Mua bán nhà đất tại dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Quận 9 giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất biệt thự 290m2 (14,5x20m) kdc phú nhuận, phường phước long q9 giá chỉ 85tr/m2  linh
6
24.65 tỷ 290 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất biệt thự 290m² (14,5x20) KDC Phú Nhuận, Phường Phước Long Q9 giá chỉ 85tr/m² LH .
Diện tích 290m² ngang 14,5x20m đường trước nhà 12m.
Hướng Tây Bắc.
Pháp lý sổ cá nhân sẵn.
Giá 85triệu/m² bớt lộc anh chị thiện chí.
Liên hệ Linh .
Nhận ký gửi mua bán đất nền KDC Phú Nhuận, Q2, Q9.
Nền biệt thự q1 tại kdc phú nhuận, p phước long cần bán nhanh  dt 15x18m(270m2)  giá bán 78tr/m2
3
21.06 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

KDC biệt thự Phú Nhuận, P Phước Long, TP HCM vị trí dự án nằm đường Liên Phường và đường Đỗ Xuân Hợp.

* Nền đất đẹp mới ra thị trường: Mã nền Q1.
- DT: 15m x 18m(270m²), hướng Tây Bắc.
- Đường vào 12m, kết nối đường 659, cách đường Liên Phường 100m.
- Ngân hàng hỗ trợ cho vay 70%, sổ sẵn ở nhà.
- Giá bán: 78tr/m² thương lượng.

* Liên hệ: Quốc Dũng để nhận toàn bộ thông tin chi tiết.

* VPGD: ...
287m2 đất nền dự án phú nhuận, phước long b, quận 9 cần bán nhanh giá chỉ 85tr/m2
3
24.4 tỷ 287 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán gấp một nền biệt thự mặt tiền trục đường 12m view công viên KDC Phú Nhuận, Phước Long B, Quận 9:
- Diện tích: 287m² (14x20m).
- hướng Tây Bắc
- Sổ hồng riêng cá nhân, công chứng ngay.
- Giá bán: 85 triệu/m².
- sản phẩm nào giá tốt .
- Vị trí siêu đẹp, đường thông tứ hướng.
Quý khách có nhu cầu xin liên hệ: Đức Tuấn.
Chính chủ cần bán gấp đất da phú nhuận, quận 9, vị trí đẹp, sổ đỏ cá nhân, giá tốt, kề bên global
3
22.68 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ đất cần bán gấp nền:
+ DT 14x20m, sổ đỏ, giá 81 tr/m², gần đường Liên Phường.
- Liên hệ: (Quốc - liên hệ trực tiếp, miễn trung gian).
+ Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Phú Nhuận, Q9.
Bán đất giá tốt, sổ đỏ KDC Phú Nhuận, PLB, quận 9 DT 290-415m2, đường 12m và 16m
5
36.12 tỷ 267 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT NỀN KDC PHÚ NHUẬN Q9
Em Linh: 09811333730981133xxx
Lô R31 KDC Phú Nhuận, PLB, Quận 9
---------------------------------------
* Cần bán đất nền lô mặt tiền ĐỐI DIỆN RẠCH ĐẤT SÉT DT 415m2, đường 16m tại KDC Phú Nhuận, đường 659, Phước Long B, quận 9. Nằm kề KDC Nam Long - Kiến Á, Global city
* Đường trải nhựa, điện âm nước máy, đã có dân cư về ở - kinh doanh

Hiện đang có:
- DT 415m2, ...
Bán lô đất mặt tiền đường 659 trục chính kdc phú nhuận, phước long q9 cũ hcm chỉ 122tr/m2
6
32.28 tỷ 264 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất mặt tiền đường 659 trục chính KDC Phú Nhuận, Phước Long Q9 cũ HCM chỉ 122tr/m².
Diện tích: 264,6m² ngang 14,5 x18,25m đường trước nhà 25m.
Giá 122tr/m².
Sổ sẵn.
Liên hệ Linh .
Chủ gấp bán, nền biệt thự đường góc 2 mặt tiền vị trí đẹp, gần sông mát mẻ giá đầu tư. hỗ trợ vay
15
25.02 tỷ 278 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán nền biệt thự góc 2 mặt tiền KDC Phú Nhuận giá tốt.
Liền kề The Global City.
- Diện tích: 15m x 20m =278m².
- Đường 12m.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
- Giá bán: 90tr/m² = 25 tỷ.

- SĐT: - Thành Trung.
- Chuyên hàng chuyển nhượng KDC Phú Nhuận.
- Chuyên nhận ký gửi - mua bán chuyển nhượng BĐS Phú Nhuận.
- Hỗ trợ miễn phí check quy hoạch, pháp lý BĐS, xây dựng,...
- Hỗ trợ thông tin, ...
Đang bán đất nền dự án KDC Phú Nhuận, Phước Long B, Quận 9, diện tích 300m2, giá 83tr/m2
8
24.9 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT QUẬN 9

SĐT: 07047410470704741xxx(em Linh)
Emai: lamlinh0107@gmail.com

*Đang bán đất nền dự án KDC Phú Nhuận có vị trí thuận lợi gần mặt tiền đường Liên Phường, Đỗ Xuân Hợp và cao tốc Sài Gòn - Long Thành - Dầu dây. Kế cận các dự án hot sắp triển khai như: The Classia, khu đô thị The Global City.
*Pháp lý đã có sổ đỏ, hệ thống điện âm, nước máy sẵn sàng đáp ứng, đường đi thông ...
Nhận full bảng giá đất giỏ hàng chuyển nhượng kdc phú nhuận tại đây. giá từ 68tr/m2  73tr  90tr
21
21.9 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Nhận full bảng giá 50 nền biệt thự tất cả các khu tại KDC Phú Nhuận đang bán ra thị trường cập nhật mới nhất tại đây.
+ Nền J - đường 12m - 300m² - 73tr/m².
+ Nền B - Đường 12m - 290m² - 85tr/m².
+ Nền E - Đường 20m - 333m² - 93tr/m² TL.
+ Nền C1 - Đường 12m - 300m² - 86tr/m².
+ Nền O1 - Đường 12m góc 2 MT - 268m² - 88tr/m².
+ Nền O2 - Đường 12m - 385m² - 75tr/m².
+ Nền H2 - Đường 659 (20m) - ...
Rổ hàng độc quyền đất nền dự án kdc phú nhuận 100triệu/m2 238m2 đường 20m, liên phường, plb tp. hcm
7
24 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án KDC Phú Nhuận, Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh, với diện tích phù hợp từ 240 - 600m², giá giao động 73 - 130 triệu / m². Khu vực thuận lợi, mặt tiền rộng 13 - 20m, đường 12 - 20m phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.

+ Vị trí đắc địa với không gian sống lý tưởng, gần gũi với thiên nhiên đối diện Globalcity.
+ Gần các trung tâm ...
Đơn giá 75tr/m2 nền đất sạch đẹp 294m2 giá tốt nhất đang có tại kdc phú nhuận đối diện global city
5
22.05 tỷ 294 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Xin gửi đến quý khách nền đất giá tốt, vị trí đẹp đang hot nhất tại KDC Phú Nhuận, P Phước Long, TP HCM đối diện siêu đô thị Global City.

+ Diện tích: 17,5m x 16,8m (294m²), hướng Tây Bắc, lợi thế mặt tiền siêu rộng thích hợp ở hoặc xây dựng kinh doanh.

+ Đường nội bộ 12m, pháp lý sổ đỏ vững vàng công chứng nhanh, chủ hỗ trợ vay ngân hàng 70%.

+ Giá bán: 75tr/m² (22tỷ) thương lượng cho khách ...
Bán các lô q2, c2, h1 trục chính đường 659, kdc phú nhuận, p plb, q9 cũ, giá tốt 120tr/m2
4
32.4 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Trục chính đường 659 lộ giới rộng 20m là tuyến đường kết nối từ đường Liên Phường ra đường Đỗ Xuân Hợp, trục xuyên tâm của dự án biệt thự KDC Phú Nhuận Q9 và đối diện The GlobalCity đang phát triển hình thành nhanh chóng.

+ Lô Q2.
- Diện tích: 15m x 18m(270m²).
- Hướng Đông Nam.
- Giá bán: 120tr/m².

+ Sổ đỏ cá nhân riêng, mẫu biệt thự hiện đại hoàn công nhanh, ngân hàng hỗ trợ 70%.

+ Và còn ...
Bán đất giá tốt dt 286m2, 22 tỷ 880 triệu tại KDC Phú Nhuận, đường Liên Phường, PLB, Q9
6
22.88 tỷ 286 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Nhận mua bán ký gửi đất Quận 9.

Cần bán nền đất KDC Phú Nhuận đã có sổ hồng riêng, sang tên ngay.

- DT 13x22= 286m2
- đường 12m
- Giá bán 80tr/m2 (tổng tiền 22 tỷ 880 triệu)

Ngoài ra còn một số lô đẹp khác:
- DT lô góc 278m2, đường lớn 20m thông Liên Phường, giá 120tr/m2 TL
- DT 270m2, đường 12m, giá 83tr/m2

Do tích chất sản phẩm có giá trị lớn, bên em cam kết 100% hàng có thật tránh làm mất ...
Chính chủ gửi bán danh mục đất nền KDC Phú Nhuận Q9, Tháng 4/2026, Diện tích 267.5m2, giá 89tr/m2
6
23.81 tỷ 267 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Nhận mua bán ký gửi đất Quận 9.

Các dự án xung quanh tại Quận 9: KDC Phú Nhuận, KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, KDC Kiến Á, KDC Nam Long, Sở Văn Hoá Thông Tin, Mẫu Giáo Trung Ương 3, Thời Báo Kinh Tế,...

- Vị trí đẹp nằm ngay đường Liên Phường tuyến đường kết nối từ ngã ba Cát Lái đến Nguyễn Xiển.
- Cách khu đô thị mới Global city chưa ...
Nắm chính chủ bán nhanh nền o1 dt 14x20m(280m2), hướng đông nam, giá tốt nhất villa phú nhuận, plb
3
21.56 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Nền O1.

- Diện tích: Ngang 14m dài 20m(280m²), hướng Đông Nam.

- Mặt tiền đường 12m, đường thông tứ hướng.

- Xây dựng mẫu biệt thự 1 trệt 2 lầu, xây dựng 60 - 70%.

- Giá bán nhanh: 77tr/m²(thương lượng cho khách thiện chí).

- Liên hệ: Quốc Dũng.

+ Văn phòng: Lô R. 31 KDC Phú Nhuận.
Siêu phẩm nền đất trục chính đường 20m vị trí đẹp nhất kdc biệt thự phú nhuận q9 và các nền giá tốt
3
26.7 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Dịch vụ giới thiệu chuyên nghiệp - uy tín - hiệu quả BĐS đất nền Khu biệt thự dự án Villa Phú Nhuận - Quận 9 cũ (TP Thủ Đức). Đối diện The GlobalCity. Làm việc chính chủ không qua trung gian. Thông tin chính xác 100% không làm mất thời gian khách hàng.
Liên hệ: Quốc Dũng.
Địa chỉ: Lô R31 dự án Phú Nhuận (BĐS Đất Việt). Kinh nghiệm làm việc tại đây đã 12 năm.

+ Siêu phẩm lô đất trục 20m vị trí ...
Nền Biệt Thự View Sông KDC Phú Nhuận PLB- 14x20m(200m2)- Hướng Đông Nam-Giá bán 80tr-0932,678,222
5
22.4 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Nền Biệt Thự View Sông thoáng mát duy nhất còn sót lại tại KDC Phú Nhuận, P Phước Long B. Khu Biệt Thự VIP đối diện đại đô thị The GlobalCity.

-Diện tích: 14m x 20m( 280m²), mặt tiền đường 12m, đối diện công viên tận dụng sử dụng được thêm quỹ đất 300m²

- Hướng mát Đông Nam, thích hợp xây ở nghĩ dưỡng. Xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 áp mái và tầng hầm

- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán làm việc ...
Cần bán nền h2 tại kdc phú nhuận, đối diện trường mầm non phước long b, vị trí hiếm giá bán 88tr/m2
4
23.28 tỷ 264 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Lô đất chủ đang rất thiện chí bán: Lô H2
* Diện tích: 14,5m x 18,25m( 264.6m²) đường 12m trục đường thông thoáng
* Hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm
* Đối diện trường mầm non P Phước Long B cũ nay là Phường Phước Long thuận tiện di chuyển ra các trục chính Đỗ Xuân Hợp- Liên Phường, cách GlobalCity 500m
* Khu dân cư quy hoạch biệt thự bài bản an ninh tốt mức sống cao
* Xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 ...
Bán đất nền dự án tại kdc phú nhuận  phước long b  3 nền 75tr/m2 rẻ nhất dự án
7
20.25 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh là một dự án đất nền nổi bật với nhiều tiện ích hấp dẫn. Dự án có diện tích 270m² với mặt tiền rộng 15m, đường vào rộng 30m, rất thuận lợi cho việc di chuyển và phát triển kinh doanh.

- Giá bán: 75 triệu VND/m².
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Hướng cửa chính: Tây Bắc.
Ngoài ra: Còn một số nền giá tốt.
- Dt 313m² giá 73tr/m².
- Dt 384,5m² giá ...
Độc quyền bán nhanh lô f mặt tiền đường 16m view sông tại kdc phú nhuận, p phước long giá 95tr/m2
5
27.84 tỷ 293 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Sản phẩm mới về, độc quyền chủ đất ưu tiên bán nhanh nền đất biệt thự view sông thoáng mát tại KDC Phú Nhuận, P Phước Long B, TP Thủ Đức.
- Lô F.
- Diện tích: 14,3m x 20.5m(293m²) hướng mát Đông Nam.
- Mặt tiền đường 16m, vỉa hè mỗi bên 3m đường rộng xe hơi tránh nhau, được sử dụng 300m quỹ đất trước mặt.
- View sông thoáng mát nhìn đối diện khu Biệt Thự Nam Phan, và cách đại đô thị GlobalCity ...
Từ 0 tới 20 của 48

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Mua Bán Bất Động Sản dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây: