Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh giá 3 tỷ đến 5 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán cc tại chung cư 5 tầng, sổ hồng giá 3,68 tỷ, 78m2, 2pn, 2wc, hướng đông bắc
4
3.68 tỷ 78 m²
Nhà Chung Cư
2 2

An Cư, P.An Phú, Quận 2, HCM

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Chung cư 5 tầng, Đường Thái Thuận, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ với nhiều đặc điểm nổi bật. Căn hộ 78m², 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, nội thất cơ bản đầy đủ như điều hòa, giường, tủ lạnh, rất tiện nghi cho cuộc sống hiện đại.

- Giá bán: 3,68 tỷ VND.
- Diện tích: 78m².
- Hướng cửa chính: Đông.
- Hướng ban công: Đông Bắc.

Căn hộ có ...
Nhà góc hiếm trần não, p bình an, q2, dt 100m2, giá 4tỷ300tr, cho thuê 32tr, sổ riêng
10
4.65 tỷ 100 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Đường Trần Não, Bình An, khu Quận 2 vị trí đẹp, khu dân cư cao cấp, cực dễ cho thuê.

DT: 5m x 20m (100m²)
Kết cấu: 1 trệt + 1 lầu đúc
Gồm: 4 phòng ngủ 3WC
Sổ hồng riêng pháp lý chuẩn

Đang cho thuê: 32 triệu/tháng
Giá bán: 4 tỷ 650 triệu (TL)

Nhà góc hiếm, ngang lớn 5m cực đẹp, phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản, dòng tiền ổn định, khu vực trung tâm giá trị cao.

Liên hệ:
Bán cc tại chung cư bộ công an, 4,7 tỷ, 65m2, giá siêu hời, hot!
7
4.7 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Chung cư Bộ Công An, P.Bình An, Quận 2, HCM

Chung cư Bộ Công An tại Chung cư Bộ Công An, Đường 3, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Căn hộ 2PN + 2WC/PT, diện tích 65m², được thiết kế với phong cách hiện đại và nội thất cơ bản. Giá bán là 4,7 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu của nhiều gia đình.

Ưu điểm nổi bật của căn hộ bao gồm: 2 phòng ngủ ...
Bán căn duplex tầng cao, view q1, chênh giá tốt, thanh toán theo tiến độ hđmb, hỗ trợ vay ngân hàng
17
4.32 tỷ 54 m²
Nhà Chung Cư
4 2

Căn hộ Citi Grand, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Citi Grand - Căn hộ cao cấp với thiết kế độc bản tại Khu đô thị Cát Lái 152ha.

* Bán duplex tầng cao.
- Diện tích: 86,63m².
Tầng dưới: 54,63m².
Tầng trên: 32m².
- Hướng: Tây Bắc.
- View Q1, Landmark 81.
- Hàng hiếm tầng cao, view nhìn TP về đêm.

* Tiến độ thanh toán:
- Khách đã thanh toán 20%, mua công chứng và thanh toán phần chênh lệch.
- Hỗ trợ vay ngân hàng.

* Khu đô thị hiện hữu đông cư ...
Citi grand 2pn 3t2 rẻ nhất dự án, chuyên mua bán  cho thuê citi grand quận 2
7
3.2 tỷ 55 m²
Nhà Chung Cư

Căn hộ Citi Grand, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

CHỦ CẦN TIỀN NÊN BÁN NHANH CĂN CITIGRAND CHỈ 3TY200 (BAO THUẾ PHÍ VÀ ĐỦ VAT Ạ)
- Căn hộ 55m² 2pn 2wc
- Hướng nắng sáng, gió mát

Tiến độ: dự án đang hoàn thiện, bàn giao nhà vào Q4/2026

Tiện ích: Xung quanh chung cư đã có sẵn cafe, ăn sáng, nhà thuốc, chợ truyền thống, Winmart, trường học.
Di chuyển 700m: Đến ngay cụm trường công lập: Mẫu giáo, cấp 1, cấp 2.
_______
NGOÀI RA GIỎ HÀNG CITI GRAND ...
Chủ ngộp hạ sốc 1 tỷ  mặt tiền q2 chỉ 4.5 tỷ
4
4.5 tỷ 50 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường 14, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Nằm ngay đường 14, Bình Trưng, TP Thủ Đức.
Giá chỉ: 4.5 tỷ thương lượng mạnh.
Diện tích: 50.8m² ngang 2m dài 25m.
Mặt tiền giá hiếm khu Bình Trưng dòng tiền sẵn 6.5tr/tháng.
Nhà cấp 4 có gác lửng, đang cho thuê ổn định.
Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay.
Vị trí đẹp, khu dân cư hiện hữu, an ninh, tiện ở hoặc giữ tiền đầu tư.
Gần Nguyễn Duy Trinh kết nối nhanh cao tốc, Cát Lái, Thảo Điền.
Chủ ...
Citi alto full nội thất mới, 2pn 2wc, cần tìm chủ vào ở ngay được
10
3.11 tỷ 53 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Citi Alto, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ chuyển về quê, Bán lại 2PN 2WC Citi Alto, full nội thất mới, tầng view đẹp

- Nhà đầy đủ nội thất, chỉ cần mang valy vào ở.
- Nếu chưa ở thì cho thuê ngay được 8,5tr/tháng

LH: Em Thanh - để xem nhà nha Anh Chị. Em ...
Cần bán căn 2pn, 1wc, 60m2, chung cư an lộcan phúc, quận 2 giá chỉ 3.45tỷ có sổ hồng
3
3.45 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 1

An Lộc - An Phúc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chủ nhà gửi bán nhanh căn chung cư An Lộc-An Phúc 2PN, 1WC, 60m², giá chỉ 3,45 tỷ.
Chung cư An Lộc ngay mặt tiền đường Vũ Tông Phan (sau siêu thị Metro) phường An Phú, Thành phố Thủ Đức (quận 2 cũ).
Chung cư có sổ.
Cách ga Metro An Phú 2km
Gần siêu thị, trường học, trung tâm thương mại, công viên...
Liên hệ em Hạnh để gửi hình thật và tư vấn tận tình!
Chính chủ gửi bán căn nhà hẻm số 3 đường nguyễn duy trinh phường bình trưng tây q2 cũ
16
3.4 tỷ 28 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Số 3, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán nhà hẻm số 3 đường Nguyễnduy trinh. p Bình Trưng Tp HCM diện tích đất:28m², sàn 62m , nhà đẹp, thoáng mát :gồm 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, 1 tolet,gần chợ, siêu thị trường học cấp1,2,3, tiện đi lại trung tâm thành phố. Giá bán 3,4 Tỷ thương lượng. Ace có nhu cầu mua sử dụng LH khoa mở cửa xem nhà. / Zalo
Tôi cần bán chung cư 5 tầng q2, 3,7 tỷ, 78 m2, 2pn + 2wc, có hỗ trợ vay
5
3.4 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư
2 2

An Cư, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Intresco (4 tin đăng)
Tôi cần bán chung cư 5 tầng thang bộ Q2, 3,7 tỷ, 78 m², 2PN + 2WC, có hỗ trợ vay.
Chung cư an cư tọa lạc tại Đường Thái Thuận, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ), là một căn hộ tuyệt vời với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ. Căn hộ này có diện tích 78m², bao gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi.

- Ưu ...
Một vị trí góc ở ngon nhất nhì citi esto, 2pn 2wc, chỉ 3ty15 , sổ hồng sẵn, ở ngay
6
3.15 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Citi Esto, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ cần bán căn GÓC ĐẸP Citi Esto - 2PN 2WC, sổ hồng sẵn, view đẹp, đang có sẵn hợp đồng thuê:

Nhà có sẵn nội thất cơ bản.

Tiện ích: Ngay chân chung cư đã có sẵn cafe, ăn sáng, nhà thuốc, chợ truyền thống, Winmart, trường học.

LH: Em Thanh - để xem nhà nha Anh Chị. Em Thanh cũng là cư dân tại đây nên có thể hỗ trợ Anh Chị ...
Bán căn văn phòng officetel 48m2 đã có sổ  the sun avenue, q2
6
4 tỷ 48 m²
Nhà Chung Cư
1

The Sun Avenue, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán căn officetel tại The Sun Avenue, Q2 cũ.

- Diện tích: 48m², 1WC.

- Giá bán: 4 tỷ, bao thuế, phí.

- Sẵn sổ hồng sang tên nhanh chóng.

- Bàn giao nhà cơ bản, sẵn hợp đồng thuê ổn định.

- Không giới hạn thờ gian làm việc, kể cả thứ 7 & CN.

- Hầm gửi xe rộng rãi với 2 tầng hầm.

- Khu vực nhiều tiện ích: Nhà hàng, cà phê, ngân hàng, siêu thị, giúp thuận tiện cho nhân viên và ...
Cần bán căn hộ parcspring, 2pn căn góc giá 4,25 tỷ đã có sổ hồng  xem nhà 0938 658 *** nhung
3
4.25 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 1

PARCSpring, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán căn hộ PARCSpring.
Dt: 69m², 2PN, 1WC căn góc.
Giá: 4,25 tỷ nhà có nội thất.
Đã có nội thất.
Tiện ích: Hồ bơi, gym đầy đủ.
Không gian nội khu yên tĩnh thoáng mát và an ninh.
Ngân hàng hỗ trợ vay 70%.
Hỗ trợ tư vấn và xem nhà: Nhung.
Chỉ 3 tỷ 1 sở hữu ngay căn góc đẹp nhất citihome 73m2 view sông cực thoáng
12
3.1 tỷ 73 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Citi Home, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chỉ 3 Tỷ 1 Sở Hữu Ngay Căn Góc Đẹp Nhất CitiHome View Sông Cực Thoáng

Bán căn hộ CitiHome KĐT Cát Lái
Căn góc cực hiếm
View nhìn trực diện ra sông, gió mát quanh năm
Diện tích rộng 73m2
Thiết kế 2PN 2WC cực kỳ tiện nghi
Full nội thất đẹp, vào ở ngay
Sổ hồng sẵn công chứng sang tên nhanh

Căn hộ sở hữu vị trí góc nên tất cả các phòng đều có ánh sáng và gió tự nhiên, không gian sống ...
Bán căn hộ cao ốc thịnh vượng  đã có sổ hồng
6
3.25 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Cao ốc Thịnh Vượng, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Ly Ly (22 tin đăng)
Bán căn hộ Cao ốc Thịnh Vượng Đã có sổ hồng

Diện tích: 63m²
Kết cấu: 2 phòng ngủ, 1 WC
Vị trí tầng thấp, thoáng mát, phù hợp gia đình nhỏ
Nội thất đẹp, vào ở ngay
Pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh chóng

Tiện ích xung quanh đầy đủ: siêu thị, chợ, quán ăn, cafe, trường học thuận tiện di chuyển các khu vực trung tâm.

Giá bán: 3 tỷ 250 triệu

Liên hệ em Ly để xem nhà trực tiếp và hỗ trợ tư ...
Còn 1 căn 1pn chỉ 3.9 tỷ  lexington an phú  giá tốt đầu tư!!!
6
3.9 tỷ 50 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Lexington Residence, P.An Phú, Quận 2, HCM

CHỦ CẦN BÁN CĂN HỘ 1PN ĐẸP ĐANG SẴN HĐ THUÊ
Vị trí: Lexington Residence 67 Mai Chí Thọ, An Phú, Quận 2.

* Pháp lý: HĐMB.
* Diện tích: ~ 50m2
* Tình trạng: Nhà đầy đủ nội thất, sẵn hợp đồng thuê
* Hỗ trợ vay bank lên đến 80%
GIÁ BÁN: 3.9 tỷ
* Tiện ích nội khu: Hồ bơi, gym, khu yoga, BBQ, sân vườn, an ninh 24/7 - tiện ích miễn phí hoàn toàn cho cư dân.
(Hình minh hoạ).

Liên hệ: Phương Liên ...
Chốt mua ngay căn hộ 1pn lexington quận 2, view hồ bơi tuyệt đẹp
8
4.1 tỷ 48 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Lexington Residence, P.An Phú, Quận 2, HCM

Phòng kinh doanh Lexington Residence cập nhật toàn bộ các căn chuyển nhượng, cho thuê 1PN - 1WC, giá vô cùng hấp dẫn.
* Quý khách liên hệ PKD Lexington Residence: Điện thoại/ Zalo/Viber /SMS: / - Ms Thanh Nga.
Chi tiết căn hộ 1PN - 1WC:
- Diện tích 48.5m².
- Tầng cao, hướng Đông Nam view hồ bơi đường Mai Chí Thọ thoáng mát.
- Nội thất đầy đủ
- Giá bán chỉ từ 4.1 tỷ.

- Hotline xem nhà 24/7 ...
Bán nhanh căn 2 phòng ngủ homyland riverside giá 4.7 tỷ view sông mát mẻ
14
4.7 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Homyland Riverside, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Homyland Riverside.
-------------
Địa chỉ: 403A Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Đông, TP. Thủ Đức (Quận 2), Tp. HCM.
Liền kề các KDC như: Lake View City, Plam City, The Global City, Nam Rạch Chiếc,...
- Căn 2PN - 2WC: 81m2
- Tiện ích nội khu: Hồ bơi, siêu thị, công viên, nhà trẻ, cafe, spa, gym...
- Trong bán kính 2km có đầy đủ các tiện ích: Trường học, trường quốc tế, siêu thị, chợ, trung tâm ...
Hàng giá tốt nhất thị trường  vui hè rực rỡ cùng victoria village quận 2
4
5 tỷ 50 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Victoria Village, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Victoria Village: Nhận nhà xịn vui hè rực rỡ!

Cập nhật tiến độ mới nhất ngay dịp đại lễ 30/4 - 1/5.

Mùa hè này không còn phải lo đi tìm nhà, vì Victoria Village đã sẵn sàng về đích! Cơ hội sở hữu căn hộ đẳng cấp ngay trung tâm Thủ Đức với hàng "giá gốc" cực tốt chỉ có trong tháng 4:

Top deal không thể bỏ lỡ:
Căn 1PN + 1: 5.0 tỷ (Phù hợp cho gia đình trẻ hoặc đầu tư cho thuê).

Bàn giao đúng ...
Rẻ nhất thị trường căn ot 48m2 chỉ 3 tỷ 850
4
3.85 tỷ 48 m²
Nhà Chung Cư

The Sun Avenue, P.An Phú, Quận 2, HCM

Office - tel rộng 48m².
Giá bán 3 tỷ 850 ~ đơn giá 80tr/m².
Contact: Khanh.
Từ 180 tới 200 của 401

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh