Mua bán nhà đất tại Quận 3, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà mt cao thắng 6.5 x 24m, kết cấu 5 tầng thang máy spa thuê 200 triệu
3
60 tỷ 140 m²
Nhà Mặt Tiền
6 6

Đường Cao Thắng, P.4, Quận 3, HCM

Bán nhà MT Cao Thắng, Bàn Cờ Q. 3.

DT: 6.5 x 23 140m².

Kết cấu: Trệt 5 tầng có thang máy.

HĐT: 200 triệu.

Vị trí gần Võ Văn Tần, khu vực tập trung spa, thẩm mỹ tòa nhà văn phòng.

Giá: 60 tỷ TL.
Góc 2 mặt tiền nam kỳ khởi nghĩa, quận 3  dt 9x23m  3 tầng  hđt 300 triệu  giá 80 tỷ
3
80 tỷ 207 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

- Bán nhà góc 2 mặt tiền Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P. Võ Thị Sáu, Quận 3.

- Diện tích: 9 x 23m.
- Kết cấu: 3 tầng.
- Hợp đồng thuê: 300 triệu/tháng.
- Vị trí siêu đắc địa nằm trên trục đường quốc tế nối liền sân bay Tân Sơn Nhất và Dinh Độc Lập Q. 1. Đường lớn kinh doanh sầm uất đa ngành nghề, thích hợp xây dựng building văn phòng, thẩm mỹ viện, showroom, nhà hàng, khách sạn...
- Giá bán: 80 tỷ.

- ...
Bán nhà phạm ngọc thạch 410m²  góc 2 mặt tiền  thu 1,2 tỷ/tháng  quận 3  giá 806 tỷ
3
806 tỷ 410 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Phạm Ngọc Thạch, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

- Địa chỉ: Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh.
- Diện tích: 410m².
- Kết cấu: Hầm + trệt + 3 lầu (5 tầng), góc 2 mặt tiền, lòng đường + lề đường 30m.
- Trước cho thuê dài hạn 1,2 tỷ/tháng (đã lấy lại để bán, chủ đi nước ngoài định cư).
- Ngay vòng xoay Hồ Con Rùa, xung quanh các tòa building cao tầng và tập đoàn lớn.
- Giá: 806 tỷ.
Biệt thự sân vườn tú xương quận 3  10x16m trệt 3 lầu sân thượng, thang máy, giá 65 tỷ
11
65 tỷ 145 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường Tú Xương, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Người đăng: Minh (10 tin đăng)
Cực hiếm nhà bán!

Chính chủ bán nhà hẻm xe tải đường Tú Xương, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3.

- Diện tích: 10x16m

- Kết cấu: Nhà 4 tầng thang máy, sân thượng view đẹp.

+ Tổng: 5 phòng ngủ, phòng khách, bếp full nội thất, quầy rượu, hồ cá koi.

+ Phù hợp khách mua ở khu vực cực đẹp, cực an ninh hoặc mua cho thuê

+ Giá 65 Tỷ

- Vị trí Ngay khu cực Vip nơi nhiều quan chức doanh nhân lưu trú tại ...
Ngỗng đẻ trứng vàng 33 chdv cao cấp, dòng tiền 4.3 tỷ/năm, 6 tầng thang máy cách mặt tiền chỉ 10m
4
72 tỷ 300 m²
Nhà Riêng
33 34

Đường Lê Văn Sỹ, P.12, Quận 3, HCM

CHÍNH CHỦ GỞI BÁN TÒA NHÀ CHDV VIP NHẤT QUẬN 3 - NGỖNG ĐẺ TRỨNG VÀNG 33 CHDV CAO CẤP - DÒNG TIỀN 4.3 TỶ/NĂM - 6 TẦNG THANG MÁY MỚI KENG
+ Diện tích: 10x30m
+ Nhà mới xây 6 tầng + thang máy hoàn công đầy đủ. Gồm 33 CHDV cao cấp full nội thất, các phòng đều có cửa sổ ban cong thoáng máy, hệ thống PCCC đầy đủ. Dòng tiền thu về 380tr/tháng
+ Vị trí siêu đắc địa, ngay kinh đô thời trang Lê Văn Sỹ, ...
Khuôn lớn đường kỳ đồng, quận 3, dt 441m2  cấp 4  tiện xây hầm + 8 tầng, giá 79 tỷ
3
79 tỷ 441 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Kỳ Đồng, P.9, Quận 3, HCM

Chính chủ cần bán gấp khuôn lớn đường Kỳ Đồng, Phường 9, Quận 3.

Vị trí gần Trương Định, thuận lợi di chuyển sang các quận.
DT: 26x23m, Công nhận: 441m².
KC: Cấp 4, CTXD: Hầm + 8 tầng tiện xây văn phòng hoặc CHDV.
Giá bán: 79 tỷ.
Xem nhà trực tiếp: Trúc Phương 24/7.
Căn góc 2 mt nguyễn đình chiểu, quận 3, 6.5x19m, 3 tầng  hđt 180 triệu/th, giá 49 tỷ
3
49 tỷ 124 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đình Chiểu, P.5, Quận 3, HCM

Bán nhanh nhà góc 2 mặt tiền thương hiệu Nguyễn Đình Chiểu, Phường 5, Quận 3 gần Cách Mạng Tháng 8.

- Diện tích: 6.5x19m.
- Kết cấu: Trệt + 2 lầu.
- Hợp đồng thuê: 180 triệu - tháng (Còn 3 năm).
- Giá bán: 49 tỷ.
- Pháp lý: Cá nhân.
Xem nhà trực tiếp: Trúc Phương 24/7.
Chính chủ gửi bán nhà góc 2 mặt tiền 204a điện biên phủ, p. võ thị sáu, q3, 10x24m, 0938 140 ***
6
120 tỷ 237 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Điện Biên Phủ, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Chính chủ gửi bán nhà góc 2 mặt tiền 204A Điện Biên Phủ, Phường Xuân Hoà, Thành phố Hồ Chí Minh (Phường Võ Thị Sáu, Quận 3 cũ)
- Diện tích: 10x24m. CN 237.26m2
- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng
- Đang cho thuê 150 triệu/tháng
- Giá bán: 120 tỷ
- Vị trí: https://maps.app.goo.gl/ZodggJPfBxAy6did6?g_st=ic

Liên hệ xem nhà: hoặc - Trần Phong Land
Website: thodianhapho.vn
Siêu dòng tiền  bán chdv trung tâm quận 3  (6,5x17m)  5 tầng  hđt 125tr/th  giá 30 tỷ
3
30 tỷ 110 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Điện Biên Phủ, P.1, Quận 3, HCM

Bán CHDV dòng tiền đường Điện Biên Phủ. Phường 1. Quận 3

- Diện tích: 6,5 x 17m
- Kết cấu: 5 Tầng
- Vị trí đẹp, Trung Tâm Quận 3
- Có 20 CHDV Full Nội Thất Cao Cấp
- Tiện ích xung quanh gì cũng có
- Hệ Thống PCCC Chuẩn
- Dòng tiền thu nhập cao, khan hiếm
- Hợp đồng thuê: 125TR/Tháng
- Giá: 30 Tỷ

- Liên hệ: Trinh
- Cam kết thông tin đúng. Người thật việc thật 100%
Siêu phẩm xuất hiện mt 8m, 6 tầng lê văn sỹ. 8 x 24m. cn 185.458m2. 2 mt trước sau. hđt 150tr
4
Thỏa thuận 185 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Văn Sỹ, P.14, Quận 3, HCM

Bán nhà mặt tiền Lê Văn Sỹ, phường Nhiêu Lộc (P14, q3).
- Diện tích đất: 8m x 24m, công nhận: 185.458 m².
- Kết cấu: 6 tầng.
- Đặc điểm nổi bật:
+ Nhà 2 mặt tiền, hẻm sau rộng 6m.
+ Khu vực đông dân cư, kinh doanh thời trang, F&B sầm uất.
+ Nhà có hợp đồng thuê 150 triệu.
Bán gấp penthouse sky villa 3 tầng duy nhất tại trung tâm tphcm. diện tích lên đến ~520m2
8
106.66 tỷ 518 m²
Nhà Chung Cư

Serenity Sky Villas, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Hiếm Hoi và là 1 trong những căn Penthouse lớn nhất tại trung tâm TPHCM đang chuyển nhượng - Dự án Serenity Sky Villa - CDT Sơn Kim Land
Địa chỉ: 259, Điện Biên Phủ, Quận 3, TPHCM, liền kề Đại Sứ Quán Nhật Bản

Tổng chỉ: 45 căn hộ (3 căn Penthouse duy nhất) - Và đây là 1 trong 3 căn Penthouse lớn nhất
-
Thông tin căn hộ: Sở hữu 2 tầng Duplex thông thoáng & Sở hữu 1 tầng riêng: với Hồ Bơi Riêng, ...
Dưới 30 tỷ! có ngay nhà hiếm nam kỳ khởi nghĩa, quận 3 (ngang 7,5m  kvxd 1 hầm 7 tầng)
4
27 tỷ 127 m²
Nhà Riêng

Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Cần bán gấp nhà siêu khan hiếm Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Phường Võ Thị Sáu - Quận 3.

- Diện tích: 7,5x17m.

- KVXD mới: 1 Hầm - 7 Tầng.

- Khai thác cho thuê thu nhập cao.

- Giá chào bán: 27 tỷ.

- Liên hệ em Nghĩa xem nhà, thương lượng trực tiếp chính chủ: .
Hạ giá ! bán tòa nhà cách mạng tháng 8, quận 3 (nh 10m x 34m)  hầm 6 tầng  hđt 285 tr/th  60 tỷ
4
60 tỷ 221 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Cách Mạng Tháng Tám, P.10, Quận 3, HCM

Hạ giá - Bán gấp tòa nhà mặt tiền đường Cách Mạng Tháng 8, Phường 10, Quận 3

- Diện tích : NH 10m x 34m
- Kết cấu : Hầm 6 Tầng
- Hợp đồng thuê : 285 triệu/tháng
- Siêu vị trí - ngay Ga Sài Gòn
- Giá bán : 60 Tỷ

LIÊN HỆ : KHỞI KIỆT
Độc quyền 4pn, diện tích 209m2 lớn nhất dự án  giá bán tốt nhất dự án. bàn giao full nội thất
10
34 tỷ 209 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Serenity Sky Villas, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

- Dự án Serenity Sky Villa - Ốc Đảo Riêng giữa Trung tâm TPHCM.

Loại diện tích: 209m².
- Thang máy riêng đến tận căn hộ.
- Trần cao 7m, độc nhất vô nhị chỉ có tại Serenity Sky Villas.
- Hồ bơi riêng kết hợp ban công, sân vườn. Ngoài ra có có hồ bơi lớn sử dụng chung cho 45 căn hộ.
- Phòng khách + phòng ăn thoáng đãng nhìn ra hồ bơi.
- 4PN + 3WC + phòng cho người giúp việc với WC riêng.
-
* Chúng ...
Bán tòa nhà nguyễn thị minh khai q3  13x10m, hầm 7 tầng  thuê 140tr/th  giá 53 tỷ
3
53 tỷ 130 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.5, Quận 3, HCM

Gia đình đi định cư nước ngoài cần bán tòa nhà đường Nguyễn Thị Minh Khai, phường 5, quận 3
- Diện tích: 13 x 10m
- Kết cấu: Hầm, 7 Tầng
- Đang cho thuê: 140 triệu/tháng còn 3 năm
- Giá bán: 53 tỷ
- Lh xem nhà: - Thương Hiệu BĐS
Biểu tượng thịnh vượng villa ngang 22m trung tâm phường võ thị sáu  quận 3
3
279.6 tỷ 600 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Võ Thị Sáu, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Dành cho những chủ nhân tầm cỡ đang tìm kiếm một tài sản mang tính Biểu Tượng trun tâm TP. HCM và tài sản này cũng đang sẵn dòng tiền. Tại 212 Võ Thị Sáu mang đến các chỉ số đầu tư không thể thuyết phục hơn:

Vị thế "Frontage Queen": Sở hữu chiều ngang 22m trải dài mặt tiền trục huyết mạch. Đây là lợi thế "vàng" giúp tối ưu hóa giá trị khai thác thương mại và nhận diện thương hiệu từ xa.

Dòng ...
Hàng đẹp! mặt tiền lê quý đôn  dt 15 x 25m  kc 3 tầng  hđt 350 triệu/th  giá 90 tỷ tl
3
90 tỷ 390 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Quý Đôn, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

- Hàng đẹp! Mặt tiền Lê Quý Đôn, Phường 6, Quận 3.
- Diện tích: 15 x 25m.
- Công nhận: 390m².
- Đang có HĐ thuê 350 triệu/ tháng.
- Siêu vị trí gần ngay Dinh Độc Lập, khu thự người, văn phòng, thẩm mỹ viện, spa, nhà hàng sang trọng.
- Giá bán: 90 tỷ TL.
Siêu vị trí khan hiếm mặt tiền điện biên phủ (8.5x30m)  240m2  5 tầng  hđt 180tr/th chi 80 tỷ tl
3
80 tỷ 240 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Điện Biên Phủ, P.1, Quận 3, HCM

Bán gấp mặt tiền siêu khan hiếm Điện Biên Phủ phường 1 Quận 3 (phường Bàn Cờ mới) TP.HCM
- Vỉa hè 7m khu đường đẹp nhất Điện Biên Phủ Quận 3 ngay đoạn ngã 7 Lý Thái Tổ, Nhà văn hoá Thanh niên khu sầm uất.
- Diện tích: 8.2 x 30
- Kết cấu: 5 tầng
- Công nhận: 240 m2
- Có thể kinh doanh phòng khám, thẩm mỹ, đào tạo dạy nghề, buôn bán ..
- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm 7 tầng ST
- Giá: 80 tỷ TL
- LH: ...
Bán nhà hiếm chỉ 400 triệu/m2 mặt tiền ngay đường võ văn tần, quận 3  dt 9,5x20m  4 tầng  76 tỷ
3
76 tỷ 190 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Võ Văn Tần, P.4, Quận 3, HCM

Vị trí:
+ Nhà nằm trong khu vực vip của Quận 3 là một khu vực phát triển và sầm uất, thuận tiện cho các hoạt động kinh doanh. Vị trí đắc địa, gần các tuyến đường lớn như: Nguyễn Đình Chiểu, Nguyễn Thiện Thuật, Cao Thắng, Võ Văn Tần, Nguyễn Thị Minh Khai, Điện Biên Phủ, Lý Thái Tổ, Cách Mạng Tháng 8. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như rất nhiều trường học, bệnh viện, siêu thị và trung tâm ...
Khan hiếm  mặt tiền trần quốc toản, quận 3  dt 7 x 18m  xd hầm 7 tầng  hđ 195 triệu  48 tỷ
3
48 tỷ 126 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trần Quốc Toản, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Mặt tiền Trần Quốc Toản, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3.

- Diện tích: 7 x 18m.
- Kết cấu: 4 tầng.
- HĐ thuê: 195 triệu/tháng.
- Xây dựng mới: Hầm + 7 tầng.
- Vị trí siêu đắc địa, gần Hai Bà Trưng, Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Huỳnh Tịnh Của...
- Khu vực lõi trung tâm cực kỳ sang trọng, tập trung nhiều chuỗi thương hiệu lớn, nhà hàng, coffee, thẩm mỹ viện, Khách sạn, Building...
- Giá: 48 tỷ.

Liên hệ: Quyên ...
Từ 480 tới 500 của 684

Xem quy hoạch tại Quận 3, Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực