Mua bán nhà đất tại Phường Tân Thành, Quận Tân Phú

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà mặt tiền đường độc lập  tân hương, dt 8x29m, giá 166tr/m2
3
Thỏa thuận 229 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Độc Lập, P.Tân Thành, Q.Tân Phú, HCM

HOT! BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐỘC LẬP - TÂN HƯƠNG, DT: 8X29M
Vị trí ngay ngã 3 Tân Sơn Nhì Tân Hương trục đường kinh doanh sầm uất ,thích hợp kinh doanh mọi nghành nghề nhà đang có hđ thuê sẵn .
Mặt tiền đường Độc Lập gần ngã 3 Tân Sơn Nhì Tân Hương Trục đường sầm uất bậc nhất Q. Tân phú , khu vực tập trung nhiều cửa hàng , thời trang , ngân hàng , quán café và chuỗi thương hiệu lớn cực kỳ lý tưởng ...
Bán nhà mt đường nguyễn trường tộ  p. tân thành  dt 9.1x16m  nhà cấp 4 + lửng  giá 21 tỷ tl
3
21 tỷ 146 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Trường Tộ, P.Tân Thành, Q.Tân Phú, HCM

Bán nhà MT đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú.
- Diện tích: 9.1x16m nở hậu 9.2m
- Hiện trạng: nhà cấp 4 + lửng , tiện xây mới
- Vị trí: Gần Lũy Bán Bích - Trương Vĩnh Ký, giáp Quận Tân Bình, khu bàn cờ đường rộng 10m an ninh dân trí...
- Giá: 21 tỷ thương lượng.
Liên hệ: Thành Mỹ
Cần bán gấp nhà mặt tiền thành công  lũy bán bích, q. tân phú, dt 4x18m, giá hơn 12 tỷ
3
12.6 tỷ 72 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

P.Tân Thành, Q.Tân Phú, HCM

Cần bán gấp nhà mặt tiền Thành Công - Lũy Bán Bích, Q. Tân Phú, DT: 4x18m, giá hơn 12 tỷ.
Bán nhà mặt tiền đường Thành Công - Lũy Bán Bích, Quận Tân Phú.
Diện tích: 4m x 18m đất vuông vức, không lỗi phong thủy. Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng thiết kế thoáng mát, dọn vào ở ngay.
Ưu điểm nổi bật: Nhà mặt tiền thích hợp mở shop, văn phòng, spa, phòng khám,... Gần chợ, trường học, siêu thị, ngân ...
Bán nhà hẻm xe hơi lũy bán bích độc lập, dtcn76m2, giá 8.xtỷ
3
8.9 tỷ 76 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Lũy Bán Bích, P.Tân Thành, Q.Tân Phú, HCM

BÁN NHÀ HẺM XE HƠI LŨY BÁN BÍCH ĐỘC LẬP, DTCN:76M2, GIÁ 8.x TỶ
Vị trí cực kỳ đắc địa:
Khu VIP Lũy Bán Bích, phường Tân Thành, quận Tân Phú giáp ranh Q.11 & Tân Bình.
Hẻm xe hơi, thông thoáng, dân trí cao, an ninh tốt.
Gần chợ, trường học, siêu thị, và các tuyến đường lớn: Độc Lập Thống Nhất Hòa Bình Lũy Bán Bích.
Diện tích: 76m² (ngang 4m x dài 19m)
Kết cấu: 3 tầng
Liên hệ xem nhà: Tài Nhà ...
Căn góc khu biệt thự 320 độc lập 6.6x19.5m, nhà cũ tiện xây mới. đường nhựa 10m thẳng đẹp, sạch sẽ
3
13.5 tỷ 130 m²
Nhà Riêng
1 1

Đường Độc Lập, P.Tân Thành, Q.Tân Phú, HCM

Nhà căn góc đẹp khu Biệt thự đường Độc Lập, Q. Tân Phú.
- Diện tích: 6.6x19.5m, đủ lộ giới.
- Đường 10m thông, hẻm hông 8m, khu có cổng riêng, cách Gò Dầu 100m.
Giá: 13.5 tỷ thương lượng.
LH: - Khương Tân.
- Thông tin và hình ảnh chính xác.
- Tư vấn pháp lý, ngân hàng, dẫn khách xem nhà miễn phí.
Mtkd độc lập,q.tân phú, 12.5 tỷ, 55m2 3 lầu sân thượng 300m2 sàn,5pn,5wc