Mua bán nhà đất tại Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Khuôn đất hiếm, căn góc 2mt trần bình trọng, bình thạnh. dt công nhận 600m2  giá 105 tỷ tl
3
105 tỷ 600 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Trần Bình Trọng, P.5, Q.Bình Thạnh, HCM

Người đăng: Lai (12 tin đăng)
Góc 2 mặt tiền 46 Trần Bình Trọng, Phường 5, Quận Bình Thạnh.
- Diện tích: 11x50m, nở hậu: 21m, công nhận: 600m².
- Kết cấu: Cấp 4, nhà có hẻm hông 5m rất thông thoáng. Phù hợp xây toà nhà văn phòng, CHDV...
- Cho thuê ổn định 200tr/tháng.
- Giá bán: 105 tỷ TL.
35 tỷ  hẻm ô tô  58 triệu /m2  trần quý cáp bình thạnh  20x30m / 600m2  tiện phân lô
3
35 tỷ 533 m²
Đất Riêng

Đường Trần Quý Cáp, P.11, Q.Bình Thạnh, HCM

- Trần Quý Cáp Bình Thạnh - 35 tỷ (hẻm ôtô).
- Ngang: 20m; Dài: 30m.
- Diện tích công nhận: 533.7m².
- Kết cấu: Đất trống.
- CTXD: Thích hợp phân lô hoặc xây dựng CHDV.
- Giá bán: 35 tỷ (thương lượng).
- Liên hệ xem nhà Vinh Land.
Bán lô nhà đất hiếm! 2mt 62 ung văn khiêm, p25 dt 25x40m, cn 998m2, full thổ, giá bán 130 tỷ (tl)
7
130 tỷ 998 m²
Nhà Mặt Tiền
6 6

Đường Ung Văn Khiêm, P.25, Q.Bình Thạnh, HCM

Lô nhà đất góc 2 mặt tiền siêu hiếm!
- Hai mặt tiền Ung Văn Khiêm, Phường 25, Bình Thạnh, HCM.
- Diện tích: 25x40m, DTCN 998m², hẻm hông 12m.
- Thổ cư 100%.
- Hiện nhà cấp 4 đang cho 2 đơn vị thuê thu nhập 150tr/tháng.
- Sổ hồng cá nhân đứng tên.
- Giá bán: 130 tỷ (130tr/m²).
- Khu vực được xây cao tầng (2 hầm + 12 tầng).
- Liên hệ: - Em Vũ để biết thêm thông tin chi tiết!
Bán căn hộ dịch vụ, đường ngô đức kế dòng tiền 2tỷ/năm
5
38.8 tỷ 650 m²
Nhà Riêng
24

Đường Ngô Đức Kế, P.1, Q.Bình Thạnh, HCM

CHDV 18B Ngô Đức Kế 24 phòng + MBKD HĐ thuê 9 năm dòng tiền gần 2 tỷ/năm.
Gồm 24 phòng căn hộ dịch vụ + 1 mặt bằng kinh doanh.
Nhà mới sắp hoàn thiện, thiết kế tối ưu CHDV.
Có sẵn mặt bằng kinh doanh tăng thu nhập.
Hợp đồng khoán 9 năm.
4 năm đầu: 130 triệu/tháng.
5 năm sau: 140 triệu/tháng.
Tổng dòng tiền ~ 2 tỷ/năm.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.
Giá: 38 tỷ 800 triệu.
.
Dt  520m2  giá chỉ 200tr/m2  mt xô viết nghệ tĩnh  không quy hoạch  lý tưởng xây building
3
105 tỷ 520 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.28, Q.Bình Thạnh, HCM

CAM KẾT KHÔNG QUY HOẠCH ĐÃ HẾT LỘ GIỚI

QUỸ ĐẤT VÀNG 520M SIÊU PHẨM MẶT TIỀN XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH
Phù hợp xây Building văn phòng showroom trụ sở công ty cao cấp.

THÔNG TIN TÀI SẢN:
Mặt tiền Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Bình Quới (Quận Bình Thạnh cũ)

Kích thước: 13.23m x 33.55m
Nở hậu đẹp: 16.68m
Diện tích công nhận: 519.4m²
Pháp lý chuẩn công chứng nhanh
Cam kết không dính quy hoạch đã ...
Chỉ 70tr/m2 siêu quỹ đất view sông bình quới  2 mặt tiền trước sau  cơ hội đầu tư
3
98 tỷ 1387 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.28, Q.Bình Thạnh, HCM

SIÊU QUỸ ĐẤT VIEW SÔNG BÌNH QUỚI 2 MẶT TIỀN TRƯỚC SAU CƠ HỘI ĐẦU TƯ "CÓ MỘT KHÔNG HAI"

Địa chỉ: Bình Quới (cũ Xô Viết Nghệ Tĩnh), P28, Bình Thạnh.

Diện tích: 18m x 75m. Diện tích khuôn viên lên đến ~1.387m² (Có 400m² thổ cư).

Địa thế vàng: 2 mặt tiền trước sau, một mặt hướng lộ, một mặt sát sông thoáng mát quanh năm.

Quy hoạch: Trục chính Thanh Đa mở rộng 54m tiềm năng tăng giá phi mã ...
Bán mặt tiền ung văn khiêm, bình thạnh  tiện xây dựng mới 619m²  mt ngang 9m, nở hậu 19m  71 tỷ
3
68 tỷ 619 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Ung Văn Khiêm, P.25, Q.Bình Thạnh, HCM

- Bán Mặt Tiền Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Quận Bình Thạnh
- Diện tích : 9 x54m, nở hậu 19m
- Công nhận : 619m²
- Kết cấu : Cấp 4, nhà xưởng, tiện xây mới
- Giá bán : 75 Tỷ
Bán tòa nhà mặt tiền phan đăng lưu, bình thạnh, 33x37m, 2 hầm 13 tầng, hđt 500tr/th giá 340 tỷ
3
340 tỷ 1221 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Phan Đăng Lưu, P.6, Q.Bình Thạnh, HCM

BÁN BUILDING 2 MẶT TIỀN PHAN ĐĂNG LƯU, BÌNH THẠNH 2 HẦM 13 TẦNG DÒNG TIỀN 500 TRIỆU/THÁNG

Vị trí vàng: 2 mặt tiền đường lớn Phan Đăng Lưu, Phường 6, Quận Bình Thạnh tuyến thương hiệu, kết nối nhanh Quận 1, Phú Nhuận, sân bay Tân Sơn Nhất.

Diện tích khủng: 33m x 37m (nở hậu đẹp) tổng diện tích đất hiếm, lý tưởng cho building văn phòng, khách sạn cao cấp.

Kết cấu chuẩn tòa nhà văn phòng ...
Cao ốc góc 2mt  phan đăng lưu & lam sơn | 22m x 25m | 2 hầm 10 tầng | hđt 1 tỷ/tháng
4
450 tỷ 539 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Phan Đăng Lưu, P.6, Q.Bình Thạnh, HCM

Cao ốc góc giao 2 mặt tiền giao lộ Phan Đăng Lưu & Lam Sơn!

- Diện tích: 22m x 25m.
- Công nhận: 539,9m².
- Kết cấu: 2 hầm 10 tầng.
- Tổng DTS: 3.560m².
- Hợp đồng thuê: 1 tỷ / tháng.
- Gía bán: 450 tỷ.

Xem nhà trong giờ hành chính. Xin cảm ơn anh chị đã xem tin.
Tòa nhà mt nguyễn văn đậu, bình thạnh  15x35m  hầm 8 tầng  hđ thuê 750 triệu/th  giá 250 tỷ
5
250 tỷ 563 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Đậu, P.7, Q.Bình Thạnh, HCM

Tòa nhà mặt tiền Nguyễn Văn Đậu, Bình Thạnh.
- Diện tích: 15 x 35m, nở hậu đẹp
- Công nhận: 563.3m2
- Kết cấu: Hầm 8 tầng
- HĐ thuê: 750 triệu/tháng mới ký 5 năm
- Giá bán: 250 tỷ
- Liên hệ: - Thanh Tùng (24/7).
Và hơn 1000 sản phẩm vị trí siêu đẹp vip trung tâm Sài Gòn từ 50 - 2000 tỷ "Bảo đảm khách hàng hài lòng".
Bán đất đẹp  view sông  bình quới, bình thạnh, dt 17x52m, 880m2, giá siêu rẻ chỉ 50 tỷ
8
50 tỷ 880 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Bình Quới, P.28, Q.Bình Thạnh, HCM

Địa chỉ: 399/2 Bình Quới, P. Bình Quới, Bình Thạnh, TP.HCM
Hẻm xe tải, gần mặt tiền đường lớn
Vị trí cực hiếm sau đất là mặt sông thoáng mát quanh năm

Diện tích công nhận: 879.9m² (ngang 17m x dài 52m)
Có thêm ~300m² đất không công nhận sử dụng ổn định
Sổ hồng riêng, thổ cư lâu dài pháp lý chuẩn
Phù hợp làm biệt thự vườn, homestay nghỉ dưỡng hoặc đầu tư lâu dài
Giá bán: chỉ 50 tỷ

Liên ...
Bán đất mt điện biên phủ, p17 bình thạnh, 18.5x28m, 508m², vị trí đẹp kd đa ngành, 50 tỷ
3
50 tỷ 508 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Điện Biên Phủ, P.17, Q.Bình Thạnh, HCM

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐIỆN BIÊN PHỦ, P.17, Q. BÌNH THẠNH DIỆN TÍCH LỚN, VỊ TRÍ KINH DOANH ĐẮC ĐỊA

Vị trí: Mặt tiền đường Điện Biên Phủ, Phường 17, Quận Bình Thạnh tuyến đường huyết mạch, lưu lượng xe cực cao
Diện tích: 18.5m x 28m
Công nhận: 508m²
Hiện trạng: Đất trống, thuận tiện xây dựng ngay

Ưu điểm nổi bật:

Mặt tiền rộng, cực kỳ hiếm tại khu vực
Phù hợp kinh doanh đa ngành: showroom, văn ...
Bán tòa nhà ngay nơ trang long, bình thạnh dòng tiền 400 tr/th (dt 16x39m  hầm 7 tầng), giá 114 tỷ
3
114 tỷ 628 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nơ Trang Long, P.14, Q.Bình Thạnh, HCM

+ Vị trí:
Cần Bán Tòa Nhà tọa lạc ngay Lê Quang Định, Phường 14, Quận Bình Thạnh. Vị trí tài sản nằm trong những khu vực sầm uất và phát triển nhanh chóng của TP. HCM. Vị trí đắc địa, gần các tuyến đường thương hiệu như: Nơ Trang Long, Bạch Đằng, Nguyễn Văn Đậu, Phan Bội Châu, Lê Quang Định, Phan Văn Trị, Trần Bình Trọng, Phan Đăng Lưu,... Đảm bảo thuận tiện cho việc di chuyển và kinh doanh. Khu ...
Toà nhà mặt tiền nguyễn xí, p26, bình thạnh  dt 11 x 38m  nh 20m  hđt 520triệu/tháng  195 tỷ
3
195 tỷ 520 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Nguyễn Xí, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

Toà nhà mặt tiền Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh - Nay thuộc Phường Bình Thạnh
- Diện tích : 11 x 38m - Nở hậu : 20m
- Công nhận : 520m2
- Kết cấu : Hầm 7 Tầng
- Diện tích sàn : 3500m2
- Hợp đồng thuê : 520 Triệu/Tháng
- Mặt tiền Nguyễn Xí đường lớn đoạn 2 chiều, tập trung nhiều toà văn phòng - Trụ sở Công ty - Ngân hàng - Showroom,...

Giá bán 195 Tỷ
Liên hệ : Em Ngọc !
Duy nhất. building hầm 6 tầng ngay điện biên phủ, sau đh hồng bàng 20x31m 630m2, hđt 4.2 tỷ/năm
12
95 tỷ 630 m²
Nhà Riêng
3

Đường Điện Biên Phủ, P.2, Q.Bình Thạnh, HCM

Duy nhất. Building hầm 6 tầng ngay Điện Biên Phủ, đại học Hồng Bàng 20x31m 630m², HĐT 4.2 tỷ/năm.

Ngay ĐH Hồng Bàng - doanh thu 4.2 tỷ/năm - Điện Biên Phủ Bình Thạnh, P2 Bình thạnh. Nay là phường Gia Định.
DT: 630m² (20m1x31m5).
Kết cấu: Hầm + trệt + 4 lầu + sân thượng. Thang máy tốc độ cao 7 điểm dừng.
- Building gà đẻ trứng vàng, cho doanh thu 350 triệu/tháng = 4.2 tỷ/năm.
- Hiện đang cho ...
Hải yến nam minh land  bán căn hộ saigon pearl penthouse  duplex 03 tầng cao nhất diện tích 650m2
22
80 tỷ 650 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Saigon Pearl, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Căn hộ được mệnh danh là Biệt Thự Trên Không tại Saigon Pearl đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

Thông tin cơ bản.
- Pháp lý: Sổ đỏ/Sổ hồng.
- Giá bán: 80 tỷ có thương lượng.
- Diện tích: 650m².
Gồm 03 tầng trên cao nhất của chung cư Saigon Pearl.
- Bao gồm 3 phòng ngủ + 3 toilet + phòng khách + phòng bếp + ban công + sân. Thaori mái thiết kế lại theo ý chủ nhân

Mô tả ...
Vị trí kim cương có 1 0 2, nhà hàng cây sake bình thạnh, view sông sài gòn, có bến đậu du thuyền
5
605 tỷ 3411 m²
Đất Trang Trại
10 10

Đường Nơ Trang Long, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

Chính chủ gởi bán lô đất vị trí kim cương có một không hai, nhà hàng Cây Sake Bình Thạnh, view sông Sài Gòn, có bến đậu du thuyền, pháp lý chuẩn.
- Vị trí: Độc nhất vô nhị, siêu hiếm view sông Sài Gòn ngay giữa cầu Bình Lợi và cầu Bình Triệu sát Nơ Trang Long, Phạm Văn Đồng, Hẻm xe tăng thẳng 1 trục cách mặt tiền Nơ Trang Long chỉ 50m.
- Diện tích: 3411m² ngang 120m dài 50m. Công nhận 2531m².
- ...
88 tỷ  mặt tiền / nơ trang long  35x22m / 602m2  thu nhập 210 triệu / tháng  cpxd hầm 7 tầng
3
88 tỷ 602 m²
Nhà Mặt Tiền
8 8

Đường Nơ Trang Long, P.7, Q.Bình Thạnh, HCM

Mặt Tiền - Nơ Trang Long Q. Bình Thạnh - 88 tỷ.
Ngang: 35m; Dài: 22m.
Công nhận: 602m².
Kết cáu: 1 trệt, 1 lửng.
Cấp phép xây dựng: Hầm, trệt, lửng 4 lầu, sân thượng.