Mua bán nhà đất tại Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nhà 4 tầng, mặt tiền ngang 12m, ca văn thỉnh, bảy hiền, 106m2, hơn 17 tỷ tl
5
17.5 tỷ 106 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Ca Văn Thỉnh, P.11, Q.Tân Bình, HCM

+ Hiếm! Nhà 4 tầng, ngang 12m, mặt tiền Ca Văn Thỉnh, Bảy Hiền.
+ Diện tích: 12x8m thửa nở hậu tài lộc. Tổng 106m².
+ Kết cấu: Nhà 1 trệt, 2 lầu, sân thượng. Đúc BTCT kiên cố. Bao gồm 4 PN, 4 WC, PK, Bếp, Phòng Thờ, Kho. Bên hông nhà có lối đi chung rất thoáng mát. Mặt tiền rộng 12m tiện ở và kinh doanh buôn bán. Hiện trạng tốt cứng cáp, sơn sửa tí ở ngay.
+ Vị trí: Mặt tiền đường 8m thông ...
Nhà giá rẻ năm châu, tân bình, 101m2, 3 tầng 4pn, chỉ 6 tỷ hơn
3
Thỏa thuận 101 m²
Nhà Riêng
4

Đường Năm Châu, P.11, Q.Tân Bình, HCM

Người đăng: lee tyn (15 tin đăng)
Nhà giá rẻ Năm Châu, Tân Bình, 101m², 3 tầng 4PN, chỉ 6 tỷ hơn.
DT: 5x20m, công nhận 100m², kết cấu 3 tầng BTCT, 4PN, ở hay cho thuê đều tốt.
Vị trí: Trung tâm phường Bảy Hiền, khu chuyên gia ở, an ninh, gần Trường Chinh Trần Mai Ninh Lý Thường Kiệt.
Kết cấu chuẩn, phong thủy đẹp, nở hậu nhẹ, thoáng ba mặt gió.
Hẻm thông 1 sẹc, gần mặt tiền, tiện ích phong phú, giao thông thuận lợi.
Pháp lý chuẩn ...
Bán nhà mt phạm văn hai, p.2, tân bình 4x27m, cn 113m2 nhà 2 lầu giá 24.8 tỷ0941 732 *** cherry
4
24.8 tỷ 113 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Hai, P.2, Q.Tân Bình, HCM

NHÀ MẶT TIỀN PHẠM VĂN HAI DÒNG TIỀN CỰC TỐT
MT Phạm Văn Hai, P.2, Tân Bình
- Diện tích: 4 x 27m, CN: 113m²
- Kết cấu: 3 tầng kiên cố
- HĐT: 48 triệu/tháng ổn định
- Giá bán: 24.8 tỷ (thương lượng)
Mặt tiền kinh doanh sầm uất, vị trí cực đẹp
Sẵn dòng tiền cao mua là có thu nhập ngay
Phù hợp giữ tiền, đầu tư lâu dài
- L/h: Cherry Khanh để được mua ngay nhà giá tốt
Chính chủ bán căn hộ 3pn, 2wc tại chung cư bàu cát 2, 5,35 tỷ, 105m2, q. tân bình, hcm
3
5.35 tỷ 105 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Bàu Cát II, P.10, Q.Tân Bình, HCM

Người đăng: Linh (1 tin đăng)
Nhanh tay! Căn hộ chung cư tại Chung cư Bàu Cát 2 lô M, Bàu Cát II, Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường Bảy Hiền, Hồ Chí Minh (cũ: Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh) với thiết kế hiện đại, không nội thất, gồm 3 phòng ngủ + 2 WC + bếp, diện tích 105m², giá chỉ 5,35 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, mang đến sự an tâm cho khách hàng.

Căn hộ nổi bật với thiết kế thông minh, không gian sống thoáng đãng và tiện nghi. Có ...
Bán nhà mt văn chung  p13 tân bình  dt 4,1 x 28  113m2 nhà 2 lầu giá chỉ 20 tỷ tl
5
20 tỷ 113 m²
Nhà Mặt Tiền
4 6

Đường Văn Chung, P.13, Q.Tân Bình, HCM

177tr/m² Giá Siêu Tốt
Bán Nhà MT Văn Chung, P13 Tân Bình
Ngay gần Ga T3 - Đoạn đẹp có vỉa hè
DT: 4,1x28 - 113m² vuông vức
Kết cấu 1 trệt 2 lầu tiện sửa hoặc xây mới Hầm 6 lầu
Giá chỉ 20 tỷ còn bớt
LH : Thư ( MTG)
Bán nhà mặt tiền hoàng hoa thám 5.5x20m, 1 trệt 3 lầu cho thuê 50tr/tháng giá bán chỉ 28 tỷ
5
28 tỷ 102 m²
Nhà Mặt Tiền
6 6

Đường Hoàng Hoa Thám, P.13, Q.Tân Bình, HCM

Bán nhà mặt tiền Hoàng Hoa Thám, phường 13, quận Tân Bình.
- Diện tích: 5,5x20m nở hậu 102m².
- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu.
- Vị trí trung tâm quận Tân Bình ngay cổng nhà ga T3, tiếp giáp sân bay Tân Sơn Nhất, đường Cộng Hòa, đường Trường Chinh, đường Trường Sơn, đường Hoàng Văn Thụ. Chỉ mất 5 phút đi về hướng Quận 1, Quận 3, Quận 5.
- Sổ hồng riêng chính chủ.
- Cho thuê 50tr/tháng.
- Giá bán: 28 tỷ ...
Nhà mặt phố tại đường phan huy ích, 12,2 tỷ, 108m2, 6pn, 5wc, 3 tầng
5
12.2 tỷ 108 m²
Nhà Mặt Tiền
6 5

Đường Phan Huy Ích, P.15, Q.Tân Bình, HCM

Có ngay một căn NP xịn tại Đường Phan Huy Ích, Phường Tân Sơn, Hồ Chí Minh (Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh cũ) với diện tích 108m², giá chỉ 12,2 tỷ.
Căn nhà này sở hữu 6PN, 5WC và 3 tầng, phù hợp cho gia đình lớn hoặc có thể biến thành nơi kinh doanh đỉnh cao.
Mặt tiền rộng 5m cực kỳ thuận lợi cho việc buôn bán, đường vào rộng 10m, rất dễ dàng cho xe cộ di chuyển.
Pháp lý đầy đủ, nên cứ yên tâm mà ...
Bán nhà hxh vf3, ba vân, p14, tân bình cũ(phường tân bình mới). 102m2, 2 tầng, ngang 6m
6
8.7 tỷ 102 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Ba Vân, P.14, Q.Tân Bình, HCM

Hẻm xe hơi nhỏ - dân trí hiền hoà - gần đường - giá đầu đầu tư.

Bán nhà HXH VF3, Ba Vân, P14, Tân Bình cũ(Phường Tân Bình mới). 102m², 2 tầng, ngang 6m.

Diện tích: 6m x 17m. Công nhận 102m².

+ Đúc BTCT, 1 trệt, 1 lửng. 3PN, 2WC.

+ Nhà sạch sẻ, khu vực an ninh lối xóm hiền hòa.

+ Vị trí: Cách mặt tiền Ba Vân 80m, thuân tiện ra Nguyễn Hồng Đào, Trường Chinh, Bàu Cát, khu sầm uất và đầy đủ mọi ...
Bán căn hộ 3pn 3wc 139m2 chung cư sky center, phổ quang, tân bình, giá 12 tỷ, view đẹp full nt
7
12 tỷ 139 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Sky Center, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Căn hộ chung cư Sky Center tại Phổ Quang, Tân Bình, Hồ Chí Minh, với diện tích 139m² và giá bán 12 tỷ VND, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.

Điểm nhấn của căn hộ bao gồm 3PN + 3WC + bếp, được trang bị nội thất đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh, mang lại sự thoải mái tối đa cho cư dân. Căn hộ không chỉ có thiết kế tinh tế mà còn tận hưởng không ...
Bán lô đất vị trí đẹp gần sân bay, phường 2, quận tân bình. dt 147m2
6
19.9 tỷ 147 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Đằng, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Bán lô đất vị trí đẹp gần sân bay, Phường 2, Quận Tân Bình.
Bán lô đất hẻm xe hơi đường Bạch Đằng phường 2, quận Tân Bình.
+ DT: 6.7 x 21m. Sổ công nhận 147m².
+ Kết cấu: Nhà nát tiện xây mới.
+ Tuyến đường lớn, tập trung nhiều căn hộ dịch vụ - building văn phòng hạng sang. Phù hợp cho khách xây dựng khai thác. Dòng tiền chắc chắn ổn định với giá trị cao.
+ Cách sân bay 2 phút đi xe máy, đầu hẻm ...
Hiếm ! bán nhà hồng hà, phường 2 , tân bình. dt ngang 8x16m  4 tầng. hđt 50tr/th. khu sân bay
6
27.5 tỷ 135 m²
Nhà Riêng

Đường Hồng Hà, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Cần bán bán nhà Hồng Hà, P2, Tân Bình - Ngay Khu Sân Bay

- Vị trí đắc địa ; Thích hợp mở Văn phòng công ty, Căn hộ dịch vụ, loghistic,...
- Diện tích: 8 x 16m.Công nhận 135m2
- Kết cấu: 4 tầng. 6 Phòng ngủ và 6wc.
- HĐT: 50tr/th.Dòng tiền ổn định hàng tháng cực tốt
- Giá Chỉ : 27.5 tỷ còn thương lượng. Pháp lý chuẩn.

liên hệ : gặp Thành LUÂN
Bán nhà ngay mt nguyễn hồng đào, phường 14, quận tân bình, 7x20m, 5 tầng, hđt 120tr/th giá 22 tỷ tl
3
22 tỷ 140 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Hồng Đào, P.14, Q.Tân Bình, HCM

Bán nhà ngay MT Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Quận Tân Bình.

- Diện tích 7x20m vuông vức.
- Kết cấu 5 tầng.
- Đang cho thuê CHDV và 1 MB thu nhập 100tr/th.

- Giá 22 tỷ TL.
Siêu phẩm biệt thự phạm văn hai  135m2 đất (5x23.5m)  nở hậu tài lộc 3 tầng chỉ 18.5 tỷ
4
18.69 tỷ 135 m²
Nhà Riêng
5 4

Đường Phạm Văn Hai, P.3, Q.Tân Bình, HCM

Người đăng: Quân (19 tin đăng)
Bán nhà biệt thự HXH Phạm Văn Hai, P.3 Tân Bình (nay P. Tân Sơn Hòa)

-- DT: 5m x 23.5m (Nở hậu 6m). CN 135m² - Sàn 300m². Thế đất vượng tài.

-- Kết cấu: Biệt thự 3 tầng kiên cố, 5PN, 4WC. Không gian rộng thoáng, kiến trúc sang trọng.

-- Vị trí: Hẻm nhựa 6m xe hơi ra vào, cách mặt tiền chỉ vài căn, khu dân cư yên tĩnh - an ninh; gần chợ Phạm Văn Hai, tiện di chuyển trung tâm.

-- Giá bán: 18 tỷ ...
Bán nhà đẹp hẻm xe hơi trên đường lam sơn, gần sân bay, dt 130m2, giá 24 tỷ, nhà đẹp ở ngay
6
24 tỷ 130 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Lam Sơn, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Bán nhà hẻm cụt, xe hơi ra vào được, rất gần đường Lam Sơn - phường 2 - QBT cũ gần sân bay TSN, là khu dân cư đông đúc thuận tiện kinh doanh và đi lại.
- Diện tích 130m², hướng Đông Nam.
- Giá bán 24 tỷ - có thương lượng nhẹ.
Nhà xây 3 tầng và 1 tầng lửng, có chỗ đậu xe hơi, 3PN, 3WC, 2 phòng khách, 1 bếp, hầm để xe và kho. Sổ đỏ cầm tay.
Nhà đẹp ở ngay. Liên hệ người bán .
Giá tốt! chưa đến 100tr/m2  hxh trường chinh  5,5mx26m, cn 137.8m2 2 lầu, chỉ 12.8 tỷ tl
3
12.8 tỷ 137 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Trường Chinh, P.14, Q.Tân Bình, HCM

Chính chủ gửi bán nhà đường Trường Chinh, Phường Tân Bình, Hồ Chí Minh.

+ Diện tích rộng rãi, phù hợp cho gia đình.
+ Thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống + Mặt tiền rộng 5,5m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc cho thuê.
+ Ngõ vào rộng 6m, xe ô tô vào thoải mái.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ hồng chính chủ.
+ Diện tích 5,5mx26m vuông vức 137.8m².
+ Kết cấu 2 lần phù hợp sữa chữa hoặc xây mới ...
Bán đất hẻm xe hơi 6m đường bạch đằng phường 2, quận tân bình. dt 7m x 22m cn 147m giá 19,5 tỷ
3
19.5 tỷ 143 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Đằng, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Bán đất hẻm xe hơi 6m đường Bạch Đằng phường 2, quận Tân Bình. DT 7m x 22m cn 147m giá 19,5 tỷ
Bán căn nhà nát (đất) hẻm xe hơi đường Bạch Đằng phường 2, quận Tân Bình.
+ DT: 7m x 22m. Sổ công nhận 147m².
+ Kết cấu: Nhà nát tiện xây mới.
+ Phù hợp cho khách xây dựng khai thác dòng tiền chắc chắn ổn định với giá trị cao.
+ Cách sân bay 2 phút đi xe máy, đầu hẻm đối diện công viên Gia Định, gần ...
Bán nhà âu cơ tân bình, 5.2x23, 1tệt 3 lầu
3
16.5 tỷ 119 m²
Nhà Riêng
21

Đường Âu Cơ, P.14, Q.Tân Bình, HCM

Bán nhà chợ Võ Thành Trang, Tân Bình
5.2 x 23
1trệt 3 lầu
21 phòng
sổ hồng riêng
Toà mặt tiền bàu bàu cát" nguyễn hồng đào"130m2 ( 8x16m ) 5 tầng đoạn đẹp nhất khu 45tỷ tl
7
45 tỷ 130 m²
Nhà Mặt Tiền
13 14

Đường Bàu Cát, P.14, Q.Tân Bình, HCM

- MẶT TIỀN BÀU CÁT TÂN BÌNH - TOÀ MT " NGUYỄN HỒNG ĐÀO " NGANG ( 8x16m ) 5 TẦNG - ĐOẠN ĐẸP NHẤT KHU - 45 TỶ TL

Diện tích: 130 m² (8x16). SỔ CÔNG NHẬN ĐỦ VUÔNG VỨC A4
Kết cấu:
1 trệt + 3 lầu + Sân Thượng
13 Phòng CHDV CHO THUÊ + 1 MẶT BẰNG.

LH: Em Khiêm ( zalo ) - - TÌM NHÀ NHẮN CHO EM : Mặt tiền, Toà nhà, Đất xây, CHDV toàn khu vực trung tâm TP HCM ..Nhắn tin trực tiếp cho em.
[chỉ 120tr/m2] hxh 6m nguyễn hồng đào  cách mặt tiền chỉ 50m, 4.1x26m [vuông vức]. giá 12.8 tỷ
4
12.8 tỷ 106 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Nguyễn Hồng Đào, P.14, Q.Tân Bình, HCM

Nhà chính chủ đang ở chưa qua đầu tư, về sơn lại ở hoặc tiện xây mới cao tầng

CN: 106m² [sổ vuông vức, không lỗi phong thủy]

Kết cấu: Trệt. Lửng

Hẻm trước nhà 6m xe hơi xe tải đi thoải mái, hẻm thông. Tiện KD mua bán cho thuê dòng tiền

Vị trí kế bên tuyến ga Metro số 2 tiềm năng tăng cao, gần Ngã Tư Bảy Hiền, chợ Bà Quẹo...

Giá: 12.8 tỷ TL

Sổ hồng đầy đủ, pháp lý rõ ràng. Hỗ trợ công chứng ...
5x29m mặt tiền nhất chi mai  phường 13  quận tân bình, giá cần bán 24 tỷ thương lượng
4
24 tỷ 140 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nhất Chi Mai, P.13, Q.Tân Bình, HCM

- Cần bán nhà mặt tiền đường Nhất Chi Mai - Gần tuyến đường mới mở C12 - Cổng nhà Ga T3

- Diện tích: 5x29m, công nhận 140m2

- Kết cấu: 1 trệt nhà nát tiện xây mới

- GPXD: 1 hầm 7 tầng

- Phù hợp xây căn hộ dịch vụ, khách sạn, tòa nhà, biệt thự phố...

- Giá bán: 24 tỷ còn thương lượng

- Liên hệ ngay: Trần Nam

- | Call/Zalo/Viber 24/7
Từ 40 tới 60 của 504

Xem quy hoạch tại Q. Tân Bình, Hồ Chí Minh