Mua bán nhà đất tại Phường 10, Quận Tân Bình diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Dòng tiền cao  chdv 5 tầng, 23p  sát 160m2, ngang gần 10m  hxh âu cơ, lạc long quân  20.9tỷ
8
20.9 tỷ 159 m²
Nhà Riêng
23

Đường Âu Cơ, P.10, Q.Tân Bình, HCM

Dòng tiền cao - CHDV 5 tầng, 23p - sát 160m², ngang gần 10m - HXH Âu Cơ, Lạc Long Quân - 20.9tỷ.

- DT: 9,5x17m vuông A4, CN 159m².
- KC: 5 tầng BTCT mới đẹp, tổng có 23P full nội thất. Trong đó 17P đang khai thác CHDV, 6P còn lại cho thuê làm VP cty. Dòng tiền hơn 100tr/tháng.
- Hẻm xe hơi tới nhà, 10m ra hẻm xe tải.
- Vị trí: Âu Cơ, Lạc Long Quân, Trần Văn Quang, kề bên Q10.

Thổ Cư Sài Thành ...
Hiếm chdv 5 tầng 21 phòng thang máy chỉ 110tr/m2  hẻm nhựa xe hơi
7
16.5 tỷ 151 m²
Nhà Riêng
21 22

Đường Âu Cơ, P.10, Q.Tân Bình, HCM

HIẾM CHDV 5 TẦNG 21 PHÒNG THANG MÁY CHỈ 110Tr/M2 - HẺM NHỰA XE HƠI

Thông tin chi tiết:

Kết cấu: 5 Tầng 21 phòng - có thể cải tạo thêm
Dòng tiền: ~ 90 - 110tr/ tháng

Phù hợp đầu tư giữ tiền + khai thác dòng tiền + kỳ vọng tăng giá khi nâng cấp tài sản

Vị trí đẹp Khu Âu cơ (ngã tư Lạc Long Quân)

Đường trước nhà 8m rộng rãi
Cách Đại học Văn Hiến (Âu Cơ) ~500m
Cách AEON Mall Tân Phú ...
Bán nhà 2 mặt tiền hẻm xe tải vị trí đẹp nhất khu. giá 16,9 tỷ
7
16.9 tỷ 180 m²
Nhà Riêng
6 5

Đường Âu Cơ, P.10, Q.Tân Bình, HCM

Share dùm bà chị!

Bán nhà khi tương lai của con lớn hơn cả giấc ngủ của tôi.

Tôi không bán nhà vì nghèo.
Cũng không bán vì chán.

Chỉ là 2 đứa con chuẩn bị đi du học Mỹ.
Mà anh em biết rồi đó, nuôi con tới lúc nó bay được thì cha mẹ phải học cách đứng nhìn.
Tối ăn cơm vẫn đủ bát, nhưng đêm nằm thì thiếu ngủ vì nghĩ tiền học của tụi nhỏ nhiều hơn tiền mơ.

Căn nhà này gắn với tôi không phải bằng ...
Dãy trọ hxh 8m 189m2 full phòng quanh năm dòng tiền gần 300tr/năm chỉ 16 tỷ
5
16 tỷ 189 m²
Nhà Riêng
9 10

P.10, Q.Tân Bình, HCM

Vị trí: Ngay ĐH Văn Hiến BV Tân Phú P10 Tân Bình ngay chợ, thông Âu Cơ & Lạc Long Quân.
+ Hẻm xe tải 8m quay đầu thoải mái khu dân cư đông, nhu cầu thuê cực cao.
+ DT hiếm: 5mx29m, nở hậu gần 9m công nhận 189m².
+ Kết cấu: Trệt + lầu, gồm 9 phòng cho thuê kín khách.
Thu nhập ổn định khoảng 288 triệu/năm.
Có nhà để xe rộng, giếng trời, sân phơi thoáng.
Gần chợ, trường học, tiện ích đầy đủ.
Phù hợp ...
Siêu phẩm 2 mặt tiền hxh trước sau ni sư huỳnh liên  ngang khủng 15m  giá chỉ 93tr/m
3
14 tỷ 151 m²
Nhà Riêng

Đường Ni Sư Huỳnh Liên, P.10, Q.Tân Bình, HCM

Cơ hội hiếm có để sở hữu căn nhà có diện tích lớn với bề ngang cực khủng tại khu vực sầm uất nhất Phường 10, Quận Tân Bình. Sản phẩm hội tụ đầy đủ các yếu tố: Diện tích lớn - Lô góc thoáng đãng - Giá cực kỳ cạnh tranh.

Vị trí: Ni Sư Huỳnh Liên, P.10, Quận Tân Bình (Khu vực trung tâm dệt may Bảy Hiền, giáp ranh Quận 11 và Tân Phú).

Diện tích: 15m x 9m.

Đặc điểm: Nở hậu tài lộc 18.6m. Tổng ...
Dòng chdv mt đường hồng lạc, p.10, tân bình 10x20m, cn 200m25 tầng giá 40 tỷ0941 732 *** cherry
4
40 tỷ 200 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Hồng Lạc, P.10, Q.Tân Bình, HCM

SIÊU PHẨM CÓ NGAY THU NHẬP HÀNG THÁNG TÂN BÌNH
MT đường Hồng Lạc, P.10, Tân Bình 10x20m, CN: 200m² 5 tầng giá 40 tỷ_ Cherry
- Diện tích: 10x20m (200m²). Diện tích sàn: 715m²
- Kết cấu: Trệt + 5 tầng, 36 phòng
- Dòng tiền ổn định 110 triệu/tháng khai thác sẵn, vào là có thu nhập ngay
Giá chào: 53 tỷ giảm mạnh còn 40 tỷ
Phù hợp đầu tư giữ tiền khai thác cho thuê căn hộ dịch vụ
Khu vực đông ...
Hàng ngon âu cơ, tân bình, 8x20m, đúc btct, 11 phòng cho thuê, chỉ 17 tỷ nhỉnh
3
Thỏa thuận 165 m²
Nhà Riêng
5

Đường Âu Cơ, P.10, Q.Tân Bình, HCM

Hàng ngon Âu Cơ, Tân Bình, 8x20m, đúc BTCT, 11 phòng cho thuê, chỉ 17 tỷ nhỉnh
Mô tả:
+ 165m² (8x20m) có thể chia làm 2 căn, hoặc đầu tư đa mục đích.
+ 2 tấm đúng BTCT đã có sẵn 11 phòng cho thuê, thu nhập ổn định (hàng xóm đã lên 5 6 tầng) có ban công, giếng trời và chừa sân để xe rộng rãi.
+ Pháp lý chuẩn, sổ đẹp như hoa hậu, không quy hoạch, lộ giới.