Mua bán nhà đất tại Quận 3, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu biệt thự mặt tiền đường tú xương, quận 3. dt (15x25m. 2 hầm 3 tầng).  o947.9i.6i.i6
3
Thỏa thuận 341 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Tú Xương, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Gia đình cần bán gấp căn biệt thự cao cấp bậc nhất đường Tú Xương, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3. ( Nay là phường Xuân Hòa, TP. Hồ Chí Minh)
Diện tích: 14,2x25m. Diện tích đất công nhận: 341m2
Kết cấu: 2 Hầm. 3 tầng + thang máy, hồ bơi...
Diện tích sàn sử dụng: 1.134,6m2

Vị trí: Vị trí đẹp nhất đường Tú Xương, Ngay Tú Xương với Trần Quốc Thảo.
Khu vực vục an ninh, sang trọng, yên tĩnh bậc nhất Quận ...
250 tỷ! Bán mặt tiền Võ Thị Sáu, P. Võ Thị Sáu, Quận 3 - 21m x 23m - xây hầm 6 tầng.

- Diện tích: 21m x 23m.
- Công nhận: 527,58m².
- Kết cấu: 2 tầng, tiện xây mới hầm 6 tầng.
- Vị trí kim cương khu vực lõi trung tâm, tập trung thương hiệu lớn.
- Vị trí: Tuyến đường thương hiệu liên quận, đoạn Vip tập trung nhiều tòa nhà - VP - thẩm mỹ viện - trung tâm Anh ngữ - ngân hàng - VV.

Liên hệ ngay ...
(hot) 292tr/m2 mtnb tú xương ngang khủng 9x29m 260m2  2 tầng hdt 70tr.tháng  giá chỉ 78 tỷ tl
3
76 tỷ 260 m²
Nhà Mặt Tiền
6 6

Đường Tú Xương, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Chủ đi định cư gửi bán gấp trong tháng căn nhà, nên hạ giá sâu MTNB TÚ XƯƠNG - Q3 nay là phường Xuân Hòa TPHCM
- Diện tích: 9x29m - 260m² (sổ vuông vức) không có lỗi phong thủy
- Kết cấu 2 tầng - đang cho thuê 70tr/tháng - còn 2 năm
- Vị trí: Nằm trong tam giác 3 bệnh viện: gần bệnh viện Mắt, bệnh viện da liễu TPHCM và BV Bình Dân - rất thuận tiện mở building Phòng khám/CHDV/Tòa Nhà kết hợp.
- ...
Siêu phẩm  mt rạch bùng binh, p9, quận 3  dt 15 x 15m  2 tầng  hđt 180tr/tháng  giá bán 60 tỷ
3
60 tỷ 225 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Rạch Bùng Binh, P.9, Quận 3, HCM

SIÊU PHẨM - Mặt tiền Rạch Bùng Binh, Phường 9, Quận 3 - Nay thuộc Phường Nhiêu Lộc
- Diện tích : 15 x 15m
- Kết cấu : 2 Tầng
- Hợp đồng thuê : 180 Triệu/Tháng
- Khu vực trung tâm kinh doanh sầm uất. Phù hợp mở Showroom, Spa, Ngân hàng, XD toà nhà văn phòng

Gía bán 60 Tỷ
Liên hệ : Em Ngọc !
Mt hồ xuân hương, q3, (15x22m) nhà cấp 4 hđt 300 tr/th, giá 75 tỷ
3
75 tỷ 373 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Hồ Xuân Hương, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Bán nhà mặt phố Hồ Xuân Hương, 75 tỷ, 373 m², giá tốt, đẹp, nhiều tiện ích.

Nhà mặt phố tại Hồ Xuân Hương, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh, có diện tích rộng 373 m², phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh và sinh sống.

- Diện tích: 373 m².
- Giá: 75 tỷ VND.
- Thiết kế thông thoáng, thuận tiện cho việc kinh doanh.
- Vị trí đắc địa, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận.
- Khu vực an ninh, ...
Siêu cao ốc  mt kỳ đồng q3 | 18x32m | 2 hầm 12 tầng | 4.500m2 sàn | gía 350 tỷ |
3
350 tỷ 582 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Kỳ Đồng, P.9, Quận 3, HCM

Chuyển nhượng siêu cao ốc - mặt tiền trục tài chính / ngân hàng - Kỳ Đồng , Quận 3!

- Diện tích: 18x32m
- Công nhận: 582m2
- Kết cấu: 2 Hầm & 12 tầng
- Diện tích sàn: 4.500m2
- Giá: 350 tỷ

Xem nhà trong giờ hành chính. Xin cảm ơn anh chị đã xem tin.
Siêu hot mt thương hiệu ngô thời nhiệm q3  xây hầm 12 tầng  dòng tiền 700tr/t  giá bán 125 tỷ
4
137 tỷ 289 m²
Nhà Mặt Tiền
5 4

Đường Ngô Thời Nhiệm, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Bán nhà mặt tiền đường Ngô Thời Nhiệm, Phường 6, Quận 3, Tp. HCM.

- Diện tích đất: 13m x 23m.

- Diện tích được công nhận: 289 m².

- Kết cấu: Nhà cấp 4. XPXD Hầm 14 tầng.

- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân sẵn sàng công chứng giao dịch ngay.

- Khu vực đường sang trọng đẳng cấp, nhiều nhà biệt thự, spa, nhà hàng sang trọng,...

- Giá bán: 125 tỷ (480 triệu/m²).

Gặp trực tiếp chủ nhà thương lượng có ...
Bán tòa nhà mt trần quang diệu , q3 | 15x20m | hầm 8 tầng | thuê 500 triệu/tháng |
3
125 tỷ 300 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trần Quang Diệu, P.14, Quận 3, HCM

Bán tòa nhà mặt tiền Trần Quang Diệu , Quận 3

- Diện tích: 15x20m
- Công nhận: 282m2
- Kết cấu: hầm 8 tầng
- Gía bán: 125 tỷ
- Thuê: 500 triệu / tháng

Sky villas serenity, 259 điện biên phủ quận 3, 208m2 4pn đầy đủ nội thất giá 34 tỷ spa 0357 313 ***
10
34 tỷ 208 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Serenity Sky Villas, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Serenity Sky Villas biểu tượng sống thượng lưu giữa lòng Quận 3.

Trong bối cảnh quỹ đất trung tâm ngày càng khan hiếm, Serenity Sky Villas by Kim Sơn Land nổi bật như một tuyệt tác kiến trúc dành riêng cho giới tinh hoa nơi hội tụ không gian sống riêng tư, đẳng cấp và giá trị đầu tư bền vững.

Thông tin chi tiết căn hộ:

Vị trí: Trung tâm Quận 3 khu vực lõi đô thị, kết nối nhanh Quận 1 và các ...
Bán nhà chdv hẻm xe hơi lý chính thắng, p.vts, q3. dt 5,5x30m. cn116,3m2. hầm 6t. giá 26,5 tỷ tl
3
26.5 tỷ 116 m²
Nhà Riêng
24

Đường Lý Chính Thắng, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

- Cần bán gấp tòa nhà CHDV hẻm xe hơi tránh nhau đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3.
- Diện tích: 5,5 x 30m.
- Công nhận: 116,3m².
- Kết cấu: Hầm 6 lầu.
- HĐ thuê 160tr.
- Vị trí siêu đắc địa, nằm trên tuyến đương đẹp quận 3, Đoạn đẹp nhất xe hơi vào tới cửa, khu vực tập trung nhiều tòa nhà văn phòng, ngân hàng, spa, CHDV cao cấp cùng các thương hiệu thời trang.
- Khuôn đất vuông vức ...
Siêu phẩm biệt thự quận 3 diện tích lớn, vị trí vàng khó tìm diện tích đẹp 22x25m
3
280 tỷ 530 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Võ Thị Sáu, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

* Biệt thự sang trọng Quận 3 vị trí đắc địa*.

Địa chỉ: Võ Thị Sáu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3 (Phường Xuân Hòa, TP. HCM).

* Thông tin chi tiết*.

* Diện tích: 21m x 25m (nở hậu 22m).
* Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, sân vườn rộng rãi.
* Không gian thoáng đãng, phù hợp ở hoặc đầu tư.

* Dòng tiền ổn định: * 339,417 triệu/tháng.

* Giá bán: * 280 tỷ (thương lượng tốt cho khách thiện chí).

Vị trí trung ...
Tòa nhà 2mt  cách mạng tháng 8 q3 | 17x26m | hầm 10 lầu | hđt 400tr/tháng | gía bán 160 tỷ
4
160 tỷ 350 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Cách Mạng Tháng Tám, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Bán tòa nhà văn phòng 2 mặt tiền trước & sau - MT Cách Mạng Tháng 8, Quận 3.

- Diện tích: 12 x 26m (nở hậu 17m).
- Tổng Diện tích sàn: 2.000m².
- Kết cấu: Hầm + 10 lầu.
- Trang bị thang thang máy + thang thoát hiểm + hệ thống PCCC đạt chuẩn.
- Hợp đồng thuê: 400 triệu/tháng (còn 3 năm).
- Giá: 160 tỷ.

Khuôn đất hẻm vip pasteur, phường 6, quận 3. dt 362 m2 6 tầng, chỉ 60 tỷ
3
60 tỷ 361 m²
Nhà Riêng

P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Nhà riêng nằm ở vị trí đắc địa tại Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, TP.HCM, với diện tích rộng 361m² và giá bán 60 tỷ. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời.

Địa chỉ: Pasteur, Phường 6, Q. 3.
- Diện tích: 361,44 m², kết cấu: Đất trống,
- Giá: 80 tỷ.
- Pháp lý: Sổ hồng Cá nhân.
- GPXD: 1 hầm, 1 lửng, 4 tầng và mái che thang,
- Mật độ: 73,6%, ...
Bán tòa nhà góc 2 mặt tiền 72d trần quốc toản, p. võ thị sáu, quận 3
3
128 tỷ 127 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trần Quốc Toản, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Bán tòa nhà góc 2 mặt tiền 72D Trần Quốc Toản, P. Võ Thị Sáu, Quận 3.

Vị trí đắc địa góc 2 mặt tiền trung tâm Quận 3, phù hợp đầu tư tòa nhà văn phòng, kinh doanh hoặc khai thác dòng tiền ổn định.

Thông tin chi tiết:

Diện tích: 8,5m x 16m, nở hậu 10m.

Diện tích công nhận: 127,7m².

Kết cấu: 1 hầm 6 tầng.

Tổng diện tích sàn: 875,5m².

Trang bị thang máy + hệ thống PCCC đầy đủ.

Dòng tiền hiện ...
Biệt thự hiện đại mới 100% toạ lạc ngay lê văn sỹ quận 3 ngang 12m  0937 332 *** thạch
7
129 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

P.14, Quận 3, HCM

Người đăng: Thạch (18 tin đăng)
Biệt thự 2 mặt tiền Lê Văn Sỹ không gian sống đẳng cấp ở ngay.

Căn biệt thự hội đủ những giá trị mà người mua để ở thật sự tìm kiếm:
Vị trí đẹp không gian rộng nhà mới tiện nghi hoàn chỉnh.

2 mặt tiền trước sau, cực kỳ thoáng và riêng tư.
Khuôn đất đẹp 12m 28m, bề thế, hiếm trên Lê Văn Sỹ.
6 tầng thang máy, sinh hoạt thoải mái cho gia đình lớn.
Thiết kế hiện đại, ánh sáng tự nhiên, dọn vào ở ...
Siêu vị trí  ngang to  2 mt hoàng sa, quận 3, dt 16x10m, hđt 131triệu/tháng, giá 60 tỷ
3
60 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Hoàng Sa, P.9, Quận 3, HCM

2 Mặt tiền trước sau Hoàng Sa, Phường 9, Quận 3
- Diện tích : 16 x 10m, Công nhận : 160m2
- Kết cấu : 1 trệt 1 lầu
- Xây dựng mới : 7 tầng
- Hợp đồng thuê : 131 triệu/tháng , Còn 4 năm 2 năm tăng 10%
- Giá chỉ : 65 TỶ giảm về 60 TỶ
- Vị trí đẹp với bề ngang 16m không còn sản phẩm so sánh

Liên hệ Nguyễn Liêm
Thông tin chính xác - trung thực - không làm mất thời gian khách hàng.
Miễn môi giới, ...
Hạ 10 tỷ  siêu vị trí  khan hiếm mt trần quốc toản, q3, 8x21m, hầm 6 tầng hđt 180tr, giá 55 tỷ
4
55 tỷ 150 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trần Quốc Toản, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Địa chỉ: Trần Quốc Toản, Phường 8, Quận 3.
- Vị trí giữa Hai Bà Trưng - Nam Kỳ Khởi Nghĩa.
- Diện tích: 8m x 21m.
- Công nhận: 150m².
- Kết cấu: Hầm - 6 tầng.
- Đang cho thuê 180 triệu/tháng còn 2 năm.
- Giá bán: 65 tỷ giảm về 55 tỷ.

Liên hệ Nguyễn Liêm .
Miễn môi giới, quảng cáo - chỉ tiếp khách thiện chí, có nhu cầu mua ...
Góc 2 mt trần quốc thảo và lý chính thắng, quận 3  15x30m  hầm 3 tầng  hđt 450 triệu  300 tỷ
6
300 tỷ 412 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trần Quốc Thảo, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Siêu phẩm góc 2 mặt tiền Trần Quốc Thảo và Lý Chính Thắng, Phường 7, Quận 3.
- Diện tích: 15m x 30m.
- Công nhận: 412.09m².
- Kết cấu: Hầm - 3 tầng MCT.
- Đang cho ngân hàng thuê: 450 triệu/táng.
- Giá bán: 300 tỷ.
- Liên hệ: - Thanh Tùng (24/7).
Q3  tỷ phú  mặt tiền kinh doanh khủng  ngang gần 8m  10 tầng 2 thang máy xịn xò
6
300 tỷ 223 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đình Chiểu, P.3, Quận 3, HCM

Dòng tiền gần 5 tỷ/ năm. (Hiện tại chỉ khoảng 60% cho thuê). Nếu full khoảng 8.4 tỷ/ năm.
Mô tả: - DTCN: 223.7m², DT thực tế: 260m², DT sàn: 1.844.6m².
- 10 tầng (7 tầng + 1 hầm + lửng + mái che thang).
- Hiện đang cho thuê 50 - 60%, mà đã 400tr/ tháng x 12 tháng = 4.8 tỷ/ năm. Nếu cho thuê full hết có thể lên đến 10 tỷ/ năm.
- Hiện tại bà quá cao tuổi, nên mọi quyết định do cháu và con gái quyết ...
Bán tòa nhà chdv  hdt 310tr/th  42 tỷ  siêu khan hiếm góc 2 mặt tiền lê văn sỹ, q.3, 8 tầng tm
3
42 tỷ 175 m²
Nhà Riêng

Đường Lê Văn Sỹ, P.12, Quận 3, HCM

Tòa nhà CHDV Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3.
- Diện tích: 9 x 17m nở hậu 10m.
- Công nhận: 175m².
- Kết cấu: 8 tầng - thang máy.
- Hiện trạng: 23 CHDV cao cấp.
- Khai thác cho thuê 310 triệu/tháng.
- Vị trí góc 2 mặt tiền thông thoáng - Hẻm xe hơi thông Trường Sa.
- Giá bán: 42 tỷ.
Từ 620 tới 640 của 685

Xem quy hoạch tại Quận 3, Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực