Mua bán nhà đất tại Phường Đông Khê, Quận Ngô Quyền diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
375m2 đất lô 6b lê hồng phong  cách phượng chi 100m  giá chỉ 95tr/m2
3
35.6 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Giá đã là tốt cho một lô đất đẹp vị trí trung tâm Lê Hồng Phong (Phượng Chi đi vào 100m) - Thuộc lô 6B - xây dựng tối đa 7 tầng, xây 60% đất.
DT: 375m² - MT 15m - view thoáng đối diện vườn hoa. Khu vực tập trung dày đặc nhà hàng khách sạn.
Giá: 95tr/m² (có TT) - Giá hợp lý còn tăng trưởng mạnh trong tương lai.
Lương Hoàng Realtor - chuyên Lê Hồng Phong và BĐS cao cấp: .
Bán lô đất 407m² cực vip lô 26bc lê hồng phong, hải phòng
4
35.82 tỷ 407 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô đất 407m cực VIP Lô 26BC Lê Hồng Phong, Hải Phòng.
- Diện tích: 407m mặt tiền 28m Khe sau 2m.
- Hướng: Tây Nam.
- Vị trí: Trung tâm đắc địa khu vực đáng sống bậc nhất Hải Phòng.
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.

Giá: 88 triệu/m (thương lượng)

Tùng Anh Land: .
Mặt đường lê hồng phonghải phòng thửa đất hoa hậu diện tích  360m2 ngang 12.3m dài 30m
3
57.5 tỷ 360 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

MẶT ĐƯỜNG LÊ HỒNG PHONG-HẢI PHÒNG THỬA ĐẤT HOA HẬU KCM064
Diện tích : 360m² ngang 12.3m dài 30m
Lợi Thế: vị trí V.I.P đối diện Phòng Thanh Tra Thành Phố Hải phòng,khu vực nhiều toà nhà văn phòng công ty biệt thự,cách sân bay chỉ 1km
Quy hoạch: được phép xây cao tầng, phù hợp để làm toà nhà văn phòng-dịch vụ-Khaách sạn vv
Tiềm năng: Giá Trị Tăng trưởng cực mạnh & phù hợp đầu tư dòng tiền
Pháp ...
Tuyển tập đất lê hồng phong siêu đẹp 375m1000m
3
35.63 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

***Khu vực Media Mart Lê Hồng Phong

Tuyến 1:
- Toà nhà 600m xây 11 tầng giá 200 tỷ
- DT 238m² giá 25,5 tỷ ( cây xăng )
- DT 540m ngang 20m giá 260tr/m
- DT 1100m ngang 20m giá 220tr/m
- DT 399m giá 80 tỷ

Tuyến 2,3:

- Đất xây toà nhà DT 595m ngang 17m ( hướng ĐN ) đường 40m 20 tầng giá 165tr/m
- Đất xây toà nhà DT 700m² ngang 20m lô góc đường 40m giá 9x tỷ

- DT 450m ngang 18m đường 40m ( ...
Bán tòa nhà 13 tầng mặt đường lê hồng phong, thành phố hải phòng. 0936 911 ***
3
155 tỷ 425 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán tòa nhà 13 tầng mặt đường Lê Hồng Phong, Thành phố Hải Phòng.
- Diện tích 425 m²
- Mặt tiền 17 m.
- Đất ở đô thị
- Đã xây dựng thô cao tầng bao gồm 11 tầng nổi và 2 tầng hầm
- Giá bán: 155 tỷ.
Quý khách có nhu cầu xin liên hệ:
Bất động sản Diễm Châu Land 207 Hàng kênh - Lê Chân - Hải Phòng.
- websize: https://diemchauland.com/
- Liên hệ Ms Châu
Bán gấp 425m2 mt 17mtuyến 2 lê hồng phong, nq,hp  đường 40m được xây 15 tầnggần cát bi plaza
4
52.28 tỷ 425 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Vị trí: Tuyến 2 đường Lê Hồng Phong, Quận Ngô Quyền (đoạn trung tâm, gần vòng xuyến Coopmart, Media Mart )
- Diện tích: 425m (mặt tiền 17m x sâu 25m).
- Pháp lý: giá bao ra bìa đỏ
- Giá 122 triệu/m²
- Tiện ích: gần Cát bi Plaza, Media Mart)
- Đường nội bộ rộng 4 có vỉa hè, khu biệt thự an ninh, dân trí cao, trung tâm kinh doanh sầm uất
- Tiềm năng: Vị trí cực đẹp, hiếm, thích hợp xây biệt ...
407m2 lô 26 lê hồng phong  ngang 14m  tây nam
3
34.6 tỷ 407 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Đất biệt thự lô 26 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 407m² ngang 14m dài 29m.
- Hướng Tây Nam.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Giá: 90 triệu/m² ~ 36.6 tỷ thoả thuận.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Bán toà nhà xây thô 12 tầng mặt đường lê hồng phong hải phòng
4
170 tỷ 425 m²
Nhà Mặt Tiền
20 15

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Tòa Nhà 12 Tầng Mặt Đường Lê Hồng Phong, Trung Tâm Quận Ngô Quyền, Hải Phòng.

- Diện tích: 425m, mặt tiền 17m Đã xây thô 12 tầng và 1 tầng hầm, phù hợp làm văn phòng, khách sạn, trung tâm thương mại.

- Vị trí vàng: Đối diện Lạc Hồng, cạnh Cục Hải Quan Trục đường huyết mạch, kinh doanh sầm uất.

- Hướng: Tây Nam Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn

-giá : 170 tỷ
Lh: Văn Cường ...
Bán căn nhà 425m thô 12 tầng tại mặt đường lê hồng phong..đối diện bic .cho khách về hoàn thiện
4
156 tỷ 425 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán căn nhà thô 425m xây 12 tầng Thô ..mặt Đường Lê Hồng Phong cho khách đầu tư về hoàn thiện
+ vị trí siêu đẹp đường 30m .. Nằm đối diện Big C và tòa nhà hải Quan
Diện tích 425m xây 12 tầng thô
Pháp lý đầy đủ ..sổ đỏ cc
Giá 155 tỷ bán
Anh Quang
Từ 0 tới 9 của 9

Xem quy hoạch tại P. Đông Khê, Q. Ngô Quyền, Hải Phòng

Mua Bán Bất Động Sản Phường Đông Khê, Quận Ngô Quyền Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Phường Đông Khê, Quận Ngô Quyền ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Phường Đông Khê, Quận Ngô Quyền.