Mua bán nhà đất tại Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp đi nhật đất mặt tiền đường linh trung  ngang khủng 7.2m xây dựng hầm 7 tầng
6
27.5 tỷ 380 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Linh Trung, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

BÁN GẤP ĐI NHẬT MẶT TIỀN đường Linh Trung - Ngang khủng 7.2m Xây dựng Hầm 7 tầng

Kết nối Metro 500m.
Gần nhiều trường Đại Học. Tiện ích chợ. Siêu thị trường các cấp bán kính dưới 1km.

GPXD: Hầm + 6 tầng + lửng. Thích hợp xây Chdv. Khách sạn dòng tiền cực cao.

- Diện tích : 380m² ngang 7.2m x 53m

- Giá 27 tỷ 500tr còn bớt cho AC thiện chí

______________ : em An CÓ GIÁ CHỐT TỐT NHẤT ! ...
Bán biệt thự nguyễn ư dĩ , p.thảo điền  quy hoạch xây dựng mới hầm 6 tầng dtsd dự kiến 1400m2 sàn
3
80 tỷ 340 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Ư Dĩ, P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán gấp Biệt thự Nguyễn Ư Dĩ, P. Thảo Điền, Thành Phố Thủ Đức - Hiếm có khó tìm

- Diện Tích : 20x19 m - Công nhận: 340m²

- Hiện trạng: 1 Trệt, 1 Lầu

- Quy Hoạch Xây Mới : Hầm, 6 Tầng với diện tích sàn dự kiến 1.400m2

- Tài sản giữ tiền đẳng cấp , vừa ở được , đầu tư được

- Giá bán: 80 tỷ

Liên hệ : Thành Trung Hỗ trợ xem nhà và làm việc chính chủ 24/7
Bán gấp nền đất thổ cư dt 450m2 mặt tiền đường gò dưa, trung tâm quận thủ đức giá 65 tỷ
5
65 tỷ 450 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Gò Dưa, P.Tam Bình, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán mặt tiền Gò Dưa quận Thủ Đức.
Với tổng diện tích 450m².
Đã tách thành 5 nền Diện tích: 4m dài 23m.
Vị trí rất đẹp, đất vuông vức.
Mặt tiền đường 16m.
Tiện xây dựng dự án, trường học, TTTM...
Công chứng sang tên mau lẹ.
Thông tin chính xác 100%.
Mong tiếp khách thiện chí. Môi giới xin đừng phiền.
LH: Lê Trâm.
Trân trọng.
(Tôi không làm việc với môi giới, đừng giả làm khách hàng lấy thông tin ...
Bán mặt tiền đường chương dương, quận thủ đức, dtcn 349m2 giá bán 36 tỷ
3
36.5 tỷ 349 m²
Nhà Mặt Tiền
6 3

Đường Chương Dương, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán mặt tiền đường Chương Dương, Linh Chiểu, TP Thủ Đức.
Ngang 11.5m dài 32m, có nở hậu. Thổ cư: 349m².
- Giá bán 36 tỷ (TL).
- Nhà biệt thự kết cấu trệt, lầu có 6PN, phòng khách, phòng bếp.
- Có 2 Ki ốt, nhà đang cho thuê có thu nhập cao.
LH: / Lê Trâm.
Trân trọng.
(Tôi không làm việc với môi giới, đừng giả làm khách hàng lấy thông tin đó là hành động vô đạo đức).
Toà chdv mt đường số 11 ~ 8m*40m = 320m2. ngay đường số 2  p. trường thọ  khoán 125 tr/tháng
7
38.5 tỷ 320 m²
Nhà Mặt Tiền
36 37

Đường Số 11, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Quý Mt (26 tin đăng)
Chủ gửi bán CHDV 4 tầng mặt tiền đường số 11 - ngay đường số 2 - P. Trường Thọ - Tp Thủ Đức.

- Diện tích: 8m*40m = 320m². CN đủ.
- Xây 4 tầng gồm 36 phòng, phòng cháy chữa cháy, thang máy, khu giặt, tập gym.
- Đang cho thuê khoán: 125 tr/tháng.
- Mặt tiền kinh doanh đường số phường Trường Thọ, TP Thủ Đức, nằm giữa Phạm Văn Đồng và xa lộ Hà Nội, gần vành đai 2, gần chợ Thủ Đức.
- Giá bán: 38.5 tỷ ...
Đất hxt ngay mt đường 8 linh trung  dt 10 x 36m gpxd 1500m2 sàn sẵn dòng tiền 400 tr/tháng
4
21 tỷ 364 m²
Nhà Riêng
22 22

Đường Hoàng Diệu 2, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

CHỦ GỞI NHÀ TRỌ HẺM XE TẢI ĐƯỜNG SỐ 8 LINH TRUNG SAU LƯNG ĐẠI HỌC SƯ PHẠM KỸ THUẬT
- DT 364M2 FULL THỔ CƯ (NGANG 7.8 X 36M NỞ HẬU 10M CỰC ĐẸP)
- HIỆN TRẠNG NHÀ C4 GỒM 22 PHÒNG TRỌ CHO THUÊ ỔN ĐỊNH. XÂY MỚI HẦM 6 TẦNG GẦN 1500M2 SÀN TIỆN KHAI THÁC DÒNG TIỀN 300-400 TRIỆU/THÁNG
- GIÁ BÁN SIÊU TỐT CHỈ 22 TỶ TL ~ NHỈNH 50 TR/M2
LIÊN HỆ TRỰC TIẾP. XIN CÁM ƠN
Siêu phẩm! góc 2 mặt tiền 380,9m2  chỉ 75tr/m2  ngay kdc sông đà  đường thông tứ phía
6
28.6 tỷ 380 m²
Đất Mặt Tiền

P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

* Vị trí tiềm năng sinh lời cao, mua giữ tài sản hoặc xây biệt thự đều cực kì tốt. Sát bên đầy đủ tiện ích, đường thông ra Hiệp Bình & Quốc lộ 13. Cách TTTM Gigamall chỉ 2km - Thuận lợi di chuyển ra sân bay TSN.

- Diện tích: 12,3x30m - 380,9m² (Công nhận đủ).
- Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riên chính chủ.
- Đường thông tứ phía, 2 làn xe ôtô chạy thoải mái.

- Giá bán: 28,6 tỷ (~75 triệu/m²).
- Liên ...
Đầu tư gốc  đón đầu vành đai 3 486m trường thạnh, thủ đức
5
21.5 tỷ 486 m²
Đất Riêng

P.Trường Thạnh, Tp.Thủ Đức, HCM

(GIÁ "SỈ" CHỈ 44 TR/M RẺ HƠN ĐÔNG TĂNG LONG 30%)

VỊ TRÍ: Mặt tiền đường nhựa hiện hữu (đường bàn cờ), phường Trường Thạnh, TP. Thủ Đức. Cách trục Nguyễn Xiển chỉ vài phút di chuyển.

HẠ TẦNG KHỦNG: Cách Vành Đai 3 chỉ vài trăm mét. Năm 2026 là thời điểm vàng khi tuyến đường này thông xe, giá đất khu vực chắc chắn "cất cánh".

DIỆN TÍCH HIẾM: 486m² (ngang lớn ~16m). Đã có 483m² thổ cư. Phù hợp ...
Ngộp bán dãy trọ 8m*30m full thổ cư  đường nhựa 7m sát mặt tiền chỉ 60tr/m2  hàng hiếm  có tl
5
22 tỷ 365 m²
Nhà Riêng

Đường Hoàng Diệu 2, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Hàng Hiếm còn Sót Lại Hoàng Diệu 2 - Dãy Trọ 364m² ngang 8 x28m - Đường Xe Tải thông Chỉ 60Tr/m² - Nhanh tay kẻo lỡ

- Hẻm nhựa 7m ngay Hoàng Diệu 2, Linh Trung, Thủ Đức. Gần Metro ngã tư Thủ Đức, xung quanh các trường Đại Học lớn, chợ Linh Trung,...
- Diện tích 363.8m, ngang 8 x 28m nở hậu tài lộc.
- Thích hợp làm kho xưởng, xây lại CHDV, tiếp tục cho thuê đầu tư.
- Hiện trạng có 20 phòng trọ ...
Giảm 700tr chủ bán nhanh quỹ đất lớn gần chợ thủ đức ngay phạm văn đồng,đường 10mgpxd hầm + 7tầng
4
27.8 tỷ 376 m²
Đất Riêng

Đường Dương Văn Cam, P.Linh Tây, Tp.Thủ Đức, HCM

Diện tích lớn hàng hiếm giá tốt vị trí trung tâm Thủ Đức.

Chỉ 73.799tr/m² quỹ đất vàng sát bên chợ Thủ Đức.

Hàng cực phẩm không còn lô thứ 2 để so sánh - không lộ giới không quy hoạch.

Tương lai giá trị rất tiềm năng.

Bán đất đường Dương Văn Cam, Linh Tây, Thủ Đức.
- Hẻm 1 sẹc cách chợ Thủ Đức 100m.
- KDC hiện hữu, tiện ích đầy đủ, thích hợp xây căn hộ dịch vụ, biệt thự, khách sạn, cty,..
- ...
Bán nhà kha vạn cân trường thọ thủ đức 320m2 4 tầng 36 phòng thu nhập 200tr/ tháng
5
38 tỷ 320 m²
Nhà Riêng
36 36

Đường Kha Vạn Cân, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

36P CHDV full nội thất, đầy đủ PCCC đang khai thác 200 triệu/th. Cho thuê khoán lại: 125 triệu/th, qua 2027 là 137,5 triệu/th.
- Hoặc xây mới được hầm, 7 tầng theo nhu cầu.
- Vị trí chiến lược cách Vành đai 2 đang thi công chỉ 200m, cách Ga metro 1km tiện vào trung tâm và ra sân bay TSN, khu vực đang ưu tiên đầu tư, chỉnh trang lại đô thị, với định hướng trở thành trung tâm tài chính, thương ...
Bán 314m2 ngộp 1/ hoàng hữu nam, gần bến xe miền đông mới
5
Thỏa thuận 314 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Hữu Nam, P.Tân Phú, Tp.Thủ Đức, HCM

BÁN 314m² ĐẤT NGỘP 1/ HOÀNG HỮU NAM, GẦN BẾN XE MIỀN ĐÔNG MỚI
Căn nhà 2 tầng diện tích đất 314m² ngang 6,2m nở hậu 6,9m
Cách mặt tiền Hoàng Hữu Nam chỉ 70m2
Đường nhựa 8m xe tải vào thoải mái
Phù hợp xây căn hộ dịch vụ, văn phòng công ty, khách sạn, .....kinh doanh đa ngành nghề
Sản phẩm ngộp, cần bán gấp
Chủ thiện chí bán
A/c quan tâm liên hệ e Công thương lượng chính chủ
Bán tòa nhà văn phòng mặt tiền võ văn ngân p. bình thọ thủ đức  dtcn  440m2  hđ thuê 380tr/tháng
3
100 tỷ 440 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Võ Văn Ngân, P.Bình Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

- Chính chủ cần bán tòa nhà Văn Phòng Mặt Tiền Võ Văn Ngân Phường Bình Thọ Quận Thủ Đức
- Diện tích : 440m² công nhận đủ trên sổ
- Kết Cấu : 5 Tầng + Thang Máy
- Đang cho trường học Anh Ngữ Thuê : 380tr/tháng
- Giá Chỉ :100 Tỷ
- Liên hệ Ngay : Tấn Vũ
- Đảm bảo thông tin thật và chính xác.
Dt 14x30m  hđt 380tr/th bán nhà mặt tiền võ văn ngân thủ đức  kc hầm 7 tầng giá 82 ty
3
82 tỷ 420 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Võ Văn Ngân, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Liên hệ Thanh Nga để xem nhà và làm việc trực tiếp chính chủ.
Bán tòa nhà mặt tiền đường VIP Võ Văn Ngân, TP Thủ Đức.
Diện tích: 14x30 công nhận 420m².
Kết cấu: Hầm 7 tầng PCCC thẩm duyệt chuẩn đầy đủ.
Hợp đồng thuê: 380 triệu/tháng.
Giá bán 82 tỷ thương lượng.
Bán nhà mặt tiền trần não an khánh. dt 400m2. ctxd h 7 tầng giá 120 tỷ. thuê 700 triệu
3
120 tỷ 400 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Mới, P.An Khánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán nhà mặt tiền Trần Não An Khánh. DT 400m². CTXD H 7 tầng giá 120 tỷ. Thuê 700 triệu.
Bán nhà mặt tiền Trần Não - Đường Số 20.
- Địa chỉ: 54 Trần Não, P. Bình An cũ, Quận 2.
- Diện tích: 10x40m. Công nhận: 400m².
- Hiện trạng: C4 Xây hầm 7 Tầng - Cho thuê 700 triệu.
- Giá bán: 120 Tỷ.
- Điện Thoại xem nhà Nguyên Ngọc Anh.
Đất xây cao 26 tầng chỉ 206 triệu/m2  mặt tiền song hành  xa lộ hà nội ngay tuyến metro cực hiếm
10
100 tỷ 486 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Song Hành, P.An Khánh, Tp.Thủ Đức, HCM

bán Khuôn đất mặt tiền Võ Nguyên Giáp - Song Hành Xa Lộ Hà Nội ), P.An Phú, Quận 2.
- Vị trí: gần Đường An Phú. View Ga Metro

- Diện tích: 27m x 17m. Công nhận: 486m².

- Nhà cấp 4. Chỉ tiêu xây dựng cao tầng: 26 Tầng.

- Giá 100 tỷ

LH Nguyên Anh Real
Đất đẹp vuông vức hẻm xe hơi 64 hoàng hữu nam, long thạnh mỹ, quận 9 cũ dt 395m2 giá 27,5ty
8
27.5 tỷ 395 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Hữu Nam, P.Long Thạnh Mỹ, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán đất nền, diện tích: 395,3m² (KT: 10m x 39,53m), 100% đất thổ cư.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay.
Vị trí đất tại hẻm 64 Hoàng Hữu Nam, phường Long Thạnh Mỹ, Q9 (cũ). Hẻm bê tông 5m cách mặt tiền đường Hoàng Hữu Nam chỉ 90m.
Cách ngã 3 Mỹ Thành khoảng 450m
Gần: Khu Công nghệ cao, bến xe Miền Đông mới, Ga Metro, các trường Mầm non, Tiểu học, Trung học, Đại học, sân Golf Thủ ...
Hiếm đất mặt tiền dt 13m x 31m đường 38 hiệp bình chánh  cần bán gấp chủ giảm mạnh còn 34 tỷ.
4
34 tỷ 400 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 38, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

- Vị trí: Nằm đầu đường 38 sát chợ và giáp đường Hiệp Bình - cách đường Phạm Văn Đồng 300, Quốc lộ 13 hơn 1km.
- Size đất cực hiếm: 13m x 31m full thổ.
- Anh chị tìm để xây Văn Phòng Công ty, hay xây làm căn hộ dịch chuẩn bài luôn ạ!
- Được xây cao 7 tầng, xây dựng tự do.
- Gía tốt: 40 tỷ giảm còn 34 tỷ vẫn còn thương lượng đang rất cần bán ạ.
- Vị trí đắc địa, giao thông thuận lợi, tiện ích quá ...
Bán bất động sản dòng tiền  khách sạn  căn hộ dịch vụ 3 mặt tiền, hầm + 6 tầng, dt 500m2