Mua bán nhà đất tại Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp căn hộ 4pn, 3wc, 147m2 tại vinhomes central park, 20 tỷ vnd.  0936 021 ***
11
20 tỷ 147 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Vinhomes Central Park, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán căn hộ 4 phòng ngủ rẻ nhất khu Vinhomes Central Park.

Thông tin chi tiết:
- Loại căn: 4 phòng ngủ.
- Diện tích: 147m².
- View: Sông Sài Gòn phòng khách cực kỳ thoáng mát, đón gió tự nhiên.
- Layout: Thiết kế đẹp, tối ưu không gian, phù hợp cho gia đình đông thành viên.
- Giá bán: Chỉ 20 tỷ rẻ nhất khu, cơ hội sở hữu căn hộ cao cấp với mức giá hấp dẫn.

Ưu điểm nổi bật:
- Không gian sống đẳng ...
Bán đất lô góc 2 mặt tiền bình lợi 262m2, view công viên, giá đầu tư chỉ 120tr/m2, hàng hiếm
6
31.44 tỷ 262 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bình Lợi, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

Chính chủ cần nhượng lại lô đất vị trí đẹp nhất khu dân cư Bình Lợi, Bình Thạnh.

- Diện tích: 262m². Vị trí lô góc cực kỳ thông thoáng, đón gió và ánh sáng tự nhiên.
- Vị trí: Đối diện trực tiếp công viên nội khu, đường nhựa rộng rãi, xe hơi tránh nhau thoải mái. Kết nối thuận tiện ra Phạm Văn Đồng, đi sân bay chỉ 10 phút.
- Tiện ích: Khu vực an ninh, yên tĩnh, đầy đủ trường học, siêu thị, ...
Bán nhà 449 lê quang định, bình thạnh, 9x32m, cấp 4, đang có hđ thuê 80tr/th
3
54 tỷ 246 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Quang Định, P.5, Q.Bình Thạnh, HCM

Người đăng: Vu (7 tin đăng)
Chính chủ gửi bán 449 Lê Quang Định, Phường 5, Bình Thạnh

Diện tích: 9 x 32m, nở hậu đều 10m. CN: 246m2
Kết cấu: Nhà cấp 4, đang cho thuê 80tr/th. Khu vực được phép xây Hầm 8 tầng.
Gía bán 54 tỷ
Đơn giá cực kỳ tốt 219tr/m², mức giá quá thơm, chủ đời đầu, thích hợp mua đầu cơ sang tay

Liên hệ Thắng
Tòa nhà văn phòng ngay mt xô viết nghệ tĩnh.bt  264m2(8x33m)hầm + 7 tầng  280 triệu, giá 79 tỷ
3
79 tỷ 264 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.19, Q.Bình Thạnh, HCM

Tòa nhà văn phòng ngay mặt tiền Xô Viết Nghệ Tĩnh , Phường 19 , Quận Bình Thạnh

- Vị trí: Cách quận 1 chỉ 500m, Khu tập trung nhiều người nước ngoài sinh sống
- Diện tích: 8 x 36m
- Công nhận 264m², - Diện tích sàn: 1.528 m² , PCCC đầy đủ
- Kết cấu: Hầm + 7 Tầng + mái che cầu thang
- HĐT: 280 triệu/tháng
- Giá bán: 79 tỷ
Bán shophouse giá 40 tỷ vnd tại sunwah pearl, bình thạnh
3
40 tỷ 124 m²
ShopHouse

Sunwah Pearl, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Cần bán shophouse giá 40 tỷ VND tại đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh với diện tích 124 m².

Đặc điểm nổi bật.
+ Pháp lý rõ ràng với hợp đồng mua bán, giúp khách hàng yên tâm khi giao dịch.
+ Nội thất đầy đủ, chỉ việc dọn vào ở ngay mà không cần phải sửa chữa gì thêm.
+ Có 1 tầng, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc làm văn phòng.
+ Giá bán chỉ 40 tỷ VND, rất hợp lý cho một ...
Bán chia tài sản mt chu văn an p. bt  dt 5.4 x 31.2m, 180.2m2  3 tầng  hđt 60 tr/th  giá 23 tỷ
3
23 tỷ 180 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Chu Văn An, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

Nhà mặt tiền Chu Văn An, Phường Bình Thạnh.

- Diện tích: 5.4 x 31.2m, công nhận: 180.2m².
- Kết cấu: 3 tầng.
- HĐT: 60 triệu/tháng.
- Giá: 23 tỷ.
- Liên hệ: Quốc Định.
Bán shophouse sổ hồng lâu dài  41 tỷ
3
41 tỷ 128 m²
ShopHouse

Vinhomes Central Park, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán shophouse Vinhomes Tân Cảng.
Diện tích: 128m² - 1 trệt - 1 tầng.
Đang cho thuê spa - 95tr/th.
HD: 5 năm - 2 năm tăng 7%.
Vị trí nội khu đông đúc.
Tỷ lệ 98 shophouse / 40.000 căn hộ. Tỷ lệ cho thuê 100% không có vị trí trống.
Giá bán tăng đều mỗi năm.
Căn shop duy nhất toàn khu có giá 41 tỷ.

Miễn quảng cáo xin cảm ơn.
Tòa chdv điện biên phủ, q. bt. ngang 10x25(cn 250m2)40p chdv thu nhập 170tr/th 5 tầng. giá chỉ 26tỷ
4
26 tỷ 250 m²
Nhà Riêng
40 40

Đường Điện Biên Phủ, P.17, Q.Bình Thạnh, HCM

- Kẹt tiền chính chủ cần bán nhanh nhà đang kinh doanh CHDV tại đường Điện Biên Phủ, P17, Q. Bình Thạnh giáp Quận 1. Tổng có 40 phòng cho thuê từ 6.5tr - 11tr/th hiện đang khai thác cho thuê full thu nhập hàng tháng 180tr/th.
- Diện tích: Ngang 10m dài 25m (250m² đất).
- Kết cấu: 5 tầng full.
- Sổ hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng.
- Giá chỉ 26 tỷ (còn thương lượng).
- Liên hệ: A. Long (thông tin ...
Bán nhà mặt tiền Nguyễn Hữu Cảnh, Q. Bình Thạnh, DT: 7.8x19m, XD: Hầm - 8 tầng, giá 60 tỷ.
1
60 tỷ 131 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Hữu Cảnh, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán Nhà Mặt Tiền đường NGUYỄN HỮU CẢNH, P.22, Q. Bình Thạnh.
- DT: 7.8m x 19mm
- DTCN: 131.3m²
- Hiện trạng: đang làm móng, đang xây dựng Hầm + 8 tầng.
- Vị trí: trục Nguyễn Hữu Cảnh, kết nối nhanh Quận 1, khu vực đông dân cư và văn phòng.
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, mua bán công chứng nhanh.
- Giá bán: 60 Tỷ.
Liên hệ xem nhà - Làm việc chính chủ - Thông tin chính xác.
Bán biệt thự 235/đặng thuỳ trâm  p13, bình thạnh (10x20,75), 4t, cạnh công viên + sông chỉ 29,9 tỷ
5
29.9 tỷ 207 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Đường Đặng Thùy Trâm, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán biệt thự dãy 235 đường rộng 16m Đặng Thuỳ Trâm Phường 13 Bình Thạnh, nằm giữa Rạch Xuyên Tâm - Vàm Thuật - công viên rộng nhất khu vực BÌNH LỢI TRUNG.

- Diện tích: 10x20,75m công nhận 207,5m².
- Hiện trạng: Trệt 2 lầu áp mái - nhà trống có chỗ lắp thang máy 600kg.
- Thiết kế tân cổ điển hiện đại - sân vườn rộng rãi đỗ được 2 xe 7 chỗ.
- Sổ sách hoàn công đầy đủ - không vay Bank - sẵn công ...
Chủ ngộp bán gấp nhà đường nguyễn xí, bình thạnh, dt 13x17m. cn 206m2, hđt 150 triệu  giá 32 tỷ
3
32 tỷ 221 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Nguyễn Xí, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

Chủ ngộp bán gấp nhà Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh.

- Diện tích: 13 x17m. CN 206m².
- Kết cấu: Cấp 4.
- Hiện đang cho thuê 150 triệu/ tháng.
- Pháp lý cá nhân, sổ công chứng ngay.
- Giá bán: 32 tỷ.
- Liên hệ em Hiếu xem nhà và làm việc trực tiếp chính chủ, SDT .
Chỉ 80tr/m2  145m2(5x29m), hẻm xe tải xô viết nghệ tĩnh  11.6 tỷ
5
Thỏa thuận 145 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

- Hẻm xe tải thông từ XVNT qua Chu Văn An, Đinh Bộ Lĩnh, khu đường D sầm uất
- Diện tích 4x29m, nở hậu đẹp 8m
- Kết cấu: 2 tầng 2PN rộng, đẹp, phòng bếp khách, gara xe hơi
- Nhà để được 4 xe hơi gần 10 xe máy
- DT lớn phù hợp xây CHDV, mở công ty văn phòng, làm xưởng.
- Sổ đẹp, chuẩn, công chứng ngay
Biệt thự vip saigon pearl, dt 357 m2 (17x21), đẳng cấp thượng lưu,
15
300 tỷ 357 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Đường Nguyễn Hữu Cảnh, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

- Vị trí: Làng Biệt thự đẳng cấp VIP Sài Gòn Pearl, 92 Nguyễn Hữu Cảnh, P. Thạnh Mỹ Tây
- Diện tích: 357 m² (ngang 17 m, dài 21 m), vuông vức.
- Kết cấu: 4 tầng (hầm, trệt, 2 lầu, áp mái), 5 Phòng ngủ, 6 WC. Tổng DT sàn: 920.3 m², hoàn công đủ.
- Tọa lạc trong Khu biệt thự cao cấp Sài Gòn Pearl nổi tiếng, số lượng chỉ vài chục căn, hiếm bán, an ninh 24/7, khu vực tập trung giới trí thức, doanh ...
Gấp bán 16 tỷ giảm về 13.4 tỷ (chỉ 96tr/m2)  bán nhà c4 140m2 (7m x 20m)  ngay bv gia định
3
13.4 tỷ 140 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường Lê Quang Định, P.7, Q.Bình Thạnh, HCM

+ Vị trí Lê Quang Định P. 7 Bình Thạnh.
+ Diện tích: 7m x 20m.
+ Kết cấu: Nhà C4 xác định bán đất.
+ Còn ở được thích hợp xây Biệt Thự, Xây CHDV...
+ Hẻm xe hơi vào nhà. Gần mặt tiền khu trung tâm Bình Thạnh.

"Nhận ký gửi và hỗ trợ định giá miễn phí nhà đất Sài Gòn"
Miễn tiếp môi giới.
Gấp bán 11 tỷ giảm về 9.5 tỷ (chỉ 79tr/m2)  bán nhanh nhà 2 tầng 120m2  hẻm xe hơi nơ trang long
3
9.5 tỷ 120 m²
Nhà Riêng
4 2

Đường Nơ Trang Long, P.7, Q.Bình Thạnh, HCM

+ Diện tích: 10m x 12m
+ Kết cấu: 2 tầng. Có 4PN có 2PN dưới trệt.
+ Nhà còn ở được hoặc xây dựng mới 4 - 5 tầng
+ Vị trí đẹp khu trung tâm đi đâu cũng tiện. Chính chủ lâu đời chưa qua đầu tư.
+ Hẻm xe tải tới nhà

"Nhận ký gửi và hỗ trợ định giá miễn phí nhà đất Sài Gòn"
Ko tiếp môi giễn
Biệt thự saigon pearl view đẹp sông thoáng mát dt 920m2 ngang 17m shr hiếm đẹp chỉ 300 tỷ
5
300 tỷ 920 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Saigon Pearl, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Villa song lập SAI GON PEARL 92 Nguyễn Hữu Cảnh khu vực đẹp sang trọng view thoáng gần sông SAI GON.
Diện tích 920m² bề ngang 17m, kết cấu gồm hầm + 3 lầu, gara 2 xe hơi, 5 PN, P khách lớn, phòng đọc sách, bếp xịn xò, 6 WC.
Khu vực đẹp sang trọng hơn cả Ba Son & Saigon Central.
Sổ đỏ chính chủ cá nhân giao dịch.

Giá chào bán: 300 Tỷ (CTL)

Sản phẩm hiếm độc bản dành riêng cho khách hàng đẳng ...
Siêu vị trí  khan hiếm mt bình quới  sát bên masteri thanh đa, dt 12x25m, 3 tầng, hđt 150tr 36 tỷ
3
36 tỷ 310 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Bình Quới, P.27, Q.Bình Thạnh, HCM

- Diện tích: 12x25m.
- Công nhận: 310m².
- Kết cấu: 3 tầng.
- GPXD Hầm + 5 lầu + sân thượng.
- Giá: 36 tỷ.

Liên hệ Nguyễn Liêm .
Thông tin chính xác - trung thực - không làm mất thời gian khách hàng.
Miễn môi giới, quảng cáo - chỉ tiếp khách thiện chí, có nhu cầu mua thực sự.
Siêu phẩm! bán gấp tòa nhà xô viết nghệ tĩnh (8 x 20m)  hầm 7 tầng  hđt 175 tr/th  31 tỷ