Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán nhà phố lakeview city giá 17.5 tỷ nhà đã hoàn thiện nội thất.  0917 330 ***
5
17.5 tỷ 100 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Lakeview City, P.An Phú, Quận 2, HCM

BÁN NHÀ PHỐ DỰ ÁN LAKEVIEW CITY KHU ĐÁNG SỐNG BẬC NHẤT QUẬN 2
Vị trí: Khu đô thị Lakeview City mặt tiền đường lớn, gần hồ sinh thái
Khu compound an ninh 24/7 dân trí cao đồng bộ hiện đại
Diện tích: 5x20m (100m²)-Kết cấu: 1 trệt 3 lầu
Tiện ích nội khu đầy đủ:
Hồ cảnh quan - Hồ bơi gym -Công viên cây xanh - café nhà hàng
Kết nối nhanh:
5 phút ra cao tốc Long Thành Dầu Giây
10 phút về ...
Cđt masterise homes  căn hộ cao cấp quận 2 dk giá 10 tỷ/ căn booking ngay ck 100tr  0902 520 ***
3
Thỏa thuận 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Lumière Midtown, P.An Phú, Quận 2, HCM

CĐT Masterise Homes căn hộ cao cấp quận 2 giá dự kiến 150tr/m² booking ngay CK 100tr LH: .
Tâm điểm ánh sáng giữa của TP. HCM.
Tọa lạc ngay trung tâm đại đô thị The Global City, TTTM lớn nhất VN & liền kề nhạc nước ngoài trời dài nhất Đông Nam Á.
Loại căn hộ: (2PN).
2PN: 66m².
- Lumière Midtown nằm giữa tâm mạch phát triển Khu Đông - nơi quy tụ loạt hạ tầng chiến lược:
+ Tọa lạc ngay đường Liên ...
Giảm 2 tỷ! nền dãy a1x thế kỉ 21 giá 155 tr/m2, dt 160m2 giá 24.8 tỷ phù hợp xây ở và văn phòng
4
24.8 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giảm 2 tỷ bán nhanh!
Siêu đẹp - Siêu rẻ - Siêu chất lượng.
Bán đất KDC Thế Kỉ 21, Quận 2.
- Diện tích 160m² (8m x 20m)
- Kết cấu đất trống
- Hướng Đông Bắc
- Chỉ tiêu xây dựng : Hầm- trệt- 2 lầu, sân thượng ( không lỗi phong thuỷ)
Giá 24 tỷ 8 (155tr/m²)
LH Quỳnh Nhi
Quỳnh Nhi cảm ơn anh chị đã đọc tin ạ.
Suất 2pn masteri cosmo central giá tt nhanh 8,946 tỷ đón đầu trường quốc tế kings college school
10
8.95 tỷ 74 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Cosmo Central, P.An Phú, Quận 2, HCM

Thông tin được quý cư dân The Global City đón chờ.

Chính thức tại Global City sẽ khai giảng trường Kings College School, Wimbledon (Anh) vào năm 2027.
- Thành lập từ 1829.
- Thuộc nhóm trường tư danh tiếng tại Anh.
- Top 150 trường tư tốt nhất thế giới.
- Top 30 senior schools tại Anh.

Mua Masteri Cosmo Central anh chị sẽ được gì cho tương lai?
- Con được học trong môi trường chuẩn quốc tế ngay ...
Chính chủ bán gấp căn góc sân vườn lakeview city dt 7x20m 3 lầu full nội thất cao cấp giá bán 25 tỷ
5
25 tỷ 140 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Lakeview City, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán gấp nhà phố góc sân vườn Lakeview City.
DT 7x20m xây 1 trệt 3 lầu 4 phòng ngủ nhà full nội thất cao cấp.

Giá: 25 tỷ có thương lượng.
Hợp đồng mua bán sang tên nhanh chóng.
Ngân hàng hỗ trợ vay 70%

Chủ nhà thiết kế nội thất để ở nên làm rất tỉ mỉ từng chi tiết nhỏ của ngôi nhà, các nội thất đều hàng chất lượng và cao cấp.

Khu đô thị đáng sống với môi trường sống xanh an ninh dân cư đông ...
Bán cantavil an phú, q2, 3 phòng ngủ, giá tốt nhất phân khúc 7 tỷ, nhà đẹp, ngay 2 tttm, sổ hồng
9
7 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
3 1

Cantavil An Phú, P.An Phú, Quận 2, HCM

DT: 80m², 3 phòng ngủ, ban công rộng...
Giá: 7 tỷ

Sổ hồng trao tay.
Ngân hàng hỗ trợ vay 70%.

Tiện ích:
+ Hồ bơi, gym, BBQ, khu vui chơi trẻ em...
+ TTTM Estella Place, Mega Market, Tops Market An Phú.
+ Highlands Coffee, The Coffee House, nhà thuốc, ngân hàng.
+ Giao thông thuận tiện.

Liên hệ: Mai Hưng.
Tel: / (phone, zalo, viber).
Bán căn hộ 3pn chung cư de capella, 95m2, full nội thất, đã có sổ hồng  0908 155 ***
18
9.9 tỷ 95 m²
Nhà Chung Cư
3 2

De Capella, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán căn hộ 3 phòng ngủ De Capella 116 Lương Định Của, An Khánh (Q2) Tp HCM.
* Diện tích: 95m², 3 phòng ngủ, view Bitexco, Landmark.
* Giá: 9,9 tỷ. Đã có sổ hồng.
* Bàn giao: Full, căn góc, tất cả các phòng đều có cửa sổ, view đẹp.
* Dự án vị trí thuận tiện đi lại, gần trung tâm, qua cầu Thủ Thêm là đến ngay Quận 1.

* Dự án đầy đủ tiện ích: Công viên, hồ bơi, khu vui chơi trẻ em, khu tập thể dục ...
Bảng Giá Citi Soho ( Giá Mua Bán cập nhật mới nhất )
7
1950 tỷ 59 m²
Nhà Chung Cư

Citi Soho, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chuyên cho thuê Khu Căn Hộ Citi Soho Quận 2
- Tiện ích đầy đủ , Gym ,BBQ , Sân Vườn tầng thượng ... miễn phí
- Siêu thị tiện lợi 24h , vinmart .... coffe higland, Starbucks Coffe...
- Nằm ngay Trung tâm lớn nhất thành phố , vị trí siêu đắt địa , 15 phút đến ngay Quận 1
LIÊN HỆ : 09389611230938961xxx ( CALL , ZALO , SMS )

1/ Căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh ở Quận 2.
DT: 59m², nội thất cơ bản.
Giá chỉ 1,950 ...
Bán nhà 3 lầu mặt tiền đường giá 13,5 tỷ phường bình trưng tphcm
12
13.5 tỷ 83 m²
Nhà Mặt Tiền
4 5

P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán nhà mặt tiền đường số phường Bình Trưng TPHCM.
Diện tích: 83m² (5m*16,6m). DTS: 224m².
Kết cấu: Trệt + 2 lầu + sân thượng trước sau.
Thiết kế: 4 PN, phòng thờ, 5 WC, phòng khách, bếp, sân rộng đậu ô tô.
Hướng: Tây Nam.
Vị trí: Mặt tiền đường thông hai ô tô tránh nhau, khu dân cư hiện hữu, xây dựng kín, nhiều tiện ích xung quanh, gần chợ, siêu thị & bệnh viện.
Pháp lý: Sổ hồng hoàn công.
Giá ...
Nguồn hàng độc quyền newcity24h layout đẹp view tt/cbc/q1/landmark 3pn 2wc
12
9.5 tỷ 102 m²
Nhà Chung Cư
3 2

New City Thủ Thiêm, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Nguồn hàng độc quyền Newcity24h.
New City layout đẹp View TT/CBC/Q1/Landmark.
3PN 2WC.
102m² tầng trung view Tây Nam.
Trục nhà xem pháo hoa.
Nhà full NT như hình, mới 95%.
Giá 9,5 tỷ bao sổ và thuế phí.
Pháp lý rõ ràng, mua chính chủ.
Newcity24h tư vấn xem nhà 24/7.

Điểm nổi bật:
- Vị trí trung tâm, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận.
- Các tiện ích nội khu như vườn BBQ, công viên nội ...
Bán đất phú nhuận đường 25m lâm quang ky dt 7x19m giá 240tr/m2
4
31.92 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Phú Nhuận TML TpHCM
DT 7x19m giá 240tr/m2
Sổ đỏ cá nhân.
Liên hệ: Thương.
Top 3 căn giá tốt nhất t5/2026, 3pn220m2 giá 34,9 tỷ, 4pn325m2 hồ bơi riêng giá từ 41,942,9 tỷ
9
41.9 tỷ 325 m²
Nhà Chung Cư
3 5

Căn hộ Define, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: PHU LÊ (9 tin đăng)
Công ty BĐS Nhà Việt Nam chuyên chuyển nhượng và cho thuê căn hộ hạng sang DEFINE, hiện tại đang là cty có nhiều giao dịch chuyển nhượng và cho thuê nhất tại dự án DEFINE, nắm đầy đủ chi tiết về dự án và pháp lý để khách hàng yên tâm giao dịch:
Sđt hotline: .

Chính chủ ký gửi bán 3 căn hộ hạng sang đáng mua nhất hiện tại tại dự án DEFINE tại Quận 2 TP. HCM.
Căn thứ 1:
* Thiết kế: 3PN - 5WC.
* ...
Bán ch tại the nassim thảo điền, 14 tỷ vnd, 85m2, 2pn, 2wc, giá tốt
10
14 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Nassim, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: VƯƠNG (12 tin đăng)
Căn hộ chung cư The Nassim Thảo Điền, Đường 11, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.
+ Diện tích 85m² với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình nhỏ.
+ Đang sẵn hợp đồng thuê.
+ Giá bán hấp dẫn chỉ 14 tỷ VND, mang lại giá trị đầu tư cao.
+ Thiết kế căn hộ thông minh với nội thất đầy ...
Bán căn hộ 2 phòng ngủ de capella, 80m2, view đẹp, nhà mới có nội thất, đang chờ nhận sổ hồng!
17
8 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
2 2

De Capella, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán căn hộ 2 phòng ngủ De Capella 116 Lương Định Của, An Khánh (Q2) Tp HCM.
* Diện tích: 80m², 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, bếp, phòng giặt phơi, phòng khách, ban công, view đẹp, thoáng mát.
* Giá: 8 tỷ.

* Dự án đầy đủ tiện ích: Công viên, hồ bơi, khu vui chơi trẻ em, khu tập thể dục ngoài trời, khu chạy bộ, ...
Tầng trung view q2  đức khải 2pn giá chỉ 5 tỷ 100 triệu, siêu đẹp.  0906 390 ***
8
5.1 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Tái định cư Bình Khánh, P.Bình Khánh, Quận 2, HCM

Liên hệ xem nhà 24/7: Yến.
Chính chủ bán căn hộ 02 phòng ngủ 80m² Đức Khải.
Căn siêu đẹp thoáng mát, view quận 2 không che.
Thiết kế trần cao, hoàn thiện cơ bản.
Gía bán: 5 tỷ 100 triệu (em Yến bán bao sổ ạ, đặt cọc 300 triệu, công chứng nhận nhà).
Được quản lý vận hành bởi KHA SERVICE (đơn vị vận hành các chung cư cao cấp như Cantavil, Đảo Kim Cương). Hành lang ốp gạch sạch sẽ vệ sinh.
Phí quản ...
Hot! chính chủ gửi bán đất phú gia, dt 7x17m, khu đô thị cát lái, tp. hcm, giá rẻ 63tr/m2
5
7.5 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

* Dự án Phú Gia, KDC Cát Lái, P. Cát Lái, Tp. Hồ Chí Minh.

- Xây dựng nhà 1 trệt 2 lầu + 1 sân thượng theo mẫu nhà công ty thiết kế hiện đại.
- Lô B2-xx DT 7x17m.
- Đuờng 12m trải nhựa điện nước âm.
- Hướng Đông Nam.
- Giá chốt nhanh 63tr/m².

* Khu dân cư hiện hữu với nhiều tiện ích: Trường mầm non, cấp 1, 2, Đại Học UMT, siêu thị, chợ, sân thể thao,. Có nhiều chung cư cao tầng đã xây dựng và ...
Chủ đi nước ngoài bán gấp (135m2 3pn 10,3 tỷ) lầu cao view đẹpgiá thấp.
4
10.3 tỷ 135 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Imperia An Phú, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán căn hộ Imperia An Phú quận 2
-Diện tích: 135m², 3 Phòng ngủ, 2wc
- Đầy đủ nội thất
+Giá: 10.3 tỷ

Tiện ích nội khu.
- Công viên, vườn xanh, đường dạo bộ, hồ bơi lớn.
- Phòng gym, spa, sauna, phòng sinh hoạt cộng đồng, phòng đa năng / hội thảo.
- Hệ thống an ninh, bảo vệ 24/7, camera giám sát.
- Bãi đỗ xe khá lớn, tầng hầm để xe (ô tô + xe máy)

Xem nhà liên hệ em Tuyết Sang
Chính chủ cần bán căn hộ victoria village thạnh mỹ lợi 2pn/ 1wc  5 tỷ hợp đồng mua bán 0902 385 ***
4
5 tỷ 52 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Victoria Village, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN HỘ VICTORIA VILLAGE THẠNH MỸ LỢI 2PN/ 1WC - 5 TỶ Hợp Đồng Mua Bán

- Diện tích căn : 52m² tim tường

- Thiết kế : 2PN . 1WC , Hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm

- Ký HDMB chỉ thanh toán trước 3.94 tỷ còn lại nhận nhà , Sổ mới thanh toán CDT

- Vị trí kết nối thuận tiện các khu vực trung tâm Quận 1, Bình Thạnh, Quận 3, Quận 4...

EM chuyên dự án Victoria Village nên anh ...
Hot! chủ gửi bán lô đất dt 100m2, shr, kdc cát lái, ngay trung tâm tp. hcm giá 71tr/m2!
5
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Lô đất thuộc dự án Kiến Á:
- Lô C5- 13 gần trường học cấp 1, 2, đại học UMT
- Diện tích 5x20m
- Sổ hồng cá nhân.
- Đường 12m trải nhựa, điện nước âm.
- Xây dựng: 1 trệt 2 lầu + sân thượng.
- Hướng Đông Nam .
- Giá chốt nhanh 71tr/m².

Khu dân cư hiện hữu với nhiều tiện ích trường cấp 1,2, mầm non, trường đại học UMT, siêu thị, chợ sân thể thao, cách trung tâm Q. 1 10km đi xe.

AC có nhu cầu mua ...
Giá tốt! 03 phòng ngủ, mã 07 toà dinezo. dt 110m2, view hồ bơi lm81. giá 12,9 tỷ.  0931 356 ***
11
12.9 tỷ 110 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Feliz En Vista, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán căn hộ 03 phòng ngủ, tại dự án Feliz En Vista, P. Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức.

- Vị trí căn hộ: Trục số 07, toà Dinezo.

- Diện tích tim tường: 110m²; Diện tích sử dụng: 100 m², bố trí 03 phòng ngủ, 02 vệ sinh... Bancolny, logia phơi đồ, và kho.

- Bancolny và các phòng ngủ hướng Tây Bắc view bao trọn tiện ích nội khu... Hồ bơi và trung tâm thành phố.

Điểm nổi bật:
+ Vị trí căn góc yên ...
Từ 280 tới 300 của 5826

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh