống 50 tỷ thương lượng mạnh ! bán đất mặt tiền đường linh đông p. linh đông thủ đức
6
56 tỷ 503 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Linh Đông, P.Linh Đông, Tp.Thủ Đức, HCM

- Chính chủ gửi bán đất mặt tiền đường Linh Đông P. Linh Đông Thủ Đức (cách Kha Vạn Cân, Phạm Văn Đồng 200m).
- Diện tích: 503m² (15m x 43m) có 402,4m² thổ cư. Khu vực cấp phép XD 1 hầm 5 tầng.
- Vị trí mặt tiền trục đường kinh doanh phù hợp XD toà vp cty, khách sạn, căn hộ mini, biệt thự sân vườn.
- Giá chào bán: 50 tỷ còn thương lượng cho khách.
Anh/chị có nhu cầu mua bán/ cho thuê BĐS Tp. Thủ ...
3000m² đất full thổ cư phát triển dự án giáp thảo điền pearl  ctxd sẵn 20 tầng  giá 2xx tr/m²
3
Thỏa thuận 3000 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

- Bán đất phát triển dự án Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh,

- với diện tích 3000 m² full thổ cư có CTXD sẵn: 20 tầng
- Phù hợp: xây Building, Hotel,...

- Khu vực Thảo Điền nổi tiếng với cộng đồng dân cư cao cấp, gần gũi với thiên nhiên, tạo điều kiện sống lý tưởng cho gia đình.

Địa điểm xung quanh:
+ Gần công viên Thảo Điền, cách gas Metro Thảo Điền 100m
+ Bệnh viện, trường học Quốc tế ...
6,1 ha đất long phước  phát triển dự án biệt thự ven biển  600m mặt hậu sông đồng nai  giá inbox
3
Thỏa thuận 6100 m²
Đất Riêng

P.Long Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

6,1 ha đất Long Phước - Phát triển dự án Biệt thự Ven Biển - 600m mặt hậu sông đồng nai - Giá inbox
Miễn MG
Giảm gấp 50 tỷvị trí độc tôn 2 mặt tiền phạm văn đồng kha vạn cân ngang 13m 732m2 chỉ 110 tỷ
4
110 tỷ 732 m²
Nhà Mặt Tiền
10 10

Đường Phạm Văn Đồng, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

GIẢM GẤP 50TỶ (160tỷ giảm còn 110 tỷ)
VỊ TRÍ ĐỘC TÔN2 MẶT TIỀN PHẠM VĂN ĐỒNG- KHA VẠN CÂN- NGANG 13M- 732M2 CHỈ 110 TỶ TL THÍCH HỢP XÂY TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG 7-10 TẦNG, KHÁCH SẠN, TRƯỜNG HỌC ..

Mô tả,
- Vị trí 2 Mặt tiền Phạm Văn Đồng trước, sau là mặt tiền Kha Vạn Cân, ngay cần Cầu Bình Triệu, cầu Bình Lợi, sát toà nhà Alibaba, đối diện là TTTM Gigamall vị trí xây toà nhà rất đẹp.
- Nhà cấp 4 ...
Bán đất có sẵn xưởng ql13 hiệp bình phước thủ đức 547m2 thổ cư container vào tận đất
4
36 tỷ 547 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 13, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Diện tích đẹp 24x22m công nhận 547m² thổ cư
- Đường lớn container ra vào thoải mái
- Hiện đang làm kho, có sẵn thu nhập
- Phù hợp kho xưởng, showroom, gara, nhà hàng sân vườn, biệt thự sân vườn
- Vị trí ngay Quốc Lộ 13 Hiệp Bình Phước TP Thủ Đức
- QL13 đã đền bù mở rộng 60m, tương lai có Metro giữa tuyến
- Chủ bán lẻ lô hoặc bán cả 2
- Giá bán chỉ 66 triệu/m2
- Tổng giá: 36 tỷ còn thương ...
Hàng hiếm! bán mtkd võ văn ngân, thủ đức. dt 25x45m=1200m2. hđ thuê 200tr/tháng. giá 160 tỷ tl
4
160 tỷ 1200 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

Đường Võ Văn Ngân, P.Bình Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Chủ cần đi nước ngoài bán gấp! Hàng cực hiếm giá tốt MT Võ Văn Ngân.

Giá bán: 160 tỷ còn TL cho khách thiện chí.

Liên hệ Mr Phúc để gặp chủ nhà.
Từ 80 tới 100 của 306

Xem quy hoạch tại Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh