Mua bán nhà đất tại Huyện Cần Giờ, Hồ Chí Minh diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 401m đất mặt tiền đường giồng ao, cần giờ ngang 7m4
4
16.84 tỷ 401 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giồng Ao, Tt.Cần Thạnh, H.Cần Giờ, HCM

Đất mặt tiền đường Giòng Ao, Cần Giờ. ngang 7m4, nở hậu 8m7, dài 50m = tổng dt 401mv, đã có 115mv thổ cư, giá bán 42tr/mv thương lượng, giá (chủ bao lên thêm cho 185mv thổ cư). Đoạn gần ngay ngã ba Tắc Xuất
Chính chủ bán nhanh 10x42m full thổ, mặt tiền đường 16m  cách chợ 500m  còn thương lượng
6
8.5 tỷ 424 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Công Bao, X.Bình Khánh, H.Cần Giờ, HCM

Chính chủ bán đất mặt tiền Nguyễn Công Bao Nhà Bè 424m² ngang 10m giá 8.5 tỷ

-Chính chủ cần bán lô đất vuông vức đẹp, diện tích lớn 424m² (ngang 10m x dài 42m), giá bán 8,5 tỷ vẫn còn thương lượng trực tiếp với chủ.

- Vị trí mặt tiền đường Nguyên Công Bao, đường rộng 16m, xe hơi di chuyển thoải mái

- Đất vuông vức, ngang lớn hiếm, rất đẹp để xây biệt thự, nhà vườn, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư lâu ...
Cần bán đơn lập xẻ quạt mặt biển vinhomes cần giờ 90 tỷ dt 470m2
3
90 tỷ 470 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Vinhomes Long Beach Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Căn đơn lập đắt giá nhất dự án Vinhomes Cần Giờ
Loại Thiết kế: Đơn Lập xẻ quạt phong cách Indochin
Diện tích đất : 470,7m²
Diện tich xây dựng : 704,8 m²
Giá thanh TTS :90 tỷ
Giá thanh toán vay 18 tháng : 101,8 tỷ
Vay linh hoạt đc 18T,24T,36T ko lãi suất
Chính sách: Thanh Toán sớm ck 7,5%
Đây là căn xẻ quạt mặt biển supper VIP bên em có bãi tắm riêng tư của Dinh Thự lên đến hơn 30m và ...
Bán nền biệt thự 432m2 nhà vườn phước lộc giá hấp dẫn
5
12.96 tỷ 432 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lương Văn Nho, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Sản phẩm biệt thự sinh thái hiếm còn sót lại tại Cần Giờ, phù hợp ở nghỉ dưỡng hoặc đầu tư dài hạn đón đầu hạ tầng biển.
Vị trí: Khu nhà vườn Phước Lộc Cần Giờ.
Trục đường: 16m, thông bờ sông, không gian thoáng mát.
Hướng: Tây Bắc.
Gần biển sông rừng, môi trường sống trong lành.
Diện tích đất: 15 x 24m = 432m².
Phương án xây dựng: 1 trệt 1 lầu áp mái.
Tổng diện tích sàn: ~ 720m².
Giá bán: 30 ...
Bán gấp nền biệt thự căn góc ba mặt tiền 435m2 khu phúc hưng  cần giờ giá chỉ 36tr/m2
5
17.4 tỷ 435 m²
Đất Mặt Tiền

Vinhomes Long Beach Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Người đăng: Duy (13 tin đăng)
Cần bán gấp nền Phúc Hưng ngay biển 30/4 xã Long Hòa huyện Cần Giờ.
Diện tích: 435m2
Căn góc 3 mặt tiền đường trục chính 20m, 16m & nội khu 12m.
Xây dựng 1 hầm - 1 trệt - 1 lửng - 4.5 lầu.
Thích hợp xây dựng khai thác làm văn phòng , khách sạn, coffee , biệt thự nghĩ dưỡng....
Giá chỉ 36tr/m². A/C quan tâm liên hệ Mr. Duy. Xin cảm ơn!
Bán nền đất biệt thự nhà vườn kdc phước lộc  cần giờ giá chỉ 25tr/m2
3
12.5 tỷ 500 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Maison De Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Cơ hội sở hữu nền biệt thự hiếm trong khu nhà vườn Phước Lộc, trục đường Lương Văn Nho, cách Vinhomes Paradise 900m không gian sống xanh, yên tĩnh, tách biệt hoàn toàn khỏi sự ồn ào đô thị.
Diện tích đất: 20 x 25m 500m².
Vị trí: Trục đường 12m, view công viên, xung quanh sông & rừng tự nhiên.
Hướng: Tây Bắc đón gió mát quanh năm.
Giá bán: 25 triệu/m² (giá rất tốt trong khu).
Phương án xây dựng ...
Bán biệt thự tại la maison de cần giờ, 11,5 tỷ, 379m2, giá cực chất 2 mặt tiền
4
11.5 tỷ 379 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

La Maison De Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Nhanh tay sở hữu biệt thự sang trọng tại La Maison De Cần Giờ, Đường Lương Văn Nho, Xã Cần Giờ, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Huyện Cần Giờ, Hồ Chí Minh). Với diện tích 379m², giá chỉ 11,5 tỷ VND, căn biệt thự này có 4PN, 3WC, thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất như điều hòa, giường, tủ lạnh,... Mặt tiền rộng 20m rất phù hợp cho việc kinh doanh hoặc nghỉ dưỡng. Pháp lý đầy đủ.

Địa điểm tiện ích xung ...
Chính chủ bán nhà long hoà cần giờ , sát vin 1km
4
5.99 tỷ 340 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Văn Mạnh, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Nhà Long Hoà Cần giờ , đường nguyễn văn mạnh , sát vinhome 1km

340m² full thổ cư

Có nhà 1 trệt 1 lầu , đang cho thuê 18tr / tháng

sổ hồng cầm tay
17,6tr/m2 vừa nhà vừa đất có nguồn cho thuê 18tr đường nguyễn văn mạnh cần giờ
6
6 tỷ 340 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Nguyễn Văn Mạnh, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Giảm mạnh 700tr chỉ còn 6ty vừa nhà vừa đất # 17,6tr/m² ( nhà 3 tỷ + đất 3 ty)
- Giá quá tốt để đầu tư- sát Vinhome
- Nguyễn văn Mạnh - Long Hoà - Cần Giờ
- Dt 340m² full thổ cư hẻm 3m
- Nhà 1 trệt 1 lầu xây kiên cố
- Đang cho thuê 18tr/ tháng
- Giá 6 tỷ TL
LH Dân
Bán nền bt dự án la maison de phước lộc cần giờ, dt 477 m2 mặt đường 24m, giá 30,5tr  0965 004 ***
6
14.55 tỷ 477 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Maison De Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Cần bán nền biệt thự dự án La Maison de, Phước Lộc, Cần Giờ.
DT: 17,5x25 nở hậu 21 m. 477 m2
Nền đất nằm mặt đường chính dự án rộng 24 m
Giá 30,5 tr/m² đã bao gồm móng cọc.
Pháp lý HĐMB.
XD hoàn công ra sổ
Dự án thuộc khu cầm bao,an ninh 24/24 an toàn cho cư dân
Dự án chỉ cách đại công trường cổng chính Vinhomes Green Paradise chỉ 1 km
LH: Mr Huy.
Bán lô biệt thự khu dân cư  du lịch  nhà vườn phước lộc, cần giờ. 478m2 giá 26tr/m
3
12.43 tỷ 478 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Maison De Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Người đăng: Ta Tien (1 tin đăng)
Cần bán Lô đất Biệt thự khu Phước Lộc Cần Giờ, Các dụ án Vinhomes Cần Giờ 800m.
Diện tích: 478m² đường lớn.
Giá bán: 26tr/m đã ép cọc.
LH: Mr Tiến
Cần bán nhanh căn biệt thự vườn cạnh vinhomes paradise cần giờ. giá rẻ nhất khu vực chỉ 28 triệu/m2
4
13.26 tỷ 473 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

La Maison De Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Nhà biệt thự 3PN + 3WC + bếp, tọa lạc tại mặt tiền Lương Văn Nho, Xã Long Hòa, Cần Giờ, Hồ Chí Minh. Diện tích lên đến 473.5m², với thiết kế hiện đại và không gian sân vườn thoáng đãng. Giá bán hấp dẫn 28 triệu / m², mang đến cơ hội đầu tư tuyệt vời cho các gia đình và nhà đầu tư.
---

Điểm nhấn:
+ Thiết kế hiện đại, thoáng đãng.
+ Mặt tiền rộng 20m, đường vào 10m, thuận tiện cho việc di ...
Bán nền biệt thự 432m2 trục đường lớn kdc nhà vườn phước lộc  cần giờ giá chỉ 27tr/m2
4
11.66 tỷ 432 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Maison De Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Vị trí: Khu nhà vườn Phước Lộc Cần Giờ.
Trục đường: 16m, thông bờ sông, không gian thoáng mát.
Hướng: Tây Bắc.
Gần biển sông rừng, môi trường sống trong lành.
Diện tích đất: 15 x 24m = 432m².
Phương án xây dựng: 1 trệt 1 lầu áp mái.
Tổng diện tích sàn: ~ 720m².
Giá bán: 27 ...
Bán gấp căn góc 3 mặt tiền 435m2 sổ hồng riêng giá chỉ 32tr/m2.   0901 004 ***
3
13.92 tỷ 435 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Maison De Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Cần bán gấp nền góc 3 mặt tiền đường 20m thông ra biển, cách dự án Vin chỉ 130m.
Tổng diện tích : 435m2
Sổ hồng riêng, sang tên nhanh chóng
Xây dựng : 1 hầm - 1 trệt - 4.5 lầu
Thích hợp xây dựng làm văn phòng, khách sạn, karaoke, nhà hàng.....
A/C quan tâm liên hệ : để thông tin chi tiết. Xin cảm ơn !!
Bán biệt thự vịnh tiên trong vinhomes vị trí kim cương, dòng tiền kép ở sang ,cho thuê lợi nhuận!
4
42.5 tỷ 323 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Long Beach Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Người đăng: Lê Mơ (31 tin đăng)
BIỆT THỰ ĐƠN LẬP VEN HỒ VT48-XX VINH TIÊN
Tuyệt phẩm dành cho giới thượng lưu Sở hữu ngay hôm nay!
Vị trí kim cương
- Nằm trong khu đô thị Vinh Tiên, nơi hội tụ cộng đồng cư dân tinh hoa.
- Biệt thự ven hồ, tầm nhìn thoáng đãng, không gian sống chuẩn nghỉ dưỡng.
- Gần quảng trường, phố thương mại, tiện ích đồng bộ chuẩn quốc tế.
Thông tin chi tiết
- Diện tích đất: 323,9 m²
- Diện tích xây ...
Mặt tiền lương văn nho  409m2 đất thổ cư vị trí vàng để kinh doanh, xây trọ
6
20.48 tỷ 409 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lương Văn Nho, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN LƯƠNG VĂN NHO VỊ TRÍ VÀNG KINH DOANH

Đối diện cổng A KDC Phước Lộc khu vực sầm uất, lưu lượng qua lại cao
Diện tích: 409m (có sẵn 300m thổ cư)
Chỉ 1,5km đến Metro & VinHomes

Giá bán: 50 triệu/m

Vị trí cực đẹp tiềm năng khai thác đa dạng:
Kinh doanh buôn bán
Xây trọ, dòng tiền ổn định
Giữ tài sản đầu tư sinh lời

Quỹ đất lớn mặt tiền hiếm giá ...
Chuyên bán đất nền khu phúc hưng, ngay sát cổng chính dự án vinhomes green paradise cần giờ
6
14.36 tỷ 435 m²
Đất Riêng

Đường Thạnh Thới, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Người đăng: Duy (13 tin đăng)
Cần bán nhiều nền Phúc Hưng, nằm ngay trục khách sạn Mangrove Garden, cách chợ Hàng Dương 120m, cách cổng dự án Vin trục Thanh Thới 200m.
Pháp lý: Sổ hồng riêng từng nền. Được chuyển full thổ với giá 4tr/m², được tách thửa.
Xây dựng: 1 hầm - 1 trệt - 1 lửng - 4.5 lầu (đang xin điều chỉnh 1 trệt 7 lầu).
Khu vực phù hợp kinh doanh khách sạn, karaoke, massage, kinh doanh dịch vụ nhà hàng tiệc cưới, ...
Bán đất 435m ngay gần cổng vin, 38tr/m, chợ hàng dương, cần giờ, hcm, chính chủ giá tốt
4
16.53 tỷ 435 m²
Đất Riêng

Đường Thạnh Thới, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Đất thổ cư nằm ở vị trí đắc địa tại Thạnh Thới, xã Long Hòa, Cần Giờ, TP. HCM. Diện tích 435 m², phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
Nằm phía sau chợ Hàng Dương, khu khách sạn cao cấp.

- Diện tích rộng rãi 435 m², có sẵn 206m² thổ cư, có thể chuyển lên thêm, thuận tiện cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
- Mặt tiền đường rộng 30m, dễ dàng đi lại và phát triển kinh doanh.
- Pháp lý đầy đủ, sổ ...
Bán đất 2 mặt tiền đường duyên hải và đường lê thương ,dự án vingroup đang khởi công
5
40 tỷ 500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Duyên Hải, Tt.Cần Thạnh, H.Cần Giờ, HCM

Bán Đất 2 mặt tiền đường duyên hải và đường Lê thương, cách dự án vingroup đang khởi công 1km.vị trí đối diện công viên biển can giờ. giá cực tốt
- DT 510m²( ngang 10.5 dài 50m)
Vị trí đẹp lô góc 2 mặt tiền thích hợp kinh doanh
- gía 80triệu/m² ~ 40tỷ.
Anh chị quan tâm, lh
xem đất sổ thực tế, hiện đang cho thuê kinh doanh quán cf
Bán đất xã tam thôn hiệp, cần giờ, đối diện công viên, tặng nhà yến, 530m2
4
8.5 tỷ 450 m²
Đất Riêng

X.Tam Thôn Hiệp, H.Cần Giờ, HCM

_Diện tích sử dụng: 530m2
_Diện tích công nhận: 450m², có 275m² thổ cư.
_Có sẵn nhà yến 3 tầng đang khai thác.
_Phía trước đối diện công viên, phía sau hướng ra sông Lòng Tàu và rừng ngập mặn.
_Đường 8m, có vỉa hè.
_Khu dân cư hiện hữu, ngay nhà văn hóa, ủy ban, chợ Tam Thôn Hiệp, bến đò Tam Thôn Hiệp.
_Cư dân thân thiện, khí hậu mát mẻ trong lành, tiện ích đầy đủ, đặc biệt hải sản tươi ngon, giá ...
Từ 0 tới 20 của 37

Xem quy hoạch tại H. Cần Giờ, Hồ Chí Minh

Mua Bán Bất Động Sản Huyện Cần Giờ Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Huyện Cần Giờ ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Huyện Cần Giờ.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Huyện Cần Giờ chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Huyện Cần Giờ tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Huyện Cần Giờ trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây: