Mua bán nhà đất tại Phường Tân Quý, Quận Tân Phú

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà hxh gò dầu 77m2, 1 lầu  gần aeon  dòng tiền 8 triệu/tháng
4
6.29 tỷ 77 m²
Nhà Riêng
2

Đường Gò Dầu, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM

Bán nhà HXH Gò Dầu 77m², 1 lầu - Gần Aeon - dòng tiền 8 triệu/tháng.

Gấp bán, giảm 300triệu, giá cực tốt so với thị trường khu vực chỉ: 6.29 tỷ - thương lượng.
* Kết cấu và thông số.
+ Diện tích: 77m², 5.2m x 14m, DTSD: 154m².
+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, nhà còn tốt vào ở hoặc cho thuê được luôn.

* Lợi ích và khác biệt.
+ Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí cao. Xung quanh bán kính 200m đầy đủ ...
Bán nhà mặt tiền gò dầu, siêu vị trí ngay tân sơn nhì (dt 10x16m) 6 tầng  hđt 180tr/th. giá 45 tỷ
3
45 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền
8 9

Đường Gò Dầu, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM

Kẹt tiền bán gấp mặt tiền trên đường Gò Dầu, Quận Tân Phú. Vị trí đắc địa, tiềm năng đầu tư.
- Diện tích: 10m x 16m vuông vức. Công nhận 160 m².
- Kết cấu: 6 tầng + mái che.
- Hợp đồng thuê: 180 triệu/tháng.
- Vị trí kinh doanh đắc địa, ngay ngã 4 với Tân Sơn Nhì. Sản phẩm hiếm, bề ngang 10m.
- Pháp lý cá nhân. Mua bán công chứng nhanh.
* Giá bán: 45 tỷ thương lượng.
* Liên hệ xem nhà và gặp ...
Mt nguyễn lộ trạch 6,5x40m nở hậu 12m (tổng dtcn 318m2) nhà 1 lầu st. giá 69tr/m2 cực tốt
3
22 tỷ 318 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Nguyễn Lộ Trạch, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM

Chỉ 69tr/m² mặt tiền gần Aeon Tân Phú, Tân Phú.
DT 6,5x40m, nở hậu 12m.
(DTCN 318m²).
Kết cấu: Nhà 1 trệt, 1 lầu, ST.
MT trước nhà rộng 12m. Vị trí đẹp ngay Gò Dầu _ Tân Quý, cách Aeon Tân Phú chỉ 300m.
Phù hợp mua ở, làm kho hàng vải, xây CHDV, VP. Cty,...
Giá bán: 22 tỷ còn TL.
LH Bửu Nguyễn.
Mtkd nguyễn ngọc nhựt 4,85x22m ( dtcn 107m2 ) nhà 4 tấm ( dt sàn 413m2 )
6
17.5 tỷ 107 m²
Nhà Mặt Tiền
6 7

Đường Nguyễn Ngọc Nhựt, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM

MTKD Nguyễn Ngọc Nhựt , Tân Phú
DT: 4,85m x 22m.
Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 lửng 3 lầu
Hiện trạng: nhà mới , 2 giếng trời, có chừa khoảng trống làm thang máy
Vị trí mặt tiền sáng, không lỗi, thuận tiện kinh doanh spa, văn phòng cty kết hợp mua ở,...
Giá 17,5 Tỷ TL
LH Bửu Nguyễn
Bán chdv đường gò dầu, dt 6.2x18m  5 lầu, giá 15,9 tỷ tl!
3
15.9 tỷ 112 m²
Nhà Riêng
14 12

Đường Gò Dầu, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM

Bán CHDV hẻm 6m đường Gò Dầu, 6.2mx18m, nhà 5 lầu mới, giá 15,9 tỷ, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.
- Vị trí: Hẻm 38 đường Gò Dầu, gần ngã tư Gò Dầu - Trương Vĩnh Ký, hẻm ô tô, rộng 6m, thông ra đường Hoa Bằng.
- Diện tích: 6.2mx18m, nhà mới, 5 lầu, nhà mới, đang cho thuê căn hộ dịch vụ 50 tr /tháng.
- Giá: 15,9 tỷ, thương lượng.
- Liên hệ: - Trang.
Bán nhà mtkd đường gò dầu, q. tân phú  dt 7x31.5m  2 lầu st , đang cho thuê  giá 31 tỷ
3
31 tỷ 220 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Gò Dầu, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM

Bán nhà MTKD đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú.
- Diện tích: 7x31.5m, công nhận sổ 220.9m² , đủ lộ giới
- Hiện trạng: Nhà 2 lầu + sân thượng , đang cho thuê kinh doanh
- Vị trí đẹp gần ngã tư , đường 20m lề 4m đủ lộ giới tuyến đường kinh doanh sầm uất nhà cao tầng , tập trung nhiều ngân hàng , chuỗi thương hiệu lớn ... Vv.
- Giá: 31 tỷ
Liên hệ: Thành Mỹ
Giảm hạ thêm 500tr ,giá quá là hót
4
7.1 tỷ 72 m²
Nhà Riêng

Đường Tây Sơn, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM

Nhà mới sạch -vào ở ngay _giá lại hạ thêm 500tr nhanh tay anh chị ơi
Gần Tay Sơn
GIÁ chỉ hơn 7,1 tỷ xíu
Vị trí: Hẻm 8m ,thẳng 1 trục
Ngay gần sát MT đưong Tây sơn
Diện Tích : 4 x18m ( 4Tầng )
Sổ hồng riêng ,hoàn công đủ ,sổ Vuông Vức

Ngọc Gia
Hẻm vip 8m sát mặt tiền tân kỳ tân quý  tân phú 52m2 4 tầng tiện ở và kinh doanh giá tốt
7
10 tỷ 52 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Tân Kỳ Tân Quý, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM

Địa chỉ: Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú
Diện tích: 52m (4.2m x 13m) nở hậu
Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân thượng 3PN, 4WC
Giá chào: 10 tỷ (Thương lượng chính chủ)

* Khu phân lô VIP, hẻm nhựa 8m ô tô đỗ cửa ngày đêm, dân trí cao, an ninh tuyệt đối
* Nhà xây kiên cố BTCT, hoàn công đầy đủ, thiết kế chuẩn ở gia đình
* Công năng gồm 3 phòng ngủ, 4 WC, phòng khách, bếp, sân thượng thoáng
* ...
Cần bán chung cư tân hương tower diện tích 70m 2pn 2wc  giá bán 2,8 tỷ
3
2.8 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Tân Hương Tower, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM

Cần bán chung cư Tân Hương Tower Tân Phú
Diện tích 70m , 2PN , 2WC
Nội thất cơ bản : máy lạnh , máy nước nóng , tủ bếp , bàn ăn , tủ quần áo
Vị trí gần chợ tân hương , trường học , nhà thờ ....
GIÁ Bán : 2.8 Tỷ , LH : Ngọc xem nhà
Bán nhà hxh 5m, tân hương, dt 92m2, 6 tầng, thang máy, dòng tiền 44tr/tháng, nhỉnh 13 tỷ
6
13.85 tỷ 92 m²
Nhà Riêng
20 20

Đường Tân Hương, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM

Bán nhà HXH 5m, Tân Hương, DT: 92m², 6 tầng, dòng tiền 44tr/tháng, nhỉnh 13 tỷ.
Lợi thế nổi bật:
Vị trí đắc địa: Hẻm ô tô rộng rãi, thông thoáng, ngay mặt tiền Tân Hương, gần chợ, cách Aeon Mall Tân Phú chỉ 1.5km, tiện ích đầy đủ xung quanh (trường học, bệnh viện, ngân hàng MB, ACB).
Dòng tiền thụ động hấp dẫn: Hiện đang cho thuê khoán 44 triệu/tháng sinh lời ngay khi sở hữu!
Kết cấu hiện đại: ...
Bán nhà h5m nguyễn quang diêu | 4x16,5m | 1 trệt 1 lầu | gần chợ tân hương
6
6.3 tỷ 66 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Nguyễn Quang Diêu, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM

Chính chủ bán nhà mới đẹp hẻm 5m Nguyễn Quang Diêu, P. Tân Quý, Q. Tân Phú

Diện tích: 4m x 16,5m
Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu thiết kế tiện nghi, dọn vào ở ngay
Vị trí đẹp, gần chợ Tân Hương
Khu vực dân cư đông đúc, nhiều tiện ích xung quanh: chợ, trường học, siêu thị
Pháp lý: Sổ hồng riêng, đầy đủ công chứng nhanh
Giá bán: 6 tỷ 300 triệu (còn bớt ...
Bán nhà hxh 6m dương văn dương, p. tân quý, q. tân phú, 5x12m, 1 lầu, giá 6,6 tỷ
3
6.6 tỷ 60 m²
Nhà Riêng

Đường Dương Văn Dương, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM

Bán nhà HXH 6m Dương Văn Dương, p. Tân Quý, q. Tân Phú
+ DT: 5x12m
+ KC: 1 lầu
+ Vị trí "vàng" trung tâm Tân Quý, gần Aeon Mall, gần chợ Tân Hương và các trục đường lớn Gò Dầu, Bình Long.
+ Giá: 6,6 tỷ TL
+ Liên hệ: ( Thành )
Bán nhà mặt tiền nội bộ đường gò dầu , đường nhựa 8m , dt  7m * 29m nở hậu chỉ 16,8 tỷ
3
16.8 tỷ 212 m²
Nhà Mặt Tiền
6 2

Đường Đô Đốc Lộc, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM

Bán nhà mặt tiền nội bộ đường Gò Dầu , đường nhựa 8m
diện tích 7m * 29m ( nở hậu )
kết cấu nhà cấp 4 gác lửng
giá bán 16,8 tỷ ( 79 triệu/m² ) còn bớt lộc cho khách thiện chí
Liên hệ Quang để biết thêm chi tiết .
Nhà ngay chợ tân hương  ko lộ giới  4 19  đường nhựa 8m thông  chỉ 6.450 tỷ tl ,1/ nguyễn dữ
8
6.45 tỷ 74 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn_Dữ, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM

- Ngay Nguyễn quang diệu, nguyễn suý .
- DT: 4 x 19m (CN đủ: 75m², ko lộ giới )
- Nhà C4 tiện sữa chữa xây mới hoặc làm CHDV đều ok.
- Mật độ XD: Trệt Hầm Lửng 3 Lầu + Sân thượng.
- Hẻm 8m xe tải quay đầu thoải mái, khu nhà lầu an ninh.
- Vị trí ngay chợ Tân Hương, cách Aeon chỉ 3phút di chuyển, tiện ích bao quanh.
+ Hướng: Đông
+ Pháp lý chuẩn, công chứng trong ngày.
Căn hộ mini full nội thất ngay aeon mall tân phú  đh công thương  tiện đi cộng hoà, âu cơ
13
4 triệu 28 m²
Nhà Đất Khác
1 1

Đường Tân Kỳ Tân Quý, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM

Ưu đãi cực shock cho CĂN HỘ MINI FULL NT ngay AEON MALL TÂN PHÚ - ĐH CÔNG THƯƠNG

zá công khai 4 - 5

Vị trí: Tân Kỳ Tân Quý - Tân Quý - Tân Thắng

Tiện di chuyển Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Gò Dầu - Cộng Hoà - Trường Chinh

Toà nhà ít phòng, an ninh, yên tĩnh

Trang bị sẵn nội thất - chỉ cần xách vali vào ở

Giờ giấc tự do - Không chung chủ - Ra vào vân tay

Camera an ninh

Liên hệ : (Bích ...
Tân phú. gò dầu.hxt 4.1x14 .56m trệt 1 lầu rộng đẹp . giá 6.8 tỷ
7
6.8 tỷ 56 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Gò Dầu, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM

Người đăng: (7 tin đăng)
**NHÀ ĐẸP HẺM XE HƠI GÒ DẦU, TÂN PHÚ |HẺM XE TẢI 6M- GIÁ 6,8 TỶ**
Địa chỉ: Gò Dầu, P. Tân Quý, Q. Tân Phú
Tọa lạc trong khu dân cư an ninh, yên tĩnh, hẻm ô tô vào tận cửa lý tưởng để an cư lâu dài