Bán nhà riêng, nhà hẻm tại Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán gấp định cư nước ngoài nhà tân bình rộng 6,4m, ô tô đậu trong nhà. giá chỉ 9,6 tỷ
5
9.6 tỷ 108 m²
Nhà Riêng
5 4

Đường Nguyễn Phúc Chu, P.15, Q.Tân Bình, HCM

Người đăng: Hoàng (20 tin đăng)
CẦN BÁN GẤP ĐỊNH CƯ NƯỚC NGOÀI NHÀ ĐẸP TÂN BÌNH Ô TÔ ĐẬU TRONG NHÀ
1/ Nguyễn Phúc Chu, P.15, Tân Bình
DT: 6.4m x 17m
Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu
5 PN , 4 WC ban công thoáng mát
Hẻm rộng 6m, ô tô đậu trong nhà
Khu an ninh, sạch sẽ, dân trí tốt
Vị trí cực thuận tiện:
Chỉ 20m ra mặt tiền Nguyễn Phúc Chu
Kết nối nhanh ra Trường Chinh , Phạm Văn Bạch, Tân Sơn
Gần KCN Tân Bình, sân bay ...
Bán nhà hxh 6m trương công địnhnguyễn hồng đào (khu bàu cát), dt 4.1 m x 27m (cn 106m2)
3
12.8 tỷ 106 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Trương Công Định, P.14, Q.Tân Bình, HCM

Nhà chính chủ 1 đời từ xưa đến nay, Vị trí cực đẹp hẻm 6m hiện hữu thông ra nhiều hướng.

- DT: 4.1 m x 27m (CN 106m²) vuông vức, sổ đẹp.

- Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, nhà còn cứng cáp có thể sử dụng ngay.

- Khu vực cho phép xây dựng 5 tầng. Phù hợp sinh sống lâu dài, làm CHDV, VP Cty, nha khoa, spa, phòng khám...

- Vị trí đẹp, hẻm xe hơi, tiện ích xung quanh đầy đủ, gần UBND Quận Tân Bình, khu ...
Giá rẻ duy nhất! dt 5,2m x 21m, nhà 3 tầng, hxh 8m nhựa đường âu cơ, giá chỉ 11,9 tỷ tl
6
11.9 tỷ 109 m²
Nhà Riêng

Đường Âu Cơ, P.9, Q.Tân Bình, HCM

Chính chủ cần bán gấp căn nhà có diện tích đẹp khan hiếm giá lại rẻ tại đường Âu Cơ.
- Diện tích: 5,2m x 21m (vuông vức) không lỗi phong thủy.
- Kết cấu: Trệt 2 lầu, nhà còn cứng cáp, vào ở ngay.
- Cách mặt tiền chỉ hơn 30m, hẻm nhựa rộng 8m xe hơi tránh nhau thoải mái, hẻm thông.
- Thích hợp mua ở định cư lâu dài hoặc đầu tư kinh doanh theo nhu cầu.
- Giá bán nhanh: 11,9 tỷ còn thương lượng ...
Nhà giá rẻ năm châu, tân bình, 101m2, 3 tầng 4pn, chỉ 6 tỷ hơn
3
Thỏa thuận 101 m²
Nhà Riêng
4

Đường Năm Châu, P.11, Q.Tân Bình, HCM

Người đăng: lee tyn (15 tin đăng)
Nhà giá rẻ Năm Châu, Tân Bình, 101m², 3 tầng 4PN, chỉ 6 tỷ hơn.
DT: 5x20m, công nhận 100m², kết cấu 3 tầng BTCT, 4PN, ở hay cho thuê đều tốt.
Vị trí: Trung tâm phường Bảy Hiền, khu chuyên gia ở, an ninh, gần Trường Chinh Trần Mai Ninh Lý Thường Kiệt.
Kết cấu chuẩn, phong thủy đẹp, nở hậu nhẹ, thoáng ba mặt gió.
Hẻm thông 1 sẹc, gần mặt tiền, tiện ích phong phú, giao thông thuận lợi.
Pháp lý chuẩn ...
Bán nhà hxh vf3, ba vân, p14, tân bình cũ(phường tân bình mới). 102m2, 2 tầng, ngang 6m
6
8.7 tỷ 102 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Ba Vân, P.14, Q.Tân Bình, HCM

Hẻm xe hơi nhỏ - dân trí hiền hoà - gần đường - giá đầu đầu tư.

Bán nhà HXH VF3, Ba Vân, P14, Tân Bình cũ(Phường Tân Bình mới). 102m², 2 tầng, ngang 6m.

Diện tích: 6m x 17m. Công nhận 102m².

+ Đúc BTCT, 1 trệt, 1 lửng. 3PN, 2WC.

+ Nhà sạch sẻ, khu vực an ninh lối xóm hiền hòa.

+ Vị trí: Cách mặt tiền Ba Vân 80m, thuân tiện ra Nguyễn Hồng Đào, Trường Chinh, Bàu Cát, khu sầm uất và đầy đủ mọi ...
Hiếm ! bán nhà hồng hà, phường 2 , tân bình. dt ngang 8x16m  4 tầng. hđt 50tr/th. khu sân bay
6
27.5 tỷ 135 m²
Nhà Riêng

Đường Hồng Hà, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Cần bán bán nhà Hồng Hà, P2, Tân Bình - Ngay Khu Sân Bay

- Vị trí đắc địa ; Thích hợp mở Văn phòng công ty, Căn hộ dịch vụ, loghistic,...
- Diện tích: 8 x 16m.Công nhận 135m2
- Kết cấu: 4 tầng. 6 Phòng ngủ và 6wc.
- HĐT: 50tr/th.Dòng tiền ổn định hàng tháng cực tốt
- Giá Chỉ : 27.5 tỷ còn thương lượng. Pháp lý chuẩn.

liên hệ : gặp Thành LUÂN
Siêu phẩm biệt thự phạm văn hai  135m2 đất (5x23.5m)  nở hậu tài lộc 3 tầng chỉ 18.5 tỷ
4
18.69 tỷ 135 m²
Nhà Riêng
5 4

Đường Phạm Văn Hai, P.3, Q.Tân Bình, HCM

Người đăng: Quân (17 tin đăng)
Bán nhà biệt thự HXH Phạm Văn Hai, P.3 Tân Bình (nay P. Tân Sơn Hòa)

-- DT: 5m x 23.5m (Nở hậu 6m). CN 135m² - Sàn 300m². Thế đất vượng tài.

-- Kết cấu: Biệt thự 3 tầng kiên cố, 5PN, 4WC. Không gian rộng thoáng, kiến trúc sang trọng.

-- Vị trí: Hẻm nhựa 6m xe hơi ra vào, cách mặt tiền chỉ vài căn, khu dân cư yên tĩnh - an ninh; gần chợ Phạm Văn Hai, tiện di chuyển trung tâm.

-- Giá bán: 18 tỷ ...
Bán nhà đẹp hẻm xe hơi trên đường lam sơn, gần sân bay, dt 130m2, giá 24 tỷ, nhà đẹp ở ngay
6
24 tỷ 130 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Lam Sơn, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Bán nhà hẻm cụt, xe hơi ra vào được, rất gần đường Lam Sơn - phường 2 - QBT cũ gần sân bay TSN, là khu dân cư đông đúc thuận tiện kinh doanh và đi lại.
- Diện tích 130m², hướng Đông Nam.
- Giá bán 24 tỷ - có thương lượng nhẹ.
Nhà xây 3 tầng và 1 tầng lửng, có chỗ đậu xe hơi, 3PN, 3WC, 2 phòng khách, 1 bếp, hầm để xe và kho. Sổ đỏ cầm tay.
Nhà đẹp ở ngay. Liên hệ người bán .
Giá tốt! chưa đến 100tr/m2  hxh trường chinh  5,5mx26m, cn 137.8m2 2 lầu, chỉ 12.8 tỷ tl
3
12.8 tỷ 137 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Trường Chinh, P.14, Q.Tân Bình, HCM

Chính chủ gửi bán nhà đường Trường Chinh, Phường Tân Bình, Hồ Chí Minh.

+ Diện tích rộng rãi, phù hợp cho gia đình.
+ Thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống + Mặt tiền rộng 5,5m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc cho thuê.
+ Ngõ vào rộng 6m, xe ô tô vào thoải mái.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ hồng chính chủ.
+ Diện tích 5,5mx26m vuông vức 137.8m².
+ Kết cấu 2 lần phù hợp sữa chữa hoặc xây mới ...
Bán nhà âu cơ tân bình, 5.2x23, 1tệt 3 lầu
3
16.5 tỷ 119 m²
Nhà Riêng
21

Đường Âu Cơ, P.14, Q.Tân Bình, HCM

Bán nhà chợ Võ Thành Trang, Tân Bình
5.2 x 23
1trệt 3 lầu
21 phòng
sổ hồng riêng
[chỉ 120tr/m2] hxh 6m nguyễn hồng đào  cách mặt tiền chỉ 50m, 4.1x26m [vuông vức]. giá 12.8 tỷ
4
12.8 tỷ 106 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Nguyễn Hồng Đào, P.14, Q.Tân Bình, HCM

Nhà chính chủ đang ở chưa qua đầu tư, về sơn lại ở hoặc tiện xây mới cao tầng

CN: 106m² [sổ vuông vức, không lỗi phong thủy]

Kết cấu: Trệt. Lửng

Hẻm trước nhà 6m xe hơi xe tải đi thoải mái, hẻm thông. Tiện KD mua bán cho thuê dòng tiền

Vị trí kế bên tuyến ga Metro số 2 tiềm năng tăng cao, gần Ngã Tư Bảy Hiền, chợ Bà Quẹo...

Giá: 12.8 tỷ TL

Sổ hồng đầy đủ, pháp lý rõ ràng. Hỗ trợ công chứng ...
Phạm văn hai, 5.2x21 hdt 60tr 106m2 nhà 5 tầng có thang máy hiện đai cao cấp
12
24.5 tỷ 106 m²
Nhà Riêng
10 10

Đường Phạm Văn Hai, P.1, Q.Tân Bình, HCM

Đường Phạm Văn Hai, Phường Tân Sơn Hòa, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh) là một căn nhà riêng nổi bật với thiết kế hiện đại và không gian rộng rãi. Căn nhà có:
+ 10PN + 10WC + bếp
+ Diện tích 106m²
+ Giá 24.5 tỷ VND

Đặc điểm nổi bật của căn nhà là sự tiện nghi và thoải mái với nhiều phòng ngủ và phòng tắm, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt cho gia đình lớn hoặc cho các hoạt động ...
Hẻm xe tải trục trường chinh, 2 mặt thoáng, metro tương lai, 22.5 tỷ
3
22.5 tỷ 150 m²
Nhà Riêng

Đường Trường Chinh, P.12, Q.Tân Bình, HCM

Một tài sản có câu chuyện khá rõ: vừa khai thác tốt hiện tại, vừa có dư địa hưởng lợi từ hạ tầng tương lai.

Diện tích: 7 x 20.5m
Công nhận: 150m²
Hẻm: xe tải thông
Lợi thế: 2 mặt hẻm
Chỉ tiêu: hầm + 5 tầng
Giá bán: 22.5 tỷ

Phù hợp với người mua cần tài sản khu Cộng Hòa để phát triển CHDV, VP hoặc khách sạn.