Mua bán nhà đất tại Quận Lê Chân, Hải Phòng diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán mảnh đất 8086m2 4 mặt tiền xây toà nhà, khách sạn, chung cư thu nhập thấp phố khúc thừa dụ hp
4
68 tỷ 8060 m²
Đất Mặt Tiền

Làng Việt Kiều Hải Phòng, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán mảnh đất 8086m² 4 mặt tiền xây toà nhà, khách sạn, chung cư thu nhập thấp.
Nằm giữa trung tâm thành phố. Mặt đường Bùi Viện và mặt đường Khúc Thừa Dụ. Đường rộng 40m và 25m. Vuông như cái bánh trưng.
Được phép xây cao tầng đến 34 tầng.
Diện tích: 8060m² (80x100).
Giá: 68 tỷ.
Pháp lý: Liên hệ trực tiếp Văn Cường để có thêm thông tin.
Siêu hiếm lô đất rẻ nhất tuyến 2 icc quán mau  chỉ 125tr/m2  200m2  mt 10m
4
25 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

ICC Quán Mau - giá siêu tốt dành cho nhà đầu tư nhanh tay - 200m² - ngang 10m - cấp xây chính 7 tầng xây được tối đa 80% đất. Giá chào cực tốt vào thời điểm hiện tại: 25 tỷ.
Với mật độ xây dựng cực lớn thì trong 2 năm nữa thôi sẽ trở thành khu đô thị khai thác dòng thương mại tốt bậc nhất lõi trung tâm thành phố - Ở đây ta sẽ nói về vị trí, vị trí và vị trí... 2,5km tới Nhà Hát Lớn - 3km về sân ...
Cần bán căn 2 pn minato giá chỉ 3 tỷ 8 full nội thất, hđ thuê 14 tr/tháng, 86 m2. đã có sổ hồng
13
3.8 tỷ 86 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Minato Residence, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ 2 WC dự án The Minato Residence, nội thất đầy đủ. Đã có sổ hồng, giá chỉ 3 tỷ 8. Tầng đẹp.
Liên hệ xem nhà: - Ms. Ngọc (Zalo, SMS).

Thông tin chi tiết về căn hộ:
- Giá bán: 3 tỷ 8 (full nội thất + bao phí công chứng).
- Có sẵn hợp đồng thuê 1 năm Giá 14 triệu/tháng (Chuyên gia Hàn Quốc).
- Diện tích: 86 m².
- Hướng view ban công: Đông Bắc - View Công viên trung tâm và ...
Chính chủ bán song lập sao biển nhà thô, 165m2, chỉ 18,5 tỷ
7
18.5 tỷ 165 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Chính chủ bán gấp căn biệt thự song lập phân khu Sao Biển Vin Marina.
Tọa lạc vị trí đẹp nhất trong các dãy song lập
Đường thông rộng đi lại thuận tiện.
Trước nhà view hồ cực thoáng, gần công viên.
Diện tích 165m², xây dựng 3 tầng, 1 tum.
Giá 18,5 tỷ có thỏa thuận với người mua.
Nhà thô nguyên bản chủ đầu tư.
Liên hệ để mua giá tốt nhất .
Bán gấp đơn lập mặt hồ vinhomes marina 350m2, siêu đẹp, giá 33 tỷ
11
33 tỷ 350 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Chủ nhà cần tiền bán gấp biệt thự đơn lập Vinhomes Marina 350m², giá 33 tỷ.
Diện tích 350m², siêu đẹp, gần công viên, gần hồ cực đẹp.
Đơn lập mặt hồ siêu đẹp.
Sổ đỏ chính chủ, pháp lý sang tên nhanh.
Rất hiếm nhà biệt thự song lập, đơn lập bán.
Liên hệ .
Bán nhà mặt phố nguyễn văn linh
3
29 tỷ 355 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Linh, P.Niệm Nghĩa, Q.Lê Chân, HP

Chính chủ cần bán nhà mặt phố Nguyễn Văn Linh. Nhà xây 2 tầng hướng Nam có sân vườn rộng đẹp. Vị trí gần ngã tư Phúc Tăng, siêu thị Aeon Mall, trường học các cấp, tiện ích đầy đủ. Khuôn đất vuông vắn 2 mặt tiền rộng rất lý tưởng để làm showroom, nhà hàng, xây toà nhà VP. Sổ đỏ chính chủ.
LH: .
Bán căn hộ 14 phòng x 218m2 mặt võ nguyên giáp  waterfront 1. giá 39 tỷ
4
39 tỷ 218 m²
ShopHouse
14 14

Waterfront City, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán căn Shophouse Waterfront mặt đường Võ Nguyên Giáp. Đang doanh thu 100tr/tháng.
- Diện tích: 218m². MT: 12m.
- Giá 39 tỷ (thoả thuận).
- Nhà thiết kế căn hộ đang cho thuê. Dòng tiền ổn định 100tr/tháng.
Liên hệ: (có Zalo).
Bán căn liền kề rẻ nhất dự án, 90m2, chỉ 10.3 tỷ, hoàn thiện nội thất về ở luôn, cực hiếm
6
10.3 tỷ 90 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

- Nhà hoàn thiện full nội thất, chỉ xách vali về ở luôn, cực hiếm.

- Căn nhà nằm vị trí đẹp rẻ nhất dự án, gần công viên, chủ nhà rất thiện chí bán.

- Diện tích 90m², các phòng đều có cửa sổ ban công cực thoáng.

- Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.

Liên hệ: .
Duy nhất tòa nhà hoàn thiện chào bán tuyến 1 icc quán mau, 150m2  mt 7,5m  37,5 tỷ
5
37.5 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

ICC Quán Mau, P.Đông Hải, Q.Lê Chân, HP

Hàng hiếm - toà nhà hoàn thiện tuyến 1 ICC Quán Mau - 6 tầng thang máy sẵn dòng tiền.
Chủ chào bán toà nhà tuyến 1 ICC Quán Mau, căn hoàn thiện duy nhất sẵn dòng tiền chào bán.
- Thông số: 150m² - MT 7,5m - hoàn thiện full thang máy, 3 tầng thông sàn cho thuê và 3 tầng hoàn thiện căn hộ khép kín.
Giá chào: 37,5 tỷ ~ sản phẩm hiếm có nhiều dư địa tăng trưởng trong tương lai gần, bán đến công ...
250.5m2 đất mặt đường bùi viện đối diện waterfront  ngang 15m  đông nam
4
19.29 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

- Bán đất mặt đường Bùi Viện đoạn đối diện Waterfront.
- Diện tích: 250.5m² ngang 15m dài 16.7m.
- Vị trí đi từ Cầu Rào 1 di chuyển ra vòng xuyến Bùi Viện, chưa đi qua Oto Xanh.
- Thích hợp cho khách mua làm xưởng, xây văn phòng công ty.
- Giá: 77 triệu/m² ~ 19.25 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Bán biệt thự 240m2 gần bến xe vĩnh niệm giá 16 tỷ đã hoàn thiện đẹp 0968 005 ***
3
16 tỷ 240 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Biệt thự Vĩnh Niệm Lê Chân 240m² chỉ 16 tỷ .

Diện tích: 240m, ngang 12m.
Vị trí: Khu biệt thự Vĩnh Niệm Lê Chân, trung tâm, hạ tầng đồng bộ, an ninh tốt.
Đường rộng, giao thông thuận tiện, gần chợ, trường học, bệnh viện.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.

Giá bán: 16 tỷ.
Thắng Phố Tre .
Bán 100m2 đất tặng nhà cấp 4 đường 2 ô tô tránh nhau thiên lôi đi bộ ra aeon mall
3
4.95 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Thiên Lôi, P.An Biên, Q.Lê Chân, HP

Bán đất tặng nhà cấp 4 đường 2 ô tô tránh nhau Thiên Lôi đi bộ ra Aeon Mall.
Diện tích: 100m² ngang 4,3m.
Vị trí: Cách mặt đường Thiên Lôi 30m, đường vào 2 ô tô tránh nhau thoải mái, đi bộ ra Aeon Mall, UBND phường An Biên, trường cấp 1 - 2 Vĩnh Niệm, cấp 3 Lê Chân, chợ Thiên Lôi, bến xe Vĩnh Niệm, bệnh viện Y Hoc Biển, Vinmec.
Bìa đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn.
Giá bá: 4,95 tỷ (thỏa thuận). ...
Bán nhà hàng thuỷ tạ  vinhomes marina, sd 1200m2, full nt, doanh thu 200tr/th.  0936 122 ***
6
65 tỷ 812 m²
ShopHouse

Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

- Bán nhà hàng Thuỷ Tạ - Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng.

- Doanh thu cho thuê 200tr/ tháng.
- Diện tích sổ đỏ: 812.7m² - 2 tầng.
- Diện tích xây 1200m².
- Đã hoàn thiện Full 2 tầng phù hợp kinh doanh nhà hàng, caàe, nghỉ dưỡng..

- Giá bán: 65 tỷ (có thoả thuận).

- LH: Hưng Villas - .
Mặt đường tô hiệu phố  90m2  mt 4,5m nhiều tầng cũ ngay ngã tư hồ sen sầm uất, hoànghuy tô hiệu
3
24 tỷ 90 m²
Nhà Mặt Tiền
4 3

Đường Tô Hiệu, P.Hồ Nam, Q.Lê Chân, HP

Mặt đường Tô Hiệu phố - ngay ngã tư Hồ Sen , đón cư dân Hoàng Huy Tô Hiệu
DT : 90m x nhiều tầng cũ
MT : 4,5m - bìa đỏ
hè rộng kinh doanh sầm uất
Giá 24 tỷ có tt
LH :
Siêu phẩm đất 84m2 + 15m2 lưu không đằng sau ngay cạnh vin cầu rào
4
6.64 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Phố Trực Cát, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Siêu phẩm 84m² + 15m² lưu không đằng sau.
Đất khu 4 Vĩnh Niệm ngay đầu trước Vin Cầu Rào.
Đường 12m rộng rãi.
Cấp phép cao tầng.
Giá : 79tr/m² có thỏa thuận
Lh: .
Mặt đường trực cát 224m2 ngang 8m ko quy hoạch cấp phép xây cao tầng ( trực cầu rào 3 )
6
18.8 tỷ 224 m²
Đất Riêng

Phố Trực Cát, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Ở đây mà làm 1 toà nhà 7 tầng cho thuê hay kd thì quá tuyệt luôn ạ

Lô đất mặt đường Trực Cát ( trục chính Cầu Rào 3 )
Có sẵn bìa đỏ 2 lô dt tổng : 224m² ngang 8m ( bên cạnh thừa làm lưu ko, ko khác gì lô góc )

Ko quy hoạch, xây cao tầng
Giá chủ rất thiện trí : 18,8 tỷ có tt
Lh :
Bán đất tuyến 2 võ nguyên giáp  khu 5 vĩnh niệm vị trí sát aeon mall dt 87,4m2
4
11.97 tỷ 87 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán đất tuyến 2 Võ Nguyên Giáp - Khu 5 Vĩnh Niệm.

DT: 87,4m² ngang 4,6m đường to.
Lưu ko 2m tổng 96m².
Không quy hoạch.
Cấp phép cao tầng.
Ngay sát trục cafe 12h.
Cách Aeon Mall vài bước chân.

Giá: 137tr/m² ~ 11,97 tỷ có tt.
Lh: .
Siêu hiếm căn 116m x 2 tầng. mặt tiền 6.4m mặt đường trần nguyên hãn. giá 26.8 tỷ
3
26.8 tỷ 116 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Phố Trần Nguyên Hãn, P.Trần Nguyên Hãn, Q.Lê Chân, HP

Nhà 2 tầng mặt đường Trần Nguyên Hãn.
- Diện tích 118m ( thực tế 140m ). MT: 6.4m.
- Có hợp đồng thuê 50 triệu/tháng . Còn 1,5 năm
- Giá Bán 26,8 tỷ
Liên Hệ: ( Có Zalo )
Bán gấp biệt thự đl sao biển 4  vin marina, 335m2, thô, gần bể bơi bốn mùa, nhỉnh 38 tỷ.
8
38.5 tỷ 335 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán Biệt thự Đơn lập Sao biển 4 - Vinhomes Marina, Vị trí cực đẹp, ngay gần bể bơi bốn mùa, công viên trung tâm, sau nhà view hồ tự nhiên, Nhà hàng thuỷ tạ..An sinh tuyệt đỉnh.

- DT đất: 335m², mặt tiền 15m
- Tổng DTXD: 407.2m², DTXD sàn: 140.4m2
- Bàn giao thô nguyên bản CĐT

- Sổ cất trong két, sẵn sàng giao dịch

- Giá bán: 38.5 tỷ (Có thoả thuận)

- LH: Hưng Villas -
Cực hiếm  bán biệt thự sl sao biển 4  vin marina, 165m2, thô cđt, nhỉnh 18 tỷ
5
18.5 tỷ 165 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Marina Cầu Rào 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

BÁN BIỆT THỰ SONG LẬP THÔ- SAO BIỂN 4 VIN MARINA- HÀNG CỰC HIẾM.

- BT song lập SB4. 165m² (11x15m)
- Nhà thô nguyên bản
- Xây dựng : 108m² x 3.5 tầng
- Nhà thô, Đông Nam

- Giá bán : 18.5 tỷ ( bao sang tên HDMB )

- LH: Hưng Villas -
Từ 20 tới 40 của 176

Xem quy hoạch tại Q. Lê Chân, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm