Mua bán nhà đất tại Quận Ngô Quyền, Hải Phòng

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần nhượng gấp căn shop khối đế tại diamond crown
3
15.9 tỷ 246 m²
ShopHouse

Diamond Crown Hải Phòng, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Shop house khối đế góc 2 mặt tiền tại Diamond Crown chuyển nhượng.
- Diện tích mặt sàn: 82m², 3 tầng.
- Tình trạng: Thô như tiêu chuẩn bàn giao của CĐT, khách thuê tự setup hoàn thiện nội thất theo ý khách.
- Toạ lạc ngay dưới chân toà tháp Diamon Crown 37 tầng vơi hàng trăm căn hộ cư dân sinh sống.
- Quý khách có thể kinh doanh mọi dịch vụ đều đẹp.
- Chỉ 15,9 tỷ(giá 100%).
Quý khách quan tâm xin ...
Bán nhà 4 tầng 52m2 lô 22 lê hồng phong, ngô quyền  giá 8,x tỷ
4
8.3 tỷ 52 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Nguyễn Công Hoan, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán nhà 4 tầng 52m² lô 22 Lê Hồng Phong, Ngô Quyền.
- Diện tích: 52m² ngang 4m.
- Đường 15m vỉa hè 3m.
- Hướng: Tây Nam.
- Sổ hồng chính chủ.
- Công năng: Phòng khách, bếp, gara ô tô, 4PN, 3WC, phòng thờ, sân phơi.
- Chủ chỉ mang đi bộ ghế còn để lại toàn bộ đồ điện từ và nội thất khác cho khách.
- Giá: 8,3 tỷ.
Liên hê Mr. Văn: (Zalo/SĐT) để xem nhà và làm việc chính chủ.
Bán đất 47 lê lai, ngô quyền, hải phòng, 109 triệu / m2, 40.5m2 ngang 4.5m
4
4.41 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Nhanh tay sở hữu lô đất lý tưởng tại TDC 47 Lê Lai, Phường Ngô Quyền, Hải Phòng (cũ: Quận Ngô Quyền, Hải Phòng). Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian xây dựng lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời.

+ Diện tích: 40.5m²
+ Giá: 109 triệu / m²
+ Pháp lý: sổ đỏ đầy đủ
+ Hướng cửa chính: Tây
+ Chiều ngang mặt tiền: 4,5m
+ Đường : 9m cả vỉa hef
+ Đường vào rộng rãi, phù hợp ...
Bán đất tđc tại 226 lê lai, ngô quyền, 90 triệu/m2, 48m2 tuyến 2 đối diện dự án an maison
3
4.32 tỷ 48 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Đất nền tại 226 Đường Lê Lai, Phường Ngô Quyền, Hải Phòng - Ngô Quyền, Hải Phòng cũ với diện tích 48m², giá bán 90 triệu / m².
- Tuyến 1 đối diện dự án An Maison.
- Đường nội bộ rộng 13m, thuận tiện cho ô tô ra vào.
- Mặt tiền 4m, phù hợp cho kinh doanh.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Phong thủy tốt, hướng cửa chính Đông Bắc.

Chi tiết dự án:
- Vị trí: Ngõ 226 Lê Lai, phường Ngô Quyền, TP Hải ...
Bán đất tại tđc đồng linh, lê quang đạo giá 99 triệu / m2, 49,6m2, đang chờ sổ
3
5.15 tỷ 52 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Nhanh tay sở hữu lô đất tại TĐC ĐỒNG LINH, LÊ QUANG ĐẠO Giá 99 triệu / m², 49,6m², đang chờ sổ
Phường Gia Viên Hải Phòng một vị trí tiềm năng cho đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Đất thổ cư với diện tích 49,6m², giá 99 triệu / m².

+ Đường vào rộng 6m thuận tiện cho việc di chuyển và đỗ xe.
+ Pháp lý đang chờ sổ, đảm bảo quyền lợi cho người mua.

Điểm đặc sắc:
+ Đường vào rộng rãi, phù hợp cho ô tô ...
BÁN ĐẤT NGÕ NAM PHÁP 1 – GIA VIÊN – NGÔ QUYỀN – MẶT TIỀN 6M – GIÁ 4,5 TỶ
3
4.5 tỷ 68 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường 10, P.Đổng Quốc Bình, Q.Ngô Quyền, HP

Lô đất nằm trung tâm khu Gia Viên, ngay cổng trường Marie Curie – khu vực lõi Lạch Tray, dân cư sầm uất. Phù hợp xây ở kết hợp kinh doanh hoặc giữ tài sản lâu dài.
Vị trí ngõ ô tô ra vào thuận tiện, kết nối nhanh Lạch Tray – Văn Cao – Lê Lợi – Vincom Plaza Lê Thánh Tông. Xung quanh đầy đủ trường học, chợ, bệnh viện, tiện ích sinh hoạt.
Thông tin chính:

Diện tích: 68m²

Mặt tiền: 6m (rất ...
Chính chủ bán 01 căn shophouse mặt đường lê thánh tông xây 7 tầng (78m2)  16.9 tỷ
6
16.9 tỷ 78 m²
ShopHouse

Nhà ở xã hội Harbor Residence, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

DUY NHẤT 1 CĂN SHOPHOUSE GRAND HARBOR MẶT ĐƯỜNG LÊ THÁNH TÔNG GIÁ 16.9 TỶ

Tọa lạc ngay trục đường huyết mạch Lê Thánh Tông, căn shophouse sở hữu vị trí vàng hiếm hoi còn lại tại trung tâm Hải Phòng, thuận tiện kết nối cảng biển và khu trung tâm thành phố.

Thông số cực đẹp:

* Căn shophouse quay mặt tiền đường Lê Thánh Tông
* Diện tích 78m² đất vuông vắn
* Mặt tiền rộng 6m cực thoáng
* Xây dựng ...
Bán căn 56m2 tầng trung hoàng huy lạch tray
6
720 triệu 56 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Golden Land 5, P.Đổng Quốc Bình, Q.Ngô Quyền, HP

- Chuyển nhượng căn 2 ngủ không đồ 56m² Hoàng Huy Lạch Tray.
- Công năng: Phòng khách, 2 ngủ, 2 wc, ban công, bếp,...
- Mua bán vi bằng.
- Giá: 720 triệu căn rẻ nhất thị trường.
- Liên hệ xem nhà: .
Phòng kinh doanh diamond crown studio rẻ nhất thị trường chỉ 2,45 tỷ sẵn dòng tiền 8tr/tháng
7
Thỏa thuận 46 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Diamond Crown Hải Phòng, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

PKD đang giữ căn studio giá tốt nhất hiện tại tại Diamond Crown Hải Phòng.

Không chỉ rẻ nhất phân khúc,
căn này còn có sẵn khách thuê dòng tiền ổn định.

Mua là khai thác ngay
Không cần setup thêm
Vốn nhỏ nhưng giữ tiền cực tốt

ĐIỂM CHỐT KHÁCH

Giá chỉ: 2,45 tỷ
Diện tích: ~46m²
Tầng 27 cao đẹp view thoáng riêng tư
Sẵn hợp đồng thuê: 8 triệu/tháng

Đặc biệt:
Full nội thất đẹp
Có ban ...
Phòng kinh doanh bán 2 phòng ngủ shp plaza tầng cao full đồ bìa sẵn view trung tâm giá 2,x tỷ
13
Thỏa thuận 61 m²
Nhà Chung Cư
2 1

SHP Plaza, P. Cầu Đất, Q.Ngô Quyền, HP

Phòng kinh doanh chuyển nhượng căn hộ giá tốt tại SHP Plaza khu chung cư trung tâm Hải Phòng, sẵn ở ngay, pháp lý rõ ràng.

Hiện PKD đang có căn 2PN tầng cao thoáng full nội thất, rất phù hợp khách mua ở hoặc giữ tài sản:

THÔNG TIN CĂN HỘ
Loại căn: 2 phòng ngủ 1 phòng khách 1 bếp
Diện tích xây dựng: 61,3 m²
Tầng: Tầng cao thoáng riêng tư
Hướng cửa: Đông Nam
Ban công: Tây Bắc view trung ...
Bán nhà lô góc mặt đường lê lợi,giá cực tốt!
3
25.16 tỷ 136 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Lợi, P. Lê Lợi, Q.Ngô Quyền, HP

Bán nhà lô góc mặt đường Lê Lợi.
Diện tích 136m. Ngang 4,7m.
Vị trí đẹp,đường to rộng.
Lô góc to,thuận tiện nhận diện thương hiệu và kinh doanh buôn bán.
Giá chỉ 185tr/m
Lh Mrs Thúy
Mặt đường lê quang đạo tđc đồng ninh, gia viên, hải phòng  100m2
4
12.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Siêu phầm đáng để đầu tư tại mặt đường Lê Quang Đạo khu TDC Đồng Ninh, Gia Viên, Hải Phòng.

- 100m² (mặt tiền rộng 5m).
Đường rộng 25m.

Vị trí hội tụ những yếu tố tăng giá mạnh, rẻ hơn thị trường 10 giá.

Khu vực dân cư sầm uất, gần khu nhà ở xã hội.
Giá: 125tr/m².
Bán nhà riêng 81,7 m2 chính chủ tại lê lai
5
5.3 tỷ 81 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Bán nhà riêng 81,7 m² chính chủ mặt tiền nhìn ra khu tái định cư 226 Lê Lai
Bán lô 43,2m2, hướng tây, tđc 47 lê lai, ngô quyền
3
4.85 tỷ 43 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô 43,2m², hướng Tây, TĐC 47 Lê Lai Ngô Quyền.
- Vị trí đẹp, 1 rẽ từ 92 Lê Thánh Tông đi vào.
- Đường rộng, khu dân cư đông đúc.
- Gần trung tâm phố, chợ, trường học, tiện kinh doanh nhỏ hoặc ổn định an cư lâu dài.
- Diện tích: 43,2m² ngang 4,8m x 9m dài, khe Kt sau đất 2m thoáng mát, nhiều lợi ích khi xây nhà.
- Hướng: Tây Bắc.
Giá: 4 tỷ 850 (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
TĐC 226 Lê Lai, ...
Bán nhà mặt đường nguyễn bỉnh khiêm 280m2 ngang 9m (đoạn gần lê quang đạo  đông khê 2)
3
17.5 tỷ 280 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Căn nhà mặt đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, căn góc 2 mặt tiền, thoáng đãng, vị trí đẹp nhất tuyến đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, gần Lê Quang Đạo Đông Khê 2.
- Đang có đề án nút giao Lê Quang Đạo - Văn cao mở thông đèn xanh đỏ, có hầm chui đi bên dưới.
- Diện tích 280m² ngang 9m.
- Đường rộng 54m.
- Nhà xây 4 tầng chắc chắn, thiết kế hiện đại.
- Đang cho thuê dòng tiền ổn định lâu đai.
Giá bán 17,5 tỷ có ...
Tuyển tập đất lê hồng phong siêu đẹp 375m1000m
3
35.63 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

***Khu vực Media Mart Lê Hồng Phong

Tuyến 1:
- Toà nhà 600m xây 11 tầng giá 200 tỷ
- DT 238m² giá 25,5 tỷ ( cây xăng )
- DT 540m ngang 20m giá 260tr/m
- DT 1100m ngang 20m giá 220tr/m
- DT 399m giá 80 tỷ

Tuyến 2,3:

- Đất xây toà nhà DT 595m ngang 17m ( hướng ĐN ) đường 40m 20 tầng giá 165tr/m
- Đất xây toà nhà DT 700m² ngang 20m lô góc đường 40m giá 9x tỷ

- DT 450m ngang 18m đường 40m ( ...
Bán lô 60m2 bìa đỏ tđc lê quang đạo (2,1ha) đông khê 2
7
6.9 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

TĐC Lê Quang Đạo (2,1ha) Đông Khê 2.
Bìa đỏ zin keng.

- Diện tích: 60m² (MT 4m x 15m) thoáng sau.
- Hướng: Tây Nam.
- Đường nội bộ 6m + vỉa hè mỗi bên 1,5m thông khắp dự án, tiện di chuyển.
- Vị trí trung tâm quận Ngô Quyền, ngay công viên & hồ An Biên. Thuận tiện di chuyển trung tâm Lê Lợi, Lê Hồng Phong, An Đà, Lạch Tray.

Giá: 115 tr/m² (có thỏa thuận).
=======================
Tùng Anh Land: ...
60m2 đất lô 20b lê hồng phong  ngang 4.5m  đông nam
6
7.44 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất lô 20B Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 60m² ngang 4.5m.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Hướng Đông Nam
- Vị trí tuyến 3 Lê Hồng Phong ngay sau lưng Lạc Hồng.
- Giá: 124 triệu/m² ~ 7.42 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
100m2 đất tđc đồng ninh  lê quang đạo  ngang 5m  đông nam
3
8.99 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- 100m² đất TĐC Đồng Ninh - Lê Quang Đạo
- Ngang 5m dài 20m
- Vị trí tuyến 2 cách mặt đường LQĐ đúng 20m
- Hướng Đông Nam
- Giá: 8.99 tỷ / Lô

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Bán cắt lỗ căn 2 phòng ngủ 1 vệ sinh dự án diamond crown
3
3 tỷ 56 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Diamond Crown Hải Phòng, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán cắt lỗ căn 2 phòng ngủ 1 vệ sinh Diamond Crown full đồ giá tốt nhất chưa từng có.
- Diện tích 56m².
- Thiết kế 2 phòng ngủ 1 vệ sinh.
- Đã full đồ chỉ việc về ở.
- Có sẵn sổ đỏ.
- Liên hệ .
Từ 80 tới 100 của 286

Xem quy hoạch tại Q. Ngô Quyền, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm