Mua bán nhà đất tại Quận 5, Hồ Chí Minh giá lớn hơn 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà mt 49b hùng vương, 4.1x26, 1 hầm, 9 tầng, hđt 100tr/t, 55 tỷ
5
55 tỷ 104 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Hùng Vương, P.4, Quận 5, HCM

- Bán Nhà Phố MT Đường Hùng Vương,Quận 5
- Địa Chỉ: 49B Hùng Vương, Phường 4, Quận 5, địa chỉ mới: Phường Chợ Quán, Tp HCM
- Diện tích đất: 103,7m² (4,11m x 26m) ,
- Hiện trạng: 9 tầng, 1 hầm, 9 tầng nhà mới đẹp
- Vị trí: Mặt Tiền đường kinh doanh buôn bán sầm uất, nhà gần Vòng Xoay Nguyễn Văn Cừ, Lý Thái Tổ
- Hướng: tây
- Giá bán: 55 Tỷ thương lượng

-------------------------
LH: Mr ...
Bán nhà mặt tiền kinh doanh an điểm quận 5 52tỷ
7
52 tỷ 124 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường An Điềm, P.10, Quận 5, HCM

BÁN NHÀ MẶT TIỀN AN ĐIỀM QUẬN 5 - TÀI SẢN GIÁ TRỊ CHO NHÀ ĐẦU TƯ

*/ Cơ hội sở hữu tòa nhà mặt tiền kinh doanh hiếm tại trung tâm Quận 5, khu vực tập trung đông dân cư, hoạt động thương mại sầm uất, giá trị khai thác và tăng trưởng cao.

*/ Thông tin tài sản:
- Vị trí: Mặt tiền đường An Điềm Quận 5
- Diện tích: 7,3m x 17m
- Kết cấu: 5 tầng kiên cố
- Mặt tiền rộng, vuông vức, dễ khai thác ...
Bán tòa nhà mặt tiền nguyễn văn đừng quận 8 68 tỷ
8
68 tỷ 147 m²
Nhà Mặt Tiền

P.6, Quận 5, HCM

BÁN TÒA NHÀ MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN ĐỪNG QUẬN 8

*/ Cơ hội sở hữu tòa nhà mặt tiền vị trí đẹp, phù hợp kinh doanh, làm văn phòng, khách sạn hoặc căn hộ dịch vụ.

*/ Thông tin chi tiết:
Diện tích: 8m x 18,5m
Kết cấu: 9 tầng kiên cố
- Mặt tiền đường Nguyễn Văn Đừng khu vực sầm uất, lưu lượng xe đông
- Thiết kế hiện đại, có thang máy, nhiều phòng
Phù hợp khai thác khách sạn, căn hộ dịch vụ.

*/ Pháp ...
Siêu phẩm  mặt phố hùng vương q.5 162m2 x7 tầng thang máy  kinh doanh vỉa hè 10m  đường 30m
7
75 tỷ 162 m²
Nhà Mặt Tiền
10 10

Đường Hùng Vương, P.4, Quận 5, HCM

TRƯỚC CHỦ CHÀO GIÁ 80 TỶ
NAY CẦN TIỀN HẠ CHÀO 5 TỶ
CHỈ BÁN DUY NHẤT THÁNG NÀY GIÁ 75 TỶ CHO KHÁCH MUA THIỆN CHÍ
( SỔ ĐỂ KẾT CÓ HỖ TRỢ VAY BANK )
-MÔ TẢ :
diện tích 162m²
xây 7 tầng thang máy
gồm 1 hầm 1 trệt 1 lửng 4 lầu sân thượng
vỉa hè rộng 10m có thể vừa ở vừa kinh doanh
rất phù hợp mô hình kinh doanh khách sạn hoặc chdv lưu trú ngắn - dài ngày

liên hệ ngay em Tuấn để biết thêm chi ...
Bán nhà góc 2 mặt tiền trần hưng đạo  nguyễn án q5, 8x16m, 5 tầng, giá 52 tỷ tl
4
52 tỷ 117 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trần Hưng Đạo, P.11, Quận 5, HCM

Căn góc 2 mặt tiền siêu đẹp ngay ngã tư Trần Hưng Đạo giao Nguyễn Án. Khu vực sầm uất, gần Chợ Lớn, BV Chợ Rẫy, trường học, TTTM. Tuyến đường huyết mạch, lưu lượng xe đông cả ngày đêm.
Diện tích: 8m ngang x 16m dài
Diện tích công nhận: 117m², sổ hồng vuông vức
Kết cấu: 1 trệt 4 lầu, 5 tầng kiên cố, nhà trống suốt
Hiện trạng: Nhà trống, bàn giao ngay, tự do thiết kế lại theo nhu cầu
2 mặt tiền ...
Cần tiền bán tòa nhà mt trần hưng đạocho ngân hàng thuê  8x20m  6 tầng  hđt 250 triệugiá 65 tỷ
3
65 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trần Hưng Đạo, P.2, Quận 5, HCM

- Cần tiền bán tòa nhà MT Trần Hưng Đạo , phường 2 , QUận 5
- Diện tích : 8 x 20m
- Kết cấu : 6 tâng + Thang máy
- Vị trí đẹp , đoạn sầm uất của Trần Hưng Đạo , Đang cho thuê ổn định
- Hợp đồng thuê: 250 triệu/tháng
- Giá : 65 tỷ TL
Liên hệ: An Khang
(siêu rẻ  giá đầu tư) nhà mặt tiền đường 2 chiều nguyễn trãi quận 5, dt 8x20m 5 lầu giá 60 tỷ tl
3
SIÊU PHẨM MẶT TIỀN NGUYỄN TRÃI Q.5 - CƠ HỘI ĐẦU TƯ "CÓ MỘT KHÔNG HAI"
khu vực kinh doanh sầm uất, tập trung nhiều thương hiệu thời trang, văn phòng, showroom.

Diện tích: 8m x 20m (Diện tích cực chuẩn, ngang lớn 8m cực kỳ bề thế).

Kết cấu: 1 trệt, 5 lầu. Nhà kiên cố, thiết kế hiện đại, tối ưu công năng.

Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, giao dịch nhanh chóng, công chứng trong ngày.

Giá bán 60 tỷ ...
Tòa nhà mặt tiền nguyễn văn cừ (11x30m) hầm + 9 tầng, hdt 700tr/th. phường 1, quận 5
3
260 tỷ 338 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Cừ, P.1, Quận 5, HCM

Vị trí tòa nhà nằm tại trục chính, ngay ngã tư Nguyễn Văn Cừ - Nguyễn Biểu. Tọa lạc như 1 viên kim cương giữa lòng thành phố. Tòa nhà đang khai thác cho thuê khoán dòng tiền 700tr/th. Cách quận 1 chỉ 500m.
- Diện tích: 11x30 công nhận 338m².
- Kết Cấu: Hầm + 9 tầng.
Tiềm năng tăng giá, giữ tiền ổn định.
Giá bán: 260 tỷ.
Bán nhà mặt phố nguyễn trãi, quận 5, tp. hcm, 74 tỷ, (diện tích 8x26m tổng 188m2), view đẹp
3
74 tỷ 188 m²
Nhà Mặt Tiền
5

Đường Nguyễn Trãi, P.3, Quận 5, HCM

Nhà mặt phố tại đường Nguyễn Trãi, Phường 3, Quận 5, Hồ Chí Minh, với diện tích 188m², thiết kế 5 tầng hiện đại, thích hợp cho cả gia đình và kinh doanh.

+ 5 phòng ngủ rộng rãi.
+ 5 phòng tắm tiện nghi.
+ Mặt tiền 8m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Đường vào rộng 30m, dễ dàng cho xe ô tô di chuyển.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng.
---

Điểm đặc sắc:
Mặt tiền rộng rãi dễ dàng thu hút khách ...
Cần chuyển nhượng tòa nhà góc 2 mặt tiền vị trí cực đẹp trên trục trung tâm Quận 5, khu kinh doanh sầm uất bậc nhất khu Chợ Lớn.

Vị trí ngay khu giao thương lớn Trần Hưng Đạo - Châu Văn Liêm, tập trung ngân hàng, showroom, khách sạn, văn phòng.

Thông tin chi tiết:
- Diện tích ngang lớn trên 10M
- Kết cấu: xây dựng cao tầng

Dòng tiền ổn định:
- Thu nhập: 30.000 USD/tháng
- Hợp đồng thuê dài ...
Không có căn thứ 2 giá này! mặt tiền trần hưng đạo, p.7, quận 5, dt 16*20m, 320m2. giá bán 160 tỷ
6
160 tỷ 320 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trần Hưng Đạo, P.7, Quận 5, HCM

Kinh doanh thua lỗ nay tôi cần bán gấp nhà MT đường Trần Hưng Đạo, Phường 7, Quận 5.
- Diện tích: 16m x 20m. Công nhận: 320m².
- Kết cấu: Nhà 3 tầng.
- Thích hợp xây dựng building, toà nhà văn phòng, khách sạn, ... Chỉ tiêu xây dựng: 2 hầm, 12 tầng.
- Vị trí cực kì đẹp. Dịch vụ tiện ích đầy đủ không thiếu thứ gì.
* Giá bán: 160 tỷ thương lượng.
Chính chủ bán nhà mt trần hưng đạo, p2, quận 5. dt 9.2x18m. hđt 140tr/th. giá 55 tỷ tin thật 100%
4
55 tỷ 165 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trần Hưng Đạo, P.2, Quận 5, HCM

Bán nhà siêu đắc địa góc 2 mặt tiền đường Trần Hưng Đạo. Phường 2. Quận 5.
- Diện tích: 9.2m x 18m.
- Kết cấu: Trệt, 2 tầng.
- Vị trí siêu đắc địa. Góc 2 mặt tiền cực đẹp đang cho quán cà phê thương hiệu thuê 140 triệu/tháng. Cách Quận 1 chưa tới 1Km. Di chuyển các quận thuận tiện. Đường lớn đậu đỗ xe ô tô thoải mái. Dịch vụ tiện ích đầy đủ xung quanh căn nhà.
- Giá bán: 55 tỷ TL.
- Liên hệ: Lê ...
Chính chủ bán nhà mặt tiền nguyễn trãi, p.3, quận 5. dt11x20m, 6 tầng. đoạn đẹp nhất. giá rẻ
3
122 tỷ 204 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Trãi, P.3, Quận 5, HCM

Cần bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Trãi, Phường 3, Quận 5 vị trí ngay ranh Quận 1, khu vực kinh doanh sầm uất, tập trung nhiều thương hiệu thời trang, văn phòng, showroom.

- Diện tích: 11m x 20m. Công nhận: 204m²
- Kết cấu: 1 trệt, 5 tầng kiên cố
- Hợp đồng thuê: 150 triệu/tháng (dòng tiền tốt)
Ưu điểm nổi bật:
- Vị trí sát Quận 1, chỉ vài phút tới trung tâm
- Mặt tiền lớn hiếm trên trục Nguyễn ...
Chính chủ bán nhà mt nguyễn trãi, p. 3, quận 5 (8x26m) giá chỉ 74 tỷ cực rẻ
3
74 tỷ 188 m²
Nhà Mặt Tiền
6

Đường Nguyễn Trãi, P.3, Quận 5, HCM

Cần tiền nay tôi bán gấp nhà mặt tiền đường Nguyễn Trãi, Phường 3, Quận 5.
- Diện tích: 8m x 26m. Tổng diện tích công nhận 188m².
- Hiện trạng nhà 5 tầng cũng tương đối chứ không cũ lắm.
- Vị Trí cực kì đắc địa giáp Quận 1, Mặt tiền ngang 8m thuận lợi cho việc kinh doanh dễ dàng thu hút khách hàng, phong thủy tốt cho việc làm ăn. Ngôi nhà nằm trong khu vực sầm uất, kinh doanh đa ngành nghề đặt ...
Qũy đất siêu khan hiếm | mt trần hưng đạo  đoạn 2 chiều | 22x60m | giá 250 tỷ
3
250 tỷ 1320 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trần Hưng Đạo, P.2, Quận 5, HCM

Chuyển nhượng quỹ đất lớn - đoạn đẹp 2 chiều - Trần Hưng Đạo, Phường 2, Quận 5.

- Diện tích: 22 x 60m.
- Công nhận: 1.140m².
- Hiện trạng cấp 4.
- Pháp lý cá nhân.
- Giá bán: 250 tỷ.

Xem đất trong giờ hành chính. Xin cảm ơn.
Nhà mt trần bình trọng p.4 q.5  10x20m. cn 200,8m2  hầm, 7 tầng  hđt 300tr/th  97 tỷ
4
97 tỷ 200 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trần Bình Trọng, P.4, Quận 5, HCM

Tôi chính chủ cần bán nhà MT Trần Bình Trọng phường 4 quận 5.
Diện tích: 10x20m. Công nhận 200,8m².
Kết cấu: Hầm, 7 tầng, thang máy.
Vị trí: Nhà nằm đoạn đối diện Trường Trung học Thực hành Sài Gòn, tòa nhà thích hợp làm ngân hàng, văn phòng công ty, phòng khám, trung tâm anh ngữ, spa, thẩm mỹ viện, nha khoa,...
HĐT 300 triệu/tháng.
Giá bán 97 tỷ thương lượng còn bớt cho khách thanh toán ...
(hot) mt trần hưng đạo q5 đoạn gần trần bình trọng. dt 8x22m nở hậu 10. trệt 6 lầu giá 115ty
3
115 tỷ 186 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trần Hưng Đạo, P.2, Quận 5, HCM

Nhanh tay sở hữu nhà mặt phố tại Đường Trần Hưng Đạo, Phường Chợ Quán, Hồ Chí Minh (Quận 5, Hồ Chí Minh cũ) với các đặc điểm nổi bật như sau:
+ Diện tích: 186m² (8x22m nở hậu 10m).
+ Kết cấu: trệt 6 lầu.
+ Hướng cửa chính: Đông Nam
+ HĐT: 8000$/tháng
+ Pháp lý: sổ hồng mua bán công chứng ngay.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Gần bệnh viện răng hàm mặt TP.HCM
+ Cách bệnh viện bệnh nhiệt đới ...
(hiếm) mt nguyễn trãi quận 5. đoạn đẹp giáp q1. dt (7.5x25m) 187m2 giá chỉ 90 tỷ tl.
3
90 tỷ 187 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Trãi, P.3, Quận 5, HCM

Vị trí: 30-32 Nguyễn Trãi, P. Chợ Quán (P.3, Q5 cũ)
Trục thương mại cực mạnh liền kề Quận 1
Ngay ĐH Sài Gòn & ĐH Sư Phạm TP.HCM khu vực đông sinh viên, kinh doanh sầm uất

Thông tin tài sản:
Diện tích: 7.5m x 25.5m
Công nhận: 187m²
Kết cấu: Trệt + 2 Lầu & khối Trệt + 4 Lầu
Khai thác đa công năng: ở văn phòng CHDV kinh doanh đa ngành

Giá chào: 90 Tỷ (~ 481 triệu/m²)
LH: Minh Đức để ...
Tòa nhà mặt tiền lý thường kiệt, quận 5  dt 16x27m  hầm 7 tầng  hđt 350 triệu  giá 90 tỷ
3
90 tỷ 432 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Lý Thường Kiệt, P.12, Quận 5, HCM

- Bán tòa nhà siêu vị trí mặt tiền Lý Thường Kiệt, Phường 12, Quận 5.

- Diện tích: 16 x 27m.
- Kết cấu: Hầm + 7 tầng.
- Hợp đồng thuê: 350 triệu/tháng.
- Khu vực chuyên văn phòng công ty, nhà hàng khách sạn, spa, thẩm mỹ viện, phòng khám. Giao thông kết nối các quận, sản phẩm cực kì hiếm trong tầm giá mà có kết cấu sẵn và hợp đồng thuê tốt.
- Giá bán: 90 tỷ.

- Liên hệ ngay: Hữu Phong.
Bán nhà mặt tiền nguyễn trãi, đoạn đẹp nhất trung tâm q.5 thiên đường thời trang sài gòn
5
50.6 tỷ 95 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Trãi, P.3, Quận 5, HCM

Vị trí vàng mặt tiền Nguyễn Trãi, cung đường kinh doanh thời trang sầm uất bậc nhất TP. HCM, nơi tụ hội các thương hiệu: Quần áo, giày dép, mỹ phẩm, phụ kiện Dòng người tấp nập Ngày Đêm, cực hiếm nhà bán.

Diện tích: 4,1 * 20m nở hậu 4.4m. DT SD thực tế 95m². CN 73m².
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu tổng 3 tầng.
Tình trạng: Nhà đang kinh doanh thời trang chỉ việc tiếp tục khai thác, không cần sửa.

Ưu điểm ...
Từ 60 tới 80 của 89

Xem quy hoạch tại Quận 5, Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực