Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh giá lớn hơn 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ thiện chí bán biệt thự ngay ga thảo điền  song hành, q2. dt 15x27m, 390m2 3 tầng giá 55 tỷ
3
55 tỷ 390 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Song Hành, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

- Giảm 10 tỷ bán nhanh căn biệt thự khu vip ngay ga Thảo Điền - Song Hành phường Thảo Điền Quận 2.
- Diện tích 15m x 27m. CN: 390m².
- Kết cấu 3 tầng nhà thiết kế theo phong cách Châu Âu cực kỳ sang trọng.
- Hướng Đông Bắc.
- Vị trí đẹp nằm trong khu vip thích hợp mua để ở.
- Giá 65 tỷ giảm về 55 tỷ bớt lộc.
Cảm ơn Anh/Chị đã dành thời gian xem tin này.
Biệt thự river mark, compound đẹp nhất trục trần não, khan hiếm tuyệt đối, đẳng cấp giới tinh hoa
10
110 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

BIỆT THỰ COMPOUND TRẦN NÃO TUYỆT PHẨM KHAN HIẾM BẬC NHẤT

Một trong những căn biệt thự đẹp nhất vị trí đắt giá nhất trục Trần Não, gần như không có căn thứ hai để so sánh.

River Mark Compound Trần Não, Quận 2

Compound khép kín, an ninh tuyệt đối 24/7

Cộng đồng cư dân tinh hoa, giá trị tăng bền vững theo thời gian

Vị trí kim cương:

Mặt tiền Trần Não trục huyết mạch Thủ Thiêm

Kết nối ...
Bán căn penthouse duplex feliz en vista 406m2, view trực diện sông sg & q1, giá rẻ.  0901 840 ***
9
70 tỷ 406 m²
Nhà Chung Cư
6 6

Feliz En Vista, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán căn hộ penthouse duplex Feliz En Vista 406m², giá rẻ thật 100%. Hotline xem nhà 24/7: .
- Tháp Alta được hưởng những đặc quyền riêng: Có thang máy riêng, có hồ bơi muối khoáng riêng tòa, có phòng tiệc rượu, xì gà riêng, gym riêng, sân vườn BBQ riêng. Và được sử dụng tất cả các tiện ích tại dự án!
- View trực diện sông Sài Gòn và trung tâm thành phố (Bitexco Q1, Landmark 81).
- Diện tích 406m² ...
179 tr/m2 lô đất 2 mặt tiền 1500m2 đầu đường 34  trần não, sát bên thủ thiêm 20x75m. ctxd 12 tầng
4
268 tỷ 1500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chủ lâu đời cần bán lô đất thuộc đường số 34 khu Trần Não, P. An Khánh, TP. Thủ Đức cũ.

- Vị trí ngay Vòng Xoay Lương Định Của, Trần Bạch Đằng,sát bên khu Thủ Thiêm. Thuận tiện kết nối Q.1, Thảo Điền, Trạm ga Metro, Cao Tốc, XLHN - Võ Nguyên Giáp.

- DT 20x75m, CN 1500m², gần full thổ cư.

- CTXD 12 tầng. Phù hợp VP, CHDV, khách sạn....

- Sổ đỏ 1 đời chủ, kí CCMB ngay, hỗ trợ vay bank 200 ...
Bán nhà chia tài sản, tòa nhà chdv kiểu mới mặt tiền thảo điền, q2. dt 10x26m hđ thuê 250tr/th
8
65 tỷ 257 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường 43, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán chia tài sản về quê dưỡng già. Tòa nhà mặt tiền đường số 43, P. Thảo Điền, TP Thủ Đức.
- Diện tích: 10 x 26m. CN 257,4m².
- Kết cấu: Hầm 6 lầu. Gồm 18 phòng CHDV (10 phòng 60m² 2 phòng ngủ 2WC, 8 phòng 45m² 1 phòng ngủ 1WC), full nội thất cao cấp chỉ việc vào khai thác, phòng rộng thiết kế hiện đại, sử dụng lâu dài, ổn định.
- HĐ thuê 250 triệu/tháng.
- Pháp lý: Sổ riêng hoàn công đầy đủ, mua ...
Bán biệt thự victoria village quận 2 full nội thất cao cấp chỉ 65 tỷ.  linh 0902 514 ***
11
65 tỷ 270 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Victoria Village, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ Linh gửi bán căn biệt thự đơn lập view công viên Victoria Village Quận 2.
Diện tích: Ngang 15x18m, 270m².
Xây dựng: 1 trệt + 2 lầu + sân thượng.
DTSD: 383,9m² + tum.
Công năng: 4PN master + 5WC + phòng làm việc, phòng thờ, kho, phòng cho người giúp việc.
Full nội thất cao cấp Indochine.
Hướng Đông Nam, view công viên.
Gía 65 tỷ thương lượng anh chị thiện chí.
Pháp lý: Sổ hồng.
Liên hệ ...
Bán căn hộ 4 phòng ngủ the river thủ thiêm 55 tỷ all in có sổ 202m2 đang cho thuê
11
55 tỷ 202 m²
Nhà Chung Cư
4 3

The River Thủ Thiêm, P.An Khánh, Quận 2, HCM

The River Thu Thiem 
 - 4PN, 3WC
 - Diện tích: 202m², thang máy riêng
 - Hiện trạng: nội thất cơ bản
 - View: sông, Landmark 81, grand marina saigon
 - Giá: 55 tỷ all in đang cho thuê
- Có sổ
Bán căn hộ chung cư 175 tỷ, 469m2 tại the opera reại lộ vòng cung, phường thủ thiêm
20
175 tỷ 322 m²
Nhà Chung Cư

The Opera Residence, P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

Căn hộ chung cư tại The Opera Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ nổi bật với vị trí đắc địa và thiết kế hiện đại. Căn hộ có diện tích 469m², thích hợp cho những ai tìm kiếm không gian sống sang trọng và tiện nghi.

+ Diện tích rộng 469m²
+ 4 phòng ngủ, 4 phòng tắm, 1 phòng khách
+ Đầy đủ nội thất: điều hòa, tủ lạnh, giường, sofa
+ Giá bán ...
Bán khuôn đất 1700m2 đường nguyễn thị định  q2  50x37m  làm kho bãi, nhà xưởng, xây dựng 65 tỷ
4
65 tỷ 1700 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Định, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất siêu rộng 50x37m đường Nguyễn Thị Định, Quận 2 TP. HCM.
- Diện tích: 50x37m CN 1700m².
- Đất trống phù hợp xây dựng nhà xưởng, căn hộ dịch vụ, kho bãi.
- Pháp lý cá nhân sang tên nhanh gọn.
- Giá bán 65 tỷ TL.
[vip] biệt thự đẳng cấp cho giới thượng lưu gần đường võ nguyễn giáp
5
70.9 tỷ 239 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
7 7

Đường Võ Nguyên Giáp, P.An Phú, Quận 2, HCM

* Biệt thự đẳng cấp khu VIP An Phú gần đường Võ Nguyên Giáp (Xa lộ Hà Nội).
* Kết cấu đẹp phong thủy: 239m² (ngang khủng 12 x 20), gồm 3 tầng, 7PN, 7WC, sân để ô tô, sân vườn mát mẻ nhiều cây xanh.
* Khu dân cư cao cấp, an ninh tuyệt đối, môi trường sống văn minh.
* Xung quanh tiện ích đầy đủ: Vincom Mega Mall, Trường Quốc tế BIS, AIS, SaiGon Star, Bệnh viện Quốc tế Mỹ,...
* Tài Lộc ( zalo)
Đất cần bán gấp | giang văn minh, p. an phú, q. thủ đức | 1692m2 | 256 tỷ | thuê 8 tỷ
4
256 tỷ 1692 m²
Đất Riêng

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chủ nhà đang cần thu hồi vốn gấp để cơ cấu lại danh mục kinh doanh nên quyết định để lại mức giá cực hời, thấp hơn nhiều so với thị trường. Đây là cơ hội vàng để nhà đầu tư xuống tiền sở hữu ngay vị trí mặt tiền đắc địa với khả năng sinh lời và thanh khoản cực tốt ngay thời điểm này.

Vị trí: Mặt tiền Giang Văn Minh, P. An Phú, Q. Thủ Đức (TP. Thủ Đức). Khu dân cư cao cấp An Phú - An Khánh, tiềm ...
Bán biệt thự đơn lập view trực diện công viên victoria village 15x20m  267m2, sổ hồng giá 65 tỷ tl
6
65 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Victoria Village, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán căn biệt thự đơn lập - vị trí đẹp nhất dự án.
View trực diện công viên.

Diện tích: 15x20m - 267m2
Sổ hồng cầm tay.
Nhà hoàn thiện đẹp full nội thất, có thang máy
Giá bán: 65 tỷ.
Chủ thiện chí có thương lượng.
Làm việc chính chủ.

Liên hệ xem nhà: Tân Mùi .
Nhận mua bán ký gửi Victoria Village.
Siêu đầu tư! bán nhà 2 mặt tiền lê hữu kiều  mt sông  dt 16x26m  xd hầm 4 tầng  giá 60 tỷ tl
4
60 tỷ 416 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán nhà mặt tiền 100% view Sông, mặt tiền Lê Hữu Kiều, phường Bình Trưng, Quận 2.
- Diện tích: 16x26m
- CTXD: Hầm 4 tầng
- Pháp lý sổ hồng cá nhân.
- Vị trí ở ngay Thạnh Mỹ Lợi, khu đô quy hoạch đồng bộ rất đẹp, sở hữu 2 mặt tiền trước sau mặt tiền Sông và Mặt tiền Lê Hữu Kiều, sản phẩm khan hiếm đẳng cấp người sở hữu.
- Giá 60 tỷ thương lượng

Alo/Zalo Em tư vấn kĩ hơn: - Em Ngọc Thành gửi ...
Bán tòa nhà vị trí đẹp  ngay sau lưng tạ hiện & trương văn bang  bán nhanh giá rẻ
8
52 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền
10

Đường Số 56 - TML, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

BÁN TÒA NHÀ VỊ TRÍ ĐẸP - NGAY SAU LƯNG
TẠ HIỆN & TRƯƠNG VĂN BANG

- Diện tích: 8m x 20m (160m²)
- Kết cấu: 1 HẦM + 6 TẦNG, gồm 10 Phòng ngủ
- Nhà vị trí đẹp, đối diện công viên cực thoáng mát
- Thích hợp để mua ở hay đầu tư giữ tiền tốt

- Giá bán 52 tỷ

** Có hỗ trợ vay cho khách thiện chí.
400m2 penthouse view sông, có hồ bơi trong nhà, empire city, metropole thủ thiêm
4
80 tỷ 400 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Empire City Thủ Thiêm, P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

Bán penthouse 400m² giá 80 tỷ view sông Metropole Thủ Thiêm.
4PN4WC có sân vườn riêng, có hồ bơi trong nhà.
Ib em Khuyên tư vấn ạ.
Rẻ hơn thị trường 5 tỷ! bán villas 5 tầng mặt tiền nguyễn văn kỉnh tmlợi 374m2 (17x22m) giá 95 tỷ
5
95 tỷ 374 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Rẻ hơn thị trường 5 tỷ!
Siêu phẩm mặt tiền Nguyễn Văn Kỉnh - Thạnh Mỹ Lợi Quận 2.

Bán biệt thự mặt tiền Nguyễn Văn Kỉnh DT giao thô Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích 374m² (17m x 22m).
- Hướng: Đông Bắc.
- Đã hoàn công, sổ hồng riêng.
- Kết cấu: 5 tầng (hầm + 1 trệt + 3 lầu + áp mái).
- Biệt thự thiết kế toạ lạc ở KDC hành chính TP Thủ Đức, trong khu quy hoạch đồng bộ cao cấp ...
Giảm 5 tỷ! bán nhanh nền q20 huy hoàng đi bộ vài bước chân ra sông dt 263.3m2 giá 100 tỷ 380tr/m2
6
100 tỷ 263 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giảm 5 tỷ bán nhanh nền Q20 Huy Hoàng- mặt tiền Đặng Như Mai đi vài bước chân ra sông.
- Xây hầm 5 lầu - giáp sông thoáng mát.

- Diện tích: 263.2m (15m x 18m)
- Đất trống, tiện xây dựng Hầm + 5 Lầu.
- Tiện ích: Ngay sát sông, gần kho bạc, Chi cục Thuế, đường 20m thông thoáng.
- Phù hợp: Đầu tư giữ tài sản hoặc xây dựng Building văn phòng.
- Hướng Tây Bắc

Giá bán 100 tỷ 054 (380 triệu/m²).

LH ...
Rẻ hơn thị trường 5 tỷ! biệt thự ngang 16m đỗ thuận, an phú  an khánh, quận 2 dt 319.5m2 giá 95 tỷ
8
95 tỷ 319 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Rẻ hơn thị trường 5 tỷ! Bề ngang 16m hiếm có khó tìm.
Siêu phẩm biệt thự 16m x20m KĐT An Phú - An Khánh, Quận 2.
Giá bán 95 tỷ TL.
Vị trí: Mặt tiền đường Đỗ Pháp Thuận, trung tâm phường An Phú - Quận 2. Gần ga metro, trường học, bệnh viện quốc tế, siêu thị Mega Market,

Diện tích: Ngang 16m x dài 20m (CN 319,5m).

Kết cấu nhà: Hầm, trệt, 2 lầu, áp mái.

Nội thất gỗ cao cấp. Có hầm để xe rộng ...
Bán căn shop 1200m2, đang có hđ thuê 1 tỷ/tháng
3
450 tỷ 1200 m²
ShopHouse
4 4

The River Thủ Thiêm, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán căn shop diện tích 1200m².
Tầng 1: 242.66m.
Tầng 2: 283.55m.
Tầng 3: 283.55m.
Tầng 4: 248.9m.
Nhà có thang máy + toilet + máy lạnh các tầng.
Ib em Khuyên tư vấn ạ.
Đang có hđ thuê 1 tỷ/tháng, hđ thuê 10 năm.
Bán tòa nhà văn phòng  vị trí góc 2 mặt tiền, ngay trung tâm hành chính ubnd quận 2 cũ
3
220 tỷ 487 m²
Nhà Mặt Tiền

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán tòa nhà văn phòng, vị trí ngay khu hành chính UBND Quận 2 cũ.
Diện tích đất: 487m² (25m x 20m vạt góc)
Kết cấu: 1 hầm, trệt, 5 tầng; tổng diện tích sàn 2700m²
Pháp lý: sổ hồng cá nhân, đã hoàn công
Giá bán 220 tỷ thương lượng chính chủ
LH: Trường
Từ 120 tới 140 của 896

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh