Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh giá 10 tỷ đến 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Công ty kashome | chuyên bán d'edge thảo điền | sổ hồng và view siêu đẹp
7
10.5 tỷ 90 m²
Nhà Chung Cư
2 2

D'Edge Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán gấp 2 phòng ngủ D'Edge Thảo Điền - cam kết tin thật 100%.
- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 toilet.
- Diện tích: 90m².
- View trực diện sông cực đẹp.
- Nhà mới, sạch sẽ.
- Giá bán chỉ 10.5 tỷ.

Liên hệ: Mr. Khánh - chuyên bán dự án D'Edge Thảo Điền.

Công ty Kashome chuyên mua bán căn hộ D'Edge Thảo Điền từ 2017, tin chắc sẽ tìm được căn ưng ý cho quý khách.

Cập nhật hàng tuần, vui lòng liên hệ để ...
Cần chuyển nhượng căn hộ sarimi sala căn 2 phòng ngủ diện tích 88m2 giá tốt chỉ 17.5 tỷ
8
17.5 tỷ 88 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sarimi Sala, P.An Lợi Đông, Quận 2, HCM

Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ - tại tháp Sarimi Sala - Khu đô thị Sala đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, TP Hồ Chí Minh:
Địa chỉ: Số 72 Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Lợi Đông, TP Thủ Đức (Quận 2 cũ).
+ Diện tích căn hộ 88m²:
+ Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng khách có ban công, khu bếp, lô gia phơi.
+ Có đầy đủ nội thất - khai thác cho thuê được ngay.
+ Pháp lý đã có sổ hồng sở hữu lâu ...
Bán đất diện tích 5x18m mặt tiền đường trương gia mô, đường rộng 40m khu dân cư số 1
3
15.21 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Bán đất mặt tiền đường Trương Gia Mô đường rộng 40m khu dân cư số 1, Phường Cát Lái.

Diện tích 5x18m.

Giá 169tr/m².

Liên hệ Trần Quốc Duy biết thêm thông tin.
Bán cc 3pn, 2wc tại imperia an phú, giá tốt 10,3 tỷ, 135m2, q2, hcm
3
10.3 tỷ 135 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Imperia An Phú, P.An Phú, Quận 2, HCM

Căn hộ chung cư nằm tại Imperia An Phú, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) với.
- Diện tích 135m² và thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, rất phù hợp cho gia đình hoặc nhóm bạn. Bên trong CC được trang bị đầy đủ tiện nghi, không gian sống thoải mái giúp tận hưởng cuộc sống tối ưu. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua.
- Giá bán: 10,3 tỷ.
- Liên hệ để biết thêm thông ...
4pn đẳng cấp tại masteri cosmo central view nhạc nước  the global city
6
16.85 tỷ 147 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.An Phú, Quận 2, HCM

Một sản phẩm dành cho khách hàng thích sống giữa trung tâm nhưng vẫn có khoảng xanh và trải nghiệm nghỉ dưỡng mỗi ngày.
Căn 4PN hàng hiếm diện tích 147.3m²
View trực diện nhạc nước biểu tượng The Global City
View trung tâm thương mại sầm uất
View đại lộ Liên Phường rộng thoáng
Kết nối trực tiếp tuyến Metro 5 tương lai Điểm đặc biệt của căn này không chỉ nằm ở diện tích lớn hiếm có, mà còn ...
Cắt lỗ căn góc 3 phòng ngủ tầng trung, thanh toán trả góp chỉ 1%
3
11.6 tỷ 98 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Datxanhhomes Riverside, P.An Phú, Quận 2, HCM

The Privé An Phú siêu phẩm hạng sang giữa trung tâm quận 2.

The Privé là dự án căn hộ compound cao cấp hiếm hoi sở hữu 3 mặt giáp sông ngay trung tâm An Phú Quận 2, mang đến không gian sống riêng tư, thoáng đãng và đẳng cấp.

Vị trí:
Nằm trên đường Song Hành, KĐT Nam Rạch Chiếc, An Phú, TP. Thủ Đức.
5 phút đến Metro.
2 phút ra cao tốc Long Thành Dầu Giây.
10 phút đến Quận 1 qua nút giao An ...
Cần bán nhà phố vườn phố đông village quận 2 khi chủ đi nước ngoài, giá chỉ 12,7 tỷ. đt 0908 137 ***
6
12.7 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

Phố Đông Village , P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Khu đô thị xanh kiểu mẫu Pho Dong Village - Bình yên giữa thiên nhiên.

I/ Hiện tại có căn nhà phố liền kề giá mua ở, liền kề cụm căn hộ cao cấp sắp triển khai.
Thuận tiện cho cả ở hoặc kinh doanh. Giá gấp 12,7 tỷ đã có sổ hồng sở hữu lâu dài.
Có ngân hàng Vietcombank cho vay 70%.
Quý khách quan tâm thông tin ngay. Hotline: Trần Nhớ.

II/ Với tổng diện tích 41ha, mật độ xây dựng thấp đạt tỷ lệ ...
Nhà đẹp  mặt tiền đường số thông 2 hướng  ngang 5m bề thế, vuông vắn
6
14.3 tỷ 82 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Lê Văn Thịnh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ THÔNG 2 HƯỚNG NHÀ MỚI NGANG 5M 82m² CHỈ 14.x TỶ

Diện tích: 82m² (5m bề thế)
Mặt tiền thông 2 hướng, cực kỳ thoáng giá trị cao

Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng
Nhà rất mới, dọn vào ở ngay

Vị trí thuận tiện:
Gần Nguyễn Duy Trinh Bình Trưng Tây
Kế cận La Astoria 3 Homyland 2 UBND TP Thủ Đức Vista Verde
Khu dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ

Phù hợp:
Ở gia ...
Căn 3pn tháp somerset cao cấp nhất  110m2 giá 12,6 tỷ  tầng cao  view đẹp  nội thất cao cấp
8
12.6 tỷ 110 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Feliz En Vista, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

3 phòng ngủ là một lựa chọn lý tưởng dành cho gia đình - 110m².
Ban công rộng đặc biệt, thoải mái trồng cây, phủ xanh ban công.
- 3 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp cho gia đình nhiều thế hệ - 2 phòng tắm tiện nghi.
- Giá bán 12,6 tỷ.
- Thiết kế hiện đại tiện nghi sinh hoạt, phong cách khách sạn 4 sao Somerset.
- Ban công.
- Nội thất, bao gồm điều hòa, hệ tủ, hệ thống bếp và vệ sinh.
- Tiện ích nội ...
Bán căn góc 3pn masteri park place 96m2 view kép nhạc nước, hướng đông nam mát mẻ
15
11.45 tỷ 96 m²
Nhà Chung Cư
3

Masteri Park Place, P.An Phú, Quận 2, HCM

Mã căn: A2 - 07 - 21 Masteri Park Place.
Diện tích: 96m² 3 phòng ngủ (căn góc hiếm).
Ưu điểm nổi bật:

Căn góc 2 mặt thoáng tối ưu ánh sáng và lưu thông không khí.
View kép nội khu + nhạc nước không gian sống vừa sinh động vừa thư giãn.
Hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm, tốt phong thủy.
Layout vuông vức, rộng rãi phù hợp gia đình nhiều thành viên.

Giá trị sử dụng & đầu tư:

Phù hợp ở thực chất ...
Khoảng 100tr/m2! nhà sân vườn ven sông trần não  12 x 14m  cn 160.5m2  ôtô đậu cửa  giá 15,9 tỷ
5
15.9 tỷ 160 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường 27, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chỉ khoảng 100tr/m2! Nhà sân vườn ven sông Trần Não - 12 X 14m - CN: 160.5m² - Ôtô đậu cửa - Giá: 15.9 tỷ.

- Vị trí: Ven sông Trần Não, đi vào đường 27 - Khu ven sông thoáng mát, nhiều tiện tích.

- Diện tích đất: 12 X 14m - Cn: 160,5m² - Full thổ cư.

- Kết cấu: Nhà cấp 4 sân vườn rộng rãi.

- Pháp lí: Sổ hồng cá nhân.

* Nhà ô tô vào được, đậu trước nhà, có sân sử dụng chung, hàng xóm thân ...
Cần bán đất khu thạnh mỹ lợi ngay tthc cũ quận2 vị trí đẹp gần khu tttm giá 125tr/m2
3
18 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán nhiều lô đất dự án khu Thạnh Mỹ Lợi, ngay TTHC, sát sông Sài Gòn, Đảo Kim Cương, quận 2, vị trí đẹp gần khu thương mại, khu vực tiện để ở, kinh doanh và đầu tư, tất cả lô đất đều có sổ đỏ.

Lô C DT 5x20m đường 12m hướng ĐN đối diện CV, sổ đỏ giá 205 tr/m².

Lô F DT 5x20 m đường 20m giá 340 tr/m².

Lô F cặp dt 10x20m giá 389tr/m² đường 20m xây dựng hầm 7 tầng.

Lô O DT 8x20m gần sông giá ...
Tin thật 100%  siêu phẩm căn 2pn 89m2  tầng cao view cực thoáng & đẹp  giá sang nhượng cực tốt
20
11.9 tỷ 89 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Estella Heights, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Ssqc1 (43 tin đăng)
Tin thật 100% - Siêu phẩm căn 2PN 89m² - tầng cao view cực thoáng & đẹp - giá sang nhượng cực tốt.

Công ty SSQC chuyên tư vấn BĐS thuê & bán tại dự án Estella Heights.
Công ty SSQC làm việc trực tiếp với chính chủ, thông tin rõ ràng chính xác.
Công ty SSQC cam kết đồng hành cùng quý khách hàng từ lúc xem nhà đến khi hoàn tất giao dịch.
Công ty SSQC hổ trợ quý khách thương lượng giá tốt và miễn ...
Căn hộ 135m2, 12,3 tỷ bán gấp tại river garden, view đẹp, 2pn, 2wc
4
12.3 tỷ 135 m²
Nhà Chung Cư
2 2

River Garden, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Căn hộ chung cư tại River Garden, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ với diện tích 135m², thiết kế hiện đại và nội thất đầy đủ.
- Giá bán: 12,3 tỷ VND.
- 2 phòng ngủ (2PN) và 2 phòng tắm (2WC) tiện nghi.
- Hướng nhìn thoáng mang lại ánh sáng tự nhiên và phong thủy tốt.
- Pháp lý sổ hồng.
- Tiện ích đầy đủ, được sử dụng miễn phí (Hồ bơi, BBQ,.. ).
Mật độ ...
Độc quyền xi riverview rổ hàng full căn giá tốt bao toàn thị trường, căn 185m2 giá chỉ từ 19 tỷ
13
19 tỷ 185 m²
Nhà Chung Cư
3 4

Xi Riverview Palace, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

* Diện tích 185m² giá tốt nhất thị trường.
* Phòng kinh doanh Xi Riverview Thảo Điền xin gửi đến quý khách hàng căn hộ cập nhật mới nhất, giá tốt nhất thị trường.
* Chúng tôi chuyên bán căn hộ loại 1PN đến 4PN và Penthouse tư vấn nhiệt tình - hỗ trợ ngân hàng lãi suất thấp (Vay tối đa 60 - 70%).
Rổ hàng full các lựa chọn, không thiếu căn nào giành cho quý khách hàng mua ở hoặc đầu tư.
* Công ty ...
Bán căn hộ river garden thảo điền 2pn, diện tích 126m2 giá bán 12,3 tỷ
7
12.3 tỷ 126 m²
Nhà Chung Cư
2 2

River Garden, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Cần bán căn hộ River Garden Thảo Điền - 170 Nguyễn Văn Hưởng.

Căn hộ 2PN, diện tích 126m² - View Đông Nam - Giá bán 12,3 tỷ.

- Ưu điểm căn hộ:
Chất lượng xây dựng tốt, cách âm cách nhiệt tốt.
Ban công dài, lớn thuận tiện trồng cây - bàn tiệc.
Ban quản lý chuyên nghiệp, hỗ trợ nhiệt tình cho cư dân.
Tầng lớp cư dân tri thức
Sổ hồng riêng - công chứng ngay.

Quý anh chị quan tâm liên hệ em ...
Bán 3pn góc 105m2 giá chỉ 10,2 tỷ view sông the sun avenue mai chí thọ
15
10.2 tỷ 105 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Sun Avenue, P.An Phú, Quận 2, HCM

Thông tin căn hộ.
- DT 105m².
- View sông hồ bơi.
- Nhà trống full nội thât lót full sàn gỗ.

* Tổng quan dự án The Sun Avenue:

- Kết cấu: Mỗi tháp có 5 thang máy, 2 tầng hầm (B1 & B2) liên thông 8 tòa, bãi xe hơi rộng rãi, dễ dàng tìm chỗ.
- Tiện ích nội khu cao cấp:
- Hồ bơi tràn tại tầng 5, phòng gym, sân bóng rổ, khu BBQ hoàn toàn miễn phí cho cư dân.
- Đầy đủ dịch vụ: Siêu thị, cà phê, nhà ...
Căn hộ bán tại the estella an phú gồm 3 phòng ngủ tầng trung view đẹp với diện tích 148m2
6
17.5 tỷ 148 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Estella, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán Căn hộ tại The Estella An Phú tầng trung, căn góc thuộc block 3A. Căn hộ loại SPA foreign quota.
- Diện tích 148m².
- Kiến trúc gồm 3PN, 2WC, phòng khách, phòng ăn, nhà bếp, ban công, ... thiết kế hiện đại, trang bị full nội thất cao cấp.
- Căn hộ tầng trung, căn góc sở hữu view hồ bơi, công viên nội khu rất đẹp, thoáng mát.
Bán: 17,5 Tỷ ~ 118,24 Triệu/ m².
Giá bán, cho thuê phụ thuộc ...
Bán 2pn 75.4m2, tháp a6, giá chỉ 11.3 tỷ (all in), tầng cao view tt thoáng đẹp eaton park
8
11.3 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Riverdale Mai Chí Thọ, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Dự án Eaton Park, nằm vị trí Mặt tiền Mai Chí Thọ, thuận tiện kết nội khu vực, nơi lý tưởng cho cuộc sống hiện đại với thiết kế sang trọng và tiện nghi.

* Khách cần bán căn 2PN tháp A6:
- Mã căn: A6.3x. 10.
- Diện tích: 75,4m², 2PN, 2WC.
- View: Tây Nam.
- Tầng cao thoáng mát.
- Hướng nhìn về: Tòa Bitexco, Landmark 81 ngắm pháo hoa.
- Giá bán nhanh: 11,3tỷ (đã gồm full thuế phí).
* Phương thức ...
Bán lại căn 4pn + 3wc, ban công rộng, mỗi phòng ngủ có 2 view cuối 2026 nhận nhà
6
19.1 tỷ 138 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Masteri Grand View, P.An Phú, Quận 2, HCM

VỊ TRÍ MẶT TIỀN ĐƯỜNG LIÊN PHƯỜNG TRONG KĐT GLOBAL CITY CẠNH TTTM 12 HA
Căn 4PN thanh toán theo tiến độ
Đã cất nóc đang hoàn thiện bên trong, cuối 2026 nhận nhà
Tặng 2 năm phí quản lý
Căn hộ thuộc Khu Đô Thị Global City đầy đủ tiện ích: 3 khu trường học quốc tế, bệnh viện, trung tâm thương mại, khu Shophouse Soho đã hoạt động và nhận sổ hồng.
Dự án ngay cạnh Cao Tốc Biên Hòa Vũng Tàu, đường dẫn ...
Từ 20 tới 40 của 1185

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh