Mua bán nhà đất tại Quận 12, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất đẹp đường nhựa 6m  thông lê văn khương 5x22m, full thổ cư
6
3.75 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Khương, P.Thới An, Quận 12, HCM

ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG NHỰA 6M THÔNG LÊ VĂN KHƯƠNG
Vị trí đẹp, giao thông thuận tiện, khu dân cư hiện hữu

DT: 5 x 22m
Sổ hồng riêng
Giá: 3.75 tỷ

Văn Tuyến Sài Gòn
Chủ giảm 1 tỷ bán nhanh lô đất đẹp 5x24m thông trịnh thị dối
5
3.75 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Mới, P.Hiệp Thành, Quận 12, HCM

CHỦ GIẢM 1 TỶ BÁN NHANH LÔ ĐẤT ĐẸP 5x24M THÔNG TRỊNH THỊ DỐI
Đường nhựa 6m thông thoáng, khu dân cư kín vị trí cực dễ đi

DT: 5 x 24m vuông vức chuẩn xây nhà đẹp
Sổ hồng riêng pháp lý sạch sang tên nhanh

Chỉ 3.75 tỷ giá tốt khu vực (còn TL)

Hàng hiếm mua ở hay đầu tư đều sinh lời

Văn Tuyến Sài Gòn
Nhỉnh 65 triệu/m2  bán đất tặng nhà 3 tầng  112m2 ngang 4m2  mặt tiền vip trần thị hè q.12
8
7.25 tỷ 112 m²
Nhà Riêng
5 3

Đường Trần Thị Hè, P.Hiệp Thành, Quận 12, HCM

- Vị trí: Mặt tiền đường 12M vị trí vàng Trần Thị Hè kết nối Nguyễn Ảnh Thủ cạnh chung cư Parkland.
- Diện tích: Ngang 4.2m x Dài 27m
- Nhà 1 trệt 2 lầu (phần trước) - 4 phòng ngủ ( có phòng ngủ trệt ),3 wc, ban công thoáng mát, sân thượng trước sau rộng rãi, sân để xe máy, oto ngủ trong nhà. (Phần sau) sân sau + 1 phòng lớn có gác xịn sò.
- Hẻm/Khu vực: đường 12m có vỉa hè quá đỉnh luôn anh ...
Lô đất đẹp 10m x 18m. 180m2 khu biệt thự phú nhuận 1/ đường lê thị riêng
5
11.69 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Lê Thị Riêng, P.Thới An, Quận 12, HCM

Lô Đất Biệt thự khu I 10m x 18m
Giá chỉ : 11.69 tỷ BL
ĐẤT XÂY BIỆT THỰ ĐẸP NGANG 10M
THUỘC - KDC PHÚ NHUẬN - QUẬN 12.
Vị trí 1/ Đường Lê Thị Riêng - P. Thới An
Đối diện UBND Quận 12 - Kế bên Gò Vấp.
Diện Tích : 10m x 18m. Full Thổ 180m2
Đường nhựa 12m thông thoáng. 1/ 1 Trục Lê Thị Riêng. Đối diện biệt thự lớn. Thuộc khu I trục rất ít đất bán
- Khu phức hợp - Biệt Thự - Nhà Phố - Căn hộ - Ở KD, ...
Mặt tiền trung mỹ tây 03  112m  3 tầng  giá 7.7 tỷ ngay hà đặc, nguyễn ảnh thủ
8
7.7 tỷ 112 m²
Nhà Mặt Tiền
6 6

Đường Trung Mỹ Tây 3, P.Trung Mỹ Tây, Quận 12, HCM

Mặt tiền Trung Mỹ Tây 03 - 112m - 3 Tầng - Giá: 7.7 tỷ- Ngay Hà Đặc, Nguyễn Ảnh Thủ

4.7 nở hậu 6.3 24 112m

1 trệt 2 lầu + sân thượng

MT Trung Mỹ Tây gần Hà Đặc, Nguyễn Ảnh Thủ
Khu kinh doanh sầm uất

SHR không lộ giới
Biệt thự phố 4 tầng 2 mặt tiền hẻm xe tải trước sau 1sẹc đường dương thị mười full nội thất cao cấp
11
9.89 tỷ 115 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Dương Thị Mười, P.Tân Chánh Hiệp, Quận 12, HCM

Mô tả:
- Vị trí đẹp hiếm có, vài bước ra mặt tiền Dương Thị Mười, gần Bệnh viện Quận 12, khu dân cư văn minh an ninh.
- Diện tích: 5 x 23m (115m), sổ vuông đẹp.
- Kết cấu 1 trệt 3 lầu, gồm 4PN, 4WC, phòng master, sân thượng trước sau thoáng mát.
Nội thất full cao cấp, gỗ xịn sang trọng dọn vào ở ngay.
- Hẻm xe tải trước sau rộng rãi, thích hợp ở kết hợp kinh doanh.
- Pháp lý: SHR, hoàn công đầy ...
Nhà mặt tiền nguyễn thị búp quận 12 12 dt 5x29m, vỉa hè 8m, 4 tầng, khu hiệp thành city
7
14 tỷ 105 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Hiệp Thành City, P.Hiệp Thành, Quận 12, HCM

Chính chủ cần bán gấp siêu phẩm mặt tiền kinh doanh đường Nguyễn Thị Búp, Phường Hiệp Thành, Quận 12. Vị trí đắc địa, ngay khu vực sầm uất nhất tuyến đường, phù hợp kinh doanh đa ngành nghề.
Thông số kỹ thuật:
Diện tích: 5m x 21m (105m²). Vỉa hè rộng 8m, có sân để xe riêng.
Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, tum và sân thượng. Nhà xây dựng kiên cố, móng băng BTCT, tổng diện tích sàn gần 300m².
Công ...
Bán đất ở hẻm số 8 vườn lài, quận 12, 199.9m2, mặt tiền 7m, giá 10 tỷ có thương lượng
7
10 tỷ 199 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Vườn Lài, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

Đất full thổ cư siêu hot tại hẻm số 8 Vườn Lài, P An Phú Đông, Q12, HCM. Diện tích 199.9m², giá chỉ 10 tỷ có thương lượng. Mặt tiền rộng 7m, đường vào 5m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà ở. Pháp lý đầy đủ, yên tâm về giấy tờ.

+ Khu vực này cực kỳ phát triển, lý tưởng cho những ai muốn tìm một nơi an cư hoặc đầu tư sinh lời.
+ Nằm trong khu dân cư đông đúc, tạo không gian ...
Bán đất hẻm 114 vườn lài  phường an phú đông  giá 6.35 tỷ ( 103,9m2 )
3
6.35 tỷ 103 m²
Đất Riêng

Đường Vườn Lài, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

Bán đất
xây đc 1 Trệt, 1 Lửng, 4 Lầu, 1 Tum
Địa chỉ: Hẻm 114 Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP. Hồ Chí Minh
Diện tích đất: 103,9m (4,3m x24m ), thổ cư 81m
Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 4 lầu, 1 tum
Giá bán: 6,35 tỷ đồng
Đường rộng: 6m
Lộ giới: 16m
LH:
Bán đất kèm nhà riêng 1 trệt 1 lầu 1 tum, sổ hồng chính chủ
3
10.2 tỷ 189 m²
Đất Riêng

Đường Thạnh Xuân 33, P.Thạnh Xuân, Quận 12, HCM

Bán đất diện tích 189.8 m² (5x37), sổ hồng chính chủ. Đã có nhà 1 trệt, 1 lầu, 1 tum (diện tích sàn 250 m²). Cần bán gấp
Bán dẫy phòng trọ đường TTN 10 Phường Tân Thới Nhất.
1
8.5 tỷ 110 m²
Nhà Riêng
4

Đường Tân Thới Nhất 10, P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM

Bán dẫy phòng trọ đường TTN 10 Phường Tân Thới Nhất.
Cần bán dẫy phòng trọ đường TTN 10 ,phường Tân Thới Nhất.Quận 12.TP Hồ Chí Minh.
Diện tích: 6x18=110m2( thổ cư hoàn toàn)
Nhà có 4 phòng ,hiện đang cho thuê,đường nội bộ 6m,đối diện trường học Trần Phú.Thích hợp kinh doanh buôn bán...
Hướng Đông Nam.
Giá bán: 8,5 tỷ
Vui lòng liên hệ: 0931.22.79.790931.22.79xxx Mr. Phát
Chủ nợ bank cần tiền gấp  giảm sốc tòa nhà 5 tầng mt tx38 | 8.9 tỷ
7
8.9 tỷ 120 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Thạnh Xuân 38, P.Thạnh Xuân, Quận 12, HCM

Chủ nợ bank cần tiền gấp - Giảm sốc tòa nhà 5 tầng MT TX38 | 8.9 tỷ.

* Tin khẩn (attention): Cơ hội "vàng" cho nhà đầu tư săn hàng ngộp thực sự! Chủ không gánh nổi lãi suất, cần thanh khoản gấp trong tháng để giải quyết nợ bank. Giá nào cũng bán!

* Thông số vàng (interest):

* Diện tích: 5m x 22m (Công nhận đủ 120m² đất). Có 112m² thổ cư.

* Kết cấu: 1 trệt - 4 lầu - Sân thượng (5 tầng bề ...
Bán đất mt 5.5x30m, đường 10m, nguyễn văn quá, quận 12, nhỉnh 12 tỷ tl
6
12.5 tỷ 165 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Quá, P.Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM

Khuôn đất vuông vức 5.5x30m, công nhận 126m², thực tế sử dụng 165m2
- Mặt tiền đường Đông Hưng Thuận 8, chỉ 30m ra mặt tiền Nguyễn Văn Quá,
- Đối diện nhà hàng tiệc cưới Đông Phương, gần chợ Cây Sộp, trường cấp 2 Phan Bội Châu, cấp 3 Trường Chinh
- Phù hợp xây hotel, căn hộ dịch vụ, nhà ở.
- Trục đường sầm uất kinh doanh buôn bán tốt
- Giáp Tân Bình, Gò Vấp. Kết nối nhanh sân bay Tân Sơn Nhất và ...
Bán nhà trường chinh 804m²  mặt tiền  thu 130tr/tháng  quận 12  giá 143 tỷ
5
143 tỷ 804 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trường Chinh, P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM

- Địa chỉ: Đường Trường Chinh, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh
- Diện tích: 804m²
- Kết cấu: đất có công trình đang cho thuê 130 triệu/tháng
- Mặt tiền đường huyết mạch, gần tuyến Metro số 2, sân bay TSN 10 phút, KCN Tân Bình, ngã tư An Sương
- Phù hợp showroom, tòa nhà văn phòng, trung tâm thương mại, bệnh viện, khách sạn, trường học, phân lô bán nền
- Giá: 143 tỷ
Bán toà nhà văn phòng building mặt tiền đường trường chinh phan văn hớn dt 6 x 22m kc  hầm 7 lầu
3
30 tỷ 130 m²
Nhà Mặt Tiền
6 6

Đường Trường Chinh, P.Tân Hưng Thuận, Quận 12, HCM

SIÊU PHẨM BUILDING VP GIÁ RẺ
- Địa chỉ: MT Trường Chinh Đường 60m
- Diện tích: 6 x 22m
- Công nhận: 129m2
- Kết cấu: Hầm + 7 tầng
- Đang làm văn phòng công ty
Giá bán: 35 tỷ nay giảm về 30 tỷ
Tòa nhà mt hà huy giáp q12 hđt 3,6 tỷ/năm, hầm 7t, 8x42m. cn 334m2 dts 2000m2, giá bán 68 tỷ tl
8
68 tỷ 334 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Hà Huy Giáp, P.Thạnh Xuân, Quận 12, HCM

Toà nhà dòng tiền 3,6 tỷ/năm.
Địa chỉ: Mặt tiền Hà Huy Giáp, Thạnh Xuân, Quận 12.
- Diện tích: 8 x 42m. CN: 334m².
- Diện tích sàn: 2000m².
- Kết Cấu: Hầm 7 tầng.
- Đang có 82 Phòng CHDV + 1 Mặt bằng + Tầng 7 làm Penhouse chủ ở.
- Thang máy + thang thoát hiểm và giấy phép, hệ thống PCCC đạt chuẩn.
- HĐ Thuê: 240 triệu/tháng tới năm 2029.
- Nếu cho thuê thêm tầng 7 thì 300 triệu/tháng ~ 5%/năm.
- ...
Chính chủ cần bán gắp biệt thự 2 tầng 10x30 mặt tiền đường thạnh lộc 16 giá 22 tỷ
4
22 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Đường Thạnh Lộc 16, P.Thạnh Lộc, Quận 12, HCM

- Diện tích 300m² (10x30)
- Biệt thự 2 tầng thoáng mát sân rộng
- Đường 2 xe hơi tránh nhau
- Sổ hồng công chứng
- Ngân hàng hỗ trợ vay cao
- Xem nhà:
Giảm sâu! 215m2  6m5x34m nhà c4 đông hưng thuận 2 mặt hẻm xe hơi "mỏ vàng" xây chdv 10.x tỷ
3
Thỏa thuận 215 m²
Nhà Riêng

Đường Đông Hưng Thuận 6, P.Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM

215m² nhà C4 Đông Hưng Thuận 2 mặt hẻm xe hơi "mỏ vàng" xây CHDV 10. x tỷ.

* Cơ hội hiếm có (Attention): Quỹ đất diện tích "khủng" hiếm hoi còn sót lại ngay sát vách KDC An Sương sang xịn mịn. Hệ số xây dựng lên đến 3.5, tổng diện tích sàn hơn 700m² tha hồ thiết kế số lượng phòng tối đa!

* Lợi thế độc tôn (interest):

Ngang 6.5m dài 34m cực thoáng: Bề ngang lý tưởng để làm hầm xe rộng và sảnh ...
Nhà mặt tiền nguyễn thị bẩy  3 tầng 120m2  vị trí đắc địa  gần hiệp thành city quận 12.
10
10 tỷ 120 m²
Nhà Mặt Tiền
4 5

Đường Trần Thị Bảy, P.Hiệp Thành, Quận 12, HCM

Thông tin chi tiết:
+ Diện tích: 4.3/4.5 x 28m. Cn: 109m².
+ Kết cấu: 3 tầng BTCT kiên cố, sân thượng.
- 4 phòng ngủ rộng rãi, WC khép kín.
- Phòng khách thoáng, bếp tiện nghi, sân trước để xe ÔTô thoải mái.
- Ban công và giếng trời lấy sáng tự nhiên.
+ Nội thất toàn đồ cao cấp, đá ốp cầu thang được nhập từ Ý về rất đẹp.
+ Vị trí và tiềm năng:
- Nằm ngay mặt tiền đường Trần Thị Bảy khu vực Hiệp ...
Bán đất mt apđ 03, cách vườn lài 100m, đường 10m, dự phóng 30m, 112m2, chỉ 7,2 tỷ