Mua bán nhà đất tại Quận Lê Chân, Hải Phòng diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán siêu phẩm shop 120m2 mặt hải đăng  vin marina, vị trí siêu đẹp, kd vô địch, nhỉnh 2x tỷ
12
25 tỷ 120 m²
ShopHouse
4 4

Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

SIÊU PHẨM SHOP HẢI ĐĂNG - VIN MARINA - VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP - KD VÔ DỊCH

- Diện tích 120 m2
- Mặt tiền 8m
- Hoàn thiện cao cấp, thang máy 450kg
- Công năng các tầng:
+ Tầng 1: Đang cho thuê giá 14tr/tháng. Hđ còn 3.5 năm
+ Tầng 2: Đang cho thuê 10tr/tháng. Hđ còn 2 năm
+ Tầng 3: Phòng khách + wc, 1pn + wc
+ Tầng 4: ngủ master, 1pn + wc
+ Tầng 5: phòng bếp, ăn, phòng thờ
hệ thống điều hoà âm ...
Bán đất mặt đường bùi viện đoạn đối diện waterfront  diện tích 250.5m2 ngang 15m dài 16.7m
3
19.29 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P.An Biên, Q.Lê Chân, HP

Bán đất mặt đường Bùi Viện đoạn đối diện Waterfront DTP077
- Diện tích: 250.5m² ngang 15m dài 16.7m
- Vị trí đi từ Cầu Rào 1 di chuyển ra vòng xuyến Bùi Viện, chưa đi qua Oto Xanh
- Thích hợp cho khách mua làm xưởng, xây văn phòng công ty
- Giá: 77 triệu/m² ~ 19.25 tỷ
Quyền bđs
Bán căn lk 90m2 khu ngọc trai  vin marina, full nt cực đẹp, có thang máy, nhỉnh 14 tỷ
15
14.5 tỷ 90 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

BÁN CĂN LIỀN KỀ KHU NGỌC TRAI - VIN MARINA - FULL ĐỒ NỘI THẤT ĐẸP - CÓ THANG MÁY - GẦN HỒ VÀ CÔNG VIÊN - AN SINH TUYỆT ĐỈNH.

- Diện tích: 90m2

- Xây 4 tầng, kiến cố chắc chắn

- Full Nội thất tuyệt đẹp, có thang máy, khách mua chỉ việc xách vali về ở luôn.

- GIÁ CHỈ 14.5 TỶ ( CÓ THOẢ THUẬN )

- LH: Hưng Villas -
Bán đất mặt đường trần nguyên hãn, dt 85m2, lô góc mặt tiền rộng rãi, vỉa hè rộng
3
23.8 tỷ 85 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Trần Nguyên Hãn, P.Trần Nguyên Hãn, Q.Lê Chân, HP

Lô đất cực phẩm mặt đường Trần Nguyên Hãn - Lê Chân - Hải Phòng

- Diện tích 85,5m2
- Bìa đỏ chính chủ
- Lô góc mặt tiền rộng - khe thoáng rộng phía sau
- Hướng Tây tứ trạch
- Vị trí trung tâm, gần trường học, chợ, khu dân cư, nhà hàng dịch vụ...
- Giá bán 280 tr/m² CTT
--------------------------------------------
- LH Minh Quyết (Phone/Zalo).
- Công ty Diễm Châu Land 207 Hàng Kênh - Chuyên ...
Siêu phẩm song lập vin marina cầu rào 180m2, view hồ tình yêu, xem là mê  chỉ 18.5 tỷ
9
18.5 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

+ Gia chủ là doanh nhân thành đạt cần bán gấp để chuyển sang căn đơn lập trong tháng này... Có thương lượng nhanh cho khách thiện chí.

+ Diện tích: 180m² x 4 tầng, đã hoàn thiện full nội thất, khách mua về ở luôn...

+ Căn nhà đẹp vị trí đẳng cấp dành cho giới tinh hoa tại Vin Maria, ngay hồ tình yêu, sáng ngắm hoa thưởng trà, chiều câu cá thư giãn với bầu không khí trong lành cảnh vật nên ...
Bán gấp căn góc rẻ nhất dự án, 238m2, chỉ 16.5 tỷ, view công viên, cực thoáng
9
16.5 tỷ 238 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

- Do chuyển đổi nhu cầu kinh doanh nên muốn bán gấp căn biệt thự lô góc cuối cùng của dự án.

- Vị trí đắc địa view thoáng đỗ được nhiều xe ô tô, cực hiếm.

- Diện tích 238m², 4 tầng 1 tum, hoàn thiện cơ bản.

- Gần bể bơi, công viên, bệnh viện, siêu thị, tiện ích xung quanh đủ cả không thiếu gì.

Liên hệ: .
Bán nhà mặt tiền rộng 6,3m mặt đường trần nguyên hãn, dt 118m2, giá chỉ 220 triệu/m2
3
26 tỷ 118 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Trần Nguyên Hãn, P.Cát Dài, Q.Lê Chân, HP

- Bán nhà mặt tiền rộng 6,3m mặt đường Trần Nguyên Hãn, DT 118m², giá chỉ 220 triệu/m2
- Nhà xây 3 tầng, vị trí đẹp, vỉa hè rộng, gần ngã 4 An Dương, đang cho thuê dòng tiền ổn định, lâu dài
- Phù hợp đầu tư cho thuê, mở văn phòng, showroom, dịch vụ ăn uống, spa..
- Giá bán: 26 tỷ
- Liên hệ: Bùi Tuyền, sđt:
Bán nhà mặt đường nguyễn văn linh đoạn giữa hồ sen và lạch tray, dt 206m2, mặt tiền 12m
3
Thỏa thuận 206 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Linh, P.Dư Hàng Kênh, Q.Lê Chân, HP

- Bán nhà mặt đường Nguyễn Văn Linh, Lê Chân, Hải Phòng
- Diện tích 206m2
- Mặt tiền 12m
- Nhà 2 tầng cũ
- Vị trí đẹp nằm giữa ngã 4 Hồ Sen và cầu vượt Lạch Tray, không vướng chân cầu
- Trục đường huyết mạch tiềm năng cực tốt
- Giá bán 120 triệu/m² có thoả thuận
------------------------------------------------
- LH Minh Quyết (Phone/Zalo).
- Công ty Diễm Châu Land 207 Hàng Kênh - Chuyên mua bán ...
Cần bán căn góc 3 pn minato, 110 m2, full nội thất, đã có sổ, hđ thuê 40 tr/tháng. giá 6 tỷ 6
7
6.6 tỷ 110 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Minato Residence, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 2 WC dự án The Minato Residence, nội thất cao cấp, đã có sổ hồng. Tầng trung đẹp.
Liên hệ xem nhà: - Ms. Ngọc (Viber, Zalo,... ).

Thông tin chi tiết về căn hộ:
- Giá bán: 6 tỷ 6 (full nội thất + bao phí công chứng).
- Đang có hợp đồng thuê khách hàn quốc 40 triệu/tháng.
- Diện tích: 110 m².
- Số phòng ngủ: 3.
- Số phòng tắm: 2.
- View ban công Đông Nam rộng rãi ...
Nhà siêu đẹp icc vĩnh niệm  có thang máy
3
15 tỷ 90 m²
Nhà Riêng
3 4

P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Nhanh tay sở hữu căn nhà riêng tại ICC VĨNH NIỆM
+ Diện tích 90m², thiết kế thông minh, 4 tầng, không gian sống thoải mái.
+ Gồm 3PN, 4WC, phòng thờ, gara , sân phơi...
+ Mặt tiền rộng 4.5m.
+ Ngõ vào rộng 15m.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua.
Giá bán: 15 tỷ VND.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: , người liên hệ: Trần Phương.
nhà độc lập ngõ 52 miếu 2 xã - lê chân # 4.89 tỷ
6
4.89 tỷ 103 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Miếu Hai Xã, P.Dư Hàng, Q.Lê Chân, HP

nhà độc lập ngõ 52 miếu 2 xã - lê chân # 4.89 tỷ

- S : 103m x 3 tầng , sân cổng riêng
🎄gồm : 3 p ngủ , 1 p thờ , 3 vệ sinh , sân phơi
ngõ 2 xe máy tránh nhau , 1 rẽ tới nhà
- Sổ đỏ chính chủ , hướng tây tứ trạch
- Giá : 4 tỉ 890 triệu ( thỏa thuận )

☎️ 0865.844.1760865.844.xxx
Cần bán căn góc 2 phòng ngủ the minato residence, full nội thất, 89 m2, tầng đẹp. giá chỉ 4 tỷ 550
11
4.55 tỷ 89 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Minato Residence, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Cần bán căn góc 2 phòng ngủ + 2 WC dự án The Minato Residence, full nội thất. Tầng đẹp.
Liên hệ xem nhà: - Ms. Ngọc (Viber, Zalo,... ).

Thông tin chi tiết về căn hộ:
- Giá bán: 4 tỷ 550 (bao phí công chứng).
- Diện tích: 89 m².
- Số phòng ngủ: 2.
- Số phòng tắm: 2.
- Ban công rộng rãi thoáng mát.
- Hướng view ban công: Tây Nam - Tây Bắc.
- Hướng view cửa chính: Đông Nam.
- Đã có sổ hồng.

* Ưu ...
Mặt tiền cực đẹp phố trần nguyên hãn, 120m2  mt 6,5m  hđ thuê cao  giá tốt 27 tỷ
3
27 tỷ 120 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Trần Nguyên Hãn, P.Niệm Nghĩa, Q.Lê Chân, HP

$ Chủ thiện trí bán, vị trí cực đẹp Trần Nguyên Hãn, kinh doanh buôn bán tốt nhất tuyến đường. Mặt tiền đẹp, thông số : 120m² - Ngang 6,5m - vỉa hè 4,5m.

Hiện có sẵn HĐ thuê thương hiệu lớn : 65tr/tháng.

Giá chào : 27 tỷ bán đến công chứng.

Quý anh chị quan tâm vui lòng liên hệ Lương Hoàng :
Chủ cần tiền bán gấp 105m2  nội thất đẹp, thang máy chỉ 9,5 tỷ bán nhanh
13
9.5 tỷ 105 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Gia chủ cần tiền trả nợ Vin Vũ Yên, cần bán gấp căn nhà Marina, hoàn thiện đầy tâm huyết tại Vin Marina.
Diện tích 105m², mặt tiền 6m, đã hoàn thiện toàn bộ nội thất cao cấp, có thang máy nhập khẩu vận hành êm ái.
Toàn bộ nội thất được nhập khẩu toàn bộ.
Nay cần tiền bán rẻ dù rất tiếc với bao tâm huyết.
Giá bán 9,5 tỷ có thoả thuận với khách mua thiện chí.
Liên hệ: .
Bán nhà mặt đường đình đông, lê chân, hải phòng. dt 121m2 ngang 4,75. giá 12,7 tỷ
3
12.7 tỷ 121 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Đình Đông, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Nhà một tầng coi như bán đất vị trí ngay gần Lạch Tray hè rộng 4m kinh doanh buôn bán cực tốt, dân cư xung quanh đông đúc đi lại tấp nập, giao thông rất thuận tiện.
DTMB: 121m², ngang 4,75m
Hướng: Bắc
Sổ đỏ chính chủ
Liên hệ: Đạt
Chuyển nhượng gấp lô đất mặt đường bùi viện gần waterfront 250m ngang 15m kinh doanh đẹp
3
19.25 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

- Bán đất mặt đường Bùi Viện đoạn đối diện Waterfront
- Diện tích: 250.5m² ngang 15m dài 16.7m
- Thích hợp cho khách mua làm xưởng, xây văn phòng công ty
- Giá: 77 triệu/m² ~ 19.25 tỷ
LH : - Em Hàm Hương
(t)
Hạ chào 2 tỷ giá cực tốt tòa nhà thương mại tuyến 1 icc quán mau  150m2  giá 36 tỷ
4
36 tỷ 150 m²
ShopHouse

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

36 tỷ / Món quà cuối năm cho quý anh chị đầu tư với một BĐS dòng tiền thương mại ổn định bậc nhất lõi trung tâm thành phố. 1 Toà thô 6 tầng thông số 150m² - Ngang 7,5m ngay tuyến 1 trục chính ICC Quán Mau.
~ Một trong những sản phẩm cực hiếm tại trên thị trường, nằm ở trái tim khu đô thị có mật độ xây dựng cực cao với hàng loạt thương hiệu dịch vụ lớn đang triển khai. 1 toà tuyến 1 mang về dòng ...
Siêu phẩm mặt đường trần nguyên hãn, 179m2  ngang 9,5m  giá 30 tỷ
4
29.99 tỷ 179 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Trần Nguyên Hãn, P.Niệm Nghĩa, Q.Lê Chân, HP

Một trong những tài sản đầu tư rất tốt mặt đường Trần Nguyên Hãn. Thông số cực đẹp nằm ở vị trí có mật độ dân cư lớn, kinh doanh tốt. Phù hợp xây toà nhà văn phòng, khai thác dòng tiền hoặc khách sạn...

DT : 179m² - MT ~ 10m - vỉa hè 5m.

Vị trí gần toà nhà Bạch Đằng, bến xe Niệm Nghĩa. hiện trạng có sẵn nhà 5 tầng đang kinh doanh.
Giá chào : 30 tỷ ~ tạm tính 167tr/m² ( giá còn tt )
...
Siêu phẩm mặt đường hồ sen  mặt tiền siêu rộng 16m
3
Thỏa thuận 82 m²
Nhà Mặt Tiền
4

Đường Hồ Sen, P.Dư Hàng Kênh, Q.Lê Chân, HP

Siêu Phẩm 3,5 tầng - Mặt đường Hồ Sen - Đoạn đẹp nhất phố
- Diện tích: 81,6m² - mặt tiền 16,45m, cân đối, vỉa hè rộng
- Đang cho thuê, có dòng tiền ổn định
- Vị trí siêu đẹp, tuyến đường huyết mạch, kinh doanh buôn bán mọi thứ đều tốt
- Giá 21 tỷ

Quý khách có nhu cầu mua và bán xin liên hệ:
- Em Hiếu Nhà Phố - Công ty TNHH Giao Dịch Bất Động Sản Diễm Châu Land.
- Chuyên tư vấn - hỗ trợ - dịch vụ ...
Siêu phẩm đất khu đô thị icc lạch tray  giá siêu tốt
3
Thỏa thuận 101 m²
Đất Riêng

Phố Lạch Tray, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Bán đất khu đô thị dự án ICC Quán Mau - Lạch Tray - Đường phân lô rộng 15m

- Vị trí cực đẹp, tiềm năng tăng giá cao, đầu tư tốt, sau khi giai đoạn 3 mở rộng đường thông các ngả chuẩn làm
- Diện tích : 101,6m² Mặt tiền 5m, vỉa hè rộng rãi, vuông vắn
- Hướng Đông Nam
- Giá siêu tốt thời điểm hiện tại chỉ 10,7 tỷ

Quý khách có nhu cầu mua và bán xin liên hệ:
- Em Hiếu Nhà Phố - Công ty TNHH Giao ...
Từ 40 tới 60 của 176

Xem quy hoạch tại Q. Lê Chân, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm