Mua bán nhà đất tại Quận 3, Hồ Chí Minh diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp nhà hẻm xe tải  nở hậu sổ đẹp  tiện kinh doanh
5
13.3 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Lý Chính Thắng, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Diện tích: 60m²(4m x 14m) nở hậu 4.4m.
Sổ gửi ngân hàng, hẻm xe tải đỗ cửa quận 3.
Kết cấu 1 trệt 1 lầu(BTCT) 3 phòng ngủ 2 WC.
Gấp! hxh hai bà trưng gần chợ tân định, dt 4.7x16m 70m2, trệt 1 lầu, giá rẻ 13 tỷ
4
13 tỷ 70 m²
Nhà Riêng
2 2

Phố Hai Bà Trưng, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Gia đình cần bán nhanh nhà HXH Hai Bà Trưng Q3
Hẻm rộng thoáng sạch đẹp, khu dân trí cao, an ninh yên tĩnh, không buôn bán xô bồ
Vị trí trung tâm, gần chợ Tân Định, nhà thờ Tân Định, công viên Lê Văn Tám,...
Diện tích: 4.7x16m, công nhận 70m2
Nhà trệt 1 lầu còn mới, vô ở ngay hoặc xây mới đều được
Sổ hồng đầy đủ
Giá bán: 13 tỷ TL ít
Liên hệ xem nhà: Minh Nhật -
VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA KHAN HIẾM - CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN LÊ VĂN SỸ, QUẬN 3

Địa chỉ : MT Lê Văn Sỹ, P.12, Quận 3
- Diện tích : 4.4 x 19m. Công nhận : 71.3m2
- Kết cấu : 2 Tầng
Đang cho KFC thuê: 90 triệu/tháng
Vị trí: Ngay cung đường thương hiệu, vỉa hè rộng, kinh doanh đa ngành nghề.

Giá bán: 36 tỷ (Thương lượng chính chủ).
Chủ kẹt bán 2 tỷ 660. nhà 54m2 trần quang diệu, q3 gần bv an sinh. hẻm 6m xây 4 tầng, sổ sẵn
6
2.6 tỷ 54 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Trần Quang Diệu, P.14, Quận 3, HCM

Nhà hẻm oto Trần Quang Diệu, P14, Q3.
Nằm gần BV An Sinh, trường Cấp 2 Đào Duy Anh.
Đi 300m là tới ngã 4 Lê Văn Sỹ.
Bán kính 600m đầy đủ cửa hàng, ngân hàng các loại.

Diện tích 54m².
Xây 1 trệt 2 lầu + Sân thượng.
Nhà 4 phòng ngủ + 3WC.
Sổ sẵn công chứng liền tay.
Hẻm oto 6m, xe đi thoải mái.
Giá 2 tỷ 660 còn thương lượng cho khách thiện chí.
Xem nhà gọi .
Vui lòng không nhắn tin.
Khu vip lê văn sỹ q3  nhà mới xây 100%  52m2  5 tầng  ngang 6m rất đẹp
12
8.2 tỷ 52 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Trần Quang Diệu, P.14, Quận 3, HCM

20/4/2026 8.7 tỷ giảm giá 500 triệu.

Khu vip Lê Văn Sỹ Q3 - nhà mới xây 100% - 52m² - 5 tầng - ngang 6m rất đẹp - giá 8.2 tỷ.

+ Vị trí nhà ngay Trần Quang Diệu và Lê Văn Sỹ Phường 14 Quận 3.

+ Nhà Lô góc rất thoáng, hẻm trước nhà gần 4m thông, cách 50m ra xe hơi tránh.

+ DT công nhận đủ trên sổ 52m² luôn sân phía trước, sân có cổng riêng rộng rãi.

+ Sổ đẹp, sổ mới hoàn công đủ.

+ Kết cấu 5 ...
Đầu tư sinh lời ngay nhà lê văn sỹ, p13, quận 3, 72m2, 4tỷ2 đang cho thuê 18tr/th, sổ hồng riêng
15
Thỏa thuận 72 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Lê Văn Sỹ, P.13, Quận 3, HCM

- ĐC: Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, TP. HCM.
- Diện tích: 72m² (4,5x16m) hoàn công đầy đủ.
- Giá : 4 tỷ 2
- Hẻm 6m.
- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu 1 sân thượng (có thang máy) + 4 phòng ngủ, 5 WC.
- Hẻm xe tải lưu thông thoải mái, không ngập lụt.
- Thuận tiện qua Hoàng Sa, Trường Sa, Quận 3, Bình Thạnh,...
- Tiện ích xung quanh đầy đủ.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, sang tên công chứng trong ngày.
- ...
Bán nhà đẹp trần quang diệu quận 3, tp.hcm, hẻm ô tô 67 m2 9,5 tỷ
8
10.5 tỷ 52 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Trần Quang Diệu, P.11, Quận 3, HCM

Nhanh tay sở hữu căn nhà riêng tuyệt đẹp này!
- Diện tích 67m² với 2 tầng, thiết kế thông minh, phù hợp cho gia đình.
- 3PN, 3WC đầy đủ, không gian sống thoáng đãng.
- Mặt tiền 4,7m, thuận lợi cho kinh doanh hoặc cho thuê.
- Đường vào rộng 5m, dễ dàng di chuyển bằng ô tô.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
- Gần bệnh viện An Sinh, bệnh ...
Bán chdv hxh 8m 812 trường sa, q3 dtsd400m2, 6 tầng, hđt70tr, giá 19.9 tỷ
4
19.9 tỷ 80 m²
Nhà Riêng

Đường Trường Sa, P.14, Quận 3, HCM