Mua bán nhà đất tại Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất bt rẻ nhất khu bên sông  sau giga mall phạm văn đồng  11x18m, khu phân lô giá dưới 100tr/m2
4
18.5 tỷ 198 m²
Đất Riêng

P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Đất biệt thự khu VIP Ven Sông Sài Gòn Sau Gigamall, Phạm Văn Đồng - hàng hiếm dưới 100tr/m².
- Diện tích: 11 x 18m (198m²) khu phân lô biệt thự, nhà phố đồng bộ, an ninh cao cấp.
- Vị trí đắc địa: Sát sông, sau Gigamall, đầy đủ tiện ích xung quanh môi trường sống chuẩn thượng lưu.
Thích hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư lâu dài sinh lời.
Giá: 18.5 tỷ Thương Lượng.
Liên hệ ngay: để xem đất ...
Căn shop siêu đẹp nở hậu, 6 tầng hoàn thiện, đối diện trường học emasi, rộng rãi ô tô để trọng nhà
7
30 tỷ 151 m²
ShopHouse
4 5

KĐT Vạn Phúc City, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Siêu hót - Một căn đặc biệt - Thiết kế độc lạ - khai thác cho thuê tốt Vạn Phúc City.
Thuộc đường Số 2, ( Đối Diện Trường Học Emasi )
- Vị trí: Ngay sau lưng Nguyễn Thị Nhung.
- Diện tích: 7x19m ( Nở Hậu 8m ) ~ 151m2
- Kết cấu: 6 Tâng Hoàn Thiện Có Thang máy, mái nhà đã lắp hệ thống năng lượng mặt trời.
- DTSD: 700m2
- Thích hợp vừa ở vừa cho thuê và Để ở
- Hiện trạng đã hoàn thiện văn phòng có ...
Bán nhà căn góc 2 mặt tiền đẹp nhất vạn phúc city, view công viên hồ bơi giá 35 tỉ
7
35 tỷ 170 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vạn Phúc City, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Nhà góc 2 mặt tiền cần bán nhanh giá tốt đầu tư an cư Vạn Phúc City.

- Diện tích: 8,5 x 20m , gồm Hầm 4 tầng tổng diện tích sàn xây dựng hơn 500m2
- Vị trí căn góc cực thoáng 2 mặt tiền đẳng cấp
- Đường lớn 25m, xe đậu thoải mái
- Đối diện công viên & hồ bơi, không gian sống xanh mát
- Khu dân cư cao cấp, an ninh, tiện ích đầy đủ
- GIÁ BÁN: 35 tỉ có thương lượng chính chủ
Thích hợp an ...
Siêu phẩm bên sông xây bulding  kế bên gigamall  ngay opal garden  dt 8*22.5m  giá chỉ 26 tỷ
4
26 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường 20, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Siêu phẩm để xây toà nhà văn phòng, làm trung tâm anh ngữ VVVV.

- Diện tích: 8x22,5m.
- Xây 1 hầm 5 tầng, cạnh Gigamall Phạm Văn Đồng, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức đối diện chung cư Opal Garden.

- Giá 26tỷ pháp lý chuẩn sổ đẹp vuông hàng hiếm giá tốt.

Liên hệ Nhàn xem đất.
170m2  full thổ  hẻm xe tải  linh xuân  chỉ nhỉnh 50tr/m2  chỉ 9.85t
3
9.85 tỷ 170 m²
Đất Riêng

P.Linh Xuân, Tp.Thủ Đức, HCM

170M2 - FULL THỔ - HẺM XE TẢI - LINH XUÂN - CHỈ NHỈNH 50TR/M2

- Diện tích: 170m Full thổ cư 100%, Ngang lớn 11.84m Sổ vuông cực đẹp
- Vị trí: Đối diện Chợ Linh Xuân, cách Phạm Văn Đồng chỉ 700m
-Khu dân cư đông đúc, sầm uất cực kỳ tiềm năng
- Xây CHDV, căn hộ cho thuê, Mở văn phòng, showroom, Kinh doanh đa ngành nghề
Giá bán: 9.85 Tỷ (Thương lượng chính chủ)
Mặt tiền kinh doanh tòa nhà 6 tầng 6,5x28m2 đường hiệp bình, hiệp bình chánh
4
34 tỷ 182 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Hiệp Bình, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Ngonha (44 tin đăng)
Mặt tiền kinh doanh tòa nhà 6 tầng 6,5x28m².
Đường Hiệp Bình, Hiệp Bình Chánh.

+ Kết cấu 1 hầm 6 tầng, có thang máy, đang cho thuê 90tr/tháng.
+ Sổ riêng nhà hoàn công, giá 34 tỷ.
Gọi Nhã .
Nhà 7,1x28m mặt tiền kinh doanh sầm uất lê văn chí, linh trung, thủ đức
4
25 tỷ 198 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Văn Chí, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Ngonha (44 tin đăng)
Nhà 7,1x28m² mặt tiền kinh doanh sầm uất
  LÊ VĂN CHÍ, LINH TRUNG, THỦ ĐỨC

+ Kết cấu nhà cấp 4, sổ nở hậu đẹp.
            Giá 25 tỷ
    Gọi Nhã
Bán nhà riêng chính chủ tại 109a, tam châu, dt hiện tại hơn 200 m². giá chưa đến 65tr/m2
7
10 tỷ 156 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Tam Châu, P.Tam Phú, Tp.Thủ Đức, HCM

Gia đình định cư không người trông coi, cần bán nhà riêng 109A, đường Tam Châu, Phường Tam Bình, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh) với thiết kế 1 tầng lửng, diện tích 156.1m² (diện tích sử dụng cả tầng lửng 174m², diện tích tình trạng hiện tại hơn 200m²), là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái.
- Cấu trúc: 3PN + 2WC + bếp.
- Nội thất đầy ...
Shophouse 6 tầng kinh doanh ngay mặt tiền 35m, sổ hồng , cho thuê 80 triệu/ tháng
6
44 tỷ 158 m²
ShopHouse

KĐT Vạn Phúc City, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Shophouse diện tích = 158m2
Diện tích sử dụng : 753m² , 6 tầng
Sổ hồng giao ngay
Đường trước 35m2
Giá cho thuê có thể dao động đang là 70 - 80 triệu/ tháng
Giá gốc : 62 tỷ ( VAT)
Giá bán thanh toán 1 lần : 46 tỷ ( VAT) , đã tính hết ưu đãi từ CĐT 30%
Thanh toán giãn 10 tháng : 44 tỷ ( VAT)
Liên hệ để đi xem thực tế & báo giá chi tiết ạ!
Bán nhà riêng giga mall phạm văn đồng thủ đức hiệp bình chánh giá rẻ nhà dân trí phân lô thủ đức
3
23 tỷ 200 m²
Nhà Riêng
5 4

Đường Phạm Văn Đồng, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Chính chủ gửi em Duyên bán
Nhà phân lô dân trí gần Giga Mall Thủ Đức Phạm Văn Đồng Hiệp Bình Chánh

Nhà 3 tầng diện tích 200m2
Ngang 10m dài 20m vuông sổ
Gồm 5 phòng ngủ và 4 nhà vệ sinh + gara oto
Nội khu an ninh dân trí sạch sẽ đường 10m thông các hướng
Khu vực hiếm nhà bán

Pháp lý: sổ hồng riêng hoàn công ạ
Liên hệ em Duyên nhé anh chị ơi
Bán biệt thự sang trọng tại an phú ngay cao đức lân, tp. thủ đức dt 10x20m cn 200m2
3
37.5 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Đường Số 15, P.An Phú, Tp.Thủ Đức, HCM

Vị trí vàng: Ngay trục Cao Đức Lân, khu biệt thự đẳng cấp, dân trí cao trung tâm sầm uất bậc nhất Thủ Đức.

Diện tích: 10m x 20m công nhận đủ 200m².
Kết cấu: Trệt + 2 lầu + áp mái.
6 phòng ngủ 6 WC, thiết kế tinh tế, sang trọng, tối ưu không gian sống.
Giá bán: 37,5 tỷ.

Ưu điểm nổi bật:

Nhà thiết kế biệt thự hiện đại, nội thất cao cấp, không gian xanh, thoáng mát.

Vị trí trung tâm An Phú kết ...
Bán lô góc gần nhà ga thủ thiêm, đường 12m
3
36 tỷ 177 m²
Đất Riêng

Đường 7, P.An Phú, Tp.Thủ Đức, HCM

Khu 17,3ha, cách nhà ga Thủ Thiêm 100m
Diện tích đẹp: 10x19m2
Đường nội bộ 12m, khu dân cư an ninh
Sổ đỏ sẵn
Nhà 1 trệt, 1 lầu, diện tích 7.4mx22m, công nhận 177.3m², nhà hiện đang kinh doanh

Vị trí nhà thuận lợi kinh doanh mọi ngành nghề, xung quanh rất nhiều chung cư, mặt tiền đường 12, phường Tam Bình, mới nâng cấp đường mới trải nhựa và vỉa hè rộng đẹp, đồng thời xây cầu và mở đường thông ra QL 13 chỉ còn 250m nữa là xong, sẽ hoàn thành trong năm nay. Khi hoàn thành xong, giá ở khu vực sẽ tặng ...
Đất giá tốt bình chiểu, linh trung, thủ đức 200m2 sổ hồng riêng mua ngay/ 2 tỷ 150
3
1.89 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Linh Trung, P.Bình Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán đất Linh Trung, P. Bình Chiểu, TP. Thủ Đức 200m².

Cơ hội sở hữu lô đất đẹp, diện tích lớn phù hợp xây nhà ở, nhà trọ hoặc đầu tư lâu dài!
Diện tích: 200m.
Khu đất vuông vức, dễ thiết kế xây dựng.
Thích hợp xây nhà ở, phòng trọ, hoặc giữ tài sản.

Giá bán: 2 tỷ 150 TL

Địa chỉ: Khu vực Linh Trung, Phường Bình Chiểu, TP. Thủ Đức, TP. HCM.
Khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao.
Giao thông ...
Góc 2mt võ văn ngân thủ đức (10x25m) 3 lầu hdt 160tr giá 36 tỷ
3
38 tỷ 192 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Võ Văn Ngân, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Nhà mặt phố nằm tại Võ Văn Ngân, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, TP.HCM, với diện tích 192 m² và giá bán 38 tỷ VND.
- Khu vực đông đúc, tiềm năng phát triển cao.
- Thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, phù hợp cho kinh doanh.
- Mặt tiền rộng, dễ dàng tiếp cận và thu hút khách hàng.
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.

Tiện ích xung quanh:
- Gần siêu thị mẹ bầu & em bé con cưng.
- ...
Nhà mặt tiền 9m  gần sông sài gòn  sau lưng gigamall thủ đức  chỉ 15.8 tỷ
6
15.8 tỷ 198 m²
Nhà Riêng

P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán khuôn đất cực đẹp Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - 9m x 22m - gần sông Sài Gòn.

Khuôn đất rất đẹp sau lưng Gigamall Thủ Đức, cách sông Sài Gòn chỉ 50m.

Diện tích đất: 198m² (ngang 9m x 22m).
Đường trước nhà 6m, di chuyển thuận tiện.
Đồng bộ xung quanh, vị trí rất đẹp.
Giá bán: 15.8 tỷ (80 triệu/m²).
Rẻ! chỉ 61tr/m2 lô đất 189m2  ngang 10m  phù hợp chdv nhà cho thuê  ngay chợ hiệp bình thủ đức
3
11.6 tỷ 189 m²
Đất Riêng

Đường 35, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Duy Nhất Lô Đất Diện Tích Rộng - Ngay Chợ Hiệp Bình Thủ Đức - Phù Hợp Xây Nhà Ở, CHDV, Nhà cho thuê

- Vị trí thuận lợi di chuyển ra Phạm Văn Đồng và QL13, tiện ích xung quanh đầy đủ, gần chợ, trường học, TTTM,.....
- Diện tích: 10x19 (189m² full thổ cư)
- Giá: 11,6 tỷ (còn thương lượng)

Khách hàng quan tâm liên hệ em hỗ trợ xem đất và làm việc trực tiếp chủ. Xin cảm ơn!
Chủ cần bán lô đất đường 25 gigamall phạm văn đồng gigamall
5
18.5 tỷ 198 m²
Đất Riêng

Đường Số 25, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán lô đất khu bên sông HBC - Đường số 25 Phạm Văn Đồng.

- DT: 11 x 18 =198 m².
- Đường trước đất 10 mét.
- Gía: 18.5 tỷ thương lượng.

Cam kết thông tin chính xác làm việc sát chủ có giá tốt cho đầu tư. Liên hệ: em xem đất.
Bán toà nhà 1 hầm 6 tầng hđt 110tr/tháng mặt tiền đường hiệp bình p.hiệp bình chánh tp thủ đức hcm
4
34 tỷ 161 m²
Nhà Mặt Tiền
8 8

Đường Hiệp Bình, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán toà nhà mặt tiền kinh doanh sầm uất đường Hiệp Bình Phường Hiệp Bình Chánh TP. Thủ Đức.
- Diện tích: 6,5m x 28,4m, công nhận thổ cư: 161.3m².
- Kết cấu: 1 Hầm - 6 tầng.
- Đang có hợp đồng thuê: 110tr/tháng.
Giá bán: 34 tỷ thương lượng (quá rẻ so với mặt tiền kinh doanh đắt đỏ nhất khu vực).
Lh: .
Bán dãy trọ 186m2 ngang 6m đường số 2 tnpb q9
6
11 tỷ 186 m²
Nhà Riêng

P.Tăng Nhơn Phú B, Tp.Thủ Đức, HCM

- Vị trí đường số 2 phường Tăng Nhơn Phú B , Q9 nay là phường Tăng Phú
- Hiện trạng có dãy trọ 8 phòng thu nhập 20tr/ tháng