Mua bán nhà đất tại Phường Đông Hải, Quận Lê Chân diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Duy nhất tuyến 3 icc quán mau  9.6 tỷ  84.4m2  mt 5m  vùng giá đẹp nhất thời điểm hiện tại
3
9.6 tỷ 84 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Duy nhất đầu giá rẻ và thấp nhất tại ICC Quán Mau hiện tại...cứ mua là thắng ! 9,6 tỷ - Lô đất tuyến 3 Khu đô thị ICC Quán Mau.
- Thông số : 84,4m² - Ngang 5m - Hai mặt thoáng trước sau - Đường nội bộ rộng 12m.
- Giá: 9,6 tỷ có thoả thuận nhanh gọn.
- Sản phẩm hứa hẹn sẽ giao dịch cực nhanh chóng trong thời gian tới.
Quý anh chị quan tâm về ICC Quán Mau vui lòng liên hệ :
Siêu hiếm lô đất rẻ nhất tuyến 2 icc quán mau  chỉ 125tr/m2  200m2  mt 10m
4
25 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

ICC Quán Mau - giá siêu tốt dành cho nhà đầu tư nhanh tay - 200m² - ngang 10m - cấp xây chính 7 tầng xây được tối đa 80% đất. Giá chào cực tốt vào thời điểm hiện tại: 25 tỷ.
Với mật độ xây dựng cực lớn thì trong 2 năm nữa thôi sẽ trở thành khu đô thị khai thác dòng thương mại tốt bậc nhất lõi trung tâm thành phố - Ở đây ta sẽ nói về vị trí, vị trí và vị trí... 2,5km tới Nhà Hát Lớn - 3km về sân ...
Duy nhất tòa nhà hoàn thiện chào bán tuyến 1 icc quán mau, 150m2  mt 7,5m  37,5 tỷ
5
37.5 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Hàng hiếm - toà nhà hoàn thiện tuyến 1 ICC Quán Mau - 6 tầng thang máy sẵn dòng tiền.
Chủ chào bán toà nhà tuyến 1 ICC Quán Mau, căn hoàn thiện duy nhất sẵn dòng tiền chào bán.
- Thông số: 150m² - MT 7,5m - hoàn thiện full thang máy, 3 tầng thông sàn cho thuê và 3 tầng hoàn thiện căn hộ khép kín.
Giá chào: 37,5 tỷ ~ sản phẩm hiếm có nhiều dư địa tăng trưởng trong tương lai gần, bán đến công ...
Bán nhà mặt đường đình đông, lê chân, hải phòng. dt 121m2 ngang 4,75. giá 12,7 tỷ
3
12.7 tỷ 121 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Đình Đông, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Nhà một tầng coi như bán đất vị trí ngay gần Lạch Tray hè rộng 4m kinh doanh buôn bán cực tốt, dân cư xung quanh đông đúc đi lại tấp nập, giao thông rất thuận tiện.
DTMB: 121m², ngang 4,75m
Hướng: Bắc
Sổ đỏ chính chủ
Liên hệ: Đạt
Hạ chào 2 tỷ giá cực tốt tòa nhà thương mại tuyến 1 icc quán mau  150m2  giá 36 tỷ
4
36 tỷ 150 m²
ShopHouse

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

36 tỷ / Món quà cuối năm cho quý anh chị đầu tư với một BĐS dòng tiền thương mại ổn định bậc nhất lõi trung tâm thành phố. 1 Toà thô 6 tầng thông số 150m² - Ngang 7,5m ngay tuyến 1 trục chính ICC Quán Mau.
~ Một trong những sản phẩm cực hiếm tại trên thị trường, nằm ở trái tim khu đô thị có mật độ xây dựng cực cao với hàng loạt thương hiệu dịch vụ lớn đang triển khai. 1 toà tuyến 1 mang về dòng ...
Siêu phẩm đất khu đô thị icc lạch tray  giá siêu tốt
3
Thỏa thuận 101 m²
Đất Riêng

Phố Lạch Tray, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Bán đất khu đô thị dự án ICC Quán Mau - Lạch Tray - Đường phân lô rộng 15m

- Vị trí cực đẹp, tiềm năng tăng giá cao, đầu tư tốt, sau khi giai đoạn 3 mở rộng đường thông các ngả chuẩn làm
- Diện tích : 101,6m² Mặt tiền 5m, vỉa hè rộng rãi, vuông vắn
- Hướng Đông Nam
- Giá siêu tốt thời điểm hiện tại chỉ 10,7 tỷ

Quý khách có nhu cầu mua và bán xin liên hệ:
- Em Hiếu Nhà Phố - Công ty TNHH Giao ...
Chuyển nhượng mảnh đất 280m2 tại khu đô thị icc quán mau | phù hợp xây tòa nhà văn phòng, khách sạn
3
Thỏa thuận 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Chuyển nhượng mảnh đất 280m² tại khu đô thị ICC Quán Mau | Phù hợp xây tòa nhà văn phòng, khách sạn

- Diện tích MB: 280m².
- Vị trí đẹp mặt đường rộng, đỗ xe thoải mái, thuận tiện
- Thích hợp khách hàng nhu cầu xây dựng tòa nhà văn phòng cho thuê hoặc khách sạn
- Giá chào bán: Liên hệ

Thông tin minh bạch | Pháp lý chuẩn chỉ | Hỗ trợ nhiệt tình 24/7.
* Ngoài ra còn nhiều bất động sản đẹp và giá ...
Bán đất đường lạch tray, dt 300m2, mt 15m, vị trí đẹp, phù hợp xây tòa nhà
3
55 tỷ 300 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Phố Lạch Tray, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Bán đất đường Lạch Tray, Hải Phòng, vị trí đẹp miễn chê.
Diện tích: 300m², MT 15m.
Khuôn đất vuông vắn, khu trung tâm đường Lạch Tray, phù hợp xây tòa nhà cho thuê, khai thác dòng tiền cao,
Giá chào bán: 55 tỷ (có thỏa thuận).
Liên hệ: Đức Tuyên chuyên mua bán và cho thuê nhà mặt phố Hải Phòng.
Bán đất tuyến 1 dự án icc quán mau, lạch tray, hải phòng. đầu tư chờ thông đường cực tiềm năng
3
27 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Bán đất tuyến 1 dự án ICC Quán Mau, đường Lạch Tray, Hải Phòng.
Đã có quyết định chủ trương thông đường từ Hồ Sen về nút giao ICC Quán Mau.
Thời điểm này mua đầu tư rất hợp lý
Diện tích 150m², mặt tiền 7.5m.
Quy hoạch chiều cao xây dựng 1 hầm, 1 lửng, 5 tầng nổi, mật độ xây dựng 80%
Lô duy nhất giao dịch thời điểm hiện tại
Giá bán: 180tr/m2
Liên hệ : Đức Tuyên chuyên mua bán và cho thuê nhà mặt ...
Cần bán gấp đất icc quán mau, lạch tray, dt 217m2, mt 11m, giá đầu tư.  0389 451 ***
4
Thỏa thuận 217 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Thông số:
Diện tích: 217m², mặt tiền 10.85m.
Hướng: Đông Nam.
Pháp lý: Sổ đỏ.
Vị trí: Khu đô thị ICC Quán Mau, Lạch Tray, khu đô thị duy nhất nằm trên trục đường Lạch Tray, hạ tầng đồng bộ, dân cư đông đúc, nằm ngay vị trí nút giao thông Lạch Tray - An Đà - Đình Đông. Tiềm năng đầu tư sinh lời cao, khai thác kinh doanh hoặc cho thuê tốt.
Giá: Thỏa thuận
Liên hệ: Đức Tuyên .
Chuyên mua bán và cho ...
Bán đất icc quán mau, dt 101m2, ngang 5m.  0389 451 ***
3
11.11 tỷ 101 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Bán đất KĐT ICC Quán Mau trung tâm Hải Phòng.

Diện tích: 101m². Mặt tiền 5m.
Giá: 110 triệu/m² (có thương lượng).
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn.

Vị trí đắc địa - Tiềm năng sinh lời cao.
Thuộc KĐT ICC Quán Mau khu đô thị hiện đại bậc nhất Hải Phòng.
Gần các trục đường lớn, thuận tiện kết nối Lạch Tray, Văn Cao, Cầu Rào.
Hạ tầng hoàn thiện, dân cư văn minh, an ninh đảm bảo.
Tiện ...
Bán nhà tuyến 1 icc, dt 150m2, ngang 7.5m, nhà 6 tầng, khai thác dòng tiền cao.  0389 451 ***
3
31 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Bán nhà mặt đường tuyến 1 ICC Quán Mau đường Lạch Tray, Hải Phòng.
Hiện trạng nhà thô đã ra bìa cá nhân, căn duy nhất đang giao dịch.
Diện tích 150m², mặt tiền 7.5m.
Nhà xây 5 tầng, 1 hầm nổi, mặt đường tuyến 1.
Mật độ xây dựng cao, diện tích sử dụng gần 1000m², tối ưu công năng sử dụng.
Tiềm năng khai thác dòng tiền tốt và tăng giá vốn cao.
Giá chào bán: 31 tỷ (có thỏa thuận).
Liên hệ: Đức Tuyên ...
Duy nhất 1 lô tuyến 3 icc quán mau  chỉ 135tr/m2  255m2  mt 14m  tiềm năng đầu tư vượt trội
3
34.43 tỷ 255 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Đất nền bán tại ICC Quán Mau, Phường Lê Chân, Hải Phòng (cũ: Quận Lê Chân, Hải Phòng) với diện tích 255 m², mặt tiền rộng 14m, thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng.

+ Diện tích: 255 m²
+ Giá: 135 triệu / m²
+ Mặt tiền rộng 14m, thuận lợi cho việc kinh doanh
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng

Đất có phong thủy tốt, giúp gia chủ an khang ...
Bán nhà mặt đường lạch tray (gần quán mau)  290m2  ngang 5m  3 tầng đẹp  đang cho thuê
3
Thỏa thuận 290 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Lạch Tray, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

* Diện tích: 290m² - Mặt tiền: 5m
* Đất nở hậu - sau giáp ngõ
* Hướng: Tây tứ trạch.
* Vỉa hè rộng mới làm, đồng bộ, tiện để xe và kinh doanh
* Nhà 3 tầng trước cho thuê, 3 tầng sau kiểu biệt thự full nội thất. Nhà mới đẹp
* Hỗ trợ vay vốn Ngân hàng cho khách có nhu cầu.
* Giá bán: liên hệ để nhận báo giá từng thời điểm

LH: Mr. Hưng: ...
Bán căn 6 tầng x 150m tuyến 1 icc lạch tray. giá 30.2 tỷ
3
30.2 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Bán căn 6 Tầng Tuyến 1 ICC Quán Mau Lạch Tray giá 30,2 tỷ

- Diện tích 150m²/căn, mặt tiền 7.5m/căn, nhà xây 6 tầng 1 tum hoàn thiện cơ bản, giá 30.2 tỷ/căn ( có bớt )

Liên Hệ: ( Mr. Đức )
4 cực phẩm icc quán mau siêu hiếm duy nhất 1 lô  lô đất tuyến 2 icc quán mau  đón đầu dư địa t
3
12.9 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Phố Lạch Tray, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

4- CỰC PHẨM ICC QUÁN MAU SIÊU HIẾM DUY NHẤT 1 LÔ - LÔ ĐẤT TUYẾN 2 ICC QUÁN MAU - ĐÓN ĐẦU DƯ ĐỊA THÔNG ĐƯỜNG

~ DT : 100m² - Ngang : 5m - Hướng Đông TT.

~ Lô đất nằm ở tuyến 2 ICC - Sản phẩm cực hiếm trên thị trường.

~ Giá chào : 12,9 Tỷ ~ thoả thuận nhẹ
( zalo , sdt )
5 quá hiếm duy nhất 1 lô tuyến 2 icc quán mau  dòng hàng hiếm mức giá còn ổn trước khi bứt phá
3
27.78 tỷ 217 m²
Đất Riêng

Phố Lạch Tray, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

5- Quá hiếm duy nhất 1 lô tuyến 2 ICC Quán Mau - Dòng hàng hiếm mức giá còn ổn trước khi bứt phá dư địa thông đường tuyến 1.

Thông số : 217m² - Ngang 10,85m - Hướng Đông Nam.

Giá chào : 128tr/m² - chỉ thoả thuận nhẹ - Bìa cá nhân
Từ 0 tới 17 của 17

Xem quy hoạch tại P. Đông Hải, Q. Lê Chân, Hải Phòng

Mua Bán Bất Động Sản Phường Đông Hải, Quận Lê Chân Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Phường Đông Hải, Quận Lê Chân ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Phường Đông Hải, Quận Lê Chân.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Phường Đông Hải, Quận Lê Chân chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Phường Đông Hải, Quận Lê Chân tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Phường Đông Hải, Quận Lê Chân trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Phường Đông Hải, Quận Lê Chân: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.

✅ Thông tin quy hoạch tại Phường Đông Hải, Quận Lê Chân: Việc này có thể mất thời gian nhưng nhất định phải làm, để tránh mua phải nhà cửa, đất đai vướng vào quy hoạch treo. Bạn cần mang bản photo sổ đỏ đến Phòng Tài nguyên môi trường ở quận/huyện hay bộ phận một cửa của UBND quận, huyện nơi bất động sản toạ lạc.