Nhà Đất BánHồ Chí MinhQ. Tân Phú
Mua bán nhà đất tại Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²
Đường Độc Lập, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM
- Diện tích: 9,5m X 25m. DTCN 195m2
- Kết cấu: trệt, 3 lầu.
- Đường: 20m có lề.
- Hướng: Đông Bắc.
- Hợp đồng thuê: 130tr/ tháng.
-khu vực kinh doanh sầm uất
- Giá bán: 29,9 tỷ
Emerald - Celadon City, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM
Nhà đã full nội thất cao cấp, bố trí hài hòa, chỉ cần dọn vào ở ngay. Từng khu vực được tối ưu công năng: Phòng khách rộng thoáng, bếp riêng biệt, phòng ngủ đều có ánh sáng tự nhiên.
Ban công lớn, đón gió mát quanh năm, ...
Đường Dương Đức Hiền, P.Tây Thạnh, Q.Tân Phú, HCM
Diện tích: 22.5x60m, CN 1.350m², full thổ cư
Hiện trạng: nhà cấp 4 (xây ~750m²), tiện xây mới
Vị trí: MTKD, gần Tây Thạnh Lê Trọng Tấn, khu sầm uất
Phù hợp: showroom, kho xưởng, trung tâm dịch vụ
Giá 150 tỷ, thương lượng
LH: Kim Phụng
BĐS Tanphuland 142 Trương Vĩnh Ký, Tân Phú
Dẫn xem nhà miễn phí
Diamond Alnata Plus - Celadon City, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM
- Diện tích 118m2
- Thiết kế 3PN 2WC, có 2bancol + royal lớn, nhà lúc nào cũng thoáng mát, gió lùa cả ngày
- Tầng đẹp, view nội khu
- Chủ nhà để lại toàn bộ nội thất thiết kế cao cấp
- Chỉ cần xách vali vào ở, không mất thời gian để decor thiết kế lại
- Giá bán 10tỷ3 - Tặng 1 slot đậu xe ...
Đường Tân Sơn Nhì, P.Tân Thành, Q.Tân Phú, HCM
- Diện tích: 20m x 58m. Diện tích công nhận: 1.155 m2
- Kết cấu: 2 Hầm + 9 Tầng Nổi. Thiết kế hiện đại.
- Tổng diện tích sử dụng: ~ 8.500m² sàn
- Trước đây công năng là Nhà hàng tiệc cưới. Hiện tại bàn giao nhà trống.
- Siêu vị trí. Nằm trên cung đường Thương Mại Dịch ...
The Glen - Celadon City, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM
- Kết cấu: 1 hầm - 1 trệt - 1 lửng - 3 lầu.
- Vị trí: 2 mặt tiền trước và sau đều có công viên cây xanh, hồ cảnh quan.
- Bàn giao hoàn thiện mặt ngoài - thô bên trong.
- Khu cư dân hiện hữu, nhận bàn giao thiết kế siêu đẹp.
Hotline: Trường Ái .
- Phương thức 1: Thanh toán nhanh, chiết khấu 29%.
- Phương thức 2: Chỉ 20% nhận nhà, trả chậm 3 năm, chiết khấu 18%.
* Chương ...
Đường Độc Lập, P.Tân Thành, Q.Tân Phú, HCM
- Diện tích; 8m x 30m. Công nhận 240m².
- Kết cấu: 2 tầng.
- Đang cho thuê 65 triệu / tháng. Hợp đồng còn 2 năm.
- Vị trí đắc địa. Cung đường kinh doanh buôn bán sầm uất. Thích hợp đầu tư sinh lời cao.
* Giá bán: 37 tỷ ( Đơn giá ~ 150 triệu / m² )
* Liên hệ xem nhà và gặp chính chủ: - Nhật Vượng (Thông tin chính ...
Phố Thạch Lam, P.Hiệp Tân, Q.Tân Phú, HCM
- Diện tích: 9 x30
- Vị trí: Gần đoạn Lê Khôi, trường Tiểu học Phan Chu Trinh.... tiện mở shop thời trang, văn phòng công ty, showroom, salon tóc - nail - spa...
- HĐT : 150tr/th
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Giá: 22 tỷ - thương lượng.
- Liên hệ : . Xuân Hoàng ( 24/7)
Để tránh làm mất thời gian của A/C thông tin trên là chính xác.
Đường Gò Dầu, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM
Vị trí: Mặt tiền đường Gò Dầu, trung tâm quận Tân Phú khu kinh doanh sầm uất.
Diện tích: 7 x 32m 220m² kết cấu 3 lầu kiên cố.
Giá bán: 31 tỷ (TL chính chủ).
Hiện đang cho thuê 45 triệu/tháng, hợp đồng còn 4 năm, năm 2026 tăng lên 50 triệu/tháng.
Pháp lý chuẩn sổ hồng riêng, công chứng ngay.
Liên hệ ngay: Phụng Rich ...
Phố Thạch Lam, P.Phú Thạnh, Q.Tân Phú, HCM
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 170m².
- Mặt tiền: 10m cực đẹp, hiếm.
- Mặt tiền đường nhựa rộng, thông thoáng, phương tiện lưu thông thuận tiện.
- Lô góc 2 mặt tiền (hưởng lợi khi mở rộng đường Đỗ Bí).
Ưu điểm nổi bật:
- Vị trí đẹp, phù hợp xây nhà ở hoặc đầu tư giữ tài sản.
- Khu ...
Đường Nguyễn Hữu Dật, P.Tây Thạnh, Q.Tân Phú, HCM
Kết cấu: 2 lầu mới
Đặc điểm:
- Nằm trong khu biệt thự Ngọc Đức, đường 12m thông thoáng.
- Biệt thự sang trọng, thiết kế theo phong cách hiện đại.
- Khu vực an ninh, rất đáng sống.
- Thương lượng cho khách thiện chí
Đường Tây Thạnh, P.Tây Thạnh, Q.Tân Phú, HCM
- Diện tích: 8m x 36m, vuông vức.
- Kết cấu: Nhà cấp 4.
- Chỉ tiêu Xây dựng: Hầm + 7 Tầng.
- Vị trí sáng, đắc địa. Kế bên Celadon Tân Phú, Siêu thị Aeon Mall Tân Phú.
* Giá bán gấp: 42,5 tỷ thương lượng.
* Liên hệ xem nhà và gặp chính chủ: - Nhật Vượng (zalo/viber 24/7).
Đường Tân Hương, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM
- Diện tích: 8x20m 170m². Đúc 5 tầng gồm 50p cho thuê thu nhập 150tr/tháng. Có thang máy, PCCC.
- Đường trước nhà 6m xe hơi chạy thoải mái, chỉ các mặt tiền 20m.
- Vị trí đắc địa gần nhiều tiện ích: Chợ Tân Hương, trường học, nhà thờ,...
- Giá bán ưu đãi chỉ 26,9 tỷ BL.
Phố Đỗ Nhuận, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM
- Diện tích : 3,8 31,5m ( nở hậu 5,1m ), TDT : 112 m², hoàn công đủ.
- Kêt cấu BTCT :
+ Lầu 1 : 2 PN , 1 WC, sân rộng để được 6 - 8 xe máy.
+ Lầu 2 : 3 PN, 1 WC, ban công thoáng mát.
- Giá bán : 12ty 500tr
- Vị trí : khu kinh doanh sầm uất, đa ngành nghề, đầy đủ mọi tiện ích xung quanh. Mua về có thể sữa chữa mới theo ý muốn, cho ...
Đường Nguyễn Quang Diêu, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM
- Diện tích: 8m x 20m, công nhận 162m².
- Hẻm xe hơi rộng 7m, gần ngay mặt đường đường.
- Kết cấu: Hầm + 6 tầng. Gồm 52 phòng CHDV.
- Hợp đồng thuê: 200 triệu/Tháng.
- Giá Bán: 33 tỷ về 31 tỷ.
Liên hệ: (Yến Vy) để có giá tốt hơn.
Chuyên BĐS nhà phố trung tâm & vùng ven Sài Gòn.
Đường Lê Trọng Tấn, P.Tây Thạnh, Q.Tân Phú, HCM
- Diện tích: 10,5m x 26m. Vuông vức công nhận 282m2
- Kết cấu: 3 tầng nhà cũ, tiện xây mới.
- Chỉ tiêu xây dựng: 1 Hầm + 7 Tầng. (Thích hợp xây tòa nhà Văn Phòng, làm Showroom, Phòng khám...)
- Vị trí cực kỳ đắc địa. Ngay AEON Tân Phú, đại học Công Thương, kế bên là dự án Celadon City Tân Phú.
* Giá ...
Đường Lê Trọng Tấn, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM
- Diện tích: 400m². Hiện trạng cấp 4. Phù hợp xây mới CHDV, Khách Sạn, Toà nhà văn phòng,... khu được xây dựng 10 tầng.
- Vị trí mặt tiền đường kinh doanh sầm uất sáng tối. Gần nhiều tiện ích: trường học, siêu thị, ngân hàng,...
- Giá bán nhanh chỉ 43 tỷ ~ 110tr/m² thương lượng
Đường Tân Hương, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM
- Diện tích: 6x18m vuông.
- Hiện trạng: Nhà cấp 4.
- Vị trí: Mặt tiền đường 20m, buôn bán kinh doanh sầm uất. Gần chợ.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Giá: 16,9 tỷ.
- LH: Phi Nguyễn.
Đường Lê Trọng Tấn, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM
- Diện tích: 5,5x22 đúc 5 tầng. Nhà cứng cáp thu nhập 110tr/tháng.
- Vị trí đắc địa hẻm 1/ xe hơi, ngay đối diện trường Đại Học Công Thương nhu cầu thuê cực cao lúc nào cũng full phòng.
- Nay chủ cần bán nhanh giá chỉ 18 tỷ bớt lộc.
- Lh e Đức: xem nhà!
Đường Kênh Tân Hóa, P.Phú Trung, Q.Tân Phú, HCM
============================
(Kết bạn Za. Lo) * Em Đức Chuyên - Tân - Phú để theo dõi những căn nhà ngon nhất Tân Phú luôn được update hàng ngày nhé ạ.