Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán tòa nhà khu ủy ban tml q2 8x18m cn144m2 hầm 4 tầng ngay trương gia mô chỉ 36 tỷ tl
3
36 tỷ 144 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trương Gia Mô, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Tòa Nhà Khu Uỷ Ban TML Đường 40m- Hầm 4 Tầng - 8 X 18M - 144M2 - Giá Giảm Mạnh Về 36 tỷ
Vị trí: Mặt tiền Đường Chữ Đường Rộng 40M - Khu Trung Tâm Hành Chính - Trương Gia Mô
Diện tích: 8 X 18m | CN: 144m² | DTS: 500m²
Kết cấu: 1 Hầm 4 Tầng - Thiết kế văn phòng - có thang máy - vào khai thác ngay
HĐT: 40tr/tháng - Bên thuê đang đầu tư sửa lại toàn bộ nhà nên thuê được giá tốt
Pháp lí ...
Cần bán đất khu thạnh mỹ lợi ngay tthc cũ quận2 vị trí đẹp gần khu tttm giá 125tr/m2
3
18 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán nhiều lô đất dự án khu Thạnh Mỹ Lợi, ngay TTHC, sát sông Sài Gòn, Đảo Kim Cương, quận 2, vị trí đẹp gần khu thương mại, khu vực tiện để ở, kinh doanh và đầu tư, tất cả lô đất đều có sổ đỏ.

Lô C DT 5x20m đường 12m hướng ĐN đối diện CV, sổ đỏ giá 205 tr/m².

Lô F DT 5x20 m đường 20m giá 340 tr/m².

Lô F cặp dt 10x20m giá 389tr/m² đường 20m xây dựng hầm 7 tầng.

Lô O DT 8x20m gần sông giá ...
Bán penthouse opera  metropole thủ thiêm
8
170 tỷ 350 m²
Nhà Chung Cư
4 4

The Metropole, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Tran yen (1 tin đăng)
Penthouse Tháp A - Metropole khu Opera Thủ Thiêm
Bàn giao nhà thô
mỗi sàn 200m² tổng sử dụng 350m2
Có hồ bơi trên sân thượng Sáng ngắm bình minh Chiều ngắm hoàng hôn
Lý do: căn góc view Panorama
Ngắm pháo hoa toàn cảnh
Giá bán: 170 tỷ

LH em yến coi nhà thực tế hỗ trợ sang tên
Pool villa triệu đô dự án đảo kim cương, tổng diện tích 757m2 2 tầng 4pn lớn
10
85 tỷ 757 m²
Nhà Chung Cư
4 5

Diamond Island, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Người đăng: Mr. Dinh (5 tin đăng)
Chủ thiện chí bán pool villa Đảo Kim Cương.

- Tổng diện tích: 757m² bao gồm:
+ Diện tích sân vườn, hồ bơi: 382m².
+ Diện tích trong nhà: 375m² (2 tầng).
- 4PN lớn, 5WC, + 1PN giúp việc.
- Đầy đủ nội thất.
- Không gian riêng tư, view sông, LM81, CBD, ngắm hoàng hôn rất đẹp.
Giá bán: 85 tỷ all - in (thương lượng thiện chí).
Quý Anh chị liên hệ xem nhà 24/7: (Em Đỉnh).
Ngay ubnd tp. thủ đức, mt nguyễn văn kỉnh, 8x20m, hầm 7 tầng hđt 180tr/ tháng, giá giảm còn 69 tỷ
3
69 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Ngay UBND TP. Thủ Đức, MT Nguyễn Văn Kỉnh, 8x20m, hầm 7 tầng HĐT 180tr/ tháng, giá giảm còn 69 tỷ.

- Diện tích: 160m² (8m x 20m).
- Kết cấu: Hầm, 7 tầng.
- Diện tích sàn: 800 m².
- HĐT: 130 triệu/tháng.
- Giá bán: 69 Tỷ (431 tr/m²).
- Vị trí: Giao lộ đường Lê Hiến Mai, đối diện cổng sau UBND Tp Thủ Đức, cách Sông Sài Gòn 300m, Chợ Bến Thành 8.4km.

Liên hệ: Mrs Huyền " Nhà Thật - Giá Tốt ".
Bán nhà 2 mặt tiền siêu hiếm giang văn minh quận 2  20x25m  150 tỷ (tl)
13
150 tỷ 500 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Siêu vị trí góc 2 mặt tiền Giang Văn Minh An Phú, Q2.

- Địa chỉ: Số 1 - 3 Giang Văn Minh, P. An Phú, TP. Thủ Đức.
- Vị trí góc đẹp, tiếp giáp Thảo Điền, khu dân cư cao cấp.

- Diện tích: 25m x 20m.
- Công nhận: 496m².

- Kết cấu: 3 tầng.
- Hướng: Đông Bắc.

- Dòng tiền: Đang cho thuê 130,49 triệu/tháng (người quen thuê làm quán cà phê).

* Ưu điểm nổi bật:
- Góc 2 mặt tiền cực hiếm, bề ngang lớn ...
Cực hiếm! mt trần não (12mx50m) chỉ 250 tỷ! có dòng tiền 200tr/tháng
3
250 tỷ 600 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Dạ nay em gửi đến anh chị 1 tài sản cực kỳ hiếm và rẻ ngay tại mặt tiền đường Trần Não!
Với diện tích: 12m x 50m vuông vắn - được xây dựng cao tầng
Đang cho thuê 200triệu/tháng.
Quý khách quan tâm gọi em ngay để biết thêm thông tin chi tiết. Thank you.
Bán đất đẹp 12x20m giang văn minh q2 vị trí vàng đối diện the vista, giá 66 tỷ
5
66 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền Giang Văn Minh An Phú, Quận 2.
Vị trí vàng đối diện The Vista & trạm Metro số 1.

- Địa chỉ: 7 Giang Văn Minh, Phường An Phú, Quận 2.
- Diện tích: 12 x 20m.
- Công nhận: 240m².
- Hiện trạng: Đất trống tiện xây tòa nhà, văn phòng, căn hộ dịch vụ, biệt thự.
- Hướng: Đông Bắc.

* Vị trí đắc địa:
- Đối diện chung cư cao cấp The Vista.
- Sát Ga Metro số 1 tiềm năng tăng giá mạnh.
- ...
Bán nhà mt nguyễn bá huân, thảo điền q2, 7,5x27m cn 205m², 4 tầng hồ bơi, 30 tỷ
3
30 tỷ 205 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Bá Huân, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

́ ̀ ̂ ̂́ ̣̆ ̂̀ ̂̃ ́ ̂ ̉ Đ̂̀, ̣̂

Diện tích: 7.5m x 27m
Công nhận: 205m²

Kết cấu: 4 tầng hiện đại + hồ bơi riêng
Đang có hợp đồng thuê: 3800 USD/tháng

Khu vực cực kỳ khan hiếm sản phẩm bán, thích hợp:
Giữ tài sản lâu dài
Khai thác dòng tiền ổn định
Ở kết hợp kinh doanh hoặc cho thuê cao cấp

Giá bán: 34,5 tỷ
Chủ thiện chí chốt nhanh còn 30 tỷ
Căn góc 3 phòng ngủ full nội thất diện tích lớn 109m2 giá chỉ 10 tỷ
6
10 tỷ 109 m²
Nhà Chung Cư
3

The Sun Avenue, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán căn 3 phòng ngủ 109m² diện tích lớn nhất toà!
View sông - Đảo Kim Cương.
Đầy đủ nội thất chỉ 10 tỷ.
Quản lý và độc quyền làm việc trực tiếp Chủ Nhà!
Bán lô b25  dự án đông thủ thiêm  p. bình trưng đông  bán 98tr/m2
4
21.12 tỷ 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán lô B25 - dự án Đông Thủ Thiêm - P. Bình Trưng Đông - Quận 2.
DT: 215.5m² (ngang 11 x 20m).
Đường 12m, hướng: Đông Bắc.
Bán 98tr/m².
LH .
Đất bờ sông trần não đường 37  7,5m x 18,5m  34 tỷ (tl)
5
34 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Số 37, P.Bình An, Quận 2, HCM

- Vị tri: Đường số 37, khu bờ sông Trần Não, Quận 2

- Diện tích: 7,5m x 18,5m
- Công nhận: 139,1m²
- Hướng: Tây Bắc
- Quy hoạch: Trệt + Lầu + Áp mái

- Điểm nổi bật: Khu ven sông không gian sống mát mẻ
- Phù hợp xây villa, nhà ở cao cấp
- Vị trí đẹp giá tốt trong khu

- Giá bán: 34 tỷ (thương lượng)

Inbox/Zalo Hồng Ngọc để xem đất & làm việc trực tiếp chính chủ
Căn hộ 135m2, 12,3 tỷ bán gấp tại river garden, view đẹp, 2pn, 2wc
4
12.3 tỷ 135 m²
Nhà Chung Cư
2 2

River Garden, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Căn hộ chung cư tại River Garden, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ với diện tích 135m², thiết kế hiện đại và nội thất đầy đủ.
- Giá bán: 12,3 tỷ VND.
- 2 phòng ngủ (2PN) và 2 phòng tắm (2WC) tiện nghi.
- Hướng nhìn thoáng mang lại ánh sáng tự nhiên và phong thủy tốt.
- Pháp lý sổ hồng.
- Tiện ích đầy đủ, được sử dụng miễn phí (Hồ bơi, BBQ,.. ).
Mật độ ...
Top1 penthouse đảo kim cương, 4pn 566m2, hồ bơi vô cực view panorama, nội thất cao cấp, chỉ 110 tỷ
12
110 tỷ 566 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Diamond Island, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Người đăng: Mr. Dinh (5 tin đăng)
Hàng hiếm và đẳng cấp nhất Đảo Kim Cương Quận 2.
Penthouse Diamond Island Tháp Brilliant.
Diện tích thông thuỷ 566m² (Duplex), 4PN.
Hồ bơi vô cực, view Panorama toàn cảnh Sông Sài Gòn (view vĩnh viễn không che).
Thiết kế bởi Ong&Ong rất sang trọng và tiện nghi.
Giá chuyển nhượng: 110 tỷ all - in.
Quý Anh Chị thiện chí, liên hệ (Em Đỉnh) để cảm nhận thực tế nhé.
Bán gấp căn hộ view xa lộ 101m2, 2pn tại the vista an phú, p. an khánh, hcm. sổ hồng sẵn sang tên
3
9.1 tỷ 101 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Vista An Phú, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán căn hộ 2PN siêu đẹp The Vista An Phú, P. An Khánh, HCM.

- Căn hộ có DT 101m² - 2PN - 2WC.
- View ĐN thoáng mát, không bị chắn view.
- Nội thất đầy đủ, xịn sò.
- Đặc biệt căn hộ chủ đã sửa sang lại
- Pháp lý: Sổ hồng công chứng trong ngày.
- Môi trường sống đẳng cấp 5 sao, dòng tiền cho thuê ổn định.
- Miễn phí 1 slot để ô tô và 2 xe máy.
- Giá bán: 9,1 tỷ thuế bên nào bên đó đóng.
- Cư dân ...
Căn sân vườn độc nhất vô nhị tại empire city chào bán giá nhỉnh 259tr/m2 đảm bảo không có căn thứ 2
20
55 tỷ 212 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Empire City Thủ Thiêm, P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

Hàng hiếm, chào bán căn 3PN sân vườn lên tới 212m².

- Sở hữu tầm view đẹp nhất tại và sân vườn độc đáo.
- View sông quận 1 đón hoàng hôn ngay tại ban công.
- Diện tích: 212m², 127m² + 84m².
- Thiết kế: 3PN - 2WC và khoảng sân vườn.
- Lầu thấp, tầm nhìn sông cực thoáng mát.
- Nội thất cơ bản để chủ mới dễ dàng decor.
- Xem pháo hoa trực tiếp tại nhà.
- Nhà như mới tìm chủ nhân mới.
- Giá bán chỉ: ...
Rẻ quá a/chị ơi ! bán nhà mặt tiền thân văn nhiếp 4 tầng 7x17m  sàn 350m2  hđt 35tr  23,5 tỷ
13
23.5 tỷ 120 m²
Nhà Mặt Tiền
6 6

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Rẻ Quá A/Chị Ơi ! Nhà Sắp Bán Mặt Tiền Thân Văn Nhiếp -4 Tầng -7X17M - Sàn: 350m² - HĐT: 35TR - 23,5 tỷ

- Vị trí: Mặt Tiền Thân Văn Nhiếp - Đường rộng 16m - Lề rộng 5m - Mặt tiền kinh doanh sầm uất

- Diện tích : 7 X 17M - CN đủ 119m² - Vuông vức không lỗi

- Kết cấu : Trệt, 2 lầu, sân thượng - 6 phòng - 4 wc - Diện tích sàn 350m²

- Nhà hướng : Đông Nam - Ngay sông mát mẻ

- HĐT: 35tr/tháng ...
Đất mặt tiền nguyễn văn kỉnh  xd hầm 6 tầng  dt 5x21,5  cn 107.5  giá 287tr/m2
4
30.9 tỷ 107 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN KỈNH - XD: Hầm 6 Tầng - DT: 5x21,5 - CN: 107.5 - Giá 287tr/m2
- Vị trí : Mặt tiền Nguyễn Văn Kỉnh, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP.Thủ Đức
- DT: 5x21.5M - Công nhận: 107.5m2
- Hiện trạng đất trống, xây dựng 1 Hầm, 6 Tầng, Vị trí đẹp, tiềm năng trong tương lai
- Pháp lý: SHCC
- Giá : 287tr/m² ~ 30.9 tỷ thương lượng
- Alo/Zalo (Em Hằng) em tư vấn kĩ hơn. Hỗ trợ quý anh/chị đi ...
Độc quyền xi riverview rổ hàng full căn giá tốt bao toàn thị trường, căn 185m2 giá chỉ từ 19 tỷ
13
19 tỷ 185 m²
Nhà Chung Cư
3 4

Xi Riverview Palace, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

* Diện tích 185m² giá tốt nhất thị trường.
* Phòng kinh doanh Xi Riverview Thảo Điền xin gửi đến quý khách hàng căn hộ cập nhật mới nhất, giá tốt nhất thị trường.
* Chúng tôi chuyên bán căn hộ loại 1PN đến 4PN và Penthouse tư vấn nhiệt tình - hỗ trợ ngân hàng lãi suất thấp (Vay tối đa 60 - 70%).
Rổ hàng full các lựa chọn, không thiếu căn nào giành cho quý khách hàng mua ở hoặc đầu tư.
* Công ty ...
Bán căn hộ river garden thảo điền 2pn, diện tích 126m2 giá bán 12,3 tỷ
7
12.3 tỷ 126 m²
Nhà Chung Cư
2 2

River Garden, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Cần bán căn hộ River Garden Thảo Điền - 170 Nguyễn Văn Hưởng.

Căn hộ 2PN, diện tích 126m² - View Đông Nam - Giá bán 12,3 tỷ.

- Ưu điểm căn hộ:
Chất lượng xây dựng tốt, cách âm cách nhiệt tốt.
Ban công dài, lớn thuận tiện trồng cây - bàn tiệc.
Ban quản lý chuyên nghiệp, hỗ trợ nhiệt tình cho cư dân.
Tầng lớp cư dân tri thức
Sổ hồng riêng - công chứng ngay.

Quý anh chị quan tâm liên hệ em ...
Từ 60 tới 80 của 2828

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh