Mua bán nhà đất tại Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh giá lớn hơn 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hàng kín bán gấp nhà mt bình quới, q. bình thạnh, dt 32x63,5m, giá chỉ 190 tỷ, mua là lời ngay
4
190 tỷ 2000 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

Đường Bình Quới, P.28, Q.Bình Thạnh, HCM

SIÊU PHẨM QUỸ ĐẤT VÀNG BÌNH QUỚI BÌNH THẠNH

Địa chỉ: 155 157 159 Bình Quới, P.28, Quận Bình Thạnh

Thông tin chi tiết:

Diện tích: 32m x 63.5m nở hậu 33m
Công nhận: ~2.000m²
Hiện trạng: Nhà cấp 4

Giá bán: 190 Tỷ (chốt nhanh cho khách thiện chí)

LH; LỘC ( CÓ ZALO )

Tài sản nằm trên trục Bình Quới, khu vực ven sông có tiềm năng phát triển mạnh, không gian thoáng và quỹ đất lớn ngày ...
Giảm sốc phân khúc 70 tỷ  toà nhà mặt tiền phố tây gần ba sonq1  (8x25m) hầm 7 tầng  hdt 110tr
4
70 tỷ 200 m²
Nhà Mặt Tiền
6 6

Đường Nguyễn Cửu Vân, P.17, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán gấp toà nhà mặt tiền Nguyễn Cửu Vân, P17 Bình Thạnh, sát Quận 1
- Diện tích: 8m x 25m. CN 200m². DTSD 888m2
- Kết cấu: hầm 7 tầng. Toà văn phòng, chưa lấp lỗ thông tầng
- HĐT: 110tr/tháng với đối tác doanh nghiệp lớn
- Đoạn đẹp, đã mở thông đuờng Điện Biên Phủ thuận tiện về Quận 1, khu phố Tây sầm uất, thanh khoản cao
- Sổ hồng riêng, hoàn công đủ
- Liên hệ em Trung hỗ trợ làm việc chính chủ:
Bán gấp penthouse city garden 324m² 4pn4wc view sông sài gòn & quận 1 giá 54 tỷ.  0908 982 ***
23
54 tỷ 324 m²
Nhà Chung Cư
4 4

City Garden, P.21, Q.Bình Thạnh, HCM

BÁN PENTHOUSE CITY GARDEN BÌNH THẠNH | THÁP A | TẦNG CAO

Penthouse đẳng cấp với tầm nhìn toàn cảnh skyline & sông Sài Gòn
- Vị trí: City Garden, Bình Thạnh không gian sống yên tĩnh, riêng tư, chỉ vài phút đến Quận 1
Thông tin căn hộ: Penthouse Tháp A (tầng cao)
- 4 phòng ngủ | 4 phòng tắm
- Diện tích hơn 325m²
- View 180 hướng Quận 1 & sông Thủ Thiêm
- Full nội thất cao cấp vào ở ngay, ...
Bán building điện biên phủbình thạnh dt 40x48m2 h+12 tầng~4500m2 sànhđt 1.5 tỷ/thángchỉ 360 tỷ
4
360 tỷ 575 m²
Nhà Mặt Tiền
12

Đường Điện Biên Phủ, P.25, Q.Bình Thạnh, HCM

- Toà nhà đang được đánh gái tốt nhất trong khu vực với kết cấu có sẵn và dòng tiền cao.
- Bán BUILDING kết cấu khủng mặt tiền trục chính - Điện Biên Phủ - P25 - Quận Bình Thạnh
- DT: 40 X 48m Công nhận 575m² , khuôn viên ~ 1200m² đang được sử dụng
- Kết cấu: 2 Hầm 12 Tầng + PCCC đạt chuẩn
- DTSàn : ~ 4500m² sàn
- Toà nhà đang có HĐT: 1.5 TỶ / mỗi tháng - Còn 7 năm.
- Gía bán nhanh: Hạ về còn ...
Bán 800m2 đất đường nguyễn hữu cảnh, phường 22, bình thạnh, chưa tới 100tr/m2 giá 75 tỷ
3
75 tỷ 800 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Hữu Cảnh, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán 800m² đất đường Nguyễn Hữu Cảnh, phường 22, Bình Thạnh.
+ Kết cấu: Nhà 2 tầng gồm 6 căn, và 2 dãy trọ gồm 30 phòng với dòng tiền mỗi tháng 100 triệu.
+ Vị trí: Trước nhà là hẻm xe hơi 6m thông Nguyễn Hữu Cảnh đối diện Landmark 81, khu dân cư dân trí cao thân thiện, an ninh tốt, phù hợp xây biệt thự, nhà hàng, căn hộ dịch vụ.
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, công chứng ngay.
Giá bán chưa ...
Cực hiếm ! góc 2 mặt tiền phan đăng lưubình thạnh dt khủng 16x42m cn 651m2chỉ 195 tỷxd cao tầng
6
195 tỷ 650 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Phố Phan Đăng Lưu, P.3, Q.Bình Thạnh, HCM

Gía m² cực rẻ - khu vực xây dựng cao tầng! Kế bên tòa nhà tiệc cưới ASIANA PLAZA
- Chính chủ kẹt nợ cần bán gấp hạ giảm 30% cần bán gấp nhà đất ngay mặt tiền Phan Đăng Lưu.
- Diện tích: 16 x 42m - CN 651m².
- Kết cấu: Cấp 4.
- Đang cho thuê: 110tr/tháng.
- Gía bán tốt : 195 tỷ ~300tr/m² tốt nhất tuyến đưởng

- Có chỉ tiêu xây dựng cao tầng
- Pháp lý sổ hồng làm việc trực tiếp chủ.
- Cám ơn a chị ...
Bán biệt thự vinhomes central park, 200 tỷ, 275m2, 4pn, 5wc, 3 tầng, hướng đông nam
9
200 tỷ 275 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Vinhomes Central Park, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Biệt thự cao cấp tại Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

+ Diện tích: 275m².
+ Số phòng ngủ: 4PN.
+ Số toilet: 5WC.
+ Số tầng: 3 tầng.
+ Hướng cửa chính: Đông Nam.
+ Hướng ban công: Đông Nam.
+ Chiều ngang mặt tiền: 14m.
+ Chiều rộng ngõ trước: 12m.
+ Pháp lý đầy đủ.
căn Villa full nội thất đầy đủ nhà đẹp
Giá bán tốt nhất thị trường 200 tỷ

Biệt thự ...
Bán nhà mặt phố đinh bộ lĩnh, 65 tỷ, 160m2 giá ưu đãi
3
65 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Đinh Bộ Lĩnh, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

Nhanh tay sở hữu nhà mặt phố Đinh Bộ Lĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh với diện tích 160m². Giá bán chỉ 65 tỷ VND, đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản đắc địa.

Điểm đặc biệt: Nhà có phong thủy tốt, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc làm văn phòng. Vị trí thuận lợi, không gian rộng rãi sẽ mang lại nhiều tiện ích cho người sử dụng.

Địa điểm xung quanh: Gần bệnh ...
Siêu góc 2 mặt tiền phan văn trị quận bình thạnh. 23m x 33m. 4 tầng. ctxd cao tầng. giá 80 tỷ tl
6
80 tỷ 400 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Phan Văn Trị, P.11, Q.Bình Thạnh, HCM

- Bán nhà góc 2 mặt tiền Phan Văn Trị - Q. Bình Thạnh.

- Địa chỉ: Mặt Tiền Phan Văn Trị, Phường 11, Q. Bình Thạnh.

- Diện tích: 7 x 33m. Nở hậu: 23m.

- Công nhận: 370m².

- Kết cấu: 4 tầng.

- Vị trí đẹp - Góc 2 Mặt Tiền Siêu Hiếm trên tuyến đường - nở hậu cực đẹp - Đoạn đẹp nhất tuyến đường - tập trung nhiều Toà Nhà Văn Phòng - Building - Ngân Hàng - Thương hiệu nổi tiếng.

- Giá bán: 80 ...
Bán biệt 36/70 nguyễn gia trí, p25, bình thạnh, 428m2 đất giá 99 tỷ
4
99 tỷ 428 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Đường Nguyễn Gia Trí, P.25, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán biệt thự đẳng cấp khu 36/70 Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Q. Bình Thạnh.
- Diện tích: 18x26m. DTCN: 428m².
- Kết cấu: 2 tầng. Sân vườn rộng rãi.
- Kết cấu chắc chắn, nội thất cao cấp, không lỗi phong thủy, khuôn đất vuông vức, đường trước nhà 12m, vỉa hè 4m, khu vực kinh doanh đc, cung đường sáng sủa, cao ráo, không ngập nước.
- Giá 99 tỷ thương lượng.

Liên hệ Mr Tuấn:
Cty BĐS Kim Cương ...
Bán nhà mặt tiền nguyễn xí, 22 x 52m  gpxd 2 hầm + 10 lầu, giá 90 tỷ tl
3
90 tỷ 1144 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Nguyễn Xí, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

- Bán nhà siêu hiếm mặt tiền Nguyễn Xí, P. 26, Q. Bình Thạnh.
- Diện tích: 22 x 52m, CN 1144m².
- Hiện trạng: 1 tầng.
- Tiện xây tòa nhà văn phòng, building, nhà hàng, khách sạn, bệnh viện...
- Chỉ tiêu xây dựng: 2 hầm + 10 tầng.
- Giá bán: 90 tỷ TL.
Tòa nhà giảm 4 tỷ | mt 149 nguyễn cửu vân | 200m² | thuê 110 tr | giá 68 tỷ
3
68 tỷ 200 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Cửu Vân, P.17, Q.Bình Thạnh, HCM

Lý do: Thanh khoản 2026, giảm 5% (giảm 3.6 tỷ, làm tròn 4 tỷ). Gia chủ cần thu hồi vốn đầu tư giáo dục.

Vị trí: 149 Nguyễn Cửu Vân, P.17, Quận Bình Thạnh. Tuyến đường thương hiệu nối liền Quận 1 và Bình Thạnh, tập trung nhiều cao ốc văn phòng, căn hộ dịch vụ cao cấp và cộng đồng chuyên gia nước ngoài.

Diện tích: 8.2m x 25m. Công nhận: 200m². Tổng diện tích sàn: 888m². Chiều ngang trên 8m cực kỳ ...
Khuôn đất hiếm, căn góc 2mt trần bình trọng, bình thạnh. dt công nhận 600m2  giá 105 tỷ tl
3
105 tỷ 600 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Trần Bình Trọng, P.5, Q.Bình Thạnh, HCM

Người đăng: Lai (12 tin đăng)
Góc 2 mặt tiền 46 Trần Bình Trọng, Phường 5, Quận Bình Thạnh.
- Diện tích: 11x50m, nở hậu: 21m, công nhận: 600m².
- Kết cấu: Cấp 4, nhà có hẻm hông 5m rất thông thoáng. Phù hợp xây toà nhà văn phòng, CHDV...
- Cho thuê ổn định 200tr/tháng.
- Giá bán: 105 tỷ TL.
Bán gấp tòa nhà mặt tiền nguyễn văn đậu , q.bình thạnh 299m2 (10x35) hầm 8 tầng gía tốt 76 tỷ
3
76 tỷ 299 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Đậu, P.12, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán gấp tòa nhà Mặt Tiền Nguyễn Văn Đậu , Quận Bình Thạnh

- Diện tích : 10 x35m

- Kết cấu : Hầm 8 tầng Thang máy

- Hợp đồng thuê : 400 triệu/tháng

- Gía bán : 90 tỷ giảm về 76 tỷ

Liên hệ : Thành Trung Hỗ trợ xem nhà và làm việc chính chủ 24/7
Tòa vpct 9 tầng mặt phố ung văn khiêm siêu hiếm, hơn 1000m2 sàn, ngang gần 6m bề thế, nội thất nhập
6
62 tỷ 200 m²
Nhà Mặt Tiền
10 10

Đường Ung Văn Khiêm, P.25, Q.Bình Thạnh, HCM

CHÍNH CHỦ GỞI BÁN TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG MẶT PHỐ SIÊU HIẾM 9 TẦNG KINH DOANH SẦM UẤT, SÁT LANDMART 81, DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH
- Diện tích: 5.7x35m. Diện tích sàn 1080,2
- Kết cấu: Xây dựng Hầm trệt lửng 6 tầng sân thượng. Thang máy sịn sò, nội thất nhập ngoại. Thiết kế chuẩn văn phòng.
- Trục đường kinh doanh sầm uất , kết nối Quận 1 và TP Thủ Đức- Landmart 81.
- Pháp lý chuẩn, hoàn công đầy đủ. Công ...
Chính chủ giảm giá sâu bán tòa vp nguyễn gia trí bt dt 6 x 20 hầm 5 tầng hđt 165tr/th giá 51tỷ
3
51 tỷ 120 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Gia Trí, P.25, Q.Bình Thạnh, HCM

Vị trí mặt tiền Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Quận Bình Thạnh. Khu vực chuyên cho thuê nhà hàng , văn phòng và rất nhiều nghành nghề khác.
Nguyễn Gia Trí
- Diện Tích 6x20
- công Nhận 120m2
- Hợp đồng thuê 165tr
-Giá bán 51 tỷ

Liên hệ : - Lê Minh
Bán nhà điện biên phủ p. 25 q. bình thạnh  dt 8x20m  cn 155m2  hđt 145tr/tháng  giá 65tỷ
3
65 tỷ 155 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Điện Biên Phủ, P.25, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán nhà Điên Biên Phủ, Phường 25, Q. Bình Thạnh.
- Diện tích: 8x20.
- Công Nhận: 155m².
- Kết cấu: 5 tầng.
- Hợp Đồng thuê: 145tr/th còn 3 năm.
- Vị trí tuyến đường thương hiệu - Kết nối liên quận - kinh doanh cực kỳ sầm uất.
- Giá bán: 65 tỷ chốt.
Biệt thự căn góc 249m2 khu vip điện biên phủ sân vườn đẳng cấp dòng tiền 70tr/tháng
7
65 tỷ 249 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Điện Biên Phủ, P.15, Q.Bình Thạnh, HCM

DBT1382
BIỆT THỰ CĂN GÓC 249M2 KHU VIP ĐIỆN BIÊN PHỦ SÂN VƯỜN ĐẲNG CẤP DÒNG TIỀN 70TR/THÁNG
- Siêu phẩm biệt thự sân vườn hiếm có ngay trung tâm Bình Thạnh, khu Điện Biên Phủ vị trí đẹp, khu dân trí cao, tập trung nhiều biệt thự và tòa nhà cao cấp. Phù hợp vừa ở đẳng cấp vừa khai thác dòng tiền ổn định.
Vị trí: Hẻm xe hơi rộng, cách mặt tiền Điện Biên Phủ chỉ 50 mét ngay bên hông Đại Học ...
Bán lô nhà đất hiếm! 2mt 62 ung văn khiêm, p25 dt 25x40m, cn 998m2, full thổ, giá bán 130 tỷ (tl)
7
130 tỷ 998 m²
Nhà Mặt Tiền
6 6

Đường Ung Văn Khiêm, P.25, Q.Bình Thạnh, HCM

Lô nhà đất góc 2 mặt tiền siêu hiếm!
- Hai mặt tiền Ung Văn Khiêm, Phường 25, Bình Thạnh, HCM.
- Diện tích: 25x40m, DTCN 998m², hẻm hông 12m.
- Thổ cư 100%.
- Hiện nhà cấp 4 đang cho 2 đơn vị thuê thu nhập 150tr/tháng.
- Sổ hồng cá nhân đứng tên.
- Giá bán: 130 tỷ (130tr/m²).
- Khu vực được xây cao tầng (2 hầm + 12 tầng).
- Liên hệ: - Em Vũ để biết thêm thông tin chi tiết!
Siêu phẩm! chủ cần bán toà khách sạn đẹp mặt tiền đường nguyễn xí p26 bình thạnh.dt6x31m giá 62 ty
3
62 tỷ 210 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Nguyễn Xí, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

-CẦN BÁN SIÊU PHẨM TÒA KHÁCH SẠN DUY NHẤT & ĐẸP NHẤT TẠI CUNG ĐƯỜNG THƯƠNG HIỆU NGUYỄN XÍ QUẬN BÌNH THẠNH

Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh.

- Diện Tích: 6 x 31m, Nở Hậu: 10m
- Công Nhận: 210m²
- Kết Cấu: 7 Tầng - Tầng 2-3-4-5 ( 20 Phòng Thường ), Tầng 6-7 ( 4 Phòng Gia Đình Lớn ) + Full Nội Thất
- PCCC Đầy Đủ Thiết Bị Bên Trong Có Biên Bản Kiểm Định Hằng Năm, 1 Thang Thoát Hiểm Trước Mặt Nhà ...
Từ 140 tới 160 của 315

Xem quy hoạch tại Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh