Mua bán nhà đất tại Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô góc 2 mặt tiền xe hơi thông ngang 14.5m cực hiếm thích hợp xây chdv cách trạm metro chỉ 200m
3
14 tỷ 231 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 17, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán đất góc 2 mặt hẻm xe hơi 6m thông đường 17 Linh Trung, 231.8m² - ngang 14.5m.
* Cách trạm Metro chỉ vài trăm mét.
* Khu dân đông đúc, sầm uất.
* Tiện ích xung quanh đầy đủ. Ra mặt tiền đúng vài bước chân.
* Diện tích công nhận: 231.8m²(14.5m x 16m).
Hướng: Nam.
Giá bán: 14 tỷ còn thương lượng.
Khách hàng quan tâm gọi cho em Khang để được hỗ trợ 24/7 xem vị trí.
Miễn phí tư vấn, test quy ...
Bán đất tặng trọ xây chdv  ngang 10m phân được 2 lô  gpxd hầm 5 tầng  thông ra hd2 gần trường
4
15 tỷ 207 m²
Nhà Riêng
14 14

Đường Số 7, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Hàng hiếm ngay Hoàng Diệu 2 - gần ĐH Ngân Hàng ngang 10m cực đẹp - Tách được 2 lô

- Hẻm thông xe hơi 2 đầu, sát Hoàng Diệu. Khu dân trí cao, không ngập
- Diện tích sd 207M2 ngang 9.8x21.7 vuông vức.
- Sẵn dãy trọ có thu nhập 50tr/tháng luôn full phòng
- Tiện xây mới - Xây dựng Hầm, trệt lửng 4 lầu khai thác dòng tiền, hoặc xây biệt thự
- Giá 15 tỷ TL
-IB e Như để biết thêm chi tiết ...
Mặt tiền kinh doanh đặng văn bi ngang 8m bề thế thu nhập 65tr/tháng gần ga metro giá cực tốt
6
42 tỷ 275 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Đặng Văn Bi, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

MẶT TIỀN KINH DOANH SẦM UẤT - ĐƯỜNG ĐẶNG VĂN BI - P. TRƯỜNG THỌ - 275.3M2 NGANG 8M - THU NHẬP 65TR/THÁNG 42 TỶ

- Bán nhà mặt tiền đường Đặng Văn Bi phường Trường Thọ Thủ Đức
- Tuyến đường kinh doanh sầm uất bậc nhất khu vực, phù hợp đầu tư giữ tiền, khai thác dòng tiền ổn định hoặc xây mới tòa nhà cao tầng.
- Kết cấu: Nhà 2 tầng trống suốt, có toilet.
- Hiện trạng: Đang cho thuê 65 ...
Hàng thơm  đất xây chdv ngang 10m đường xe tải thông sát hoàng diệu 2 p.linh trung tách được 2 lô
5
14 tỷ 209 m²
Đất Riêng

Đường Số 9, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

HÀNG ĐẦU TƯ - SÁT HOÀNG DIỆU 2 P.LINH TRUNG 209M2 NGANG 10M TÁCH ĐƯỢC 2 LÔ - THÍCH HỢP XÂY CHDV - ĐƯỜNG 6M THÔNG

- Bán đất tặng dãy trọ thu nhập ổn định đường số 9 Linh Trung sát Hoàng Diệu 2 cung đường ăn uống sầm uất nhất Thủ Đức
- Diện tích : 209m² ngang 10m
- Vị trí đẹp đường ôtô thông gần Hoàng Diệu 2, nơi hội tụ các trường cao đẳng đại học , thích hợp xây CHDV hoặc tách 2 lô
- Giá : 14 ...
Bán đất mặt tiền đường số 11 trường thọ ngang 9m cực hiếm xây dựng được hầm 5 tầng 62.7tr/m2 ngộp
3
15 tỷ 239 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 11, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán đất mặt tiền đường 11, Trường Thọ, 239.1m² - ngang 9m.
Trục đường số 11 thông kết nối đường số 2 ra chợ Thủ Đức.
Cách Vành Đai 2 300m, cách PVĐ 400m.
Khu dân cư đông đúc.
Giấy phép xây dựng tự do rất thích hợp xây biệt thự vườn, trụ sở cty, mặt bằng kinh doanh.
* Diện tích công nhận: 239.1m² (9m x 26.7m) vuông vức có 84m² thổ cư.
Hướng: Tây Nam.
Giá 15 tỷ còn thương lượng.
LH: Khang làm việc ...
Góc 2 mt lò lu, ngang 10m vuông vức sử dụng 250m2, hđt40tr/th, giá 33 tỷ vị trí siêu đẹp sầm uất
3
33 tỷ 250 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lò Lu, P.Trường Thạnh, Tp.Thủ Đức, HCM

MT Lò Lu đã mở rộng 30m, góc 2 mặt tiền vuông vức ngang lớn 10m vuông vức
Có sẵn nhà 2 tầng đang cho thuê 40tr/tháng
Góc hiếm vị trí sáng cho các thương hiệu lớn thuê
Giá chỉ 33 tỷ Tl bán nhanh
Lh: làm việc chính chủ
Mt khu vip  phạm văn đồng  thủ đức 5 tầng thang máy 210m2(10x21)  dt 89tr/th chỉ 25,5 tỷ tl
7
25.5 tỷ 210 m²
Nhà Mặt Tiền
6 6

Đường Phạm Văn Đồng, P.Linh Tây, Tp.Thủ Đức, HCM

Mặt tiền VIP - ngay Khu Him Lam - Phạm Văn Đồng - TP Thủ Đức.

Vị trí mặt tiền kinh doanh đỉnh nhất Khu vực, đang cho thuê KD siêu thị, mặt tiền đường rộng 20m.

- Diện tích 210m²: Ngang khủng 10x21m - DTXD 664m² (189m/1 sàn).

Nhà 5 tầng, chính chủ tự xây tâm huyết, mới 2020. Thang máy sịn sò.

Hiện tầng trệt + tầng 2 chủ đang cho thuê Siêu thị thuê full.
Tầng 3: 03 căn hộ chung cư ...
Vip  mặt tiền đặng văn bi  bình thọ  thủ đức  sẵn dòng tiền  dt 276m2  45 tỷ tl
12
45 tỷ 276 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Đặng Văn Bi, P.Bình Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Mặt tiền Đặng Văn Bi 276m² (1 hầm + 7 lầu), dòng tiền đỉnh - 45 tỷ thương lượng.

Mô tả.
- Mặt tiền, vị trí đẹp nhất đường Đặng Văn Bi, đối diện Chung cư Moonlight, Đường Dân Chủ.

- Diện tích 276m² ngang 8x34m, nở hậu nhẹ.

- Hiện tại đang cho thuê MBKD và Khai thác dòng tiền 270tr/ tháng.

- Nhà XD: - 1 hầm, 7 lầu

- Sổ gửi ngân hàng, pháp lý - hoàn công chuẩn.

* Liên hệ: Cường BĐS Thủ Đức để ...
Cực hiếm! bán gấp lô đất vie trực diện sông, mặt tiền đường số 10, hiệp bình chánh, ngang 11 m
4
37 tỷ 220 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 10, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: tanhuuvo (2 tin đăng)
Cần tiền bán gấp lô đất đối diện trực diện sông Sài Gòn:

Mặt tiền đường Số 10, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Vị trí cực kỳ đắc địa, nằm kế bên nhà hàng Bên Sông.
Phù hợp xây dựng biệt thự, khách sạn, văn phòng...
Diện tích: 11*20, DTCN 220m², vuông vức, không lỗi phong thuỷ.
Hướng Đông Nam mát mẻ.
Giá bán nhanh chỉ 170 triệu /m², thương lượng.
Sổ hồng công chứng ngay.

Khu vực an ninh, dân trí cao, ...
Cần bán lô biệt thự khu ven sông cách vạn phúc 4km  10x23 full thổ cư xây dựng tự do  giá 9ty2
6
9.2 tỷ 230 m²
Đất Riêng

Đường Số 10, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Chủ thiện chí bán lô biệt thự trong khu biệt thự ven sông ngay Quốc Lộ 13, gần Chợ Đầu Mối Thủ Đức. Cách 4km tới Vạn Phúc City.
Khu dân cư đông đúc, quán xá buôn bán, chợ - siêu thị... Ngoài khu 500m có trường học bệnh viện đầy đủ.
Mật độ cây xanh nhiều, sông thoáng mát, đường bàn cờ có vỉa hè cây xanh công viên...

Diện tích 10x23 full thổ cư. Trên đất có sẵn kho nên chó thể cho thuê giá 15 - ...
Bán đất đường hồ văn tư phường trường thọ thủ đức  243m2  doanh thu 240triêu/năm
3
11 tỷ 243 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Văn Tư, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Mô tả:
Đất có dãy phòng trọ đang có doanh thu 240triệu/ năm.
Đất đường Hồ Văn Tư, phường Trường Thọ
cũ, này là phường Thủ Đức, HCM.
Gần chợ Thủ Đức, gần đường Võ Văn Ngân, Tô Ngọc Vân, cách 3km ra #gametro Thủ Đức.
Thuận tiện đi các tuyến nhà #gametro, đi chuyển về Q1, Q Bình Thạnh...

4 x 35
Hẻm 6m
Pl: shr
Ưng tiên khách mua bằng tiền mặt.
Gấp! bán lô đất 7x31 ngay ga metro đường số 17  giá tốt bán trong tháng 10.8 tỷ  đường to
5
10.8 tỷ 214 m²
Đất Riêng

Đường Số 17, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Mã 1025LTr.
Bán nhanh lô đất giá rẻ - gần đường Xa Lộ Hà Nội - P. Linh Trung - 215m² ngang 7m - ra Ga Metro chỉ 200m.

- Đường Số 17, P. Linh Trung - Tp Thủ Đức.
* Gần Vinmart, trường học, bệnh viện.
* Gần ĐH Nông Lâm, khu công nghệ cao.
* Diện tích: 214.1m²(7m x 31m).
* Tiện xây mới CHDV cao cấp - nhà ở..
* Giá: 10.8 tỷ TL.
Lh .
Biệt thự sân vườn chỉ 11,8 tỉ gần mt kha vạn cângần chợ thủ đức14x14,5m cực rộng 0968 177 ***
10
10.8 tỷ 202 m²
Nhà Riêng

Đường Kha Vạn Cân, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Mã 1154LC
QUÁ RẺ NHỈNH 50Tr/m² - BÁN ĐẤT CÓ NHÀ 2 TẦNG - Ngay Linh Chiểu Ra Kha Vạn Cân chỉ 50M

BIỆT THỰ VƯỜN - 202M2 - FULL THỔ CƯ - DỌN VÀO Ở NGAY
-DT: 202M2 14 x 14.5= 202m², Full thổ
- Nhà 1T1L kiên cố, công năng 4PN - 4WC. Sân đậu xe rộng rãi..
-Giá: 11.7 tỷ còn thương lượng.
-Sân vườn đậu Ôtô zSát mặt tiền Kha Vạn Cân, cách Chợ Thủ Đức chỉ 200m.
-Sổ hồng riêng, hoàn công đủ.

Lh
Cần bán nhà 1 trệt 3 lầu ,mặt tiền kinh doanh đường gò dưa, tp.thủ đức, (11.4x22 m) 250m217.9 tỷ
9
17.9 tỷ 250 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

Đường Gò Dưa, P.Tam Bình, Tp.Thủ Đức, HCM

** GIÁ TỐT ĐẦU TƯ -BÁN NHÀ 3 LẦU MẶT TIỀN ĐƯỜNG GÒ DƯA, P.TAM BÌNH ,TP.THỦ ĐỨC ,NAY THUỘC TP.HCM

** DIỆN TÍCH ĐẤT : thự tế-250m² - đất thổ cư trong sổ- 170m²
+ ngang 11.4mx22m-kết cấu 3 lầu - 5 phòng ngủ.. rộng .
+ trước mặt tiền đang cho thuê kinh doanh..
-------
giá chào bán chỉ : 17.9 tỷ - còn thương lượng ..

ac Quan tâm liên hệ Đăng quang - chuyên môi giới khu vực ..
ngoài ra còn nhiều ...
Bán đất biệt thự 14x21m đường 20 hiệp bình chánh, thủ đức kế bên gigamall
3
22.8 tỷ 289 m²
Đất Riêng

Đường Số 20, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Chủ gửi.
Giá tốt: Bán đất đẹp tại trung tâm Hiệp Bình Chánh 289m² ngang 14m, đường trước nhà 10m 22, x tỷ TL.
- Hiện trạng đất trống 14 x 21, lô đất khá đẹp, vuông vức.
- Đường trước đất 10m, xe hơi 7 chỗ vô tận nơi.
+ Phù hợp xây khách sạn, căn hộ dịch vụ, phòng karaoke..
+ Vị trí quá VIP, cách Gigamall chỉ 50m, 100m ra mặt tiền Phạm Văn Đồng, kế bên là khu biệt thự compound.

+ Không lộ giới ...
Nhà hxh chương dương 270m2 linh chiểu, thủ đức 13 tỷ