Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh giá 5 tỷ đến 7 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất tại bưng ông thoàn, 6,15 tỷ, 95m2, giá tốt thuộc dự án vạn phát đạt
3
6.15 tỷ 95 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền tại Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
-Lô C: diện tích 95m², giá 6,15 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Hướng cửa chính Tây Nam, phù hợp với phong thủy.
+ Khu vực dân cư đông đúc, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày.
+ Gần trường học, thuận lợi cho việc học tập của con cái.
+ Gần chợ/siêu thị, dễ dàng mua sắm hàng hóa cần thiết.
+ Có công viên, ...
Bán gấp giá hời! Nền đất mặt tiền đường Liên Phường D/A Sở Văn Hoá TT Q9 giá 66tr/m2
6
6.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Lô P DT 100m² giá 68 tr/m², đường Liên Phường giá 110 tr/m².
- Lô N DT 100m² giá 67 tr/m², đường Liên Phường giá 115 tr/m².
- Lô O DT 100m² giá 66 tr/m².
- Lô S DT 100m² giá 66.5tr/m².
- Lô D DT 90m² giá 72 tr/m², đường Liên Phường giá 115tr/m².
- Lô H DT 90m² giá 71tr/m², đường Liên Phường giá 110 tr/m².
- Lô G DT 90m² giá 73 tr/m².
- Lô V DT 240m² giá 53 tr/m².
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, ...
Hạ giá bán nhanh! Một số nền đất tai dự án Phú Nhuận Phước Long B giá chỉ từ 58tr/m2
4
5.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- 8 nền hoa hậu - Góc 2MT - view Trung Tâm Thương mại, Trường Học - view công viên bờ sông giá 75 Triệu/m².
- 6 nền Trục chính đường 659 (kết nối Global City, Đỗ Xuân Hợp qua Liên Phường) - giá từ 100 Triệu/m²: LÔ C2, H1, G, H2, N1, Q2, P..
- 16 nền Trục đường nội bộ 12m giá từ 58 Triệu/m²: P10, B15, Nền S view công viên, A1 gần sông, J công viên bờ sông..
- 10 nền Trục Đường 20M, giá từ 63 ...
Bán nhanh lô g d/a sở văn hoá tt dt 6x15m, hướng tây bắc, đường d1, giá rẻ 65tr/m2  0932 678 ***
3
5.85 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án KDC Sở Văn Hoá thông tin đường D1 Liên Phường, P. Phú Hữu, TP Thủ Đức.

- Lô D.

+ Diện tích 6m x 15m, hướng Tây Bắc, vị trí đẹp nằm đường thông đường D1 lộ giới 12m, thông thẳng đường Bưng Ông Thoàn.

+ Khu dân cư khép kín, bảo vệ 24/24h, mẫu nhà xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum, thiết kế hiện đại dễ nhìn.

+ Sổ đỏ cá nhân riêng, đầy đủ pháp lý, mua bán sang tên công chứng liền tay.

+ Giá bán: ...
1 số lô đất vị trí đẹp giá tốt chủ gửi bán gấp tại D/A Sở văn hóa thông tin quận 9 giá bán từ 63tr/m2.
4
6.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Nền 90m² hướng TB, đường 12m giá 70tr/m².
Nền 90m² hướng TB, đường 12m, trục thông giá 71tr/m².
Nền 100m², hướng TB, đường 12m, giá 63tr/m².
+ Liên Hệ: 0932.678.2220932.678.xxx Quốc Dũng

-VPGD: Công Ty Đất Việt, 68/23 Bưng Ông Thoàn, P Phú Hữu, TP Thủ Đức, TP HCM

- Chuyên kí gửi bán nhanh 1 số dự án ĐH Sở Văn Hóa TT, dự án Phú Nhuận, dự án Chiến Thắng,...

- Cảm ơn quý khách đã dành thời gian xem tin!!
Bán đất nền dự án centana city, 5,1 tỷ, 5mx17m= 85m2 tại phường long trường, quận 9, tp. hcm
6
5.1 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Centana City Điền Phúc Thành tọa lạc tại Phường Long Trường, Quận 9, TP. HCM, là một trong những dự án đất nền hấp dẫn hiện nay. Với vị trí thuận lợi, ngay nút giao Vành đai 3, VinHomes Gard Park, cửa ngõ khu đông, dự án hứa hẹn mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình.

+ Giá bán: 5,1 tỷ VND.
+ Diện tích: 85m².
+ Thiết kế hiện đại, không gian xanh mát.
+ Khu vực dân cư đông đúc, an ninh ...
Bán nhà đường 785 kdc bách khoa, giáp quận 2. 72m2 đất ngang 5,5m. giá tốt
8
6.7 tỷ 72 m²
Nhà Riêng

Đường 785, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

BÁN NHÀ ĐƯỜNG 785 kdc Bách Khoa, giáp Quận 2. 72m² đất ngang 5,5m. Giá tốt
Nhà trệt lửng xây dựng kiên cố
Thôn số đất 72m² ngang 5,52m
Vị trí giao thông thuận tiện, giáp Quận 2, cách Global chỉ 1km, cách đường cao tốc Long Thành 800m, vị trí đắc địa
Đường vào nhà lớn, ( đường 785 )
Nằm trong khu dân cư Bách Khoa
Dân cư đông đúc, hạ tầng đẹp
Rất đáng để mua ở và định cư dài hạn, đầu tư sinh ...
Bán nhà 4tầng ngay đỗ xuân hợp,ga metro phước long a,hẻm ô tô,vị trí vip!!
7
5.6 tỷ 52 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 4,4 x 12m
Kết cấu: 1 trệt 3 lầu + sân thượng
4 phòng ngủ + 3 WC
Phòng khách rộng
Bếp thoáng
Ban công + sân để xe
Nhà thiết kế hiện đại, không gian thoáng mát ở ngay

Vị trí cực đẹp:
Hẻm 1 sẹc, vài bước ra Đỗ Xuân Hợp
Ngay chợ Phước Long B
Gần Ngã 4 Bình Thái Xa Lộ Hà Nội Ga Metro
Di chuyển nhanh về trung tâm

Tiện ích xung quanh:
Khu dân ...
Nhà đẹp 4 tầng hẻm xe hơi lò lu q9, dt 60m2  gần vinhomes
10
6.7 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Lò Lu, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Nhà Đẹp 4 Tầng Hẻm xe Hơi Lò Lu Q9, Dt: 60m² Gần Vinhomes
Diện tích: 4x15m
Trệt + 2 Lầu + Sân thượng. 4 Phòng ngủ + 4 WC + Sân thượng trước sau.
Đường ô tô trước nhà. An ninh, yên tĩnh
Gần Ngã 3 Lò Lu - Nguyễn Xiển, Vinhomes Grand Park.
Sổ chủ để tại nhà, hỗ trợ khách vay.
Chủ thiện chí, hợp tác, gấp bán.
Giá bán: 6.7 Tỷ Thương lượng
Lh: Hưng
Bán đất gò cát,sát nguyễn duy trinh liên phường,khu đồng bộ vuông a4,hẻm xe tải thông!!
4
6.3 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất phân lô, khu đồng bộ,dân trí cao!!!

- Diện tích: ngang 5m dài 16m. Vuông vức
- Đất trống tiện xây mới, đường 10m hẻm xe tải thông bàn cờ..
- Đường gò cát sắp mở rộng 30m,duy chuyển thuận tiện Global,Thảo Điền,sân bay Long Thành,Quận 1
- Pháp lý chuẩn, Công chứng ngay.
Elysian block d, căn góc 77m2 giá 5tỷ3
23
5.3 tỷ 77 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Elysian, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Em là Cẩm Tươi - NVKD chủ đầu tư Gamuda Land với 8 năm kinh nghiệm làm việc cho CĐT Gamuda Land. Em xin phép cập nhật thông tin mở bán mới nhất cho dự án Elysian Lò Lu Q9.

Hotline tư vấn: Cẩm Tươi - .
---------
Thông tin căn hộ:

- DT: 77m², 2PN 2WC.

- Giá bán 5tỷ3.

- Block D bàn giao hoàn thiện cơ bản có tủ kệ bếp trên dưới, bếp từ, máy hút mùi, thiết bị vệ sinh nâng cấp.

- Thời gian bàn ...
Bán đất nền tại samsung village, 6,1 tỷ, 125m2, hướng đông nam, mặt tiền 5m
6
6.1 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Bán nhanh nền đất dự án tại Samsung Village, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh).
- Diện tích: 125m².
- Giá chỉ: 6,1 tỷ VND. (Đã có sổ hồng riêng ngân hàng hổ trợ vay bank 70 đến 80%).
- Đường trước nhà rộng 8m đường thông,
- Thích hợp xây căn hộ dịch vụ cho thuê (sát khu công nghệ cao, và trong vòng bán kính 3km có 4 trường đại học lớn.
* Liên hệ ...
Chính chủ bán lô đất ngang 7,6m có thể xây 2 căn nhà riêng nằm khu sam sung village giá tốt
6
5.68 tỷ 83 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Chính chủ cần bán nhanh lô khu dân cư Sam Sung Village đường Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, (nay thuộc phường Long Trường TPHCM).
* Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, xây dựng tự do.
* Vị trí gần sát khu Công Nghệ Cao sam sung, nhiều trường đại học, thuận tiện di chuyển về các quận trung tâm quận 1 quận 2 quận 7. (Thích hợp xây căn hộ dịch vụ cho thuê).
Cách Vành Đai 2 chỉ 700m.
- Cách trường mần non, ...
Bán gấp nhà trệt 5,28x16 hẻm xe tải sát kdl suối tiên đường 120
6
5.4 tỷ 93 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Số 120, P.Tân Phú, Quận 9, HCM

HÀ TRỆT HẺM ĐƯỜNG 120, TĂNG NHƠN PHÚ TP.THỦ ĐỨC

Giá Chỉ 5,4 tỉ thương lượng
Lô 2: 5.28 x 17= 93m² Công nhận 81m²
- Hướng : Tây Bắc

Mặt hẻm 6m xe hơi tránh thoải mái
Sổ hồng riêng , hoàn công
Hỗ trợ vay ngân hàng

Vị trí cực VIP: Bên hông KDL Suối Tiên, sát tuyến song hành Xa Lộ Hà Nội, gần ga Metro, kế bên Bến xe Miền Đông mới
Bao quanh bởi tiện ích: chợ, BV Ung Bướu, Làng Đại học ...
Cần bán nền đất 6x15m đường liên phường giá 6.9 tỷ ( sổ sẵn )
8
6.9 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí : Khu dân cư nằm trên tuyến đường Liên Phường - quận 9 ( kết nối khu đô thị Đông Tăng Long - An Phú quận 2 )
Đường 12
Diện tích : 6x15m
Giá 6.9 tỷ
Pháp lý : sổ riêng
Hướng : mát
Liên hệ : nhận ký gửi mua bán nhanh
Nhà 3 tầng lê văn việt q9, 80m  ôtô ngủ trong nhà  chỉ 6,x tỷ
5
6 tỷ 80 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Lê Văn Việt, P.Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, HCM

NHÀ 3 TẦNG LÊ VĂN VIỆT Q9, 80M - ÔTÔ NGỦ TRONG NHÀ - CHỈ 6,X TỶ

Vị trí đẹp cạnh Lê Văn Việt, trung tâm Q9 di chuyển thuận tiện ra Xa Lộ Hà Nội, Metro, Vincom, Khu CNC.

Diện tích 80m nhà 3 tầng kiên cố
Gara ôtô ngủ trong nhà

3PN rộng rãi, đầy đủ công năng
Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng

Giá chỉ 6,x tỷ

Call/Zalo: (Hải Nguyễn)
Chuyên nhà phố chính chủ Thủ Đức Q9.
Hiếm 52,5m2 ngay liên phường chỉ 5,7 tỷ, gần global city
3
5.7 tỷ 52 m²
Đất Riêng

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nắm chủ:
Hàng Hiếm: Bán lô trục chính dự án Tín Hưng Liên Phường,P Phú Hữu,TP Thủ Đức (Q9):
Dt : 52,5 m² (4x13,9m)-Giá 5,7 tỷ
Vị trí : 1/ đường liên phường,Cách Liên Phường 40m
Liên hệ:
Bán gấp lô 2 mặt tiền đường 16m &12m nằm trong khu bcr. dt 8x16m.  0902.746,319
9
6.4 tỷ 128 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Lô đất có vị trí tuyệt đẹp, lô 2 mặt tiền trước sau, đường 16m& 12m, gần ngay sân tennis, gần cụm chung cư, công viên.
- Nằm trong khu BCR, khu quy hoạch đồng bộ, hạ tầng điện nước âm.
- Dự án nằm ngay 2 mặt tiền sông Tắc và rạch môn, không khí và cây xanh mát mẻ trong lành.
- Được quy hoạch đồng bộ, có hồ bơi, đường đi bộ ven sông, công viên, sân tennis.
- DT: 8 x16m.
- Giá 50 tr/m².
- LH: Trúc ...
Vị trí đẹp siêu đỉnh  56m2 đường 385, tăng nhơn phú a chỉ 6.6 tỷ 2pn 2vs
4
6.7 tỷ 56 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường 385, P.Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, HCM

VỊ TRÍ ĐẸP SIÊU ĐỈNH - KHU BÀN CỜ XE TẢI CHẠY VÒNG QUANH - KHU KINH DOANH NHỘN NHỊP SẦM UẤT - 56m² - ĐƯỜNG 385 - TĂNG NHƠN PHÚ A - GIÁ 6.7 TỶ.
- Diện tích công nhận: 56m2
- Gồm trệt + lầu : 2 phòng ngủ, 2wc.
- Khu bàn cờ xe tải chạy vòng quanh
- Sổ đẹp hoàn công đủ, không lỗi phong thuỷ.
Bán nr ngộp bank, 2pn 2wc tại đ.số 9, tăng nhơn phú, 5,49 tỷ, 74m2, view đẹp
5
5.49 tỷ 74 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Số 9, P.Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, HCM

Căn NR này nằm tại Đường Số 9, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh), với diện tích 74m², rất phù hợp cho những ai thích không gian thoáng đãng. Nhà có 2PN, 2WC, nội thất cơ bản nhưng vẫn đầy đủ tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày. Mặt tiền rộng 4m, ngõ vào 6m, thuận tiện cho xe hơi ra vào. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng nằm ngân hàng, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Giá bán ...
Từ 420 tới 440 của 862

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh