Nhà Đất BánHồ Chí MinhQuận 1
Mua bán nhà đất tại Quận 1, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²
Đường Nguyễn Trãi, P.Bến Thành, Quận 1, HCM
- Diện tích: 8 x 23m.
- Kết cấu: 6 tầng.
- Thu nhập: 280 triệu/tháng.
- Pháp lý: Sẵn sàng giao dịch.
- Giá bán: 39 tỷ.
- Liên hệ: Quốc Định.
Đường Bà Lê Chân, P.Tân Định, Quận 1, HCM
Ngõ vào rộng 7m, thuận tiện cho xe hơi ra vào.
Giá chỉ 15,5 tỷ VND, phù hợp cho gia đình lớn.
Phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng cho gia chủ.
Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên.
Liên hệ để biết thêm chi tiết: , Hà Giang.
Đường Nguyễn Phi Khanh, P.Tân Định, Quận 1, HCM
* Giá 4 tỷ 800 triệu.
- Diện tích: 5m x 15,6m (78m²).
- Kết cấu: 1 trệt - 2 lầu - sân thượng.
- Gồm: 4 phòng ngủ - 5 nhà vệ sinh.
- Sổ hoàn công đủ - sang tên trong ngày.
* Liên hệ: Em Phát () để được hỗ trợ miễn phí.
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Đa Kao, Quận 1, HCM
* Vị trí: Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Phường Đa Kao - Quận 1, gần Thảo Cầm Viên, trung tâm Thể thao Hoa Lư, khu dân trí cao.
- Diện tích: 6m x 13.3m (80m²).
- Kết cấu: 1 trệt - 2 lầu - sân thượng (đúc bê tông cốt thép).
Gồm: 4 phòng ngủ - 5 nhà vệ sinh - phòng khách rộng,...
- Giá bán : 3 tỷ 800 ( còn giảm ) đang cho thuê 29 ...
The Marq, P.Đa Kao, Quận 1, HCM
+ Loại 4PN 4WC | Full NT.
+ Diện tích tim tường: 146m².
+ Tầng cao, view đường Nguyễn Đình Chiểu.
+ View ngắm hoàng hôn
+ Giá bán: 31 tỷ.
Tặng 1 slot ô tô định danh B1.
Vị trí: 29B Nguyễn Đình Chiểu, phường Sài Gòn, TP. HCM.
(địa chỉ cũ: 29B Nguyễn Đình chiểu, Phường Đa Kao, quận 1).
Chủ đầu tư: HongKong Land.
Đơn vị ...
Đường Bùi Thị Xuân, P.Phạm Ngũ Lão, Quận 1, HCM
Diện tích: 4.2 x 18m 69m², nhà 4 lầu.
Sổ hồng chính chủ thuận tiện mua bán sang tên.
Giá bán: 29 tỷ thương lượng.
Vui lòng liên hệ: Thanh Tùng để hỗ trợ xem nhà.
Nhận tư vấn pháp lý, ký gửi mua bán nhà ...
Đường Hồ Hảo Hớn, P.Cô Giang, Quận 1, HCM
Giá: 7 tỷ 250 triệu
Diện tích: 63m² (5 x 13m).
Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 3 lầu, nhà mới đẹp, full nội thất, dọn vào ở ngay.
Công năng: 4 phòng ngủ 4 toilet phòng khách phòng thờ bếp rộng rãi.
Tiện ích xung quanh đầy đủ: Gần chợ, trường ...
Vinhomes Golden River Ba Son, P.Bến Nghé, Quận 1, HCM
- Diện tích: 110m² 3pn 2wc, đầy đủ nội thất.
- Tầng cao view đẹp thoáng.
- Gía bán: 23,5 tỷ bao thuế phí (sẵn sổ).
- Liên hệ: Mr Linh.
Công chứng trong ngày.
Đường Hồ Hảo Hớn, P.Cô Giang, Quận 1, HCM
Giá: 7 tỷ 250 triệu
Diện tích: 63m² (5 x 13m).
Tiện ích xung quanh đầy đủ: Gần chợ, trường ...
P.Đa Kao, Quận 1, HCM
- Diện tích: 8.5x26.5m - công nhận: 225m².
- Kết cấu: 3 tầng đang cho thuê 250 triệu/tháng.
- Chỉ tiêu xây dựng mới: 2 Hầm 10 Tầng.
- Tuyến đường lớn thương hiệu chuyên kinh doanh: Thời trang, ngân hàng, văn phòng, nhà hàng, spa - thẩm mỹ viện, nha khoa, showroom, đa ngành nghề,...
- Giá bán 176 tỷ.
- Liên hệ: - Thanh Tùng ...
Đường Tôn Thất Đạm, P.Bến Nghé, Quận 1, HCM
- Diện tích: 4,2x20m - xây dựng 5 tầng.
- Giá cần bán gấp: 45 tỷ (thương lượng).
- Liên hệ ngay: - Em Nghĩa.
Đường Nguyễn Trãi, P.Bến Thành, Quận 1, HCM
- Diện tích: 4,2x20m - 4 tầng.
- Hợp đồng thuê cao: 170 triệu/tháng.
- Bán gấp trong tháng: 35 tỷ (Thương lượng).
- Liên hệ xem nhà, thương lượng trực tiếp chính chủ: - Em Nghĩa.
Đường Phạm Ngũ Lão, P.Phạm Ngũ Lão, Quận 1, HCM
- Diện tích: 8x15m.
- Xây dựng 6 tầng (Thang máy).
- Khai thác thu nhập 140 triệu/tháng.
- Giá chào bán gấp: 34 tỷ (Thương lượng).
Grand Marina Saigon, P.Bến Nghé, Quận 1, HCM
* Chuyên bán tất cả căn giá tốt nhất thị trường tại GRAND MARINA SAIGON cà từ chủ đầu tư và chuyển nhượng lại
* Tất cả căn đều làm việc với chính chủ, cập nhật hàng ngày.
* Công ty môi giới uy tín, chuyên nghiệp, hỗ trợ 24/7.
* Hotline PKD: | (phone/zalo/viber/whatsapp) - Mr Mạnh Đức.
( Gía căn bán có thể thay đổi theo thời gian, hướng view, loại hình sở hữu căn ...
Grand Marina Saigon, P.Bến Nghé, Quận 1, HCM
2PN |Sea| Góc| 92m2| view vĩnh viễn| đầy đủ nội thất |45 tỷ.
2PN| Sea| Trục 08| 88m2| bán gấp 36 tỷ
Lh Ann Le nắm Key xem nhà 247 ạ: .
Xin cảm ơn.
------------------
Trải nghiệm Marriott residence tại Grand Marina Saigon là trải nghiệm như thế nào?
Grand Marina Saigon là một trải nghiệm sống đẳng cấp, kết hợp giữa sự sang trọng của một khách sạn 5 sao và sự ...
Đường Nguyễn Huệ, P.Bến Nghé, Quận 1, HCM
- Bề ngang cực tốt 7 mét. Đất vuông, đẹp, không lỗi phong thuỷ.
- Xây dựng hoàn chỉnh 7 tầng - Thang máy - PCCC.
- Vị trí căn góc 2 mặt tiền cực kỳ thoáng.
- Cho thuê 250 triệu/tháng.
- Giá chào bán: 75 tỷ.
- Liên hệ xem nhà, thương lượng trực tiếp chính chủ: (Nghĩa).
Vinhomes Golden River Ba Son, P.Bến Nghé, Quận 1, HCM
- Diện tích 83,2m².
- Kiến trúc gồm 2PN, 2WC, phòng khách, phòng ăn, nhà bếp, ban công, ... thiết kế hiện đại, hiện trạng nội thất cơ bản.
- Căn hộ tầng cao sở hữu view sông, view Landmark 81 rất đẹp, thoáng mát.
- Hiện đang có HĐ cho thuê giá cao.
Bán: 16,3 Tỷ ~ 195,91 Triệu/ m².
Giá bán, cho thuê phụ thuộc vào DT, ...
Grand Marina Saigon, P.Bến Nghé, Quận 1, HCM
* Bán tất căn giá tốt nhất thị trường tại Grand Marina Saigon.
* Làm việc với chính chủ, cập nhật hàng ngày.
* Công ty môi giới uy tín, chuyên nghiệp, hỗ trợ 24/7.
* Hotline PKD: | (phone/zalo/viber/whatsapp) - Mr Mạnh Đức.
* Thông tin chi tiết căn hộ đang đăng:
- Diện tích 85m², thiết kế loại căn 2PN, 2WC tiện nghi, hiện đại.
- Ban công full view 180 độ cực đẹp ...
Đường Pasteur, P.Bến Nghé, Quận 1, HCM
- Diện tích 72m² - Xây dựng 4 tầng.
- Hợp đồng thuê 79 triệu/tháng.
- Đang chào bán giá 34 tỷ (thương lượng).
Đường Trần Hưng Đạo, P.Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, HCM
- Diện tích: 12 x 27m - công nhận: 300m².
- CTXD: 2 hầm 12 tầng.
- Có thể cho thuê tạm 10.000$/tháng.
- Vị trí siêu Vip cách Chợ Bến Thành 1Km - tuyến đường lớn huyết mạch tập trung nhiều Toà nhà Văn Phòng - Trụ Sở Ngân Hàng - Nhà Hàng - Khách sạn 3 sao cao cấp.
- Giá: 160 tỷ.
- Liên hệ: - Thanh Tùng (24/7).
Và 1000 sản phẩm vị trí ...