Nhà Đất BánHồ Chí MinhTp. Thủ Đức
Mua bán nhà đất tại Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²
KĐT Vạn Phúc City, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM
- Diện tích: 7x20m gồm 6 tầng + sân thượng.
- Nhà mặt tiền lớn, đường rộng 35m kinh doanh tấp nập.
- Pháp lý hoàn chỉnh, sổ hồng riêng, hỗ trợ vay ngân hàng.
- Giá bán: 38 tỷ bớt lộc.
Chuyên các sản phẩm tại KĐT Vạn Phúc City, hỗ trợ tìm sản phẩm phù hợp theo nhu cầu Quý khách.
Liên hệ ...
KĐT Vạn Phúc City, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM
Vị trí: Đường 36, KĐT vạn phúc city Thủ Đức.
Điện thoại: Đức - Vạn Phúc City.
-----------------------
- Diện tích: 7m x 20m.
- Kết cấu: Hầm + 4 tầng.
- Hiện trạng: Nhà thô hoàn thiện mặt ngoài.
- Phù hợp vừa ở vừa cho thuê, Văn phòng cty,...
- Giá bán: 30 tỷ.
- Pháp lý: Sổ hồng hổ trợ vay 75% - 80%.
- Quý khách quan tâm vui ...
Fiato Premier, P.Tam Phú, Tp.Thủ Đức, HCM
Chỉ 51 triệu đồng/m² sở hữu ngay Duplex - căn hộ 2 tầng độc bản, loại hình khan hiếm với số lượng giới hạn, dành riêng cho chủ nhân xứng tầm!
Hotline: .
Chính sách thanh toán linh hoạt.
Thanh toán đợt 1 chỉ 10%.
Thanh toán 44% nhận nhà ngay.
Đẳng cấp đỉnh cao đặc quyền duy nhất.
Vị trí tầng cao của tòa nhà, tận hưởng view toàn cảnh ...
Đường Lê Văn Việt, P.Tăng Nhơn Phú B, Tp.Thủ Đức, HCM
- Cách Lê Văn Việt 100m, thông Lã Xuân Oai, Đình Phong Phú
- DT : 139m² - Ngang 6m xe hơi ngủ nhà
- Kết cấu : 1 trệt 1 lầu, 5PN
- Vừa ở vừa cho thuê dòng tiền ~10tr/th
Liên hệ
Đường Số 49, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM
Lô đất tọa lạc ngay mặt tiền đường 49, Hiệp Bình Chánh, TP. Thủ Đức.
Đường nhựa hiện hữu 12m, cực kỳ thuận lợi cho giao thông và phát triển kinh doanh.
Diện tích: 108m² (ngang 5.2m x dài 19m) nở hậu đẹp, vuông vức có 95m² thổ cư.
Hướng Đông Bắc, đón nắng sáng, phong thủy tốt.
Khu dân cư hiện hữu, an ninh, đông đúc, cho phép xây dựng tự ...
KĐT Vạn Phúc City, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM
- DTXD 700m² sàn
- Kết cấu 5 tầng, hầm.
- Đã hoàn thiện nội thất văn phòng, có thang máy,
-Pháp lý: có sổ hồng riêng công chứng ngay
- Hiện tại đang cho thuê 55tr/ tháng. HĐ thuê còn 4 năm
Vị trí đối diện công viên, cảnh đẹp. Chủ đang cần bán gấp nên giá rất tốt
Giá 33 tỷ có thương lượng
Đường 8, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM
Bán CHDV mặt tiền đường Số 8, P. Trường Thọ.
* Khu dân cư đông đúc.
* Tiện ích xung quanh đầy đủ.
* Cách ga Metro chỉ 5p đi xe.
* Gần chợ và trường học các cấp.
* Kết cấu nhà 1 trệt 3 lầu hoàn công đầy đủ.
* Diện tích công nhận: 111.5m² (4m x 27.3m).
Giá bán 13.5 tỷ - thương lượng.
Em Nguyên chuyên BĐS Nhà phố, Đất, ...
Đường 8, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM
- Nhà mới hoàn thiện, thiết kế hiện đại khu dân cư yên tĩnh, thoáng mát.
Diện tích đất: 6.8m 17m (115.5m²)
Tổng diện tích sàn: ~379.76m²
- Kết cấu: 1 trệt + 3 lầu (đúc kiên cố)
Mái đúc, sân thượng thoáng
4 phòng ngủ
5 nhà vệ sinh
Phòng thờ riêng
Không gian bếp rộng rãi
Nhà mới xây, dọn vào ở ...
P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM
- Vị trí ai cũng mong ước: Gần sông, sau lưng Gigamall, thuộc đường số 25, hướng Đông Nam thoáng mát.
- Đường thông nhau rộng 12m, cây xanh nhiều nên sống ở đây mát mẻ quanh năm.
- Hàng xóm trí thức, văn minh, dân phố đoàn kết, an ninh...
- Diện tích chính xác: 6,8x17m, 1 trệt 3 lầu đúc ...
Đường Số 21, P.Bình Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM
* Số 6, Đường số 21, KDC Bình Đức, P. Tam Bình, TP.HCM
* Vị trí cực đẹp:
Ngay sau lưng chợ nông sản Thủ Đức khu vực buôn bán sầm uất . Cách trường học cấp 1+2 chừng 150m. Cách công viên lớn chỉ 200m, Đầy đủ nhiều tiện ích. Kết nối nhanh ra QL13 đi trung tâm TP.HCM & Bình Dương cực kỳ thuận tiện
* Thông tin lô đất: Diện tích: 105m² (5x21m) vuông vức. Pháp ...
Đường 20, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM
- Diện tích 135m² ngang 7,5x18m.
- Thiết kế, hầm + 3 tầng + mái che thang.
- Đang có 17 phòng, cải tạo cho thuê có thu nhập 50 - 60 tr/ tháng.
- Sổ hồng riêng hoàn công đây đủ.
- Gia ban 19 tỷ TL.
Cách sông 20m cách Gigamaill tầm 300m, tiện ích ko thiếu thứ gì.
Liên hệ Thảo để được tư vấn cụ thể ...
Đường 19, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM
-Diện tích hiếm: 127m (6.6 x 19m)
-Kết cấu chuẩn: 1 trệt 2 lầu, 4 PN, 4 WC
-Khu vực an ninh & dân cư văn minh, liền kề các tiện ích: Vincom Thủ Đức, trường học, chợ, ngân hàng
-Chỉ vài bước ra đến Hoàng Diệu 2, Võ Văn Ngân, thuận tiện di chuyển khắp các hướng.
-Chỉ 13,1 tỷ TLCC - Sổ riêng, hoàn ...
Đường 4, P.Linh Xuân, Tp.Thủ Đức, HCM
- Diện tích đất gần 140m², mặt tiền ngang 7m.
- Đường trước nhà 14m mới trải nhựa, thông 100m ra QL1K.
- Nhà xây ở mới đẹp kiên cố, 1 trệt, 1 lầu, 1 tum với 4 phòng ngủ, 5WC.
- Sân đậu xe rộng rãi, đậu được 2 xe oto (đậu được xe 16 chổ).
- Sân thượng hơn 30m², lý tưởng làm sân vườn trên cao.
- Sân trước nhà rộng rãi tiện kinh doanh buôn bán, mở ...
Fiato Premier, P.Tam Phú, Tp.Thủ Đức, HCM
Chỉ từ 51 triệu đồng/m sở hữu ngay Duplex - căn hộ 2 tầng độc bản, loại hình khan hiếm với số lượng giới hạn, dành riêng cho chủ nhân xứng tầm!
Hotline: .
Chính sách thanh toán linh hoạt.
Thanh toán đợt 1 chỉ 10%.
Thanh toán 44% nhận nhà ngay.
Đẳng cấp đỉnh cao đặc quyền duy nhất.
Vị trí tầng cao của tòa nhà, tận hưởng view toàn ...
Đường D6, P.Phước Long B, Tp.Thủ Đức, HCM
- Vị trí và tiện ích: Nằm trên trục thông đường 20m vỉa hè rộng, xung quanh đầy đủ tiện ích, cách siêu dự án Global chỉ vài trăm mét.
Thuận tiện làm văn phòng, kinh doanh buôn bán,..
- Hình ảnh thật 100%.
- DT đất: 6x21m=126m². DT sàn 352m².
- Nội thất cao cấp. Đi xem để cảm nhận ạ.
- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu.
- Pháp ...
Đường Võ Văn Ngân, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM
ĐẤT ĐẸP - PHƯỜNG LINH CHIỂU NGANG 9M
Vị trí: Hẻm xe hơi 1/ Võ Văn Ngân, P. Linh Chiểu, Thủ Đức (Sát vách Nguyễn Kim, Vincom, ĐH Sư Phạm Kỹ Thuật).
THÔNG TIN :
Diện tích: 132.07m² (Ngang khủng 9m Cực hiếm tại trung tâm).
Hướng: Đông Nam (Mát mẻ, vượng khí, tài lộc).
Em Hằng còn nhiều sản phẩm đẹp giá tốt đầu tư các phường trung tâm
Quý khách hàng quan tâm vui lòng LH Mai ...
Đường Tỉnh lộ 43, P.Tam Bình, Tp.Thủ Đức, HCM
- Vị trí 1/ 30m ra TL43, P. Tam Bình, TPHCM.
- Ngay Khu CN Đồng An, Chế Xuất Linh Trung 2 với hơn 100.000 lao động.
- Ngay chợ đêm Linh Trung chỉ 100m.
- Khu vực kinh doanh buôn bán sầm uất, tiện ích đầy đủ.
- Diện tích: 138,5m² ngang 9 bề thế.
- Thiết kế sẵn 12 phòng trọ cho thuê, dòng tiền 15 - 20tr/tháng.
- Giá bán 6,7tỷ TL.
Đường Ngô Chí Quốc, P.Bình Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM
Đường mặt tiền lớn, thông đi các nơi,
Mặt tiền chợ, tiện mở quay thuốc, của hàng tạp hóa.... xây nhà cho thuê....
Diện tích 120m²
Giá 6.5tỷ
Hình ảnh thực tế
Đường Đặng Văn Bi, P.Bình Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM
Xung quanh tiện ích đầy đủ.
KDC đông đúc, hiện hữu.
* Diện tích công nhận: 105m² (8.8m ngang).
Giá bán 9.9 tỷ.
Liên hê: Kim Anh hỗ trợ 24/7 em cảm ơn ạ.
Đường Số 11, P.Linh Xuân, Tp.Thủ Đức, HCM
Nhà đẹp ngay TTHC TP Dĩ An.
Sát GO! Dĩ An tiện ích bao quanh.
DT 140m² ngang 20m cực hiếm.
Sân rộng đậu 2 ô tô thoải mái.
Kết cấu 1 trệt 1 lầu + sân thượng BTCT.
Đường 7m thông Nguyễn Tri Phương & Nguyễn An Ninh.
Phù hợp ở, mở spa, VP, showroom.
Khu dân cư sầm uất cho thuê tốt.
Giá chỉ 5,9 tỷ thương lượng.
gặp Mạnh Bán Nhà Dĩ An.