Mua bán nhà đất tại Quận Ngô Quyền, Hải Phòng

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô góc 59,3m2 lô 20b lê hồng phong trục chính đg 15m
5
10.38 tỷ 59 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Trước bói mãi ko ra 1 lô tìm cho khách : Góc khu 20b này
Nay tự nhiên hữu duyên làm sao chủ gửi bán

Vị trí lại là NHẤT của NHẬT nữa chứ
Quá đẹp
Chưa đến 60m² ngang tận 4,8m
Có lưu ko 2m
Mà đường 2 bên đều 15m
Giá : 175tr/m² có tt ( ~ 10,37 tỷ )

Lh :
Đẹp nhất tuyến 2 khu tđc 226 lê lai 48m2 giữa ngã tư
7
5.38 tỷ 48 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Không "xúc" lô này thì lô nào nữa ạ.
Đẹp nhất tuyến 2 khu TĐC 226 Lê Lai.
Lô áp góc giữa ngã 4 không lỗi.
DT: 48m² ngang 4m bìa đỏ cc.
Nét căng: 112tr/m².
Lh: .
Tuyến 2 tđc cây đa dt 63m2 ngang 4m5 sát lê hồng phong
4
7.06 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Hàng nóng cực Hot duy nhất tuyến 2 Bạch Thái Bưởi.
TĐC Cây Đa - DT 63m² ngang 4,5m.
- Hướng Đông Nam.
- Không 1 lỗi nhỏ.
- Bìa đỏ CC.
- Đường to 12m vỉa hè rộng.
Chỉ: 112 triệu/m² ~ 7,05 tỷ có TT.
LH: - Trutra Nhà Đẹp.
56m2 đất tđc kho 3 lạc viên bìa đỏ ko lỗi
3
7.17 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Đường Lê Thánh Tông, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

56m² đất TĐC Kho 3 Lạc Viên
Đường to tuyến 2 Lê Thánh Tông ngay sát 6 toà chung cư và shophouse
Công viên cây xanh cực rộng
Bìa đỏ cc
Giá chỉ : 128tr/m² có tt
Lh :
578m đất tuyến 2 lê hồng phong, hải phòng
3
57.8 tỷ 578 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Đất tuyến 2 Lê Hồng Phong

Sau toà nhà Đông Phương

Diện tích 578m ( 20 x 28.9 )

Giá 100tr/m

LH:
Trân trọng
Mặt đường lê hồng phonghải phòng thửa đất hoa hậu diện tích  360m2 ngang 12.3m dài 30m
3
57.5 tỷ 360 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

MẶT ĐƯỜNG LÊ HỒNG PHONG-HẢI PHÒNG THỬA ĐẤT HOA HẬU KCM064
Diện tích : 360m² ngang 12.3m dài 30m
Lợi Thế: vị trí V.I.P đối diện Phòng Thanh Tra Thành Phố Hải phòng,khu vực nhiều toà nhà văn phòng công ty biệt thự,cách sân bay chỉ 1km
Quy hoạch: được phép xây cao tầng, phù hợp để làm toà nhà văn phòng-dịch vụ-Khaách sạn vv
Tiềm năng: Giá Trị Tăng trưởng cực mạnh & phù hợp đầu tư dòng tiền
Pháp ...
Cần bán nhanh lô 72m² tđc 226 lê lai  anmaison mặt đường 25m  vỉa hè 5m
5
9.72 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

CẦN BÁN NHANH LÔ 72m² TĐC 226 Lê Lai - ANmaison KTLG080

Mặt đường 25m vỉa hè 5m kinh doanh cực đẹp
MT 6m hiếm x 12m, xây 7 tầng thoải mái
Chỉ 2 phút sang Vũ Yên khu đang tăng giá từng ngày

Khu này gần như hết hàng đẹp
Lô tương tự đang cao hơn giá này
Hướng: Tây

Chỉ 135tr/m² có thương lượng
9 tỷ 720tr
Quyền bđs
Bán nhanh căn hộ shp plaza trung tâm hải phòng  2pn, 2wc giá tốt
8
2.6 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

SHP Plaza, P. Cầu Đất, Q.Ngô Quyền, HP

Người đăng: Lexico (3 tin đăng)
BÁN CĂN HỘ SHP PLAZA HẢI PHÒNG
Diện tích: 69m²
Thiết kế: 02 phòng ngủ & 02 toilet
Không gian sống hiện đại, bố trí hợp lý
Phù hợp để ở hoặc đầu tư cho thuê lâu dài

Giá bán: 2.6 TỶ (có thỏa thuận)

Ưu điểm nổi bật của căn hộ SHP Plaza:
Vị trí trung tâm thành phố Hải Phòng
Gần Vincom, Hồ An Biên, BigC, sân bay Cát Bi cùng nhiều tiện ích lớn
Tòa nhà có bảo vệ 24/7, thang máy hiện đại, hầm ...
Bán căn hộ shp plaza giá tốt trung tâm hải phòng
7
4.35 tỷ 95 m²
Nhà Chung Cư
3 2

SHP Plaza, P. Cầu Đất, Q.Ngô Quyền, HP

Người đăng: Lexico (3 tin đăng)
BÁN CĂN HỘ SHP PLAZA HẢI PHÒNG
Diện tích: 95m²
Thiết kế: 3 phòng ngủ rộng rãi
Không gian thoáng, hiện đại, phù hợp gia đình ở lâu dài
Căn hộ nằm tại vị trí đẹp trong tòa nhà SHP Plaza

Giá bán: 4.350 TỶ (có thỏa thuận)

Ưu điểm nổi bật của căn hộ:
Diện tích rộng 95m² cực kỳ thoải mái cho gia đình sinh hoạt
Vị trí trung tâm Hải Phòng, thuận tiện di chuyển mọi khu vực
Gần Vincom, Hồ An ...
Bán căn hộ shp plaza 69m²  2 phòng ngủ đẹp, giá tốt trung tâm hải phòng
7
2.45 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

SHP Plaza, P. Cầu Đất, Q.Ngô Quyền, HP

Người đăng: Lexico (3 tin đăng)
SHP Plaza Hải Phòng
Diện tích: 69m²
Thiết kế: 02 phòng ngủ 02 nhà vệ sinh
Công năng hợp lý, không gian sống thoáng và hiện đại
Phù hợp để ở hoặc đầu tư cho thuê lâu dài

Giá bán: 2.450 tỷ (có thỏa thuận)

Ưu điểm nổi bật của căn hộ SHP Plaza:
Vị trí trung tâm thành phố Hải Phòng, thuận tiện di chuyển
Tòa nhà an ninh ...
Bán căn góc 2 mặt tiền đường văn cao, 90m2, mt 4.5m, có dòng tiền 55tr/tháng.  0389 451 ***
3
Thỏa thuận 90 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Văn Cao, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán căn góc 2 mặt tiền, mặt đường Văn Cao, Hải Phòng.
Diện tích : 90m², mặt tiền rộng 4.5m
Pháp lý: sổ đỏ chính chủ
Vị trí: Căn góc 2 mặt tiền đường Văn Cao, hiện tại đang cho thuê dòng tiền ổn định và cao 55tr/tháng.
Căn góc hiếm bán thời điểm hiện tại, chủ nhà thiện trí bán.
Chi tiết liên hệ : MR Tuyên chuyên mua bán và cho thuê nhà mặt phố Hải Phòng
Bán cắt lỗ căn hộ 2 ngủ 2 wc full nội thất tại diamond crown view hồ cực hiếm (sổ đỏ chính chủ)
11
3.85 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Diamond Crown Hải Phòng, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán căn hộ cao cấp Diamond Crown view hồ, full nội thất sang trọng.

Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ tại Diamond Crown biểu tượng sống đẳng cấp giữa lòng thành phố!

Thông tin căn hộ:

Diện tích: 72m² (Bìa đỏ chính chủ).

Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp.

View hồ cực đẹp, thoáng mát quanh năm.

Tặng full nội thất cao cấp chỉ việc xách vali vào ở.

Hiện đang cho thuê 16 ...
Bán gấp ch 2pn, 1wc tầng 19 view công viên tại diamond crown hải phòng, 56m2, giá chỉ 2,7 tỷ vnd
7
2.7 tỷ 56 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Diamond Crown Hải Phòng, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Căn hộ chung cư Diamond Crown Hải Phòng tọa lạc tại Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng, là lựa chọn lý tưởng cho cuộc sống hiện đại.

- Thiết kế 2 phòng ngủ và 1 phòng tắm, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc cặp đôi.
- Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy chỉnh theo sở thích cá nhân.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua.
- Tọa lạc tại vị trí đắc địa, gần bệnh viện đại học Y ...
Bán căn hộ chung cư cao cấp shp plaza tại lạch tray, hải phòng
4
7.5 tỷ 211 m²
Nhà Chung Cư
4 3

SHP Plaza, P. Cầu Đất, Q.Ngô Quyền, HP

Vị trí đẹp: Trung tâm TP Hải Phòng tiện ích tràn ngập, tầng 26, view SVĐ Lạch Tray.
Diện tích trên sổ: 211.5 m² (2 căn đập thông).

Giá giao dịch: 7.5 tỷ. Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay.

Liên hệ: Mr. Thành (hỗ trợ zalo 24/24).
Bán nhà hai mặt tiền mặt đường tô hiệu, vị trí đẹp, chủ thiện trí, 82m2, mt4,5m  22,3 tỷ
3
22.3 tỷ 82 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Tô Hiệu, P. Lê Lợi, Q.Ngô Quyền, HP

Nhà 4 tầng mặt đường Tô Hiệu - Vị trí đẹp gần ngay dự án cao tầng Hoàng Huy, có sẵn dòng tiền.

DT : 82m² - MT 4,1m - hai mặt thoáng trước sau cực đẹp - Bìa vuông vắn không lỗi.
Vị trí giao thông nhộn nhịp ngày đêm, chủ thiện trí làm việc.
Giá : 22,3 tỷ ( có tt ) - Giá bán đến công chứng.
Liên hệ tư vấn đầu tư tài sản cao cấp :
Luong Hoang Realtor - Liên hệ tư vấn đầu tư :
Phòng kinh doanh diamond crown 1,5pn rẻ nhất thị trường chỉ 2,7 tỷ tầng 23 view thoáng
9
Thỏa thuận 51 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Diamond Crown Hải Phòng, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

PKD đang giữ căn 1,5PN giá tốt nhất hiện tại tại Diamond Crown Hải Phòng.

Không chỉ giá mềm,
đây còn là dòng căn cực dễ khai thác nhờ thiết kế tối ưu hơn studio nhưng tài chính vẫn rất dễ tiếp cận.

Vốn thấp
Dễ cho thuê
Dễ bán lại
Phù hợp cả ở & đầu tư

ĐIỂM CHỐT KHÁCH

Giá chỉ: 2,7 tỷ
Tầng 23 cao đẹp thoáng riêng tư
Ban công Đông Bắc mát mẻ
Hướng cửa Tây Nam

Đây là dòng căn:
Nhỏ ...
Bán gấp nhà lô góc vị trí vàng mặt đường văn cao  90m2  mt 4,5m, 30,5 tỷ
4
31 tỷ 90 m²
Nhà Mặt Tiền
3 3

Đường Văn Cao, P.Đổng Quốc Bình, Q.Ngô Quyền, HP

Sản phẩm siêu hiếm. Đang có sẵn dòng tiền 50tr/tháng, lô góc cực phẩm mặt đường Văn Cao.

Nhà 5 tầng, diện tích 90m² - MT 4,5 m - vỉa hè 4m. Hai mặt thoáng, vị trí cách 193 Văn Cao chỉ 100m.

Kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài đều thắng.

Giá: 31 tỷ.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết Hoàng Đức Lương .
Siêu phẩm toà nhà góc mặt tiền lê lợi, 160m2  mt 8m, vị trí cực đẹp, 45,9 tỷ
4
45.9 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Lợi, P. Lê Lợi, Q.Ngô Quyền, HP

SIÊU PHẨM CHÀO BÁN - TOÀ NHÀ LÔ GÓC MẶT TIỀN SIÊU ĐẸP MẶT PHỐ LÊ LỢI !
Chính chủ chào bán - Toà nhà 7 tầng - 1 hầm - thông số diện tích siêu đẹp : 160m² - Ngang 8m - vỉa hè 5m - Diện tích xây dựng ~ 900m² - nằm ở vị trí đẹp bậc nhất của tuyến phố. Lừng lững một góc đường.
Một tài sản quá hiếm đẹp bậc nhất tuyến phố trung tâm. Đã thiết kế sẵn đầy đủ công năng - Thang máy, nằm cạnh ngõ ...
Phòng kinh doanh diamond crown 3pn full đồ rẻ nhất thị trường chỉ 7,x tỷ  vào ở ngay
24
7.4 tỷ 116 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Diamond Crown Hải Phòng, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

PKD đang giữ căn 3PN full nội thất đẹp thuộc nhóm giá tốt nhất hiện tại tại Diamond Crown Hải Phòng.

Không phải căn hoàn thiện cơ bản thông thường.

Đây là căn:
full đồ sang xịn mịn setup cực có gu mua là ở ngay.

Đặc biệt:
Tầng trung dễ ở
Nội thất đầu tư rất mạnh tay
Giá chỉ 7,x tỷ
Gần như không phải làm thêm gì

ĐIỂM CHỐT KHÁCH

Giá chỉ: 7,x tỷ
Công năng: 3 phòng ngủ
Tầng trung đẹp ...
Lô đất xây cao tầng đẹp nhất tuyến 2 lê hồng phong, vị trí vip ngay tòa doji  510m2  61 tỷ
4
61.5 tỷ 510 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Vạn Mỹ, Q.Ngô Quyền, HP

Siêu phẩm lô đất tuyến 2 Lê Hồng Phong, vị trí siêu đẹp ngay sau dãy mặt đường, vị trí kim cương ngay tòa nhà Doji và Lạc Hồng plaza.
DT: 510m² - MT 17m - Từ mặt đường đi vào 50m - Vị trí phải nói là tập trung mật độ dân cư cao cấp đông đúc bậc nhất tuyến đường Lê Hồng Phong. Cấp phép xây tối đa 7 tầng nổi và 2 hầm. Xây tòa nhà khai thác dòng tiền tổt nhất.
Giá chào: 61,5 tỷ ~ 120tr/m² - Duy nhất ...
Từ 40 tới 60 của 285

Xem quy hoạch tại Q. Ngô Quyền, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm