Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhanh căn view sông tầng cao 107m2 3pn 2wc giá 6,5tỷ và nhiều căn 2pn giá tốt nhất thị trường
7
6.5 tỷ 107 m²
Nhà Chung Cư

Homyland Riverside, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

View sông tầng cao
BÁN CĂN GÓC 107M2 3PN [HOMYLAND RIVERSIDE] BÁN NHANH 6,5tỷ Có thương lượng

Vị trí Tầng Cao view sông đẹp nhất dự án

Diện tích: 107M2

Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh

nội thất cơ bản đẹp

Khu căn hộ an ninh, tiện ích nội khu: hồ bơi, gym, công viên, siêu thị

Giá bán : 6,5tỷ (bao thuế phí sang nhượng)

:
Toà nhà hầm 4 tầng 730m2 sàn đường số 18 an phú an khánh  giá 52 tỷ
3
51.9 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán biệt thự hầm 4 tầng đường số 18 khu đô thị An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2.

- Diện tích 11m x 20m công nhận 210m², sổ vuông vắn như A4, diện tích sàn 730m².
- Nhà đang cho thuê 105 triệu / tháng.
- Thích hợp quý anh chị đầu tư tích trữ tài sản / vừa ở vừa làm văn phòng công ty...
- Giá bán 52 tỷ thương lượng chính chủ.

- Cam kết thông tin chuẩn 100% khỏi mất time của quý khách hàng ...
Bán toà nhà 8x20 hầm 6 tầng ngay trương văn bang  giá 50 tỷ
3
50 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán Toà nhà Hầm 6 Tầng ngay Trương Văn Bang - Trung Tâm Hành Chính Thành Phố Thủ Đức cũ
- diện tích 8x20 , vuông vứt như A4
- hướng tây nam
- kết cấu Hầm 6 Tầng
- sổ hồng hoàn công đầy đủ
- giá bán 50 tỷ lộc lá cho khách thiện chí
Siêu biệt thự 1018m2 mặt tiền sông 43m  giá 280 tỷ
3
280 tỷ 1018 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Cần bán siêu biệt thự mặt tiền Sông tại Phường Thảo Điền
- diện tích 1018m² , mặt tiền sông 43m , được sử dụng thêm 200m² ngoài sổ
- kết cấu nhà 3 tầng
- sổ hoàn công đầy đủ
- Giá bán nhanh 280 tỷ
Bán nền 7.5x20m mặt tiền đường số 7 kđt apak  giá 250tr/m2
3
37.5 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Số 7, P.An Phú, Quận 2, HCM

Còn sót lại 1 nền duy nhất mặt tiền đường số 7 ngay sát đường Song Hành, thuộc khu A KĐT An Phú An Khánh.
- Diện tích 7.5x20m CN 150m².
- Sổ hồng cá nhân.
- CTXD: Hầm 4 tầng.
- Đường 20m có vỉa hè thông thoáng, khu vực xây kín đồng bộ khang trang, sang trọng.
- Giá bán 250 triệu/m² cho khách thanh toán nhanh.
150m2 đất ngang 8m góc 2mt đường 12m p.an phú  giá 30 tỷ
3
30 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán mảnh đất góc 2 mạt tiền đường rộng 12m và 10m phường An Phú
- diện tich 150m² , ngang 8m
- sổ hồng cá nhân
- khu vực xây Hầm 6 Tầng , rất thích hợp xây toà Building văn phòng , căn hộ dịch vụ ...
- giá bán 30 tỷ bớt lộc cho khánh mua nhanh
Chỉ 200 triệu/m2 sở hữu đất 10x20 tại khu đô thị an phú an khánh q2
3
40 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán nhanh nền đất biệt thự KĐT An Phú An Khánh - Quận 2
- diện tích 10x20 vuông vứt
- giá 200tr/m2
- vị trí gần Lương Đình Của , trung tài chính mới thủ thiêm , tiềm năng tăng giá lớn
Đất huy hoàng 8x20m đường 12m ngay trương văn bang  275tr/m2
5
44 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Huy Hoàng đường 12m ngay Trương Văn Bang - trung tâm thành phố Thủ Đức.
- Diện tích 8x20m.
- CTXD: Hầm 6 tầng.
- Giá bán 275tr/m².
Toà nhà ~900m2 sàn hầm 7 tầng 8x20 mt nguyễn văn kỉnh  giá 85 tỷ
3
85 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán toà nhà mặt tiền Nguyễn Văn Kỉnh , phường thạnh mỹ lợi cũ - Q2
- diện tích 8x20 , diện tích sàn ~900m2
- kết cấu hầm 7 tầng
- sổ hồng hoàn công đầy đủ
- thích hợp làm toà nhà văn phòng , đầu tư tích luỹ tài sản
- giá bán 85 tỷ còn bớt cho khách thiện chí
Bán đất biệt thự  villa thủ thiêm, q2  322m2 (14 x 23m)  giá 48,3 tỷ
3
48.3 tỷ 322 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

CHỦ NHÀ CẦN BÁN GẤP LÔ ĐẤT BIỆT THỰ TẠI VILLA THỦ THIÊM QUẬN 2
Diện tích: 14x23m (322m²)
Hướng nhà Đông Nam
Đường 12m
Cạnh sông Sài Gòn thoáng mát
Đường nội khu yên tĩnh
Giá 48,3 tỷ (150 triệu/m²)
Pháp lý: Hợp đồng mua bán
Quý khách quan tâm liên hệ: Duy Phú/zalo để xem đất
Bán nền 8x21m mặt tiền trương văn bang  590tr/m2
3
99.12 tỷ 168 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhanh nền đất mặt tiền Trương Văn Bang - Thạnh Mỹ Lợi.
- Vị trí đẹp nhất đường Trương Văn Bang.
- Chỉ tiêu xây dựng hầm 7 tầng.
- Sổ hồng cá nhân, sẵn sàng công chứng nhanh.
- Diện tích 8x21m công nhận 168m².
- Giá bán 590 triệu/m² còn thương lượng chính chủ.
Bán opera 4pn view sông 180m2 giá 99 tỷ
6
108 tỷ 180 m²
Nhà Chung Cư
4 3

The Opera Residence, P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

Bán Opera 4 phòng ngủ view sông , diện tích 180m², Nội thất đầy đủ

Đây là một trong những căn 4 phòng ngủ có giá bán tốt hiện tại trên thị trường, giá 99 tỷ

Mọi người tìm mua căn hộ cao cấp và biệt thự tại thành phố Hồ Chí Minh thì gọi Vân Anh nhé. Vân Anh ( Zalo)
Chuyên d'edge tổng hợp giỏ hàng không thiếu căn nào với giá rẻ nhất thị trường, 4pn giá từ 18 tỷ
21
29 tỷ 188 m²
Nhà Chung Cư
4 4

D'Edge Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

* Phòng kinh doanh Dedge Thảo Điền xin gửi đến quý khách hàng giỏ hàng cập nhật mới nhất, giá tốt nhất thị trường.
* Chúng tôi chuyên bán căn hộ loại 1PN đến 4PN và Penthouse tư vấn nhiệt tình - hỗ trợ ngân hàng lãi suất thấp (Vay tối đa 60 - 70%). Chi tiết từng loại diện tích + GIÁ BÁN xin vui lòng liên hệ. Xin cảm ơn.
* Công ty BĐS chuyên cập nhật chuyển nhượng/cho thuê mỗi ngày. Khách hàng ...
Bán đất nền dự án tại khu dân cư thủ thiêm villa, 26,4 tỷ, 160m2
3
26.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tại Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh với diện tích 160m², giá chỉ 26,4 tỷ.
Mặt tiền rộng 8m, cực kỳ phù hợp cho ai muốn kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho mọi giao dịch.

- Khu vực đẹp, thoáng đãng
- Diện tích vừa đủ để xây dựng theo ý thích
- Mặt tiền lý tưởng cho việc kinh doanh