Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh giá 5 tỷ đến 7 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn hộ 3pn gh6  glory height view nội khu, hồ bơi malibu. tầng trung thoáng mát cực kỳ đẹp
8
5.55 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Glory Heights - Vinhomes Grand Park, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Bán căn hộ 3PN GH6 - Glory Height - Vinhomes Grand Park.

- Loại căn: 3PN 2WC.
- View nội khu, hồ bơi malibu. Tầng trung thoáng mát cực kỳ đẹp.
- Vị trì tòa nhà ngay Vincom và công viên 36ha.
- Nhà trống.
- Giá bán: 5,550 tỷ.

Liên hệ: (Zalo, Viber, Whatapp.. ) - Tuấn Vinhomes.
- Anh/Chị quan tâm nhắn em tư vấn gửi căn và hỗ trợ tham quan dự án.
* Nhận ký gửi mua bán - cho thuê căn hộ - nhà phố ...
Đất ngay mặt tiền đỗ xuân hợp, vuông như a4 chỉ 88tr/m2, shr
3
5.1 tỷ 58 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 212, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

Đường 212 - Phước Long A

Ngay Đỗ Xuân Hợp đi vào
DT: 58m² 4x14m
Hẻm xe tải thông ra Đỗ Xuân Hợp
Giá: 5,1 tỷ (thương lượng)

Đc phép xây 4 tầng, miếng kế bên đang xây.
Pháp lý chuẩn. Đất vuông vức

Liên hệ xem nhà/ đất trực tiếp: Khôi. Nhận ký gửi, mua bán nhà đất, căn hộ HCM (BD, BRVT..)
Bán nhà ngang 7m  77m2  1 trệt 1 lầu đường tây hoà  chỉ 5.8 tỷ
6
5.65 tỷ 77 m²
Nhà Riêng
2

Đường Tây Hòa, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

Bán Nhà NGANG 7M- 1 Trệt 1 Lầu Đường Tây Hoà - Phước Long A . Q9

DT : 7 X 11 = 77,0M2 , Sàn SD : 150,0 M2
Nhà Xây Kiên Cố TRỆT LẦU : 2PN 2WC , P Khách + Bếp , P Thờ + Ban Công + Sân Rộng
Sổ Hồng Riêng, HC Chuẩn
: 5,8 Tỷ Bớt Lộc
Duy nhất! beverly solari căn 3pn+1 dt 108.1m2  giá 5.5 tỷ thanh toán tiến độ 180 ngày
15
5.5 tỷ 108 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Beverly Solari - Vinhomes Grand Park, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Duy nhất 1 căn The Beverly Solari - Vinhomes Grand Park Thủ Đức.
Diện tích: 108,1m² (Tim tường).

Thiết kế cực rộng rãi và thoáng mát gia chủ thoải mái deco theo sở thích.
Loại căn: 3PN + 1 (Căn góc) Phòng ngủ Master Siêu rộng.
Hướng mát hướng ra Sông Đồng Nai.
Nội thất: Bàn giao cơ bản tường, trần, sàn, thiết bị vệ sinh, 5 máy lạnh, hệ thống Smart Homes thông minh.

Giá gốc: 7.3 tỷ.
Giá bán ưu ...
Bán [jamila khang điền] view sông mát mẻ, tầng thấp trung tiện đi lại, không gian sống lý tưởng
8
5.3 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Jamila Khang Điền, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán [Jamila Khang Điền] View sông mát mẻ, tầng thấp trung tiện đi lại, không gian sống lý tưởng.
Căn 69m², tầng 6, hướng Đông Nam mát mẻ.
View sông & KDC Bách Khoa yên tĩnh.
Tặng Nội thất. Sổ hồng đầy đủ.
Tiện ích: Hồ bơi, khu BBQ, công viên, gần trường học, siêu thị, kết nối Q2 chỉ 1 phút.
Giá 5.3 tỷ.
Liên hệ Thoa xem nhà ngay.
Địa chỉ: Song Hành, Long Trường - Ngay lối lên cao tốc. - Kề ...
Cần bán căn hộ safira kđ, 88m2 3pn  2wc nội thất cơ bản, view sông, sổ hồng sẵn, giá chỉ 5 tỷ 650
6
5.65 tỷ 87 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Safira Khang Điền, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

BÁN CĂN HỘ 3PN TẠI SAFIRA KHANG ĐIỀN NHÀ ĐẸP, GIÁ TỐT
Địa chỉ: 454 Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, TP. Thủ Đức
Diện tích: 88m²
Thiết kế: 3 phòng ngủ + 1 phòng đa năng | 2 WC
Vị trí: Lầu cao view nội khu hồ bơi thoáng mát
Nội thất: Full nội thất đẹp, dọn vào ở ngay
Giá bán: 3,6 tỷ
Pháp lý: Sổ hồng riêng sang tên nhanh
Hỗ trợ vay ngân hàng
Tiện ích nội khu nổi bật:
Hồ bơi rộng rãi
Phòng ...
Bán nhanh lô đất kdc sở văn hóa thể thao, q9, dt 6x15m, mặt tiền đường liên phường
3
7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất KDC Sở Văn Hóa Thông Tin, P. Phú Hữu, Q9. Dự án đã có sổ đỏ, ngay ngã tư Bưng Ông Thoàn, Liên Phường:
+ Lô F:
- Diện tích: 6x15m.
- Hướng: Tây Bắc.
- Đường: 12.
- Giá bán nhanh: 79,5 tr/m².

Liên hệ: (A. Quốc).
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, Quận 9.
Ngã 3 lò lu  lã xuân oai  nhà 3 tầng siêu đẹp hẻm xe hơi  chỉ 5.79 tỷ
5
5.79 tỷ 50 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Lã Xuân Oai, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Ngã 3 Lò Lu - Lã Xuân Oai - Nhà 3 tầng siêu đẹp - Hẻm xe hơi
50m² ngang 4.35m (form đẹp)
3 tầng 4PN 3WC
Giá: 5.79 tỷ
Lã Xuân Oai 1 sẹc gần KĐT Đông Tăng Long
Hẻm xe hơi di chuyển thuận tiện
Gần Khu CNC ngã 3 Lò Lu
Tiện đi cao tốc Vành Đai 3
Khu dân cư hiện hữu an ninh yên tĩnh ở ngay
Tiềm năng:
Hạ tầng mạnh (Vành Đai 3 + cao tốc) tăng giá nhanh
Ngang đẹp 4.35m dễ bán, giữ giá tốt
Inbox Lộc làm ...
Chính chủ cần nhà riêng phường tăng nhơn phú a, quận 9  5x20m  vuông vức
6
5.5 tỷ 100 m²
Nhà Riêng

Đường Làng Tăng Phú, P.Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, HCM

Người đăng: Quang (13 tin đăng)
Chính chủ cần nhà riêng Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9.
- 5x20m, thổ cư 95,6m².
- Sổ vuông vức.
- 5,5 tỷ thương lượng.
- Có phí cho ae môi giới.
Anh chị sẽ tiếc nếu bỏ qua căn hộ 3pn dành cho gia đình đa thế hệ tại lumiere vinhomes grand park
14
6.67 tỷ 99 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Lumiere Boulevard, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Căn hộ 3PN Lumiere Boulevar tại đại đô thị Vinhomes Grand Park - Siêu phẩm duy nhất, giá tốt nhất thị trường chỉ 6,5 tỷ bao gồm toàn bộ mọi chi phí

Chỉ cần thanh toán 20% nhận ngay căn hộ 3 phòng ngủ, diện tích 99m². Hàng hiếm tại khu compound đẳng cấp, cơ hội không thể bỏ lỡ.

Lý do không thể bỏ qua căn hộ này:
- Vị trí đẹp, hướng mát mẻ, ngay công viên 36ha, trường liên cấp Vinschool, Vincom ...