Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Độc quyền xi riverview rổ hàng full căn giá tốt bao toàn thị trường, căn 185m2 giá chỉ từ 19 tỷ
13
19 tỷ 185 m²
Nhà Chung Cư
3 4

Xi Riverview Palace, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

* Diện tích 185m² giá tốt nhất thị trường.
* Phòng kinh doanh Xi Riverview Thảo Điền xin gửi đến quý khách hàng căn hộ cập nhật mới nhất, giá tốt nhất thị trường.
* Chúng tôi chuyên bán căn hộ loại 1PN đến 4PN và Penthouse tư vấn nhiệt tình - hỗ trợ ngân hàng lãi suất thấp (Vay tối đa 60 - 70%).
Rổ hàng full các lựa chọn, không thiếu căn nào giành cho quý khách hàng mua ở hoặc đầu tư.
* Công ty ...
Bán căn hộ river garden thảo điền 2pn, diện tích 126m2 giá bán 12,3 tỷ
7
12.3 tỷ 126 m²
Nhà Chung Cư
2 2

River Garden, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Cần bán căn hộ River Garden Thảo Điền - 170 Nguyễn Văn Hưởng.

Căn hộ 2PN, diện tích 126m² - View Đông Nam - Giá bán 12,3 tỷ.

- Ưu điểm căn hộ:
Chất lượng xây dựng tốt, cách âm cách nhiệt tốt.
Ban công dài, lớn thuận tiện trồng cây - bàn tiệc.
Ban quản lý chuyên nghiệp, hỗ trợ nhiệt tình cho cư dân.
Tầng lớp cư dân tri thức
Sổ hồng riêng - công chứng ngay.

Quý anh chị quan tâm liên hệ em ...
Bán 3pn góc 105m2 giá chỉ 10,2 tỷ view sông the sun avenue mai chí thọ
15
10.2 tỷ 105 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Sun Avenue, P.An Phú, Quận 2, HCM

Thông tin căn hộ.
- DT 105m².
- View sông hồ bơi.
- Nhà trống full nội thât lót full sàn gỗ.

* Tổng quan dự án The Sun Avenue:

- Kết cấu: Mỗi tháp có 5 thang máy, 2 tầng hầm (B1 & B2) liên thông 8 tòa, bãi xe hơi rộng rãi, dễ dàng tìm chỗ.
- Tiện ích nội khu cao cấp:
- Hồ bơi tràn tại tầng 5, phòng gym, sân bóng rổ, khu BBQ hoàn toàn miễn phí cho cư dân.
- Đầy đủ dịch vụ: Siêu thị, cà phê, nhà ...
Căn hộ bán tại the estella an phú gồm 3 phòng ngủ tầng trung view đẹp với diện tích 148m2
6
17.5 tỷ 148 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Estella, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán Căn hộ tại The Estella An Phú tầng trung, căn góc thuộc block 3A. Căn hộ loại SPA foreign quota.
- Diện tích 148m².
- Kiến trúc gồm 3PN, 2WC, phòng khách, phòng ăn, nhà bếp, ban công, ... thiết kế hiện đại, trang bị full nội thất cao cấp.
- Căn hộ tầng trung, căn góc sở hữu view hồ bơi, công viên nội khu rất đẹp, thoáng mát.
Bán: 17,5 Tỷ ~ 118,24 Triệu/ m².
Giá bán, cho thuê phụ thuộc ...
Bán biệt thự compound ngay trung tâm quận 2  cách thảo điền 5 phút.
4
60 tỷ 152 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Global City, P.An Phú, Quận 2, HCM

Biểu tượng Villa Compound duy nhất tại The Global City Quận 2.

Tên dự án: Bán đảo SOLA
Vị trí: Trung tâm khu đô thị The Global City, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Bình Trưng, TP. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh
Đơn vị phát triển: Masterise Homes Nhà phát triển BĐS hàng hiệu đẳng cấp quốc tế

Quy mô: 9,86 ha Khu biệt thự compound khép kín duy nhất tại The Global City
Loại hình sản phẩm:
Nhà phố liền ...
Giảm cực mạnh chỉ 52 tỷ bán ngay căn duplex đảo kim cương  dt 414m2 vị trí đắc địa cạnh sông sg
10
52 tỷ 414 m²
Nhà Chung Cư
5 6

Diamond Island, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Cần bán gấp căn hộ duplex diện tích lớn, khu Đảo Kim Cương một trong những dự án đẳng cấp bậc nhất quận 2 cũ. Được thiết kế và xây dưng theo tiêu chuẩn 5 sao tiện ích như resort quốc tế nằm trong lòng thành phố, vị trí ngay cạnh sông Sài Gòn thoáng mát, di chuyển về trung tâm quận 1 và các vùng lân cận trong vòng 5 - 10 phút.
Diện tích: 414m².
Số phòng ngủ: 5.
Số toilet: 6.
Nội thất: Full.
Giá: ...
Bán duplex the river thủ thiêm quận 2 (đã có sổ)
3
69 tỷ 139 m²
Nhà Chung Cư
3 3

The River Thủ Thiêm, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Sơn (4 tin đăng)
Bán duplex The River Thủ Thiêm Quận 2 (Đã có sổ).

Chủ đã hoàn thiện đầy đủ nội thất rất cao cấp, chỉ xách vali vào là tận hưởng như khách sạn 5.

Gồm 3PN - 3WC.

Có sân vườn riêng, mở cửa bước ra là tới ngay hồ bơi cực kì đẳng cấp như Resort.

Giá bán 69tỷ TL.
Bán căn hộ d'edge thảo điền 4pn 188 m2, full nt, tầng cao giá tốt 31.5 tỷ
15
31.5 tỷ 188 m²
Nhà Chung Cư
4 4

D'Edge Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán căn hộ D'Edge 4 Phòng ngủ
- Chỉ bán cho Người Việt Nam
- B.xx.03, tầng cao
- Đầy đủ nội thất, view sông trực diện
- Diện tích xây dựng 188m2
- Giá bán: 31.5 tỷ bao thuế, phí

Hợp tác liên hệ Christine - Oanh
Bán nhà nguyễn duy trinh, quận 2  10x26m  xây mới hầm 8 tầng  thuê 100tr/th, bán 45 tỷ
3
45 tỷ 260 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán nhà Nguyễn Duy Trinh, Quận 2 - 10x26m - Xây mới hầm 8 tầng - thuê 100tr/th, bán 45 tỷ

Bán Nhà Mặt Tiền Nguyễn Duy Trinh - Quận 2.
- Địa chỉ: Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2
- Diện Tích: 10 x 26m
- Xây dựng mới được hầm 8 tầng
- Giá Bán 45 tỷ
Bán lại căn 4pn + 3wc, ban công rộng, mỗi phòng ngủ có 2 view cuối 2026 nhận nhà
6
19.1 tỷ 138 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Masteri Grand View, P.An Phú, Quận 2, HCM

VỊ TRÍ MẶT TIỀN ĐƯỜNG LIÊN PHƯỜNG TRONG KĐT GLOBAL CITY CẠNH TTTM 12 HA
Căn 4PN thanh toán theo tiến độ
Đã cất nóc đang hoàn thiện bên trong, cuối 2026 nhận nhà
Tặng 2 năm phí quản lý
Căn hộ thuộc Khu Đô Thị Global City đầy đủ tiện ích: 3 khu trường học quốc tế, bệnh viện, trung tâm thương mại, khu Shophouse Soho đã hoạt động và nhận sổ hồng.
Dự án ngay cạnh Cao Tốc Biên Hòa Vũng Tàu, đường dẫn ...
Chủ nhà thiện chí bán căn 3pn view sông quận 1 và cầu đi bộ, tặng kèm suất đậu oto cho khách mua
16
39.5 tỷ 127 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Empire City Thủ Thiêm, P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

Đây chính là căn 3PN view sông Sài Gòn siêu đẹp.
Duy nhất 1 căn bán ra view siêu phẩm của siêu phẩm.

- Sở hữu tầm view độc bản vĩnh viễn.
- Căn góc, thoáng mát đón hoàng hôn vào nhà.
- Diện tích: 127m². Thiết kế: 3PN - 2WC.
- Lầu cao 1X, đảm bảo tầm nhìn vĩnh viễn.
- Nội thất decor, chỉ việc xách vali vào ở.
- Tầng đẹp, số đẹp mang may mắn cho người mua.
- Giá bán chỉ: 39.5 tỷ bao thuế phí.
- ...
Vô địch tầm giá ! bán lô đất siêu đẹp ngay trần lựu  14 x 16,5m  225m2  xây cao  giá chỉ 37 tỷ
9
37 tỷ 225 m²
Đất Riêng

Đường Trần_Lựu, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Vô Địch Tầm Giá ! Bán Lô Đất Siêu Đẹp - Ngay Trần Lựu - 14 X 16,5m -CN: 225m² - Xây Cao - Giá chỉ 37 tỷ

- Vị trí: Mặt Tiền Đường Ngay Trần Lựu - Vành đai tây - Trung tâm của An Phú - An Khánh - Đường 12m

- Diện Tích : 14m X 16,5m - Công nhận: 225m2
* 1 Lô sở hữu bề ngang khủng - khan hiếm trong khu vực

- Hiện Trạng : đất trống - Xây dựng ngay

- CTXD: Hầm 4 Tầng

- Pháp lí chuẩn

- Giá Bán: ...
Chủ nhà thiện chí bán gấp 245m2, 7x35m, mặt tiền đường số 39, phường bình trưng tây, quận 2 giá rẻ
7
21.4 tỷ 245 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Số 39, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Chủ nhà gửi em Lợi bán gấp 245m², mặt tiền đường số 39, thông ra Nguyễn Thị Định và Lê Văn Thịnh, Nguyễn Duy Trinh... Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Tp HCM.
- Diện tích đất: 245m² (7m x 35m) vuông vức rất đẹp, trên đất có nhà cấp 4 đã cũ nát, tiện cho khách hàng mua xây mới.
- Di chuyển thuận tiện ra Nguyễn Thị Định, Nguyễn Duy Trinh, Lê Văn Thịnh... Thông ra các hướng.
- Tiện ích xung quanh đầy ...
Siêu vị trí! bán nhà góc 2 mặt tiền nguyễn bá lân  thảo điền. 360m2 (18x20m), hầm 7 tầng. 105 tỷ
3
105 tỷ 360 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Bá Lân, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chính chủ bán gấp nhà góc 2 mặt tiền đường lớn thương hiệu của quận 2. Cách Metro chỉ 500m
- Diện tích: 360m² (18x20m).
- CTXD: hầm 7 tầng
- Giá bán: 120 tỷ chốt 105 tỷ
- Phù hợp: Xây khách sạn, CHDV, văn phòng công ty
- Tốt nhất trong phân khúc 100 tỷ

Liên hệ ngay: em Luân (hỗ trợ giá tốt).
Giảm 10 tỷ  quỳnh nhi nói không với tin ảo! biệt thự vũ phương đề siêu rộng dt 230m2 giá còn 68 tỷ
8
68 tỷ 230 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Đường Vũ Phương Đề, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giảm 10 tỷ bán nhanh!
Biệt Thự Thạnh Mỹ Lợi khu đẹp đường Vũ Phương Đề mặt giáp sông Sài Gòn yên tĩnh.

- Khu dân cư văn minh, an ninh rất cao, yên tĩnh, gần bờ sông Sài Gòn, có công viên cây xanh và khu BBQ ngoài trời trong nội khu.
- Diện tích 230 (10m x23m)
- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu + sân vườn rộng rãi, hồ bơi nước mặn.
- Hướng Đông Bắc
+ Tiện ích:
- sân vườn
- hồ bơi
- xông hơi ướt, khô, hồ ...
Bán căn hộ 3pn/3wc  140m2 tại masteri thảo điền, căn góc, diện tích rộng, thoáng mát
13
16.5 tỷ 140 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Masteri Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chủ gửi bán căn hộ ghép, tại Masteri Thảo Điền, Diện Tích 140,8m², Căn Góc, Tầng Cao, Yên Tĩnh, Thoáng Mát.
. Đã Có Sổ Hồng, Pháp Lý Rõ Ràng
. Chỉ với 16.5 Tỷ (còn thương lượng)
- Liên hệ em để hỗ trợ anh/chị xem căn hộ trực tiếp và thương lượng giá phù hợp.
Bán đất thảo điền đường 66, 315.8m², ngang hơn 15m, giá 70 tỷ
3
70 tỷ 315 m²
Đất Riêng

Đường Số 66, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán đất thảo điền đường 66, 15.4x20.49m, giá 70 tỷ.
Đất đường 66 Thảo Điền, TP. Thủ Đức | khu công ích Q4 vị trí đáng sống.
Tọa lạc tại khu công ích Q4 Thảo Điền khu dân cư cao cấp, yên tĩnh, quy hoạch đồng bộ, gần sông Sài Gòn, cộng đồng cư dân quốc tế.
Thông tin chi tiết.
- Diện tích: 15,4m *20,49m.
- Công nhận: 315,8 m².
- Khuôn đất: Vuông vức đẹp.
Giá bán: 70 tỷ ~ 222 triệu/m².
Xem thêm: ...
Đáng mua nhất ! biệt thự compound lương định của  4 tầng  10x18m  180m2 hđt 52/th giá 37,5 tỷ
13
37.5 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đáng Mua Nhất ! Biệt Thự Compound Lương Định Của - 4 Tầng - 10X18M - 180M2 -HĐT: 52/th -Giá về 37,5 tỷ

-Vị Trí: Khu Compound Trục Lương Định Của - TRUNG TÂM TÀI CHÍNH TƯƠNG LAI - GẦN CÔNG VIÊN HỒ SINH THÁI CÁCH QUẬN 1 ~2KM - Kết Nối Nhanh Cao Tốc Long Thành Dầu Giây

- Diện Tích: 10 X 18m - Công Nhận: 180m2

- Kết Cấu: 4 Tầng 5PN, 5WC Gara Ô Tô

Đang Cho Người Nước Ngoài Thuê 52 ...
Bán căn hộ chung cư masteri grand view, 22,5 tỷ, 141 m2, view nhạc nước tầng cao tại quận 2
5
22.5 tỷ 141 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Masteri Grand View, P.An Phú, Quận 2, HCM

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư 4PN, 3WC tại Masteri Grand View, Đường Liên Phường, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ), với giá chỉ 22,5 tỷ VND. Căn hộ có diện tích 141 m², thiết kế thông thoáng với nội thất cơ bản.

+ Hướng cửa chính Đông Nam, ban công Tây Bắc, mang lại ánh sáng tự nhiên và gió mát.
+ Trang bị đầy đủ điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ,...
+ Tiện ích nội khu ...
Bán đất mặt tiền thân văn nhiếp, an phú, quận 2  ngang 7x 18m  ctxd h + 3 tầng  giá 26 tỷ
3
26 tỷ 126 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Liên hệ ngay: em Thúy - Thông tin chính xác 100% - pháp lý đầy đủ - Nhà còn bán.
Cực tốt - Bán mặt tiền Thân Văn Nhiếp, P. An Phú, Quận 2

- Diện tích ngang: 7 x 18m.
- GPXD: Hầm + 3 tầng + MCT