Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nhà biệt thự mini ngay đường 31, phường bình trưng đông, quận 2
4
8.9 tỷ 119 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường 31, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán nhà chính chủ biệt thự mini siêu vip ngay Nguyễn Duy Trinh, Tp. Thủ Đức.

Cơ hội sở hữu căn nhà đẹp, thiết kế cực kỳ tâm huyết vào ở ngay!

Diện tích: 119m².
Kích thước: Ngang 7m.
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ, 2 WC.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay.

Không gian sống lý tưởng:
Thiết kế tinh tế, từng chi tiết đều chăm chút kỹ lưỡng.
Sân xe hơi rộng rãi, ban công thoáng mát ...
Nhà phố 6x21.5 hàng hiếm, giá tốt senturia an phú  chỉ 310 triệu/m2   0938 470 ***
5
39.99 tỷ 129 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Senturia An Phú, P.An Phú, Quận 2, HCM

Nhà phố liền kề TH4 6x21.5 - Sản phẩm hiếm, đẹp nhất Senturia An Phú

- Diện tích: 6x21.5 = 129m²
- Hướng Bắc, vị trí đẹp
- Thiết kế 1 trệt 2 lầu, sân thượng
- Bàn giao hoàn thiện bên ngoài, thô bên trong.
- Bàn giao Quý 1/2027

- Đã thanh toán gốc 30% CĐT
- Nhận nhà Quý 1/2027

Tổng giá bán: 39.9 Tỷ All IN (Đơn giá chỉ: 310 triệu/m²)

Ngoài ra Em Hiếu còn nắm Full giỏ hàng sản phẩm với vị trí, ...
Bán 2 phòng ngủ 115m2 the crest metropole, tầng cao, view sông, giá tốt hơn opera chỉ 31,5 tỷ
9
31.5 tỷ 115 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Crest Residence, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán 2 phòng ngủ 115m² The Crest Metropole, tầng cao, view sông, giá tốt hơn Opera chỉ 31,5 tỷ.

- Diện tích 115m², 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.
- Tầng cao, view sông, Landmark81.
- Nội thất cơ bản.
- Giá bán chỉ 31,5 tỷ bao hết.

Em Đông chuyên bán và cho thuê The Metropole Thủ Thiêm. Cam kết đưa thông tin thật, giá thật, không đưa hàng ảo giá ảo để câu khách.

Hotline: Đông Võ online 24/7.
Cập ...
Chủ cần bán gấp biệt thự mặt tiền quốc hương,14.5x32m cn 457m. giá chỉ 182 tỷ
6
182 tỷ 480 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
1 1

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chủ cần bán gấp biệt thự mặt tiền đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2
- Diện tích: 14,5x32m công nhận 457m² vuôn vức không lỗi phong thủy
- Kết cấu: Trệt, lầu cũ thích hợp xây Building, Biệt thự, nhà hàng, khách sạn, Spa...
- Vị trí vô cùng đắt địa ngay sát British International School Ho Chi Minh City.
- Khu vực hiếm quỹ đất lớn, gần như không còn sản phẩm tương tự, cực kì hiếm nhà bán. ...
Bán đất mt nguyễn văn kỉnh thạnh mỹ lợi dt 10x20m giá 40 tỷ ngay trung tâm hành chính quận 2
3
40 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi Quận 2.
Diện tích: 10x20m.
Công nhận: 200m².
Vị trí: Kế bên Trung tâm Hành chính Thủ Đức, Trung tâm hành chính quận Thủ Đức, gần văn phòng đăng ký đất đai Quận 2.
Sẵn sổ công chứng ngay.
Giá bán 40 tỷ TL.
Liên hệ: Đ Em Mưa (Chuyên đất nền, nhà phố, biệt thự tòa nhà Phường Thạnh Mỹ Lợi Quận 2).
Nhận ký gửi mua bán tài sản Phường Thạnh Mỹ ...
Hạ 5 tỷ! chỉ 32 tỷ sở hữu biệt thự  10x17 (170m2) ngay lương định của  p. an khánh  q.2 3 tầng
3
32 tỷ 170 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Phố Lương Định Của, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chính chủ cần gửi bán gấp căn nhà tâm huyết nằm ngay Mặt Tiền đường Lươnh Định Của, P. An Khánh, Q.2

* Vị Trí: Nằm trong khu dân cư An Ninh, đồng bộ thuận tiện kết nối tới Mai Chí Thọ, Cao Tốc Long Thành Dầu Giây và các quận Trung Tâm trong vòng 10 phút.
* Diện tích: 10x17 công nhận 170m2
* Kết Cấu: 3 Tầng
* Pháp lý: Sổ hồng riêng
* Giá bán: 32 Tỷ thương lượng với KH thiện chí

Cảm ơn Quý Khách ...
Chính chủ cần bán gấp nền đất ngay MT đường Vành Đai Tây, CTXD - 5 tầng, xây dựng cao tầng giá thấp hơn thị trường 20%.

1. Vị trí: Vị trí vàng ngay mặt tiền đường Vành Đai Tây, khu vực kinh doanh sầm uất xây dựng cao tầng tại quận 2.
2. Diện tích: 5x32m công nhận 160m².
3. Kết cấu: Đất trống.
4. Pháp lý: Sổ hồng riêng sẵn sàng công chứng liền trong ngày.
5. Giá bán: Chỉ 24 tỷ - 150tr/m².

(Hình ...
Bán nhà liên phường sát global city 6pn, 4wc tại q2, giá đáy 21,5 tỷ, rộng rãi thoáng mát.
7
21.5 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 4

Đường Liên Phường, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Nhanh tay sở hữu biệt thự đẹp tại Đường Liên Phường, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh). 6PN + 4WC + 2 tầng, hướng Đông Nam, mặt tiền 10.5m, ngõ vào rộng 15m, pháp lý đầy đủ. Giá 21,5 tỷ VND, diện tích 120m2

Điểm đặc biệt: Biệt thự thiết kế sang trọng với không gian rộng rãi, phù hợp cho gia đình lớn hoặc nhu cầu kinh doanh. Phong thủy tốt, mang lại tài lộc và may mắn cho gia ...
Bán nhanh lô đất xây cao hầm 7 tầng mặt tiền khu quốc hương thảo điền. dt 450m2 (15x32) 195tr/m2
3
88 tỷ 450 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

(Hình Minh Hoạ)
Bán Nhanh Lô Đất MT đường khu Quốc Hương, P. Thảo Điền, Quận 2.
- DT: 480m² (15x32)
- Xây Cao: Hầm 7 Tầng
- Thích hợp xây VP, CHDV, Hoặc ở
- Giá Cực Tốt: 195tr/m² - 88 tỷ
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, vui vẻ. Để đón quý khách xem nhà và được giá tốt nhất.
- Ngoài ra Quốc Dương còn rất nhiều sản phẩm nhà, đất, biệt thự quận 2 giá tốt, vị ...
Không thể bỏ qua siêu phẩm biệt thự đường số 34, an khánh  dt 15x15m  hầm 3 tầng
14
Thỏa thuận 225 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Số 34, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Biệt thự rẻ nhất khu đường số 34, phường An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 15x15m.
- Kết cấu: Hầm 3 tầng.
- Pháp lý cá nhân, nhà hoàn công đầy đủ.

Liên hệ em Thành: .
- Em Thành xin cam kết tin đăng là thật. Không phải đăng tin ảo. Vì em trân quý thời gian của anh chị có nhu cầu quan tâm. Em cảm ơn anh chị đã xem tin.
Xây dựng cao tầng ngay góc 2 mặt tiền quốc hương  thái ly  25x39m  xd hầm 7 tầng  giá 195 tỷ
13
195 tỷ 966 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Khuông đất khan hiếm, ngay góc 2 mặt tiền Quốc Hường và Thái Ly, phường Thảo Điền.
- Diện tích: 25x39m 966m².
- Kết cấu xây dựng mới: Hầm 7 tầng.
- Pháp lý cá nhân, giao dịch ngay trong ngày.
- Khan hiếm nhất Thảo Điền này, không có sản phẩm thứ hai so sánh.
- Giá: 195 tỷ.

Liên hệ em xem trực tiếp: - Ngọc Thành.
Bán gấp lô đất khu biệt thự 215 đường nguyễn văn hưởngthảo điền. dt 20x22 cn 420m2 gía chỉ 77 tỷ
4
77 tỷ 420 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Gỉam 5 tỷ bán gấp!
Chính chủ gửi Bán lô đất Khu Biệt Thự 215 Nguyễn Văn Hưởng , Phường Thảo Điền, Quận 2
- DT: 20 x 22m (420m² công nhận)
- Khu quy hoạch của Chủ đầu tư đã xin cấp chỉ tiêu xây dựng, được xây dựng theo chuẩn biệt thự: Hầm, trệt 2 lầu, áp mái.
- Vị trí đẹp ngay trường Quốc Tế BIS, An ninh, yên tĩnh thích hợp ở hoặc đầu tư
- Gía chốt nhanh 77 ty.
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo ...
Hàng ngộp đầu tư  bán biệt thự 3 tầng, hồ bơi 490m2 đường thái ly thảo điền. chỉ 179tr/m2  88 tỷ
5
88 tỷ 490 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Đường Thái Ly, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chủ Ngộp bank cần bán gấp biệt thự trên trục đường Thái Ly, Phường Thảo Điền, Quận 2.
- DT: 15x30m nở hậu CN 490m². DT sàn sử dụng 450m².
- Kết cấu: Trệt 2 lầu.
- Thiết kế: 5PN, 5WC, 2PK, 2 bếp, gara oto. Sân Vườn, hồ bơi.
- Đang có hợp đồng thuê: 100tr/tháng.
- Đường 14m đậu xe, quay đầu thoải mái.
- Vì là đất dân nên muốn có thể xây cao Hầm 7 tầng.
- Vị Trí đẹp ngay trường Quốc Tế, lõi trung ...
Bán đất mặt tiền số 339b lê văn thịnh quận 2, ngang 23,11m có hợp đồng thuê giá tl chính chủ
4
60 tỷ 941 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Văn Thịnh, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán đất chính chủ tài sản khai thác thương mại.
Bán đất mặt tiền Lê Văn Thịnh, P. Cát Lái, Quận 2.
Quy mô khu đất: 941m² mặt tiền 23,11m.
Hiện trạng pháp lý: Thổ cư 100m² (104,6m² trong lộ giới được công nhận).
Định hướng sử dụng: CHDV, showroom, kho logistics, TMDV.
Hiện có hợp đồng thuê duy trì dòng tiền trong giai đoạn chờ triển khai.
Phù hợp nhà đầu tư pháp nhân, công ty BĐS, quỹ đầu tư ...
Chủ gửi bán lô đất khu trần não,q2. dt 17x28 cn 370m2 đường rộng 12m oto thoải mái, gía chỉ 55tỷ
3
55 tỷ 370 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Anh chủ cần vốn kinh doanh nên cần bán gấp lô đất đẹp trục đường Trần Não, P. An Khánh, Quận 2.
- DT: 17 X28 CN 370m2
- Đường rộng 12m, oto ra vào thoải mái, khu vực sầm uất ra đường Trần Não chỉ vài trăm mét.
- Thích hợp xây ở hoặc văn phòng, CHDV cho thuê.
- Gía cực tốt chỉ 148tr/m2
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, vui vẻ. Để đón quý khách xem nhà và được ...
Bán nhanh khuôn đất vip khu compound eden, p. thảo điền.dt 10x20,8 cn 208m2 gía chỉ 64 tỷ
5
64 tỷ 208 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán nhanh Khuôn Đất Đẹp Khu Vip Compound Eden Thảo Điền - Quận 2
- Địa chỉ: 118/24 Eden đường nguyễn văn hưởng
- Diện tích: 10x20,8m
- DT Công nhận: 208m² full thổ cư
- Xây mới: Hầm 4 tầng
- Vị trí đẹp, an ninh 24/24, yên tĩnh gần các trường học Quốc Tế
- Giá bán: 64 tỷ TL
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, vui vẻ. Để đón quý khách xem nhà và được giá tốt ...
Biệt thự thảo điền quận 2 233m chỉ 45.5t, gần metro, khu an ninh yên tĩnh. 1 trệt 2 lầu. 0907 836 ***
5
45.5 tỷ 233 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

BÁN BIỆT THỰ THẢO ĐIỀN QUẬN 2 giá tốt nhất hiện tại.
- Diện tích: 233m (8,5 X 26)
- Kết cấu: Trệt, 2 Lầu
- Hướng : Đông nam
- Nhà thiết kế sang trọng đẳng cấp, khu an ninh yên tĩnh.
Đặc biệt rất gần Ga Metro, đi lại rất thuận lợi.
- Giá bán: 45,5 tỷ

LH: Huyền vẫn vào xem trong nhà và gặp trực tiếp chủ.
Biệt thự hồ bơi khu đt an phú an khánh,dt 12x20m cn 223.8m2 nở hậu 3tầng nhà đẹp ở ngay giá 57 tỷ
18
57 tỷ 223 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Hàng hiếm duy nhất ở khu đô thị An Phú An Khánh.
Bán căn biệt thự hồ bơi nhà mặt tiền Số 17 - Đường 31C - Phường An Phú - Quận 2.
- Diện tích: 11 x 20m - Nở hậu 12m - CN: 223,8 m².