Nhà Đất BánHồ Chí MinhQuận 2
Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh giá 5 tỷ đến 7 tỷ
Victoria Village, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM
2PN2WC giá 6,3 tỷ:
Diện tích 67m thông thuỷ
Ban công dài
Tầng thấp view Trương Văn Bang, Landmark 81
Chính sách vay lãi suất cố định cực tốt từ VCB
Hotline
Hỗ trợ chuyển nhượng cho thuê hoàn thiện nội thất & vận hành BĐS trọn gói.
Thủ Thiêm Xanh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM
Thông tin căn hộ:
Diện tích: 91m²
Kết cấu: 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh
Thiết kế hiện đại, tối ưu ánh sáng và gió tự nhiên
Ban công thoáng, view đẹp, không bị chắn
Tiện ích nội khu:
khu vui chơi trẻ em, trường tiểu học đối diện
Công viên xanh, an ninh 24/7
Hầm xe rộng rãi, thang máy tốc độ ...
Feliz En Vista, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM
Giá bán chỉ 7 tỷ.
+ 1PN + 1 WC/PT + bếp.
+ Nội thất đầy đủ: Điều hòa, giường, tủ lạnh...
+ Hướng cửa chính: Tây Nam.
+ Hướng ban công: Đông Bắc.
+ sổ hồng sẵn sàng công chứng - Giá thuê tốt 15-19tr/ tháng
---
Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí về căn hộ này qua số điện thoại em Quyên.
The Krista, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM
Diện tích 102m², thiết kế 3 phòng ngủ, 2 WC, căn góc, giá tốt nhất.
Đã có sổ hồng.
Nội thất cơ bản, tầng trung view thoáng mát.
Giá 7 tỷ - đã bao gồm toàn bộ thuế phí chuyển nhượng bên mua.
Liên hệ xem nhà: Minh, giá có thương lượng.
Cám ơn anh chị đã xem tin.
Centana Thủ Thiêm, P.An Phú, Quận 2, HCM
* Vị trí dự án:
- Centara tọa lạc tại vị trí có 1 không 2 ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa đầy 5 phút xe máy.
- Centara nằm ngay đầu cao tốc TP. HCM - Long Thành - Dầu Giây di chuyển về Vũng Tàu, ...
Đường Quốc Hương, P.An Khánh, Quận 2, HCM
Giá bán: 5 tỷ 75 còn thương lượng giảm sâu
Thông tin nổi bật:
* Hợp Đồng Cho Thuê: 48Tr/1 tháng (hợp đồng cho thuê lâu dài)
* Diện tích: 120m² (5m x 24m)
* Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 4 phòng ngủ, 3 wc, không gian thoáng sáng, rộng rãi.
* Hẻm 6m xe hơi quay đầu thoải mái, di chuyển thuận tiện.
* Sổ hồng riêng, hoàn công ...
Masteri Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM
Tháp T2 tầng 20 căn góc, bếp mở không gian phòng khách rộng, thoáng mát.
Diện tích: 71m², 2 phòng ngủ, 2WC, đầy đủ nội thất hướng Đông Nam.
Tình trạng: Nhà đầy đủ nội thất nhà, nhà sạch sẽ mới, có thể ở cho thuê ngay.
Pháp lý: Sổ hồng.
Giá bán: 6.9 tỷ nét chưa bao thuế phí ...
Masteri Cosmo Central, P.An Phú, Quận 2, HCM
- Gọi Ngay Hotline: Hồ Liên (Zalo, Viber, sms) để được tư vấn đầy đủ thông tin chính thức về căn hộ Masteri Cosmo Central, các chương trình ưu đãi, giá bán và ưu tiên chọn mua căn hộ đẹp nhất với giá gốc trực tiếp từ chủ đầu tư Masterise ...
Masteri Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM
DT: 70m², 2PN, 2WC nhà trang bị đầy đủ nội thất, vào ở ngay.
Nhà có đầy đủ nội thất vào ở ngay.
Hướng cửa Đông Nam view Tây Bắc.
Giá bán: 6,50 tỷ sổ hồng hỗ trợ vay ngân hàng.
Khu căn hộ có tiện ích riêng tại tầng 3 hồ bơi, gym, nhà trẻ, sân tennis, an ninh 24/7 đơn vị Savills quản lý.
Nhà đang trống dễ xem nhà: .
Victoria Village, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM
Căn góc 2pn2wc
- Diện tích: 72 m², view sông, mặt tiền đường lớn Trương Văn Bang, Nguyễn Mộng Tuân
- Giá bán: 6.3tỷ, rẻ nhất.
- Chủ đầu tư: Novaland.
- Tổng thầu: Ricons.
- Liên hệ hỗ trợ chính chủ: Mr Quang.
Masteri Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM
dt: 51m², 1pn, 1pk, 1 bếp, 1wc
tình trạng: đầy đủ nội thất đang có hợp đồng thuê
giá bán: 6.1 tỷ suất SPA sang tên cho người nước ngoài
liên hệ xem nhà:
Căn hộ Precia Quận 2, P.An Phú, Quận 2, HCM
Ngoài ra em còn có các căn view đẹp, tầng thoáng mát giá rất tốt (hỗ trợ thương lượng cho khách hàng).
------------------------------------
Chuyên bán chung cư Precia, đi cùng dự án cho đến khi hình thành.
Hỗ trợ giấy tờ thủ tục từ A - Z cho khách hàng.
Call/Zalo: Trần ...
D’Lusso, P.An Phú, Quận 2, HCM
Ngoài ra em có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu (hỗ trợ thương lượng cho khách hàng).
2PN 2WC D'Lusso.
------------------------------------
Chuyên bán chung cư D'Lusso.
Hỗ trợ giấy tờ thủ tục từ A - Z cho khách hàng.
Call/Zalo: Trần Cao Vinh.
Đường Số 5, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM
- Diện tích = 105,3 m² (5m x 20m) nở hậu
- Pháp lý đất sổ hồng riêng
- Đất full thổ cư 100% đất xây nhà Ở
- Đất hướng tây bắc, đường rộng 5 mét Ô tô đến nhà
- Mật độ xây dựng nhà cao 4 tầng
- Vị trí đất gần Trường tiểu học Giồng Ông Tố, chợ Cây Xoài, nhà văn hóa Thiếu nhi, cách đường Nguyễn Tư Nghiêm khoảng ...
Masteri Park Place, P.An Phú, Quận 2, HCM
Giá tham khảo:
- 1PN: 56m²: 7 tỷ.
Đơn giá chỉ khoảng 120 triệu/m, rất cạnh tranh so với mặt bằng căn hộ hạng sang khu Đông.
+ 3 Offer thanh toán, đóng giãn 2 năm, hoặc 3 năm.
Chiết khấu ưu tiên: 12% - ...
Căn hộ Precia Quận 2, P.An Phú, Quận 2, HCM
- Diện tích: 49m²
- Kết cấu: 1PN-1WC
- Tầng cao view thoáng
- Bàn giao Full nội thất đẹp, vào ở ngay
Giá bán: 5 tỷ 150
Tiện ích: hồ bơi tràn, gym, khu BBQ, khu vui chơi trẻ em, an ninh 24/7.
Liên hệ: xem nhà thực tế.
Cantavil An Phú, P.An Phú, Quận 2, HCM
Diện tích : 75m², 2 Phòng ngủ
Giá 6,4 tỷ
Sổ hồng riêng, hỗ trợ vay ngân hàng.
Tiện ích.
+ Hồ bơi, gym, BBQ, khu vui chơi trẻ em...
+ TTTM Estella Place, Mega Market, Tops Market An Phú.
+ Highlands Coffee, The Coffee House, nhà thuốc, ngân hàng.
Xem nhà trực tiếp liên hệ Tuyết Sang (zalo,viber)
D’Lusso, P.An Phú, Quận 2, HCM
- Toà A chỉ có 8 căn / tầng, tổng 155 căn hộ.
- Nhà mới 95%, nội thất cơ bản.
- Giá bán 6.2 tỷ đồng.
- Diện tích tim tường: 68 m² - Thông thuỷ 64.8 m².
Liên hệ xem căn hộ: Ms Tú Cata.
Chuyên bán / cho thuê căn hộ Precia - D'lusso. Nhận ký gửi căn hộ.
PARCSpring, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM
- Diện tích: 88 m².
- Giá 5.5 tỷ.
- Số phòng ngủ: 3PN, phòng tắm: 2WC.
- Hướng cửa chính: Đông.
- Nội thất dính tường.
* Điểm cộng:
- Căn góc, phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia chủ.
- Pháp lý sổ hồng đầy đủ, ...
D’Lusso, P.An Phú, Quận 2, HCM
- Bán giá tốt tại D'Lusso.
- Diện tích 68.5m², thiết kế 2PN + 2WC.
- Bàn giao full nội thất.
Hướng Đông Nam mát, nhà thoáng.
Giá chỉ 5.4 tỷ.
Liên hệ: xem nhà thực tế.