Mua bán nhà đất tại Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Ngộp bạnk! bán căn góc 2 mặt tiền mặt tiền tân hương q.tân phú  9x22m xây dc hầm 7 tầng giá 34 tỷ
3
34 tỷ 176 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Tân Hương, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM

Thấp nhất thị trường Căn góc Tân Phú - Siêu vị trí góc 2 mặt tiền Tân Hương, P. Tân Quý, Quận Tân Phú.

- Vị trí: Căn góc kinh doanh sầm uất, cách chợ 200m.

- Diện tích: 9 x 22m nở hậu, 176m² góc 2 mặt tiền hẻm hông 7m.

- Kết cấu: 3 tầng - CTXD: Hầm 7 tầng.

- Hợp đồng thuê: 150 triệu/tháng.

- Thiện chí bán: 34 tỷ.

Làm việc chính chủ, liên hệ Sĩ Phan.
Bán đất dự án siêu khủng quận tân phú, nở 50 x 100m, cn 4319.6m2, ctxd 2 hầm 19 tầng  giá 350 tỷ
4
350 tỷ 4319 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thái Tông, P.Hiệp Tân, Q.Tân Phú, HCM

Bán đất dự án siêu khủng - xây dựng 2 Hầm - 19 tầng.
Địa chỉ: Lý Thánh Tông, Hiệp Tân, Tân Phú.
+ Diện tích: 16 x 100 (vào 20m nở hậu 50m) full thổ cư, sở hữu lâu dài.
+ Khu vực quy hoạch xây dự án 19 Tầng.
+ Công nhận: 4319,6 m².
+ Hiện trạng: Đất trống.
+ Vị trí: Gần Tô Hiệu - Hòa Bình.
+ Giá: 350 tỷ.
Ngang 6.2m, dt 120m2 ngay siêu thị aeon mall tân phú, hẻm xe hơi, 5 phòng đang cho thuê 12tr/tháng
3
7.2 tỷ 120 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường Bờ Bao Tân Thắng, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM

Diện tích lớn, thích hợp đầu tư căn hộ dịch vụ. Chính chủ 1 đời chưa qua đầu tư.

Diện tích 120m² - Ngang 6.2m x 21m.

Hẻm 5m xe hơi ra vào thoải mái.

Kết cấu 2 tầng đang có 5 phòng cho thuê, đong tiền đang thu nhập 12tr/tháng.

Vị trí đường Bờ Bao Tân Thắng, đối diện Siêu Thị Aeon Mall Quận Tân Phú.

Tiện ích hệ thống các ngân hàng, trường học các cấp, chợ và ăn uống giải trí bán kính 1km không ...
Bán dự án gần 4100m2 khu tài chính quận tân phú. giá chỉ ~25tr/m2  0907 505 ***
3
100 tỷ 4090 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Sơn, P.Phú Thọ Hòa, Q.Tân Phú, HCM

Bán dự án gần 4100m² Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thọ Hoà, Quận Tân Phú.
Diện tích: Ngang 32,58m (nở hậu 100,7m) dài 47m.
DTCN: 4090,7m² đất CLN(đất ở 4017m²,73 đất CLN).
Hiện trạng: Đất trống.
Giá bán 100 tỷ TL.
Hẻm nhựa 8m có lề khu vip 368 tân sơn nhì. dt 8x16m, vuông đẹp, cấp 4 tiện xây mới
4
16.6 tỷ 128 m²
Nhà Riêng
1 1

Đường Tân Sơn Nhì, P.Tân Sơn Nhì, Q.Tân Phú, HCM

Bán cặp đôi hẻm nhựa 8m đường Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.
- DT: 8x16m - Giá: 16.6 tỷ.
- Sổ hồng chính chủ, pháp lí rõ ràng.
- Khu vip dân trí văn minh, lịch sự, có công viên nội khu.
LH: - Khương Tân (zalo 24/7).
- Thông tin và hình ảnh chính xác.
- Tư vấn pháp lý, ngân hàng, dẫn khách xem nhà miễn phí
Tin thật bán nhà tân phú  110m2, 5 tầng, ngang 5x20m đường trước nhà 13m, vỉa hè
4
10.7 tỷ 110 m²
Nhà Mặt Tiền
6 6

Đường Lê Lư, P.Phú Thọ Hòa, Q.Tân Phú, HCM

Siêu hiểm diện tích rộng mặt tiền lớn - không vướng lộ giới quy hoạch.
Phù hợp sửa thành chdv cho thuê dòng tiền.

Hẻm thông kinh doanh.
Đường trước nhà 13m - tiềm năng tăng lãi vốn x2 trong thời gian 3 năm dễ dàng.

Dòng tiền nếu sửa chdv 50tr/th = 600tr/năm ~ 6%.
Cả phố chỉ có duy nhất 1 nhà bán.
Thiết kế:
Diện tích thực tế 110m² đã bớt làm sân - giá chỉ gần 100tr/m².
- Nhà 2 thoàng. Vĩnh viễn, ...
Bán căn 141m2 tầng 9  thiết kế 3pn+1 kho, hướng mát chỉ 10tỷ  diamond brilliant celadon city
11
10 tỷ 142 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Diamond Brilliant, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM

Em Thuận - Nhân viên CĐT Gamuda Land chuyên mua bán căn hộ Celadon City quận Tân Phú ngay cạnh Aeon Mall.
Hỗ trợ tận tình - Tư vấn tận tâm giúp Anh Chị tìm được căn ưng ý nhất.
=============================

Chính chủ cần bán nhanh căn 3PN + 1 kho - Căn góc, diện tích lớn tại phân khu Diamond Brilliant Celadon City.
- DT 141m², thiết kế 3PN + 1 2WC có thể decor được 4 phòng ngủ.
- View hướng ...
Chuyển nhượng dự án chung cư cao hầm, 20 tầng, pháp lý đầy đủ ngay tô hiệu, tân phú 4000m2, 200 tỷ
3
200 tỷ 4000 m²
Nhà Đất Khác

Đường Tô Hiệu, P.Hiệp Tân, Q.Tân Phú, HCM

Đây là quỹ đất khan hiếm được xây cao tầng tại Quận Tân Phú.
Với pháp lý chuẩn, khuôn đất đẹp thích hợp các tập đoàn xây dự án chung cư cao cấp.
Các dự án xung quanh như: Chung cư 8X Đầm Sen, Chung cư RichStar...
Diện tích khuôn đất 40x100m (4000m² đất nông nghiệp).
Giá bán: 200 tỷ.
Lh: Mr Khanh làm việc trực tiếp chủ.
Góc ngã 3 đẹp đường dương đức hiền 16x18m, cấp 4 gác lửng sẵn hđt 80 tr/th. cạnh tt vhtt tây thạnh
7
37 tỷ 288 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Dương Đức Hiền, P.Tây Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Góc 2MT ngã 3 đường Dương Đức Hiền - Phạm Ngọc Thảo.
- Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú.
- Diện tích: 16m x 18m (CN: 288m²).
- Kết cấu: Cấp 4 gác lửng đang có sẵn hđ thuê 80 triệu/tháng.
- Xây dựng mới: Hầm 8 tầng.
- Vị trí bao đẹp, kinh doanh đắc địa. Cạnh Trung tâm văn hoá thể thao Tây Thạnh, đối diện trường học, sau lưng ĐH Công Thương Lê Trọng Tấn.
- Pháp lí rõ ràng, sổ hồng riêng.
- Giá bán: ...
Bán nhà mtkd dương văn dương, dt 8x45, 1 lầu, gần aeon tân phú.
3
41 tỷ 360 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Dương Văn Dương, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM

Chính chủ cần bán căn nhà mặt tiền Dương Văn Dương, P.Sơn Kỳ

DT: 8x45, công nhận 350m2

Kết cấu: trệt + 1 lầu

Vị trí: nhà ngay gần Aeon Tân Phú, bán kính 1km gần nhiều trường Đại Hóc, Cao Đẳng như Đại Học Công Thương, Đại Học Y Dược, Cao Đẳng Sư Phạm

Sổ hồng chính chủ công chứng ngay

Giá: 42 tỷ thương lượng( giá cũ 46 tỷ)

LH: Miss.LAM - để biết thêm thông tin chi tiết
Bán nhà mtkd đường tân sơn nhì  dt 9.3x22m  1 lầu đang cho thuê  giá 41 tỷ tl
10
39 tỷ 204 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Tân Sơn Nhì, P.Tân Sơn Nhì, Q.Tân Phú, HCM

Bán nhà MTKD đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú.
- Diện tích: 9.3x22m 204.6m².
- Hiện trạng: 1 lầu, đang cho thuê.
- Vị trí đẹp đường 20m lề 4m, tuyến đường kinh doanh sầm uất bậc nhất của Quận Tân Phú, tập trung nhiều ngân hàng, chuỗi thương hiệu lớn, F&B, kinh doanh đa ngành nghề...
- Gía: 41 tỷ thương lượng.
Liên hệ: Thành Mỹ.
Duplex diamond centery 160m2 3pn+1 giá gốc cđt 13tỷ500, thanh toán chậm 3năm,view rừng xanh 16hecta
10
13.5 tỷ 160 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Diamond Centery Celadon City, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM

Duplex Diamond Centery - dòng sản phẩm hiếm nhất tại khu đô thị Celadon City, toàn bộ dự án chỉ có 12 căn

- Còn duy nhất 1 căn Duplex bán vị trí cực kỳ đẹp

- Diện tích 160m², thiết kế 3PN+, không gian phòng khách, phòng sinh hoạt chung lớn, rộng rãi

- Tầng 10, view ôm trọn công viên 16hecta

- Nhà mới 100% từ CĐT, chưa nhận nhà, chưa ở

- Free 1 chỗ đậu xe hơi định danh tầng hầm

- Đặc biệt ...
Ngộp bank  bán nhà siêu mt lũy bán bích, tân phú  dt 15m x 75m 1200m2, gp hầm + 12t  giá 95 tỷ
3
95 tỷ 1200 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lũy Bán Bích, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM

Thật 100%, chính chủ em cần bán gấp căn nhà siêu mặt tiền, số 686 Lũy Bán Bích (đoạn đẹp nhất trung tâm quận Tân Phú) cực kỳ sầm uất với giá đầu tư sinh lời cực tốt.
- Diện tích: 15m x 75m.
- Công nhận: 1200m².
- Chỉ tiêu XD: Hầm + 12 tầng.
- HĐT: 150 tr/tháng.
Giá: 95 tỷ TL (giá đầu tư).

Liên hệ: - Dư.
Siêu phẩm 2 mặt tiền đường khuông việt đoạn đẹp nhất  dt 8 x 31m  kcm hầm 7 tầng  giá 25 tỷ
3
25 tỷ 245 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Khuông Việt, P.Phú Trung, Q.Tân Phú, HCM

Bán nhà 2 mặt tiền đường Khuông Việt phường Phú Trung quận Tân Phú
- Diện tích : 8 x 31m
- Hiện trạng cấp 4
- Đang cho thuê 60tr/tháng
- Chi tiêu xây dựng : Hầm 7 tầng
- Vị trí nằm trên trục đường kinh doanh Khuông Việt sầm uất, gần trung tâm di chuyển thuận tiện
- Giá bán : 25 tỷ
- Liên hệ :
Bán gấp  góc 2 mặt tiền ngay lê trọng tấn, t.phú  16x18m  xd hầm 7tầng  hđ 150 triệu  37 tỷ
3
37 tỷ 288 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Trọng Tấn, P.Tây Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Góc 2 mặt tiền ngay Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú.

- Diện tích: 16 x 18m - CN 288m².
- Hiện trạng: 2 tầng.
- HĐ thuê: 150 triệu/tháng.
- Vị trí góc 2MT cực kỳ đẹp và khan hiếm, hẻm hông 4m.
- Tuyến đường lớn 2 chiều, vỉa hè rộng, tiện kinh doanh.
- Khu vực kinh doanh, buôn bán cực kỳ sầm uất.
- Giá: 45 tỷ giảm về 37 Tỷ

Liên hệ: Quyên Quyên - .
Nhà mặt tiền tân sơn nhì 6x27m dòng tiền 50tr/tháng giá 38 tỷ
4
38 tỷ 162 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Tân Sơn Nhì, P.Tân Sơn Nhì, Q.Tân Phú, HCM

Nhà mặt tiền Tân Sơn Nhì 6x27m dòng tiền 50tr/tháng Giá 38 tỷ
Nhà mặt tiền Tân Sơn Nhì, khu kinh doanh sầm uất quận Tân Phú, thích hợp đầu tư giữ tài sản và khai thác dòng tiền ổn định.
Diện tích: 6m x 27m, khuôn đất đẹp
Mặt tiền đường lớn, vị trí kinh doanh tốt
Đang cho thuê 50 triệu/tháng, hợp đồng còn 15 tháng
Phù hợp mở showroom, văn phòng hoặc giữ dòng tiền lâu dài
Giá bán: 38 tỷ ...
Bán mtkd tân kỳ tân quý  5.7x30m nở hậu 7.4m  194m2  giá 26 tỷ
3
26 tỷ 200 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Tân Kỳ Tân Quý, P.Tân Sơn Nhì, Q.Tân Phú, HCM

Bán MTKD Tân Kỳ Tân Quý 5.7x30m nở hậu 7.4m 194m² Giá 26 tỷ
Mặt tiền kinh doanh sầm uất, trục đường huyết mạch
Diện tích lớn 194m², ngang 5.7m dài 30m hiếm có
Nở hậu 7.4m, phong thuỷ đẹp, cực kỳ giá trị
Thích hợp xây toà nhà, căn hộ dịch vụ, showroom, văn phòng
Khu vực tăng trưởng mạnh, dễ khai thác dòng tiền
Giá tốt so với thị trường, cơ hội đầu tư sáng
Liên hệ: Ms. Kim Phụng
...
Chdv dòng tiền 80tr/th đường 8m, ô tô tránh giá chỉ ~119tr/m2 có thể cải tạo 24p khép kín
3
17.3 tỷ 150 m²
Nhà Riêng
16 16

Đường Phú Trung, P.Phú Trung, Q.Tân Phú, HCM

Chỉ duy nhất căn này chủ chào giá ~119tr/m².
Trước đây chủ chào 19 tỷ.
Nay cần xoay tiền trước tết cho doanh nghiệp nên giảm 1,1 tỷ.
Nên chỉ còn 17,9 tỷ (sau tết nếu xoay được tiền sẽ về giá cũ).

Diện tích 150m² - 4 tầng.
Ngang 5 x 30m.
Đường trước nhà 8m - cực hiếm - tiềm năng tăng giá + thanh khoản tốt.
Thiết kế 16 phòng khép kin - hiện đang cho thuê 80tr/th (5tr/p).
Cam kết sổ vuông đẹp - ...
Bán tòa nhà góc 2mt siêu víp  quận tân phu( 6x25 nh 25) hầm 7 tầng hdt 330tr/th bán 86 tỷ
3
86 tỷ 410 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Tây Thạnh, P.Tây Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Bán Nhà Siêu Vị Trí Góc 2MT Tây Thạnh. Phường Tây Thạnh. Quận Tân Phú

- Diện tích :6x25 NH 25
- Kết cấu : Hầm 7 Tầng
- Hợp đồng thuê : 330 triệu/tháng
- Vị trí đẹp, khu vực sầm uất
- Tuyến đường tập trung kinh doanh nhiều ngành nghề
- Giao thông thuận tiện di chuyển
- Sản phẩm phù hợp khách mua kinh doanh hoặc khai thác cho thuê mang lại dòng tiền ổn định hàng tháng
- Giá bán : 86 Tỷ. ...
Bán cặp nhà mt hiếm có đường độc lập 8mx29m  nhà cấp 4  giá 38 tỷ  hướng nam
4
38 tỷ 240 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Độc Lập, P.Tân Thành, Q.Tân Phú, HCM

Bán cặp nhà mặt tiền đường Độc Lập 8mx29m Nhà Cấp 4 Giá 38 Tỷ Hướng Nam
Diện tích lớn hiếm có, phù hợp xây mới biệt thự, VP cty hoặc đầu tư.
Hướng Nam mát mẻ, phong thuỷ chuẩn, không lỗi.
Vị trí tiềm năng, giá trị tăng mạnh theo thời gian.
.
Liên hệ: Ms. Kim Phụng
BĐS Tanphuland 142 Trương Vĩnh Ký, P.Tân Thành, Q.Tân Phú
Nhận dịch vụ pháp lý nhà đất: công chứng, sang tên, hoàn ...
Từ 680 tới 700 của 945

Xem quy hoạch tại Q. Tân Phú, Hồ Chí Minh