Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Tốt hiếm! đất 305m2 đường nhánh sát trần não phía sông & landmark 81 cạnh river mark thủ đức house
3
71 tỷ 305 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Vị trí: Cách mặt tiền Trần Não 200m; sát bờ sông Sài Gòn & Landmark 81.

- Diện tích: 10,5 x 29,5m 305m² vuông vức công nhận đủ.
- Khu biệt thự văn minh - đẳng cấp - an ninh 24/7.
- Dành cho khách am hiểu khu vực: Tích sản - Để ở.

Đặc biệt: khuôn đất Trần Não phía sông hiếm hoi với giá tốt mua ngay.
(Cam kết tin thật vì Nhân quý trọng thời gian của Anh Chị quan ...
Rẻ 155tr/m2 đất biệt thự trục lê hữu kiều sát thạnh mỹ lợi 16,5x24,5m gần sông, công viên (lg 14m)
4
62.62 tỷ 404 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Vị trí: Sát mặt tiền Lê Hữu Kiều (LG 16m), gần sông & công viên Tuổi Trẻ.

- Diện tích: 16,5 x 24,5m vuông vức công nhận đủ.
- Khu vực nhiều biệt thự diện tích lớn đẳng cấp.
- Phù hợp: Mua tích sản / xây biệt thự để ở.

Đặc biệt: Đơn giá 155tr/m² hiếm hoi tại Trung tâm Q2 sát Thạnh Mỹ Lợi.

Tòa nhà hầm 5 tầng, mtnb nguyễn văn hưởng, dt 434m2, doanh thu 400tr/th
3
150 tỷ 434 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán tòa nhà siêu khán hiếm hẻm VIP Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Quận 2.

- Vị trí vàng khu VIP Thảo Điền.

Nằm trong hẻm VIP đường Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Quận 2 (TP. Thủ Đức).

Khu vực tập trung người nước ngoài, chuyên biệt thự căn hộ dịch vụ cao cấp, tiềm năng khai thác mạnh.

- Thông tin chi tiết:

Diện tích: 20m x 21m, công nhận 434m².

Kết cấu: Hầm + 5 tầng, thiết kế hiện đại, cao ...
Bán penthouse vista verde, phan văn đáng, 306.5m2, 2 tầng, 4pn, giá 26 tỷ
8
26 tỷ 306 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Vista Verde, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán Penthouse Vista Verde - Thạnh Mỹ Lợi ( đối diện Uỷ Ban TP Thủ Đức)
- 02 Phan Văn Đáng, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2
- Diện tích XD ( GFA) : 306.5m2
- Diện tích SD ( NSA) : 269.2m2
- Phòng ngủ : 4
- Căn Penthouse Vista Verde trang bị full nội thất cao cấp, tầng cao sở hữu view sông Sài Gòn, view city rất đẹp, thoáng mát.
Giá bán: 26 tỷ ~ 84.8 triệu/m2
+ Phí quản lý: 16.000 vnd/m²/tháng.
+ Phí giữ xe ô ...
Penthouse duplex zeit river thủ thiêm, nhà thô, 392m2
7
150 tỷ 497 m²
Nhà Chung Cư
5 6

Zeit River Thủ Thiêm , P.An Khánh, Quận 2, HCM

Cần bán Penthouse dự án Zeit River Thủ Thiêm.
- Diện tích: 392m², và thêm 106m² sân vườn.
- Tình trạng: Nhà thô.
View hướng quận 1 và Sala Thủ Thiêm.
Giá: 150 tỷ all in.
LH Ann .
Xin cảm ơn.
Penthouse empire city thủ thiêm, 376m2, có hồ bơi riêng
8
190 tỷ 376 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Empire City Thủ Thiêm, P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

Penthouse Empire City Thủ Thiêm.
- Diện tích: 376m².
- Hiện trạng: Đầy đủ nội thất cao cấp.
- Gồm: 4 phòng ngủ, 4WC, có hồ bơi riêng.
- View vĩnh viễn trọn vẹn toàn Thủ Thiêm.

Giá bán: 190 tỷ.

Lh em Ann Le .
Xin cảm ơn.
Bán gấp biệt thự 3 tầng, 310m2 thổ cư, hẻm 6m, cách mặt tiền nguyễn duy trinh q.2 chỉ 100m giá rẻ
12
26 tỷ 310 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Chủ nhà cần chuyển về quê sinh sống gửi em Lợi bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 310m² full thổ cư, phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Tp HCM.
- Vị trí: P. Bình Trưng Tây, TP. Thủ Đức (Quận 2 cũ), TP. HCM. Đường hiện hữu trước nhà 6m, ô tô ra vào và đậu trước nhà thoải mái. Cách mặt tiền đường Nguyễn Duy Trinh chỉ 100m, giao thông thuận tiện về các hướng, di chuyển qua Đại đô thị Global City chỉ 5 phút.
- ...
Bán căn penthouse thảo điền green, căn 373m2 cả sân vườn, view sông, 90.7 tỷ
8
90.7 tỷ 373 m²
Nhà Chung Cư
4

Thảo Điền Green, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán căn Penthouse Thảo Điền Green - Vị trí đắc địa, view sông cuối cùng tại Thảo Điền
Căn Penthouse 03, diện tích 373m², trong đó 325m² + 48m² sân vườn. Thiết kế thông tầng, chiều cao khoảng 6m, tất cả các phòng điều view sông trục diện Giá bán: 90.7 tỷ
--- ả Đề - Tầm nhìn sông nước bao quanh
Penthouse có dạng Duplex thông tầng - nằm tại tầng 24 và 25 của dự án.
Pent số 2 - Diện tích tim ...
Chủ cần bán gấp biệt thự mặt tiền quốc hương,14.5x32m cn 457m. giá chỉ 182 tỷ
6
182 tỷ 480 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
1 1

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chủ cần bán gấp biệt thự mặt tiền đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2
- Diện tích: 14,5x32m công nhận 457m² vuôn vức không lỗi phong thủy
- Kết cấu: Trệt, lầu cũ thích hợp xây Building, Biệt thự, nhà hàng, khách sạn, Spa...
- Vị trí vô cùng đắt địa ngay sát British International School Ho Chi Minh City.
- Khu vực hiếm quỹ đất lớn, gần như không còn sản phẩm tương tự, cực kì hiếm nhà bán. ...
Bán nhanh lô đất xây cao hầm 7 tầng mặt tiền khu quốc hương thảo điền. dt 450m2 (15x32) 195tr/m2
3
88 tỷ 450 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

(Hình Minh Hoạ)
Bán Nhanh Lô Đất MT đường khu Quốc Hương, P. Thảo Điền, Quận 2.
- DT: 480m² (15x32)
- Xây Cao: Hầm 7 Tầng
- Thích hợp xây VP, CHDV, Hoặc ở
- Giá Cực Tốt: 195tr/m² - 88 tỷ
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, vui vẻ. Để đón quý khách xem nhà và được giá tốt nhất.
- Ngoài ra Quốc Dương còn rất nhiều sản phẩm nhà, đất, biệt thự quận 2 giá tốt, vị ...
Bán gấp lô đất khu biệt thự 215 đường nguyễn văn hưởngthảo điền. dt 20x22 cn 420m2 gía chỉ 77 tỷ
4
77 tỷ 420 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Gỉam 5 tỷ bán gấp!
Chính chủ gửi Bán lô đất Khu Biệt Thự 215 Nguyễn Văn Hưởng , Phường Thảo Điền, Quận 2
- DT: 20 x 22m (420m² công nhận)
- Khu quy hoạch của Chủ đầu tư đã xin cấp chỉ tiêu xây dựng, được xây dựng theo chuẩn biệt thự: Hầm, trệt 2 lầu, áp mái.
- Vị trí đẹp ngay trường Quốc Tế BIS, An ninh, yên tĩnh thích hợp ở hoặc đầu tư
- Gía chốt nhanh 77 ty.
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo ...
Hàng ngộp đầu tư  bán biệt thự 3 tầng, hồ bơi 490m2 đường thái ly thảo điền. chỉ 179tr/m2  88 tỷ
5
88 tỷ 490 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Đường Thái Ly, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chủ Ngộp bank cần bán gấp biệt thự trên trục đường Thái Ly, Phường Thảo Điền, Quận 2.
- DT: 15x30m nở hậu CN 490m². DT sàn sử dụng 450m².
- Kết cấu: Trệt 2 lầu.
- Thiết kế: 5PN, 5WC, 2PK, 2 bếp, gara oto. Sân Vườn, hồ bơi.
- Đang có hợp đồng thuê: 100tr/tháng.
- Đường 14m đậu xe, quay đầu thoải mái.
- Vì là đất dân nên muốn có thể xây cao Hầm 7 tầng.
- Vị Trí đẹp ngay trường Quốc Tế, lõi trung ...
Chủ gửi bán lô đất khu trần não,q2. dt 17x28 cn 370m2 đường rộng 12m oto thoải mái, gía chỉ 55tỷ
3
55 tỷ 370 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Anh chủ cần vốn kinh doanh nên cần bán gấp lô đất đẹp trục đường Trần Não, P. An Khánh, Quận 2.
- DT: 17 X28 CN 370m2
- Đường rộng 12m, oto ra vào thoải mái, khu vực sầm uất ra đường Trần Não chỉ vài trăm mét.
- Thích hợp xây ở hoặc văn phòng, CHDV cho thuê.
- Gía cực tốt chỉ 148tr/m2
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, vui vẻ. Để đón quý khách xem nhà và được ...
Bán biệt thự khu thảo điền 2  153 nguyễn văn hưởng đẳng cấp nhất thảo điền. 305m (15x20.5) 115 tỷ
6
115 tỷ 305 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

BIỆT THỰ SIÊU VIP KHU THẢO ĐIỀN 2

Khu Compound Thảo Điền 2 giáp sông Sài Gòn, Ân ninh, yên tĩnh và có bảo vệ 24/24. Cây xanh thoáng mát.

- Vị trí: Khu Biệt Thự Thảo Điền 2 - 153 Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, thuận tiện đi ra cầu Sài Gòn không bị ảnh hưởng kẹt xe bởi các trường quốc tế trong Thảo Điền.
- Khu compound dân cư văn minh, an ninh rất cao, yên tĩnh, gần bờ sông Sài Gòn, có công viên ...
Bán biệt thự số 1 trần ngọc diện, phường an khánh ( thảo điền) ngang 19m , hđ thuê 8500usd
3
315 tỷ 471 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Trần Ngọc Diện, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán biệt thự số 1 Trần Ngọc Diện, Phường An Khánh ( Thảo Điền)
- Diện tích: 19,5x24,3m
- Công nhận: 471,7m2
- Kết cấu: trệt 1 lầu
- Hướng: đông nam
- Hợp đồng thuê: 8500USD/TH
Liên hệ Ánh Dương
Bán biệt thự compound thảo điền, q2  450m2  100 tỷ  hdt 5.500$/tháng  nhà đẹp vào ở ngay
6
100 tỷ 450 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán biệt thự Compound Thảo Điền, Q2 - 450m² - 100 tỷ - HDT 5.500$/tháng - nhà đẹp vào ở ngay

- Vị trí Khu Compound VIP Thảo Điền
- Diện tích: 450m2
- HDT: 5500$/tháng

Giá 100 tỷ
Bán nền 20x20m đường bùi tá hán kđt apak / giá 260tr/m2
3
104 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh nền biệt thự mặt tiền đường Bùi Tá Hán, thuộc khu đô thị An Phú An Khánh.
- Khu vực chỉ còn duy nhất 1 nền có diện tích 20x20m đang chào bán.
- Diện tích 20x20m vuông vức, không lỗi phong thuỷ.
- Pháp lý sổ hồng trao tay.
- CT XD: Hầm 4 tầng.
- Giá bán nhanh: 260 triệu /m² thương lượng chính chủ.
Bán đất biệt thự  villa thủ thiêm, q2  322m2 (14 x 23m)  giá 48,3 tỷ
3
48.3 tỷ 322 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

CHỦ NHÀ CẦN BÁN GẤP LÔ ĐẤT BIỆT THỰ TẠI VILLA THỦ THIÊM QUẬN 2
Diện tích: 14x23m (322m²)
Hướng nhà Đông Nam
Đường 12m
Cạnh sông Sài Gòn thoáng mát
Đường nội khu yên tĩnh
Giá 48,3 tỷ (150 triệu/m²)
Pháp lý: Hợp đồng mua bán
Quý khách quan tâm liên hệ: Duy Phú/zalo để xem đất
Từ 360 tới 378 của 378

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh