Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán khuôn đất đường dọc sông 103 tml quận 2 dt 14x16m giá bán 165tr/m2.  0901 488 ***
3
58 tỷ 351 m²
Đất Riêng

Đường 103-TML, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất ngay sông Phường Thạch Mỹ Lợi, Quận 2
Diện tích: 14x16m
Diện tích công nhận: 351m2
Giá bán : 165 tr/m²
Pháp lý : sổ hồng sẵn sàng giao dịch
Liên hệ: Ms. Mưa ( Xem đất, xem sổ, gặp chủ tài sản thương lượng giá )
Cực hiếm! 2 mặt tiền xuân thuỷ, thảo điền  11x30m, 328.57m2, chỉ tiêu xây 1 hầm 7 tầng, hệ số 5
7
129 tỷ 328 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Xuân Thủy, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Xin trân trọng giới thiệu tới quý anh chị nhà đầu tư 1 tài sản xây building văn phòng, CHDV 7 tầng khan hiếm bậc nhất Thảo Điền. Đất xây toà nhà ở Thảo Điền đã hiếm, mà ở vị trí trung tâm đắc địa, lại 2 mặt tiền trước + sau thoáng, tiện làm thang thoát hiểm thì chỉ đếm trên đầu ngón tay thôi ạ.

* Thông tin chi tiết:

1/ Địa chỉ: Mặt tiền số 24B đường Xuân Thủy, phường Thảo Điền, An Khánh mới, ...
Kim ngân define  bán căn poolvilla 4pn+1pn maid  6wc  325m2 chỉ 42,9 tỷ allin
14
42.9 tỷ 325 m²
Nhà Chung Cư
4 5

Căn hộ Define, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Ngân (12 tin đăng)
Bán căn hộ có hồ bơi riêng trong nhà.
* 4PN - 6WC + 1PN cho người giúp việc
* Diện tích 325m².
* Chỉ 42,9tỷ allin.

Bàn giao full nội thất cơ bản, máy lạnh âm trần từ phòng khách đến các phòng ngủ.
Có 2 khu vực bếp là bếp khô và bếp ước bàn giao full.
Khu Vực bếp bàn giao full: Máy hút mùi, lò nướng, bếp từ, máy pha cà phê, máy giặt và có cả máy rửa chén tủ lạnh 4 cửa tất cả điều đến từ thương ...
Bán lô đất view sông mt nguyễn an quận 2  gần ubnd quận 2  khu bán đảo kim cương
3
110 tỷ 320 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn_An, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán khuôn đất MT Nguyễn An, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 - khu bán đảo Kim Cương.
- Diện tích: 16 x 20m.
- Khuôn đất.
- Nhà thích hợp mua xây biệt thự, văn phòng.
- Giá: 110 tỷ.
- Liên hệ: Tấn Vũ.
Chính chủ cần bán biệt thự hồ bơi đường xuân thủy  dt 16x24=380m2 nội thất ngoại nhập giá 100 tỷ
3
100 tỷ 380 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Xuân Thủy, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Thông tin mô tả về sản phẩm:

1. Vị trí: Biệt thự khu compound phố đi bộ Xuân Thủy - phường Thảo Điền, Quận 2.
2. Kết cấu: Biệt thự hồ bơi, trệt 2 lầu sân thượng.
3. Diện tích: 16x24m, CN 380m².
4. Giá bán: 100 tỷ (giá cũ 120 tỷ) - còn TL với khách thiện chí.

Khu vực cực kỳ an ninh, đường rộng 12m có vỉa hè thông thoáng.

Cam kết sản phẩm thật, giá thật, pháp lý ổn định, sẵn sàng công chứng ngay ...
Bán đất nền dự án an phú  an khánh, 100 tỷ, 400 m2, p an phú, q2, tp.hcm
3
100 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tại An Phú - An Khánh, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) với diện tích 400m², giá 100 tỷ VND, là cơ hội đầu tư hấp dẫn.

- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Hướng cửa chính Đông Bắc, hợp phong thủy.
- Mặt tiền rộng 20m, phù hợp cho việc kinh doanh.
- Đường vào rộng 18m, thuận tiện cho xe hơi ra vào.
- Khu vực phát triển, thu hút nhiều nhà đầu ...
Căn define 3pn 325m2 đặc biệt nhất dự án, vừa có sân vườn và vừa có hồ bơi. giá bán chỉ 42 tỷ allin
9
42 tỷ 325 m²
Nhà Chung Cư
3 5

Căn hộ Define, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Hải (7 tin đăng)
Chủ nhà gửi bán nhanh căn 3 phòng ngủ vừa có sân vườn và vừa có hồ bơi tại DEFINE - Quận 2.

Thông tin chi tiết căn hộ:
- Diện tích: 325m² thiết kế gồm 3PN và 5WC.
- Có chỗ đậu xe riêng cho xe sang.
- Đặc biệt: Thang máy riêng
- Nội thất cơ bản của CĐT bàn giao.
- Hiên trạng: Đang nộp hồ sơ làm sổ hồng.
- Đang có HĐ thuê 2 năm, sẵn dòng tiền thích hợp anh chị mua đầu tư.

- Giá bán: 42 tỷ (Đã ...
Lô đất góc 2mt khu vip tốt nhất thị trường! 15,5x21m, nở hậu, 315,8m2 full thổ cư, chỉ 60 tỷ còn tl
6
60 tỷ 315 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 66, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chủ nhà thiện chí bán nhanh lô đất giá 189 triêụ/m² - Giá quá tốt cho 1 tài sản vip, đường rất lớn, ngang lớn và an ninh.

Đất biệt thự compound mở: Đường số 66, Thảo Điền, Quận 2. Cách Nguyễn Văn Hưởng chỉ 200 Mét. Đường 12 mét cực đẳng cấp.

- Diện tích: 315,8m² Full thổ cư.
- Kích thước: 15,5m x 21m. Vuông vức, nở hậu đẹp.
- Chỉ tiêu XD: 1 hầm + 4 tầng, áp mái.
- Giá chào bán: 60 tỷ, còn ...
Góc 2mt giang văn minh  ngang 25m, 490m2  dành cho người mua giữ vị thế dài hạn cửa ngõ phía đông
7
150 tỷ 490 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

1 Giang Văn Minh, An Phú - quỹ đất góc lớn sát Thảo Điền, phù hợp giữ vị trí hơn là săn dòng tiền

Đây không phải tài sản mua vì lợi suất cho thuê. Với giá chào 150 tỷ, diện tích 490m, ngang 25m, dài 20m, góc 2 mặt tiền, giá trị cốt lõi nằm ở quyền kiểm soát một quỹ đất hiếm trong vùng An Phú giáp Thảo Điền nơi đã hình thành chuẩn sống cao cấp và tiếp tục hưởng lợi từ trục Xa Lộ Hà Nội, Metro An ...
Bán đất xây cao tầng tại lương định của, q2  dt 22x27m  giá rẻ ~147tr/m2
4
65 tỷ 440 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Vị trí: Ngay ngã tư Lương Định Của - Vành Đai Tây Quận 2.

- Diện tích: 22m x 27m 440m².
- Chỉ tiêu xây dựng: Cao tầng.
- Giá 65 tỷ thương lượng.
- Thích hợp xây văn phòng công ty, biệt thự...
- Đường 16m thẳng cánh cò bay.

- Giá 65 tỷ.

LH xem và thương lượng chính chủ.
Bán biệt thự góc 2 mặt tiền nguyễn thanh sơn, dự án huy hoàng, 180 tỷ, 312 m2, 6pn + 6wc
4
180 tỷ 312 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Biệt thự ở 2, Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ với thiết kế hiện đại, sang trọng, gồm:
- 6PN + 6WC + bếp
- Diện tích 312m², mặt tiền rộng 16m, phong thủy tốt diện tích sàn 900m2
- Hướng cửa chính và ban công: Tây Bắc
- Giá bán: 180 tỷ VND
- Pháp lý đầy đủ

Sở hữu một không gian sống lý tưởng, biệt thự này phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ...
Bán lô biệt thự song lập dãy g khu dân cư thủ thiêm villa
3
50 tỷ 337 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN LÔ BIỆT THỰ SONG LẬP DÃY G- KHU DÂN CƯ THỦ THIÊM VILLA
Diện tích: 12.4 x 27m (~335m²)
Đường trước nhà: 12m
Khu nội khu yên tĩnh, dân trí cao
Giá: 50 tỷ (~149tr/m²)
Pháp lý:
Chuyển nhượng hợp đồng
Sổ đất đứng tên CĐT ThuThiemGroup
Xây dựng hoàn công ra sổ riêng
Liên hệ: (Hảo)
VP ký gửi: 55 Quách Giai, KDC Thủ Thiêm Villa
Bán nhanh 313.2m2 đất ở mặt đường 40 , bình trưng đông cũ
5
18.75 tỷ 313 m²
Đất Riêng

Đường 40, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán nhanh 313.2m² đất ở mặt đường 40 , Bình Trưng Đông cũ
Diện tích : 313.2m² ( 9.06 x 35m , nở hậu 9.31m )
H- Đông nam
KDC , đường thông thoáng mát
Kết nối đường Nguyễn Thị Định vs đường Lê Văn Thịnh . Gần Chợ Cây xoài
Pháp lý : Sổ hồng riêng
Giá bán nhanh : 60 triệu / m²
Xem đất LH/ za.lo Nguyễn Thắng :
Thanks quý anh / chị đã xem tin !
Cty TNHH BDS Lộc Phát
30-32 đường 8 , p An ...
Cđt mở bán siêu phẩm thảo điền green penthouse giá 85tỷ 2 tầng 322.06m2 view sông 0979 940 ***
8
85 tỷ 322 m²
Nhà Chung Cư

Thảo Điền Green, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Siêu phẩm penthouse Thảo Điền Green là một sản phẩm khẳng định vị thế, sở hữu penthouse Thảo Điền Green, bạn không chỉ sở hữu một " biệt thự trên không " mà còn sở hữu biểu tượng của phong cách sống tinh tế đầy ấn tượng. Nơi đây không chỉ là nơi bạn an cư mà còn là nơi bạn khẳng định đẳng cấp và vị thế của bản thân.

- Penthouse có dạng duplex thông tầng kết hợp sky villas, sân vườn ban công rộng ...
Khuôn đất MT ngay Trần Não, P. An Khánh, Quận 2.
- Vị trí cách Trần Não chỉ 150m, liền kề Thủ Thiêm, kế bên Quận 1.
- Khu vực xây cao tầng, thích hợp CHDV cho thuê.
- DT đất công nhận: 477m² - 17x28m, thửa đất đẹp vuông vắn.

Giá: 69 tỷ (chỉ 144.6tr/m², đơn giá quá tốt, không có sản phẩm so sánh tại khu vực).

Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ: - Xin cảm ơn.
207 triệu/m2 đất vàng nguyễn văn hưởng, thảo điền, q2. dt 15 x 21.5m (317.5m2). giá 66 tỷ
3
66 tỷ 317 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (19 tin đăng)
Bán đất xây biệt thự cao cấp đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền.
Quận 2 (TP. Thủ Đức) Khu nhà giàu, an cư đẳng cấp.

- Diện tích: 15m x 21,5m, công nhận: 317,5m².
- Quy mô xây dựng: Hầm + 3 Tầng.
- Phù hợp xây biệt thự đơn lập, biệt thự nghỉ dưỡng trong phố.
- Đường rộng, khu vực an ninh, quy hoạch đồng bộ.
- Khu dân cư cao cấp, hàng xóm trí thức doanh nhân.
- Giá trị giữ tài sản & tăng ...
Bán đất góc 2 mt sát cc paris hoàng kim lương định của dt gần 406 m2 chỉ 10x tỷ
6
102 tỷ 405 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 1, P.Bình Khánh, Quận 2, HCM

Bán đất 2 mặt tiền đường Số 1 Lương Định Của, TP. Thủ Đức.
Vị trí đắc địa gần vòng xoay Trần Não Lương Định Của.

Diện tích: 12 x 27m, nở hậu lên đến 17.55m.
Công nhận: 405.3m². Đất sạch, không tranh chấp.
- Giá 102 tỷ.
Hiện trạng: Đất trống, không cho thuê, sẵn sàng phát triển.
Pháp lý chuẩn chỉnh, sang tên nhanh.

Lợi thế nổi bật:

Hai mặt tiền cực hiếm, mở rộng giá trị khai thác thương mại ...
Biệt thự góc 2 mt khu compound lan anh 400m2 chỉ 239tỷ trục chính ra bến du thuyền thủ thiêm quận 2
6
239 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Đường Nguyễn Cơ Thạch, P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

- Duy Nhất Căn Biệt thự Góc 2 Mặt tiền Khu
Khu Compound Lan Anh Vip nhất khu Thủ Thiêm, Quận 2
- Giá: 239 tỷ gặp chính chủ thương lượng. Hàng hiếm độc tôn giành cho giới siêu giàu thượng lưu
- Diện tích Công nhận: 400m2
== Vị trí:
- View công viên sông, có bến Du Thuyền, có cổng bảo vệ an ninh, gần sông, nhà hàng, tiện ích hồ bơi công viên. Khu trung tâm tài chính TPHCM
- Kết cấu: Trệt 2 lầu áp ...
Khan hiếm 1 căn duy nhất biệt thự khu compound rivermark 310m2 giá 120 tỷ mặt sông trần não quận 2
7
120 tỷ 310 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán biệt thự khu compound River Mark, Trần Não quận 2, bảo vệ 24/7. View Landmark 81.
- DT: 15,5x20m - 310m².
- Vị trí: Siêu đẹp, ngay MT Trần Não, di chuyển kết nối sang trung tâm Q1. Khu biệt thự ven sông đáng sống, nhà đẹp full nội thất cao cấp.
- Kết cấu: Hầm, trệt, lửng 2 lầu. Hồ bơi.
- Giá bán: 120 tỷ thương lượng mạnh cho khách thiện chí.
- Chủ thiện chí bán, pháp lý sổ hồng cá nhân, sang ...
Chỉ 227tr/m2, mt ngay nguyễn thanh sơn, liền kề define,dt 15x22m330m2, xây cao tầng, hiếm
3
75 tỷ 330 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thanh Sơn, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khuôn ngang lớn khan hiếm, mặt tiền liền kề Nguyễn Thanh Sơn - Ngay chung cư cao cấp Thạnh Mỹ Lợi - DeFine
- MT khu Huy Hoàng. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức
- Đường đồng bộ, sang trọng, phù hợp văn phòng, CHDV cao cấp,.....
- Diện tích: 15x22m, vuông vắn, đẹp, ngang lớn khan hiếm
- Công nhận: 330,3m2
- CTXD: Hầm 6 tầng
- Sổ hồng chính chủ
- Giá: 75 tỷ (chỉ 227tr/m²)
Từ 220 tới 240 của 366

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh